เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งสมาชิก ซิกอู๋-เดี่ยว อาทิตย์นี้ของดนะครับ  (อ่าน 5765 ครั้ง)

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
รู้สึกว่าจะมีปัญหาเรื่องมวยทับซ้อนกัน เพราะฉะนั้นจึงของดให้ซิกนะครับ  อาทิตย์หน้าค่อยว่ากันใหม่  ต้องขอโทษทุกท่านที่ติดตาม

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
          ส้ปดาห์นี้รายการมวยเวลาซ้อนกันชุลมุนชุลเกจริงๆ       แต่ ขอความกรุณาท่าน ไทบึงกาฬ 77...ช่วยโพสต์บอกซิก ช่อง 7  และช่อง ทีจีเอ็น ให้ด้วยครับ       เพราะสมาชิกเรายังงัยก็รุมดู 2 ช่องนี้อยู่แล้ว..ขอบคุณครับ

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7

ไทบึงกาฬ77

ตกลงครับท่านพี่ไฟหนาวผมโพสให้  เฉพาะช่อง7  กับช่อง  TGN  นะครับ  ถ้างั้นสมาชิกก็รอได้เลยครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ok ครับอาจารย์ ผมรอครับผม

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
ขอบคุณล่วงหน้าคับผม :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]:

เทพลีลา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณหลายๆเด้ออ้าย ในความมีน้ำใจ ขอให้ผลบุญกุศลจงดลบันดาลให้ความสุข และรวยๆๆๆคร้าบ :dookdik_smile-circle_83[1]:

เคาะสนิม

• ชอบกด Like + 11
ขอขอบคุณ ท่านไทบึงกาฬ77และท่านฟหนาวมากๆครับ ที่มีน้ำใจประสานงานกัน หาซิกมวยมาฝากสมาชิกชาวบางบอน ถีงแม้เสาร์นี้ผมจะไม่ได้เล่นเพราะติดธุระ แต่ก็ขอขอบคุณทั้ง2ท่านอย่างสูงครับ ขอให้สุขภาพแข็งแร็ง และรวยๆ ขอบคุณครับ[/color]

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  ถ้าไม่เป็นการรบกวนช่วยลงทุกช่องเลยได้ไหมครับท่านไทบึงกาฬ เผื่อสมาชิกบางบอนบางท่านดูช่อง3-11 ขอบคุณล่วงหน้าครับ ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ขอบคุณครับ. ผมขอเอาข้อมูลเรื่องซิกไปให้พี่น้องผองเพื่อนที่รักเเละชื่นชอบมวยช่อง7สีนะครับ ที่เพจมวยไทย7สี รอกันเยอะเหมือนกัน ขอบพระคุณมากครับผมอยากจะหานะเเต่ไม่รู้จะหาที่ไหนไปให้เขา ก็รอท่านไทบึงกาฬ77นี้เเละครับ.  ขอขอบคุณนะครับ

ไทบึงกาฬ77

ไหนไก็ไหนแล้ว ให้สมกับคำว่าจิตอาสา  ดูไม่ดูไม่เป็นไรอยากดูช่องไหนเลือกเอา  ผมลงให้หมดทุกช่องเลยครับ

ประติมากรรม

100like พอหรือเปล่าพี่

ประติมากรรม

พี่ไท ขอค้างไว้ก่อนอีก20like. ทำธุระเเปปป

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

จัดให้เเล้วครับ________100like

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
           สุดยอดจริงๆ..ไทบึงกาฬ 77 (บึงกาฬจังหวัดใหม่ป้ายแดง เป็นจังหวัดที  77 ของเมืองไทย)   นี่แหละจิตอาสาตัวจริง    อย่าลืมซิกช่อง   SMM TV..  ด้วยนะน้อง     ไหนๆก็ไหนแล้วหยั่งที่บอก  ซัก 10.45    ก็โพสต์ได้เลย    ขอบคุณหลายๆเด๊อ

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ขอบคุณครับท่าน ไทยบึง  จิตอาสาตั จริง

คนน่าน

• ชอบกด Like + 22
ท่านไทบึงกาฬ 77ท่านคือที่พึ่งของพี่น้องชาวบางบอนตลอดไปขอให้ท่านมีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตสุขภาพแข็งแรงเฮงๆๆๆชาวบางบอนรักท่านเสมอ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณครับขอให้เฮงๆๆรวยๆๆครับ

VIGO BCK

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอขอบคุณหลายๆๆเด้อครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal