เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่รายงานตัวครับผม  (อ่าน 2547 ครั้ง)

ชัยวุฒ ร่มเกล้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
น้องใหม่รายงานตัวครับผม
« เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 14:28 »
ขอกล่าวคำว่าสวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกๆท่านนะครับ หลังจากติดตามเวปบางบอนมาสักระยะได้ มีความรู้สึกได้ถึงความอบอุ่นจริงๆเฝ้าเพียรพยายามที่จะสมัครเป็นสมาชิกอยู่นานทีเดียวจนแล้วจนรอดก็สมัครไม่ได้ซักกะทีฯกระทั่งมาวันนี้ก็สมัครได้สมใจปารถนา เฮ้อ! อยากจะเข้ามาขอบคุณท่านจิตอาสาหลายๆท่าน ขอไม่เอ่ยนามแล้วกันครับกลัวตกหล่นเพราะมีเยอะจริงๆอิๆ (เดี๋ยวน้อยใจ555)ก็ขอขอบคุณจิตอาสาทุกๆท่านไว้ ณที่นี้เลยแล้วกันครับหลายๆท่านสุดยอดมากๆในเรื่องข้อมูลมวยมันทำให้ผมดูด้อยลงไปในทันทีจากที่เคยอยู่เวปเวปนึงมาเจ็ดแปดปีไม่ขอเอ่ยนามอีกเหมือนกันเมื่อก่อนก็ดีๆมาหลังๆโอ้โหอารัยก็ไม่รู้ พอมาเจอเวปนี้รู้สึกได้ถึงความอบอุ่น มีมิตรมากมายที่น่าคบหาทำให้อดนึกถึงอดีตไม่ได้ วันนี้ดีใจมากๆครับที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของเวปบางบอนยังไงก็ต้อนรับน้องใหม่คนนี้ไว้อีกซักคนนะครับ รักน้อยๆแต่ขอให้รักนานๆ ขอบคุณครับ

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
Re: น้องใหม่รายงานตัวครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 14:31 »
________  :dookdik_smile-circle_58[1]:_______________

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 14:43 »
ยินดีต้อนรับสู่บ้านบางบอนครับ......ท่านชัยวุฒ ร่มเกล้า........
มีอะไรดีๆก้อชี้แนะด้วยครับ......

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 14:46 »
 :Onion-s-160[1]:.ยินดีต้อนรับ..ครับ..ท่านชัยวุฒิ ร่มเกล้า.... :Onion-s-97[1]:

..บ้านนี้..อยู่แล้ว..รวย..สบายใจ..ครับ..... :Onion-s-97[1]:

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 16:05 »
ยินดีต้อนรับครับ

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 19:37 »
สวัสดีคครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 21:15 »
ยินดีครับ มาสู่บ้านอันแสนจะอบอุ่น อย่าถ่อมตั เลยท่านผมเชือต้องมีดีดูการพูดก็รู้แล้ ชอบคำนี้จัง(รักน้อยๆแต่ขอให้รักนานๆ)

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 23:04 »
ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาทักทายนะครับอบอุ่นจริงๆสัมผัสได้ ข้อมูลมวยผมแค่หางอึ่งเท่านั้นแหล่ะครับอาศัยเพื่อนฝูงอีกทีพอเอาตัวรอดไว้ก่อนชกมีอารัยดีๆจะแวะมาบอกนะครับแต่ส่วนมากจะดูมวยชกดูอาวุธมวยก่อนถึงค่อยเข้าวัดดวงไม่ไหวชอบจากบ้านก็ไม่ดีอีก มวยนี่เป็นของเห็นที่เล่นยากถึงยากมากยากจริงๆ ระวังไว้เยอะๆก็ดีครับใจเย็นๆแต่เอเย็นมากก็ไม่ดีอีกคนอื่นคว้าไปหมดอดเลย555 เล่นมวยก็ขอเตือนอย่าไปเล่นมวยล้มได้ไมคุ้มเสีย ดูทางลมก่อนค่อยเข้าดีที่สุดให้สังเกตุคนที่เราเห็นเค้าเล่นเก่งได้มากกว่าเสียแล้วพยายามเล่นตามเค้าไปอย่าไปสวนแค่นี้ก็น่าจะพออยู่ได้แล้วครับ ขอให้โชคดีต้อนรับตรุษจีนปีม้าทองทุกๆท่านเลยนะคร้าบ

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 07:42 »
ยินดีต้อนรับครับ
 :dookdik_smile-circle_92[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

เจ บ้านโป่ง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 09:20 »
หวัดดีคับพี่ ชัยวุฒ

ผม เจ ร่มเกล้า (เจ บ้านโป่ง) ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมอาจเคยเจอพี่แล้ว แต่ยังไม่ได้รู้จักกัน

:Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 10:54 »
ยินดีต้อนรับสู่บ้านบางบอนคับ   ที่นี่สบายๆ  แลกเปลี่ยนกันได้  เสมอภาคทุกคนคับ :Onion-s-1[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 15:13 »
         ยินดีต้อนรับครับ..เลือกแสวงหาข้อมูลที่ต้องการตามสบายเลย  คนกันเองทั้งนั้น..      ในเว็บนี้มีจิตอาสาท่านใดบ้าง  ...ขอแนะนำให้รู้จักครับ..

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 15:20 »

อยากคุยกับท่านใด คลิกเข้าไปดูได้เลยครับ

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 15:41 »
            ยินดีต้อนรับครับ ที่นี่อยู่เหมือนพี่เหมือนน้อง อบอุ่นสบายใจและทุกท่านเป็นบุคคล
   ที่มีจิตใจสูง ตั้งมั่นอยู่ในความถูกต้องตลอดมาน่าสรรเสิญยิ่งนัก ไม่มีแบ่งพักแบ่งพวกและที่
สำคัญเคารพสิทธิชึ่งกันและกัน มีอะไรก็พูดคุยกันแบ่งปันข้อมูลกันเป็นทั้งผู้เสพและผู้ให้คือเรามีอะไรดีๆก็เข้ามาแจ้งบอกกล่าวข่าวคราวความเคลื่อนไหวอยู่ตลอดคับ.........

สุรเดช

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 89
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 16:31 »
ต่อสู้เอาตัวรอดได้ที่ร่มเกล้า ก็ถือว่าเป็นนักมวยก็ค่าตัวหลายหมื่น แต่ยังอ่อนน้อมถ่อมตัว นับถือครับ

เจ บ้านโป่ง

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 17:26 »
พี่ ชัยวุฒ

ตอนนี้ผมเล่นอยู่้ ตู้บ้านโป่ง ราคาไม่เป็นสองรอง ไวมากคับ

แต่เล่นไม่แรงเท่า ตู้ร่มเกล้า คู่หนึ่ง 10,000 - 50,000

ก็เล่นได้คับแล้วแต่จังหวะ  ส่วนผมเล่นซื้อขาย ได้เสียหลักพันกลางๆ

อยากทำหูส่งมากกว่าคับ ไม่เป็นรองที่อื่นแน่ ๆ

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 18:57 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]:สวัสดีครับท่าน

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 23:12 »
สวัสดีทุกๆท่านมากๆเลยนะครับที่เข้ามาทักทายและก็ต้อนรับ รู้สึกได้เลยว่าบ้านหลังนี้น่าอยู่จริงๆไม่ผิดหวังเลยที่เพียรพยายามสมัครมาเป็นสมาชิก ณ ที่แห่งนี้ ขอบคุณมากๆเลยครับสำหรับน้ำใจที่มีให้กันขอบคุณครับ
ฝากถึงท่าน เจ บ้านโป่งไม่เป็นไรครับแวะมาที่ตู้ก็มาทักทายกันได้เสมอเลยนะครับ ในตู้ผมเล่นอยู่หน้าจอโทรทัศน์ใครๆก็เรียกเฮียตี๋กันทั้งนั้นทั้งๆที่มิใช่ชื่อนี้ซักกะหน่อยแต่ไม่รู้ทำยังไงปล่อยเลยตามเลย555

เจ บ้านโป่ง

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 09:43 »
พี่...ตี๋

เสาร์นี้...พี่...ตี๋...การเงินดีดี ไล่ต่อ สกุลชัยเล็กยาวไปเลยพี่

น้อง...เจ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal