เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7วันอาทิตย์ที่ 12 ม.ค.57.นัดเปิดปูนเสืิอ>!!<  (อ่าน 38908 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เย็นๆจะเริ่มมาทยอยวิเคราะห์เป็นคู่ๆไป จนถึงเช้าวันชกครับ....

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
จัดไป.....จะรอครับนายหัวสน :Onion-s-25[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
อย่าให้รอนานนะครับพี่สน   จัดมาโดยด่วน   แบบว่าวัยรุ่นใจร้อนครับ   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

นิพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
รอท่านสนเหมือนเดิมขอบคุณครับ :Onion-s-160[1]:

เคาะสนิม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
 :Onion-s-2[1]:รอด้วยคนครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนพิบูลฯ

• มวยคู่เอก

สนทะเล

ถึงเพื่อนๆ บ้านบางบอนทุกท่านครับ.....ขอวิเคราะห์คู่รองคูเอก และคู่เอก ละกันนะครับ.....
ส่วนคู่1-2 มวยรอบปูนเสือ ขอไม่แสดงทัศนะอะไรมากนะครับ....เนื่องจากมีข้อมูลด้านเดียว(สายใต้)และค่อนข้างน้อยซึ่งยากแก่การตัดสินใจพอสมควร (คิดว่าดูไปเล่นไปหน้าตู้น่าจะดีกว่าครับ...)
ต้องขออภัยจริงๆครับ

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
สวัสดีครับพี่สนรอข้อมูลดีๆของพี่เสมอครับสุขภาพเเข็งๆเเรงๆนะครับพี่ :dookdik_smile-circle_48[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
วัยรุ่นครับ รอผมหาข้อมูล คู่ 1 2 ก่อนครับท่าน สิมาเว้าให้ฟัง อิ อิ

วัยรุ่นครับ รอผมหาข้อมูล คู่ 1 2 ก่อนครับท่าน สิมาเว้าให้ฟัง อิ อิ

แบบนี้ล่ะใช่เลย  ที่วัยรุ่นชอบ  ถึงจะเรียกว่ารักกันจริง  555+++  ตอนนนี้พร้อมแล้ว  ครับพี่คม  พรุ่งนี้ค่อยสนธนากัน  น่าจะผ่านมั้ย :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
__รอด้วยคนครับพี่__ :Onion-s-113[1]:__ขอบคุณครับ__

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
รอนายหัวสนทะเลคนใต้ด้วยกันอยู่แล้ว  :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

มาดูกันครับว่า อาทิตย์นี้เมืองไทยจะทำลายอาถรรพ์ศึกมุมน้ำเงินได้หรือเปล่า....
เพราะ9ครั้งติดแล้วครับที่มวยคู่เอกแดงไม่สามารถเอาชนะน้ำเงินได้เลย............................
ไล่มาตั้งแต่ สึนามิ แพ้น๊อคยก 3 เมืองไทยมาล่าสุด...... ยอดพนมรุ้งแพ้คะแนน ปานเพชร
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:
เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม vs ศักดิ์สุริยา  สาธิตซีดี(ไก่ย่าง5ดาวยิมส์)
เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม
บ้านตาด หนองกี่ บุรีรัมย์ น้องชายแท้ๆของเก้าแดงใหญ่ สุรพิชญ์ฟาร์มมวยซ้ายเหมือนกันเตะซ้าย ศอกซ้ายออกได้แม่นยำหวังผลได้ วงในมีเข่าสู้ ไฟท์นี้เหมือนเดิมทำการฟิตซ้อมที่หนองกี่โดยมีพี่ชายช่วยเป็นตัวปล้ำให้  การฟิตซ้อมเสียเปรียบ แต่ได้เปรียบสภาพแวดล้อมและเคลื่อนใหวบ่อยกว่า
*เวทนี้ แถมต่อยกลางวัน มองว่าได้เปรียบครับ
ศักดิ์สุริยา  สาธิตซีดี(ไก่ย่าง5ดาวยิมส์)
นราธิป เจ๊ะดาโอะ อายุ19 ปี มวยจาก อ.หัวไทร นครศรีธรรมราช ส่วนสูง175cm.มวยซ้ายฝีมือครบเครื่อง แข้งซ้ายจัดจ้านออกได้แม่นยำรุนแรง ศอกซ้ายออกได้คมมาก ไม่ค่อยชอบวงในหายไปนานร่วมๆ3เดือน ฟิตซ้อม ช.โค้วยุฮะฮีซูซุสภาพการฟิตซ้อมดีกว่า แต่สภาพร่างกายไม่เหมือนเดิมแน่นอน น่าจะยังไม่งเข้าที่ แถมมาต่อยกลางวันอีก++สูสี
***ยังคงเป็นอาถรรพ์ มุมน้ำเงิน ต่อไปหรือเปล่า อาทิตย์นี้มาลุ้นกันครับทุกท่าน.............

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
คุ้มค่ากับการรอคอยครับอ้าย สน ขอบคุงคับอ้าย

สนทะเล

คู่นี้ต่อยกันที่129ป.นะครับ...............ศักดิ์สุริยา ซ้อมปล้ำกับ ดาวตรังซึ่งมีคิวชกรอบรองชนะเลิศมวยรอบฟรุ๊กเทียนกรุ๊ป เสาร์นี้ที่อ้อมน้อยเช่นกันครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

คู่รอง..ถ้ายังเป็นคู่ รักเกียรติ VS มาเฟียดำ ...
**คู่นี้มีดีมาบอกแน่นอนครับ.....อดใจรอในกระทู้นี้ได้ครับ...เจอกัน 12.30น.

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:
..สวัสดีครับ..พี่สนทะเล.....

..น้องหงอคง   รักเมืองไทย..ครับ...

...คิดว่าวางแผนดี..ชนะใส..ครับ..

..1-2-3...ไม่เดิน...4-5..ลุยน็อค..ครับ....

คู่รอง..ถ้ายังเป็นคู่ รักเกียรติ VS มาเฟียดำ ...
**คู่นี้มีดีมาบอกแน่นอนครับ.....อดใจรอในกระทู้นี้ได้ครับ...เจอกัน 12.30น.

เอามาเร็วๆ  วัยรุ่นใจร้อนพี่สน  ส่วนคู่เมืองไทย  เรื่องการทำน้ำหนัก  เดี๋ยวมาบอก  วางแผนใหม่  แล้วเมืองไทย  ครั้งก่อน  เร่งมากไป  อยากได้  อัดฉีด 6 กำ  ยก 4 เลยหมด  ...ไฟต์นี้เดินทำจริงๆ  ยก 3  เสริมอาวุธนำ เป็นรองน่าเล่น  เป็นต่อ  ต้องระวังครับ

สนทะเล

วัยรุ่นใจร้อนจังเลยน้องอุ๊...ใจเย็นๆครับ อิอิ
ไม่ใช่มวยเด็ดอะไรหรอกครับ.....แต่คิดว่ามีโอกาสชนะมากกว่า

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
สวัสดีครับท่านสน ขอแจมด้วยครับ
๑.ขอไปลูกกรมหลวง ฝีมือร้ายกาจมาก
๒.ซุบเปอร์เจ็งครับ ศิริโชดเดินเข้าร่องแข็งแน่ๆ (เด็ด)
๓.ใส่ไปมาเฟียดำ อยากรู้เหตุผล ว.๑๓ มา
๔.เมืองไทยครับ แค่ชอบ

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

Kom

ผมอยากรู้ ครับท่านเต่า 28 ครับท่าน

สนทะเล

**ใจตรงกัน3คู่ครับท่านผู้กอง....วันอาทิตย์สายๆผมโทรหาครับ... :Onion-s-97[1]:

Kom

อีกคู่ที่ไม่ตรง คู่ 1 ครับท่านสน ผมเดาถูกใช้ไหมละท่าน อิ อิ

สนทะเล

วันนี้เล่นตามนี้ครับ
1.*น่ารอง ทักษิณเล็ก *ตรงข้ามมวยคนจัด ทำนิดหน่อยราคาไหล
2.***ดาวตรัง กำลังสดห้าววงในมีศอก
3.ยอดพยัคฆ์ มวยตัวยืน+ ได้ใหญ่
4.เพชรอัศวิน กันหมัดให้ได้มองว่าผ่านมวยทำฟอร์มเข้ารายการใหญ่
**เน้นๆ**
ดาวตรัง+เพชรอัศวิน

S ห้องแซง

จัดไปครับพี่สน  เด่น  มวยเข่า  ทื่อๆ  กว่าจะมา  คงท้ายๆ  มีโอกาศหาที่นอนดูดนมสบาย  55++

สนทะเล

สวัสดีครับน้องอุ๊......วันนี้ช่อง3..คงพอมีทุนไว้พรุ่งนี้กันนะครับ..ไม่มากก้อน้อย
พรุ่งนี้เจอกันที่เดิมครับน้องอุ๊ :Onion-s-113[1]:

เหมือนครับพี่สน  จัดหนักๆเลย  55++  เจอกันที่ทางช้างเผือกเหมือนเดิมครับ  หลั่งชั่งเสร็จ  จะโทรรายงาน ครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

คู่3+4ไปด้วยกันแน่นอนครับน้องอุ๊ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เข่าลอยจากชุมพร ต้องยกให้เขาคนนี้....หนักไม่หนักลองถามเจ้าเจนณรงค์ดูได้วันนั้นถึงกับสลบเหมือด.......(เมื่อ เมษาที่ผ่านมา)

สนทะเล

รุ่งเกียรติ

สนทะเล

มาดูกันให้เต็มตากันครับ.......................

สนทะเล

และนี่ก้อคือขุนเข่า จากปากพนัง เมืองคอน มาเฟียดำ ธ.พรานทักษิน บู้สะบันหันแหลกกับ เจ้านักชกปริญญาตรี หาญนที ว.วิวัฒนานนท์ ผลการชกในวันนั้นเจ้าหาญนทีอาศัยลูกเตื้อเข้าไปขย่มเข่าต่อยหมัด จนกรรมการทนดูไม่ได้จับแพ้TKOไปในยกที่5...

สนทะเล

คู่นี้.ต้องดูสภาพเนื้อตัววันชั่งอีกทีว่าเป็นอย่างไร(จุดเปลี่ยนอยู่ตรงนี้ครับผม)
ที่แน่ๆมี1ตัวที่ได้เปรียบ.....เรื่องการเตรียมตัว
ตัวใหนนั้น........พรุ่งนี้มาว่ากันครับประมาณ12.00-12.30น.
ผมเอารูปที่รุ่งเกียรติต่อยกับมาเฟียดำไฟท์ที่ผ่านมา(ชิงดำยก5และรุ่งเกียรติเฉือนชนะไปได้)

*ขอบคุณรูปภาพจาก มสย.ด้วยครับ*

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
รอคับพี่สนทะเล ขอให้เหมือนช่องสามนะคับ
ตกลงมาเฟียดำลดจริงมั้ยพี่(สับขาหรอกป่าวน้อ)

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

สนทะเล

วันนี้**ตามนี้ครับ ช่อง7สี
1.วันชนะ เกียรติเจริญชัย
มวยรูปร่างดี ฝีมือพอตัว อาโกส่งเข้าประกวด คู่ชกข่าวว่าเป็นนักชกจอมฝีมือกระดูกมวยชนะ ขั้นเทพ ร.ร.กีฬาโคราชมาได้แสดงว่าเก่งพอตัว แต่มวยทรงนี้วันชนะไม่กลัวครับ....
""""""""""""""""""""""""""""""""""
2.ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร เซียนมวยหลายๆสำนักต่างก้อให้เป็นตัวเต็งในมวยรอบครั้งนี้ด้วยที่เป็นมวยฝีมือดี เก๋า ว่างั้นเถอะ มีศอกที่ใช้ได้ดีส่วนคู่ชกค่ายนี้ก้อบอกยี่ห้ออยู่แล้วว่ามวยเข่า...เอาชนะสานฝัน ศักดิ์นิรันดร์รัตน์มาได้แสดงว่ามีดีเหมือนกัน....
"""""""""""""""""""""""""""'""""""
3.มาเฟียดำ ธ.พรานทักษิณ
ขุนเข่าจากปากพนัง เสียเปรียบรูปร่างชัดเจน เมื่อเช้าน้ำหนักมาเกินเยอะจริงหรือหลอก?...เคยแพ้มาแบบชิงดำยก5ช่อง11
คู่นี้มวยแก้มือรู้ตัวล่วงหน้าหลายวันไหงวันนี้มาเกินอื้อเลยหละครับน่าคิดเหมือนกัน..แต่ยังชอบมวยมาแก้มือครับช่อง7อะไรๆก้อเกิดขึ้นได้เสมอ....
""""""""""""""""""""""""""""""""""
4.เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม วันนี้เขาจะมาล้างอาถรรพ์มุมน้ำเงิน...เป็นมวยครบเครื่องเคลื่อน
ใหวสม่ำเสมอกว่ามีอาวุธเด็ดคือศอกสั้นเวทนี้ไม่เร่งมากต้นๆมองว่าผ่านคู่ชกทรงมวยคล้ายกันจังหวะฝีมือดีมีลูกเตะซ้ายที่ออกได้ไวและแม่น ศอกออกได้แม่นและคม...
แต่ห่างหายเวทีไปนานพอสมควร
แถมต่อยกลางวันอีกต่างหาก....ย่อมมีผลแน่นอน
""""""""""""""""""""""""""""""""""""

คนพิบูลฯ

• มวยคู่เอก

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ท่านสนครับ มาเฟียดำผมก็ชอบนะครับซ้อมดีมากแต่ลดเยอะ
ขอไปทางรุ่งเกียรติ์นะครับถึงจะซ้อมน้อยแต่น้ำหนักมาดี
ผิดถูกไม่ว่ากันนะครับ

sawang

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

สนทะเล

อ้างถึง
เต่าตกมัน
ยอดมวยเงินล้าน

ชอบกด Like + 105
Like

Re: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7วันอาทิตย์ที่ 12 ม.ค.57.นัดเปิดปูนเสืิอ>!!<
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: วันนี้ เวลา 11:06:06 »
อ้างถึง
ท่านสนครับ มาเฟียดำผมก็ชอบนะครับซ้อมดีมากแต่ลดเยอะ
ขอไปทางรุ่งเกียรติ์นะครับถึงจะซ้อมน้อยแต่น้ำหนักมาดี
ผิดถูกไม่ว่ากันนะครับ
ไม่เป็นไรครับท่านผู้กอง เล่นเอาตังส์ครับผม เห็นต่างกันความสัมพันธ์ยังคงเดิมเสมอครับผม..... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สองคู่สู้เซียนตามนี้ครับ.....ไม่สนกระแส
**มาเฟียดำ ธ.พรานทักษิณ ลดเยอะจริงหรือ!!
***เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม วันนี้เขาจะมาล้างอาถรรพ์มุมน้ำเงิน...

สนทะเล

มวยเปลี่ยน...กระทันหันสองคู่สู้เซียนตามนี้ครับ..
**วันชนะ เกียรติเจริญชัย มวยรูปร่างดี ฝีมือพอตัว อาโกส่งเข้าประกวด คู่ชกข่าวว่าเป็นนักชกจอมฝีมือกระดูกมวยชนะ ขั้นเทพ ร.ร.กีฬาโคราชมาได้แสดงว่าเก่งพอตัว แต่มวยทรงนี้วันชนะไม่กลัวครับ....
***เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม วันนี้เขาจะมาล้างอาถรรพ์มุมน้ำเงิน...

สนทะเล

คู่4 มาแทนทั้งคู่จัดไปครับ "เพชรกะรัต"

S ห้องแซง

สนทะเล

เพชรกะรัต ยาวๆไปครับ มาเกิดครับวันนี้!!

S ห้องแซง

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:เจ๋งคับ

โอ้  สุดยอดอีกตามเคย  รักษาเกมเซิร์ฟดีเยี่ยมจริงๆนับถือเลยครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal