เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยล่วงหน้าพร้อมฟอร์มหลังช่อง7สี อาทิตย์ 26 ม.ค.2557 (เปลี่ยนล่าสุด)  (อ่าน 10226 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
คู่มวยล่วงหน้าพร้อมฟอร์มหลังช่อง7สี อาทิตย์ 26 ม.ค.2557 วิกหมอชิต
ศึกมวยไทย 7สี ทีวีเพื่อคุณ ถ่ายทอดสด 13.00
จัดมวยไทยเพื่อความบันเทิง ส่งเสริมกีฬาศิลปมวยไทย ไม่สนับสนุนการเล่นการพนัน
ผู้จัด ชุ้น เกียรติเพชร
คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง เอาไปทำการบ้านก่อนครับ
ทรรศนะวิจารณ์เป็นความชอบส่วนบุคคล ณ.วันนี้ก่อนชั่ง น.น.
ถ้าท่านใดไม่ถูกใจก็ขออภัยล่วงหน้าด้วยครับ
ข้อมูลผิดพลาดประการใด รบกวนผู้รู้ช่วยแจ้งหรือแก้ให้ด้วยขอบคุณมาก

คู่ที่1 บ้านดอน ลูกบ้านใหญ่ 116 มวยกรุงเทพ เด็กห้วยขวาง อายุ 16 ปี
มวยซ้ายเชิงไม่เท่าไหร่รูปร่างดีเตะต่อยหนักขยันออกอาวุธแทงเข่าซ้ายดี
ต้นๆรีบเข้าไปก่อนลุ้นนับน็อกไม่หล่นปลายๆใจไม่ค่อยดีไม่ชอบเข่า
ชนะน็อก4 เลือดคะนอง เกียรติเจริญชัย 18 พ.ค.56 ทีจีเอ็น113.4-.4
แพ้คะแนน ก้องพิภพ ศ.ศรสิงห์ 29 มิ.ย.56 ทีจีเอ็น 113
แพ้ฟาวล์เตะซ้ำยก4 น้องเบียร์ กีล่าสปอร์ต 21 ก.ย.56 วิถีไทย/มีนบุรี116
ชนะน็อก2 ก้องเชียงดาว ส.ท.เป็ด 9 พ.ย.56 ทีจีเอ็น115

เด่นคลองแห ว.วิชยานฤพล (จ่ายุทธกองสืบ,ป.ฮาร์ดแวร์,ศิษย์นายกสุภาภรณ์,เกียรติเทวฤทธิ์,วก.สายบุรี) 116
พ.ต.อ.วิชัย วิชยานฤพล ผกก.สืบสวน เมืองพัทลุง ให้การสนับสนุน
มวยเข่าปล้ำรัดฟัดตีเหนียวบู๊ดุดันแข็งแกร่งธาตุทรหดดียืนระยะมั่นคง
ชนะคะแนน เพชรน้อย ศ.ศราวุธ 24 ก.พ.56 จ.นครศรีธรรมราช
ชนะคะแนน ชาญชัยเล็ก ส.ท.ชาญชัย 1 มี.ค.56 จ.สงขลา
ชนะคะแนน ทวีพร เกียรติบ้านขุน 29 มี.ค.56 จ.สงขลา
แพ้คะแนน พันฤทธิ์ ส.รุ่งเจริญกิจ 4 พ.ค.56 ทีจีเอ็น112.
ชนะคะแนน เหลี่ยมเพชร ส.สริญญา 21 ก.ค.56 จ.นครศรีธรรมราช
.................................................
คู่ที่2 มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง (คมพิชิต ท.นิยมสุข)116
มวยฝีมือครบเครื่องกระดูกดีกว่า มวยหนองบัวลำภู ตี๋ สุวรรณ เสนอชก
ครั้งสุดท้ายมาโชว์ไว้แพ้คะแนน เพชรสายฟ้า 4 มี.ค.56 รดน.
หลังจากนั้นไปเดินสายแพ้มากกว่าชนะ
แพ้น็อก4 ลูกเต๋า เมืองหมี่ขีด 10 ส.ค.56 จ.อุทัยธานี
แพ้น็อก3 ฟ้ารุ่งเรือง จิตรเมืองนนท์ 13 ก.ย.56 จ.กาฬสินธุ์
ชนะน็อก4 น้องเบิร์ด ศิษย์ดอนคิงส์ 3 พ.ย.56 จ.กาฬสินธุ์
แพ้คะแนน รุ่งฤทธิ์ ส.เพ็ญประภา 28 พ.ย.56 จ.ร้อยเอ็ด
แพ้คะแนน ธนูศึกเล็ก อ.ขวัญเมือง 13 ธ.ค.56 จ.ร้อยเอ็ด

ลมหวน ศิษย์ลมหนาว (ต้อยธุรกิจบันเทิง,ลูกไทวา6)
แชมรุ่น 52 ก.ก. พัทยา มวยเข่าเดินเตะต่อยหมัดหนักคว้าคอเด้งตแข็งแรงสู้ทรหดดีขยันมีฮึด
ชนะคะแนน เทพพิทักษ์ ศ.บุญยงยศ 18 พ.ค.56 อ้อมน้อย109-1/110.2-.2
แพ้คะแนน มหาชน เพชรประชา 9 ก.ค.56 ลพน.112-2
ชนะคะแนน คชสาร เกียรติบุญธรรม 1 ส.ค.56 ช่องSMMTV51 ก.ก.
ชนะคะแนน สปริ้นเตอร์ ลูก บ.ก.24 ส.ค.56 อ้อมน้อย(ชูสวน)115.2-3.2
ชนะคะแนน คชสาร เกียรติบุญธรรม 7 ก.ย.56 จ.ระยอง
ชนะคะแนน โจโจ้ ส.สำนักบก 7 พ.ย.56 พัทยา (ได้ต่อยทรุดยกสาม)
.................................................
คู่ที่3 เจริญทรัพย์ ความทองยิม (เหลี่ยมนาโพธิ์,เกียรติเฉลิมภพ)138
มวยนราธิวาส คุณเหลี่ยม นาโพธิ์ ทำมวยด้วยคุณภาพ เจริญทรัพย์ - ฉลามขาว
มวยสูงยาวแข็งแกร่งเตะต่อยหมัดแทงเข่าปล้ำตีรุนแรงบู๊ดุดันเตรียมตัวมาแจ้งเกิด
ชนะคะแนน ขงเบ้ง ม.รัตนบัณฑิต 1 ก.ค.55 ช่อง7สี134
แพ้คะแนน จิ้งหรีดทอง ซีทรานเฟอร์รี่ 22 ก.ค.55 ช่อง7สี134
แพ้คะแนน เด่นคีรี ส.สมหมาย 21 ต.ค.55 นครศรีฯ
แพ้คะแนน เด่นคิรี ส.สมหมาย 14 ต.ค.55 นครศรีฯ

วัชรชัย ราชานนท์ (วีระยุทธเล็ก หิมาลัยยิม)138
มวยชุมพร สมองมวยดีอาวุธครบเครื่องหลากหลายศอกคมมีเหลี่ยมกระตุกดึงเป็นลูกทีเด็ด
แพ้คะแนน สิทธิศักดิ์ เซ็งซิมอิ๊วยิมส์ 7 ก.ค.56 ช่อง7สี138.2ลด2.2
ชนะคะแนน จิ้งหรีดทอง ซีทรานเฟอร์รี่ 30 ส.ค.56 ลพน.136.8-.8
แพ้คะแนน สี่มนุษย์ ส.สริญญา 17 พ.ย.56 ช่อง7สี 141.9-1.9
ชนะคะแนน สี่มนุษย์ ส.สริญญา 3 ม.ค.57 จ.อุทัยธานี140
................................................
คู่ที่4 (คู่เอก) โชคปรีชา ก.สกุลเชื้อ (แรมโบ้ระยอง) 120
ได้รางวัลคู่มวยดุเดือดประจำปี 2556
มวยพิษณุโลก ดุดันเดินลุยเตะขาเจาะยางต่อยหมัดฟันศอกบู๊ห้ายก
ชนะคะแนน พลกฤต ก.กัมปนาท าท 6 เมษายน55 สุราษฎร์ธานี
ชนะคะแนน พลกฤต ก.กัมปนาท เสาร์ 9 มิ.ย.55 สงขลา
แพ้คะแนน พลกฤต ช.ชื่นกมล 5 ก.พ..56 ลพน.117.2-.2
แพ้น็อก3 มนต์ดำ ศ.วีระพล 8 มี.ค.56 ลพน.118.2-.2
ชนะคะแนน สะท้านฟ้า อิมิเน้นแอร์ 30 มี.ค.56 ระยอง
แพ้คะแนน เสือคิม ศิษย์ ส.ท.แต๋ว 7 พ.ค.56 ลพน.119.8-.8
เสมอ เงินแท้ ต้อยธุรกิจบันเทิง 3 พ.ย.56 จ.ระยอง
ชนะคะแนน สะท้านฟ้า ซากามิ 29 ธ.ค.56 ชิ่อง7สี 121.5-.2

พลกฤต ช.ชื่นกมล (ก.กัมปนาท,น้ำปลาตราหอยมุก) 120
มวยขวาชวนทะเลาะด้วยเข่าอาศัยตัวใหญ่แข็งแรงกว่าคีบคอเสียบไปเรื่อย
ชนะคะแนน หยกเพชร สมพงษ์มาบตาพุด 9 ก.ค.56 ลพน.115.6-.6
ชนะน็อก1 อินทรีขาว ราชานนท์ 5 ส.ค.56 รดน.117
ชนะคะแนน หนึ่งเทพ ซากามิ 6 ก.ย.56 ลพน.116.2-.2
แพ้คะแนน วันฉลอง ศิษย์ซ้อน้อง 3 ต.ค.56 รดน.116
แพ้คะแนน วันฉลอง ศิษย์ซ้อน้อง 15 พ.ย.56 ลพน.116.8-.8
สำรองมวยรอบปูนเสือ
คู่ที่5 ฤทธิเดช ส.มีอุดรนายพลคนขอนแก่น (ม.ภูวนา)116
ฝีมือจัดจ้านไอคิวดีอาวุธคมทุกลูกการยืนระยะเป็นรอง
ชนะน็อก2 สกัดเพชร ม.ราชภัฎจอมบึง 19 ม.ค.56 อ้อมน้อย106
แพ้คะแนน เบิกบาน ลูกเมืองเพชร 21 มี.ค.56 รดน.108.2-.2
แพ้คะแนน ฉมวกเพชร ส.ตะกรุดทอง 20 เม.ย.56 นครราชสีมา
แพ้คะแนน จำปาทอง ส.สมบูรณ์ 4 พ.ค.56 ทีจีเอ็น111
ค่ชกถูกไล่ยก4 ก้องชัย อ.จิระติวเตอร์ 3 ก.ค.56 รดน.110
แพ้น็อก ต้อมศักดิ์ ส.วุฒิพงศ์ 17 ต.ค.56 จ.ศรีสะเกษ
ชนะคะแนน แก่นศักดิ์ ศักดิ์รังสิต 30 พ.ย.56 วิถีไทย115มาแทนคู่ที่5

เพชรเกรียงไกร ราชานนท์ (ไก่ชน,เมืองสยาม, ส.บุญเยี่ยม)116
มวยเตี้ยหนาเข่าในรัดตีเหนียวแน่นแข็งแรงต้นเป็นรองปลายมั่นคงกว่า
แพ้น็อก2 เพชรผาแต้ม เบิ้มภูดิน 19 ม.ค.56 วิถีไทย114
แพ้น็อก3 ไก่ชน ป.บูรพา 26 มี.ค.56 ลพน.116
ชนะคะแนน ก้องสุวรรณ ท.พราน49 14 ก.ย.56 วิถีไทย117.5-1.5
ชนะน็อก2 เพชรพิมาย ท.เทพสุทิน 26 ต.ค.56 อ้อมน้อย115.6ขาด.4
ชนะน็อก3 มหาชน เพชรประชา 19 พ.ย.56 ลพน.116.2-.2
................................................
ข้อมูลจากท่านกอบ หทัยราษฎร์

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
วิเคราะห์มวยช่อง7 ตามที่เห็นมา มวยเคยชกกลางคืนไม่คุ้นเคยการชกกลางวันอาจมีปัญหา มวยชกแบบไม่ได้ชั่งน้ำหนักพอมาคุมน้ำหนักอาจมีปัญหา มวยหยุดไปนานเพิ่งกลับมาชกอาจมีปัญหา
ฟันธงมวยอาทิตย์ที่ 26 มกราคม 2557 ที่ช่อง7 ตามที่ชอบ
คู่ที่1 บ้านดอน ลูกบ้านใหญ่
คู่ที่2 ลมหวล ลูกไทวา
คู่ที่3 วัชระชัย ราชานนท์
คู่ที่4 โชคปรีชา ก.สกุลเชื้อ

ผ้าขาวม้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ใจตรงกันกับท่านอำนาจครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
 เจริญทรัพย์ เกียรติเฉลิมภพ ตัวนี้น่าจะมวยจากนครศรี....นะครับไฟท์ที่ผมจำได้ล่าสุดคือแพ้น็อค อภิสิทธิ์ เคทียิมส์...ที่ช่อง7
เป็นมวยที่อาวุธครบเครื่องคม..มีลูกหนักคือหมัด+ศอก แต่เป็นมวยประเภทใจกล้า....กล้าบวกกล้าแลก....กดเขาไม่ลงตัวเองก้อ........เหมือนกัน :Onion-s-65[1]:

สายลมพัดพาร์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
___เเค่มวยชอบนะครับ__ผมคนโคราช___ที่ชื่นชอบมวย_มีการพนันมาผสมเล็กน้อยเพื่อรสชาติในการชม___________

____________คู่เเรก__ผมชอบมวยหมัดเเพ้ทางมวยเข่า_ก็ออกเเข้งต่อยหมัดนำสิครับ_ยังไงฝั่งตรงข้ามก็ต้องเข้ามาประกบเล่นเข่าอยู่เเล้วไม่ยุบก็ให้มันรู้ไปครับพี่น้อง (บ้านดอน ลูกบ้านใหญ่)_เเพ้ก็มิเสียใจมวยเเบบนี้ชกสนุกเร้าใจคุ้มค่าเเก่การเสียเงิน_____________

____________คู่สอง__ผมชอบมวยเข่าออกหมัดผสมเเข้งดีมีอึด_เล่นจังหว่ะฝีมือ___ฝั่งตรงข้ามก็มวยกระดูกดีเคยเข้ากรุงเเต่ก็ห่างหายไปดีกรีเเชมป์ภาคอีสานไม่ธรรมดา__(ลมหวล ศิษย์ลมหนาว)ผมชอบตั้งเเต่เห็นเเล้วตั้งเเต่รู้ว่ามาชกมวยรอบ_เเต่ได้รับรู้ข้อมูลจากท่านผู้หลายท่านก็ชอบมเหศักดิ์อยู่มิน้อย__เเต่การที่ชกกลางคืนไม่รู้ว่าจะมาเเบบไหนเรื่องน้ำหนักนี้เเละมองว่าเป็นปัญหา__คู่นี้อาจเป็นตัวเเปรคู่สาม(ตามความคิดผมนะ)___เเต่ชอบลมหวลครับ_____________

____________คู่สาม__ผมชอบมวยเข่าสูงยาวช่วงชกดีน่าจะมีความได้เปรียบมิน้อย_มีหมัดกล้าเเลกไม่ค่อยกลัวใครสักเท่าไรนี้เป็นเป็นปัญหาทำเขาไม่ได้อาจจะโดนเขาทำก็ได้_ส่วนคู่ชกก็ดีกรีเเชมป์มวยรอบปูนเสือเเต่ครั้งหลังชกกับเสมาเพชรชนะมา__ก็ทำให้เราเห็นเเล้วเสือชอบกินเสือด้วยกัน_อันนี้ฮ่าเล็กน้อย__เเต่เวตที่เสมาเพชรต่อยไม่น่าจะเกิน135ชึ้งผมว่าพี่หยกเพชรเเก่จะมาเเบบอ้วนหรือหุ่นดีกันเเน่นะ__(เจริญทรัพย์ ควายทองยิม)เจริญทรัพย์เอ่ยป๋าชงซ่ะขนาดนี้_หวังว่าจะโชว์ให้ผ่านนะ__

____________คู่เอก__ผมชอบเเบบหลายท่านชอบมวยบู้สู้สุดฤทธิ์หมัดศอกคมทุกลูกวงในก็ใชได้พึ่งจะรับรางวัล_ดุเดือดเเห่งปี56_ทำเอาสะเเฟนคลับบักเเปดเเสนเซ็งตามๆกัน_เข้าเรื่องเลยครับโชคปรีชาชนะมาสองเเพ้หนึ่งครั้งส่วนฝั่งตรงข้าม_พลกฤต_พึ่งกลับไปรักษาเเผลจากเพื่อนรัก(วันฉลอง)_เป็นมวยชกสนุกเดินบดเดินบี้หักเหลี่ยมเเทงเข่าเเต่การที่ชอบเดินเข้าไปในการเจอวันฉลองวันนั้นเดินไปรับเเข้งสะส่วนใหญ่_เเต่มาครั้งนี้โชคปรีชาเดินเเน่ถ้า1-2-3ไม่ยุบไม่นับเล่นพลกฤตได้เลยได้ลอยเล็กน้อยเรื่องน้ำหนักไม่น่ามีปัญหา_(เข่างามๆพลกฤต)___คู่นี้ชอบทั้งคู่__ปกติเล่นมวยฝังครับเล่นตัวไหนตัวนั้น__เเต่วันอาทิตย์เข้าโชคปรีชาก่อน__เเล้วออกพลฤตครับ________(จะตีเสมอ2-2หรือเเพ้ขาด3-1)พรุ่งนี้รู้ครับ_______________

________________________________________ปรับปรุงเล็กน้อยครับ___________

____________________ผิดถูกประการได้ขอโทษด้วยครับ_________เเค่มุมความคิดจากผมครับ_

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal