เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 7 มีดีมาบอก เน้นๆๆๆ(คู่3) หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 10253 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
วันนี้มวยมีดีมาบอก ลงตามความมั่นใจเรียงตามกันไปเลยคับ แต่ขอย้ำทุกๆท่านไปที่ คู่ 3 ครับท่าน ย้ำๆๆๆๆๆจัดคู่3ถ้าอยากได้ตัง

เด็ดๆ 1.เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต. มวยมีดีมาบอกตัวนี้แหละคับ มีโอกาศมาครั้งก่อนแต่ผ่านให้เขาไปก่อน วันนี้ถึงเวลาที่จะมาเอาแล้วคับป๋าคงไม่ลืมได้เวลาแล้วที่จะได้บ้าง (มาทวงสัญญา) ต่อยมวยช่อง7บ่อยต่อยมานานพอเรียกใช้ง่ายไม่งอแงถึงเวลาต้องต้องให้กันบ้างถึงจะอยู่กันได้เพื่อกำลังใจของเด็กมัน ค่อยไปแก้มือยังได้เลย คู่ชกยังไม่ถึงเวลาเปรี้ยวปากมันไม่ดื้อรับใช้ที่นี่มานาน(คู่ชกเพิ่งจะมาได้ไม่นานจะเอาแชมป์เลยหรือ) สำหรับคนที่เชื่อถือกันเท่านั้น ไครไม่ชอบสวนหนักไปเลยคับ  ตํวนี้ผมให้เด็ดๆๆๆๆคับ

เด็๋ดๆ 2. ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง  วันนี้ป๋าชุ้นคุมดูแลการชั่งน้ำหนักเอง มองจากข้อมูลที่ผมได้มานะคับวันนี้จัดชงกันจริงๆยิ่งย้อนมองไปถึงนัดที่ผ่านๆมาแล้วตรงกับข้อมูลที่ได้มาชนะง่ายๆมานะคับหลังๆ ถ้าครั้งนี้ชนะอีกมีโอกาสได้ชิงแชมป์หรือปล่าวลองมอกันดูคับผ่านคู่ชกตัวนี้ได้ ผมดูแล้วป๋าคงจะไม่ฆ่าเด็กตัวเองแน่ๆ มองมุมชนะมีสูทั้งเหตุผลบวกข้อมูลที่ผมได้มาเอาเป็นว่า เข้ามวยป๋าไปครับไม่แพ้แน่ๆๆ ชงๆๆๆๆให้กันเนี่ยแบบนี้ (ขออภัยที่ลข้อมูลให้ไม่ได้ ท่านไดชอบก็ตามไปคับไม่ผิดหวัง)

เด็ดๆ 3. มังกรยุทธ อ.สบายแท้  คู่ชกกระแสแรงมาก ทุกท่านอย่าหลงเยอะนะครับ ทัมงานชลบุรีขนเงินมาเล่นเพียบแบบเหมือนมวยจะชนะคับ ลองมองดีๆคับ คู่ชกถ้าหันมองพี่เลี้ยงบ่อยๆระวังคับมันจะต่อยตามใบสั่งมักจะเป็นประจำ ส่วนตัวผมจะรองทุกราคาโดยมีเหตุผลที่ต้อเล่น เข้ามวยทีมงานเอกบางไทรใว้รับรองมีขอดีมาโช พี่เบิ้มภูดินมีดีแน่ๆ ไม่งั้นไม่ขนตัวเงินมาเยอะขนาดนั้น  ไครต่อระวังกันเองนะจะโดนดี

หมูกินเซียน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณท่านหนึ่ง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณครับท่าน หนึ่ง  ขอให้โชคดีร่ำรวยครับ

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

Army__

• ชอบกด Like + 101
ขอบคุนมากๆเลยครับ

เด็กนวนคร

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
 :Onion-s-160[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
ขอบคุณท่านพี่หนึ่งมากครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal