เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝาก ฟ้าสะท้าน ราชานนท์ ไว้ในอ้อมกอด อ้อมอก อ้อมใจ อ้อมแขน และอ้อมมาทางนี้ด้วยคับ  (อ่าน 8949 ครั้ง)

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
 :Onion-s-10[1]: เพราะว่า ทวน ชนะมามากแล้ว...คงจะเหนื่อยน่าดู..

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:.สวัสดีครับ.... :Onion-s-97[1]:

...ทวน....ชนะ...ฤทธิชัย....7สี
...ทวน....ชนะ...เงินแท้....7สี
&
...ฟ้าสะท้าน...ชนะ...ศรชัย....7สี
...ฟ้าสะท้าน...ชนะ..มาประลอง..7สี.และอีก1 ครั้งที่....

...ใครชนะ...หงอคง..จะจัดให้..เจอ...กับ..ชายเล็ก ควายทองยิม..น่ะ..

พญาแล นักสู้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2

บ้านใหญ่ Fc

ถ้าเป็นเช่นดังที่ หงอคงกล่าวมา สงสัยว่า จะมาแย่ง กัน แพ้ กระมั่งคับ

บ้านใหญ่ Fc

126ปอนด์ น้ำหนักนี้ ฟ้าสะท้านไม่มีหมดแน่คับ มวยกับลังสด กำลังขึ้น ชกเกมส์ตั้งรับได้ดี ถ้า ทวน เดินเข้าหาเสร็จเลยคับ
126 ปอนด์ น้ำหนักนี้ ดูเหมือนว่าทวนจะมาคุมกว่าฟ้าสะท้าน และ ที่สำคัญ ทวนก็ กำลังโรยราแล้ว พละกำลังก็ไม่ดีเหมือนเดิม หลักเหลี่ยมที่เคยเก่ง เคยมี เคยทำ เคยได้ เคยดี เคยโชว์ เคยหัก เคยบิด และอีกหลายๆเคยที่เคยผ่านมากลับทำไม่ได้ดังใจเพราะวัย เจอของหนักๆๆมาเยอะร่างกายก็เปราะไปตามเวลา...

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
เงินแท้ ฝีมือกว่า ฟ้าสะท้านนะครับ

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ทวน..ชนะ..เงินแท้..ลูกพี่ไม่ค่อยพอใจในฟร์อกการชกก็แล้วกันครับ(โดนด่า)

บ้านใหญ่ Fc

แต่วันนั้นเท่าทีดูเกมส์  การชก เงินแท้ชกกับใครก็แพ้ เหมือนจะไม่ใช้เงินแท้ น่าจะเป็นเเงินปลอมคับ ฝีมือ ฝีตีน ฝีดาส ฝีอะไรก็ไม่เห็นมีเลย ได้แต่ ต่อยๆไปให้จบยกไม่มีจุดหมาย รับค่าตัวแล้วกลับบ้าน... วันนี้แหละของจริงคับ ฟ้าสะท้าน ราชานนท์แพ้ชนะไม่ทราบแต่เล่นตัวนี้แล้วได้บังทุนแน่ :dookdik_smile-circle_58[1]:อย่างน้อย รูปเกมส์คงไม่เหมือนเงินปลอม รึ เงินแท้ แน่นอนคับ

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
หน้าสนใจเป็นอย่างยิ่ง ฟ้าสะท้าน :Onion-s-5[1]: :Onion-s-5[1]: :Onion-s-5[1]:

เก็บเล็กผสมน้อย

• ชอบกด Like + 4
แถวนี้ใครๆก็เล่นทวนต่อ5-4กระผมเลยรองไป4บาท :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ใครใหญ่เล่นคนนั้นครับ สบายใจ ทนแพที่นี่มีเหตุเดียว คือใหญ่ครับ

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
ฟ้าสะท้านครั้งหลัง ชก 130นะครับ (ถ้าผมจำไม่ผิด)
คนที่คุม นน  คือฟ้าสะท้านครับ

คืนนั้นทีมราชานน ชนะ2ตัว

ยิ่งคู่ ฟ้าสะท้าน/มาประลอง  มวยเด็กอนุบาลชกกันหน้าดูกว่าอีกครับ 

อัจฉริยะ

คู่เงินแท้แพ้/โขดปรีชามาชนะ

โชดปรีชามาแพ้/พลกฤต

ครั้งนี้ท้ามีนอกมีในจริง  ทวนไปไม่รอดครับ (มองในทางเงินทอง)

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ถ้าเรื่อง นน น่าคิดครับ เพราะฟ้า คุม 125 ก็นานมาแล้ว แต่ถ้ามาชกได้ก็คงใหญ่น่าดูครับ ทวนต่อย 126 ไม่มีทางสู้ แสนเก่ง ทั้งที่ก่อนหน้าอัดแสนเก่งเละเทะ ทวน 126 ตัวเล็กกว่า เสียเปรียบ ครับท่านสมาชิก

อัจฉริยะ

ใช้ครับคุณคนธรรม  ..
มวยคู่นี้...ทวนเสียตัว
แต่ได้หัวใจ กับ นน และบารมีมวย  ....
ผมมองว่า...ยังไม่ถูกทิ้งครับ

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
ทวนตัวเดียวครับไม่แพ้มวยทรงนี้ :Onion-s-97[1]:

wichai

• ชอบกด Like + 18

บ้านใหญ่ Fc

และแล้วก็ได้ข้อมูล ที่จะเล่น ฟ้าสะท้าน แล้ว เพราะ ท่าน คนธรรม กับ ท่านอัจฉริยะ มาให้ข้อมูลในเชิงธุรกิจ น่าเล่นขึ้นเยอะเลย...

บ้านใหญ่ Fc

ลด 1.5 ปอนด์ แต่ไม่ต้องตก กะใจ มวยซ้อมมาดี มาชนะ

เก็บเล็กผสมน้อย

• ชอบกด Like + 4

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal