เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ____มวยชอบ_______7สี___________26-01-57_____  (อ่าน 3781 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
____มวยชอบ_______7สี___________26-01-57_____
« เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 18:12 »
____________เเค่มวยชอบนะครับ________ผมคนโคราช____ชื่นชอบมวย_มีการพนันมาผสมเล่นน้อยเพื่อให้ได้รสชาติให้การชม___________

____________คู่เเรก__ผมชอบมวยหมัดเเพ้ทางมวยเข่า_ก็ออกเเข้งต่อยหมัดนำสิครับ_ยังไงฝั่งตรงข้ามก็ต้องเข้ามาประกบเล่นเข่าอยู่เเล้วไม่ยุบก็ให้มันรู้ไปเข้าทางบ้านดอน(บ้านดอน ลูกบ้านใหญ่)_เเพ้ก็มิเสียใจมวยเเบบนี้ชกสนุกเร้าใจคุ้มค่าเเก่การเสียเงินถ้าเเก้เข่ามาดีๆๆน่าจับตา_____________

____________คู่สอง__ผมชอบมวยเข่าออกหมัดผสมเเข้งดีมีอึด_เล่นจังหว่ะฝีมือ___ฝั่งตรงข้ามก็กระดูกดีไล่บี้เข่าดีกรีเเชมป์ภาคอีสานไม่ธรรมดา__(ลมหวล ศิษย์ลมหนาว)ผมชอบตั้งเเต่เห็นเเล้วตั้งเเต่รู้ว่ามาชกมวยรอบ_เเต่ได้รับรู้ข้อมูลจากท่านผู้หลายท่านก็ชอบมเหศักดิ์อยู่มิน้อย__เเต่การที่ชกการคืนไม่รู้ว่าจะมาเเบบไหนเรื่องน้ำหนักนี้เเละมองว่าเป็นปัญหา__ถ้ามาดีก็คิดว่ากระดูกมวยน่าจะช่วยได้_____เเต่ชอบลมหวลครับ_____________

____________คู่สาม__ผมชอบมวยเข่าสูงยาวช่วงชกดีน่าจะมีความได้เปรียบมิน้อย_มีหมัดกล้าเเลกไม่ค่อยกลัวใครสักเท่าไรนี้เป็นเป็นปัญหาทำเขาไม่ได้อาจจะโดนเขาทำก็ได้_ส่วนคู่ชกก็ดีกรีเเชมป์มวยรอบปูนเสือเเต่ครั้งหลังชกกับเสมาเพชรชนะมา__ก็เท่าให้เราเห็นเเล้วเสือชอบกินเสือด้วยกัน_อันนี้ฮ่าเล็กน้อย__เเต่เวตที่เสมาเพชรต่อยไม่น่าจะเกิน135ชึ้งผมว่าพี่หยกเพชรเเก่จะมาเเบบอ้วนหรือหุ่นดีกันเเน่นะ__(เจริญทรัพย์ ควายทองยิม)เจริญทรัพย์เอ่ยป๋าชงสะชนาดนี้_หวังว่าจะโชว์ให้ผ่านนะ

____________คู่เอก__ผมชอบเเบบหลายท่านชอบมวยหมัดต่อยหนักมีศอกเเข้งเเรงๆๆในก็ใชได้พึ่งจะรับรางวัล_ดุเดือดเเห่งปี56_ทำเอาสะเเฟนคลับบักเเปดเเสนเซ็งตามๆกัน_เข้าเรื่องเลยครับโชคปรีชาชนะมาสองเเพ้หนึ่งครั้งส่วนฝั่งตรงข้าม_พลกฤต_พึ่งกลับไปรักษาเเพ้จากเพื่อนรักมา__เป็นมวยชกสนุกเหลี่ยมตัวดีหักเทหักทิ้งเเต่การที่ชอบเดินเข้าไปในการเจอวันฉลองวันนั้นเดินไปรับเเข้งสะส่วนใหญ่ขาดเลย__เเต่มาครั้งนี้โชคปรีชาเดินเเน่ถ้า1-2-3ไม่ยุบไม่นับเล่นพลกฤตได้เลยได้ลอยเล็กน้อยเรื่องน้ำหนักไม่น่ามีปัญหา_____คู่นี้ชอบทั้งคู่__ปกติเล่นมวยฝังครับเล่นตัวไหนตัวนั้น__เเต่วันอาทิตย์เข้าโชคปรีชาก่อน__เเล้วออกพลฤตครับ__________________________

นี้เป็นความเห็นส่วนตัวผมทั้งหมด__ชอบก็ตามไม่ชอบก็ส่วนเลยครับ__ทรรศนะก่อนกระเเสวันชก___หากผิดพลาดอย่างไรก็ขอโทษด้วย___หากท่านใดมิพอใจก็ขอโทษด้วย______________ขอบพระคุณสำหรับการเข้ามาอ่านครับ___รวยๆนะทุกท่าน

ประติมากรรม

Re: ____มวยชอบ_______7สี___________26-01-57_____
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 18:29 »
__________สระหรือคำบางคำอาจตกหล่น____ผมขอโทษด้วย______พึ่งพิมพ์อะไรยาวๆๆหลายบรรทัดก็วันนี้เเละครับ__________ซึ่งผมก็คิดว่าบางท่านน่าจะจับใจความถูกนะครับ___ขอบคุณครับ____ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

:Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ประติมากรรม

Re: ____มวยชอบ_______7สี___________26-01-57_____
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 18:50 »
__________คอยจะคอยจะรอจะคอย__________
__________________โอกาสที่เธอตกหลุมมา__________
____________คอยจะคอยจะรอเวลา__________
______________________ที่เธอจะเห็นใจ__________

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 20:19 »
บอกให้รู้ไว้ :dookdik_smile-circle_67[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 20:25 »
จิบเบียร์นั่งฟังพงษ์สิทธิ์____มันได้อารมณ์มากครับพี่__Joss___

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 21:22 »
_______ช่องสามชอบสองตัวครับ________________

__________________ เพชรพนม มีนะโยธิน________________ :Onion-s-113[1]: :Onion-s-98[1]:

_______________________กำพลเล็ก_อบต. กำพี้_______________ :Onion-s-98[1]: :Onion-s-98[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 08:01 »
เพชรพนมจัดหนักครับ___ฝั่งตรงข้ามมาเยอะลดเยอะมีผล

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 09:09 »
 :Onion-s-23[1]:______คู่เอกประจำรายการช่องสาม____กำพลเล็ก.อบต กำพี้_______

___________________อีกคนถอนไป____ตัวนี้มากินเต็มเเน่________

_______________________________เเค่มุมมองครับ__________________

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal