เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง7วันอาทิตย์ที่ 26 ม.ค.57+มวยรอบปูนเสือสายC>!!<  (อ่าน 29786 ครั้ง)

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
ขอช่องฟาร์มด้วยคับพี่สนผมต่อเลยวันนี้ :Onion-s-90[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
ลูกพี่สุดยอด(คนจริง ข้อมูลจริง ขอบคุณครับ) :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
อ้างถึง
ขอร่วมแจมกระทู้ท่านจ่าด้วยคนนะครับ....มีอะไรก้อชี้แนะด้วยครับ
 เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ  Vs  เด่นไสเจริญ  เกียรติ  ก.กั้ง  116  ปอนด์
เพชรเมืองเก่า มวยจากป่าพยอม พัทลุง....เป็นมวยฝีมือหลักเหลี่ยมดี......วงนอกพอได้...วงในแข็งแรงไล่แขนดีตีเก่ง.....แต่เสียเปรียบรูปร่าง
 เด่นไสเจริญ มวยจาก อ.เมือง นครศรี...เป็นมวยรูปร่างสูงยาวเตะหนัก....วงนอกใช้ได้...วงในตีได้ทุกท่วงท่า
ชอบ ** เพชรเมืองเก่า  ต.ทักษิณ แม้รูปร่างอาจเสียเปรียบแต่มองว่าหลักเหลี่ยมดีกว่า....
แสนเหลี่ยม  เกียรติเทพพิทักษ์ Vs.แหลมสิงห์  ป.พิราบขาว..116  ปอนด์
แสนเหลี่ยม  เกียรติเทพพิทักษ์ (พันสิชล) มวยจาก สิชล นครศรี เป็นมวยฝีมือหลักเหลี่ยมดี เตะขวาแม่น.....การยืนมวยนิ่งมาก เสียเปรียบรูปร่างสั้นกว่า
แหลมสิงห์ มวยจากพิปูน นครศรี เป็นมวยรูปร่างสูงยาวเตะหนัก วงนอกพอได้วงในมียัดใส้เนื้อๆ
ชอบ ** แสนเหลี่ยม  เกียรติเทพพิทักษ์ ชื่อนี้(แสนเหลี่ยม)ก้อบอกถึงฝีมือว่า.....ดีกว่า....
คู่3-4 ชอบตามนี้ครับ....มีอะไรก้อชี้แนะด้วยครับท่านจ่าปานและท่านเอก

อ้างถึง
สนทะเล
ผู้ช่วยโปรโมเตอร์

ชอบกด Like + 481

Re: คู่มวยช่องฟาร์ม อาทิตย์ที่ 26 ม.ค.2557
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: วันนี้ เวลา 10:10:02 »
อ้างถึง
ขอบคุณครับท่านจ่าปาน.....
นพเก้า  ศิษย์ครูโนช   ตัวนี้เตะหนัก ต่อยแรงมาก ลุ้นนับน้อคได้เลยครับ :Onion-s-98[1]:
แจ้ง

สนทะเล

ช่องฟาร์ม
1.โกปี้  ป.เตละกุล
2. นพเก้า  ศิษย์ครูโนช
3.**แสนเหลี่ยม  เกียรติเทพพิทักษ์
4.**เพชรเมืองเก่า  ต.ทักษิณ 
5.เพชรมงคล  ส.เชษฐ์มวยตู้
เน้นๆ...
.**แสนเหลี่ยม  เกียรติเทพพิทักษ์+**เพชรเมืองเก่า  ต.ทักษิณ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:7777ขอบคุณครับ พี่สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับน้องๆพี่ๆทุกท่านที่แวะเวียนเข้ามาเยี่ยมเยียนในกระทู้นี้ครับ.........วันนี้ผมชดเชยของเมื่อวันเสาร์ให้หมดแล้วนะครับ
ขอบคุณครับ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

S ห้องแซง

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
ขอบคุณพี่สน วันนี้เมาแล้วคับ ช่อง7ตามพี่สนน้องอิ่มๆๆๆๆ คับรับเต็มๆ คู่เอกกินนิ่ม
มาช่องฟาร์มวิน4คู่รวดอีกเพชรเมืองเก่าน้องนึดว่าจะโดนซะแล้วที่ใหนได้.5555
ไม่รู้จะขอบคุณพี่อย่างไรดีวันนี้ผมอิ่มมากจะติดตามตลอดไปครับพี่ จากใจเด็กเมืองโอ่งคับ รับโอ่งมังกรสักใบใหมคับพี่ชาย
อาทิตย์หน้าน้องรบกวนใหม่ติดตามเสมอคับ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

ช่วยๆกันไปครับจิตอาสาย่อมไม่หวังสิ่งตอบแทนใดๆครับ.......อย่าคิดมากเลยครับน้องรู้ว่าสมาชิกบ้านเราไม่เสียพี่ดีใจสุดๆแล้วครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
สุดยอดมากๆคับพี่สนเล่นกินทุกช่องเลย. เชื่อเลย นับถือจากใจเลยคับ พึ่งกลับมาไม่มีเวลาคุยกันเลยช่วงนี้ เยี่ยม :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

ขอบคุณทุกกำลังใจครับผม.......วันนี้ขอตัวก่อนครับน้องS+น้องคอน+น้องสันสุราด+ท่านพานพร้าว+น้องอุ๊ม้าก้านกล้วย.................อาทิตย์นี้ลุยกันต่อครับผม :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal