เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มีมาบอก 7 สีอาทิตย์ที่ 9/2/57...2 ตัวเน้น..ๆ..จากใจ .. หงอคง เจ้าลิงเกเร..  (อ่าน 61863 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]:

...หงอคง.. ไม่เชื่อว่า..มวยต่อ..จะชนะ....ทั้งหมด...

..ซุปเปอร์เจ๋ง...ต่อ...5-4..
..ศิริโชค....ต่อ...3-2..
..ทวน...ต่อ....5-4...
..คิง....ต่อ..5-4 , ถึง  3-2

....ใครจะแพ้.... ..ครับ...

.. อาทิตย์..ที่ผ่านมา..มวยต่อ..ชนะตัวเดียว...สกุลชัยเล็ก... 

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ช่อง..3.. :Onion-s-97[1]:

..บ่าย..ๆ..มาชมมาดู..กัน..ครับ...

...ลงตัว..แล้ว....สำหรับ..ผู้ชนะ.... :Onion-s-97[1]:

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
ถ้าตัวต่อแพ้ก็น่าจะเป็นคู่1ละครับผมกลัวว่าจะมีอะไรกันแค่1ความคิด รอท่านหงอคงและพี่ๆทั้งหลายอีกทีครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:...ช่อง3..เน้น..ๆ.สรุป..ครับ.. :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

..@@@...หงอคง..จะเล่นตามนี้..ครับ...ช่อง3..ส่วนตัว..@@@

...รุ่งอุบล  ซากามิ    จะชนะ   เพชรสยาม  จิตรเมืองนนท์.118..ปอนด์.

..2.ดาราชัย  วัฒน์พะเยา  จะชนะ   ยอดขุนทัพ  ป.เพชรไข่แก้ว...130..ปอนด์..

..3.เอกชนะชัย  ม.กรุงเทพธนบุรี   จะชนะ  ยอดพยัคฆ์  ก้าวไกลยิม...158..ปอนด์..

..4.ดาราเดช  วัฒน์พะเยา   จะชนะ   เพชรลำภู  ศิษย์พุทธอิสระ.....

....เน้น..ๆ...2  ตัว....รุ่งอุบล  ซากามิ.....+...คาราเดช...รอง..ๆ..มา..ทุกราคา.....ครับ...
....จากใจ..หงอคง......

....

wasan sanjai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
รักษาสุขภาพด้วยนะครับ
ท่านหงอคง

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

...ทำบุญ..ครับ.....วัดละหารไร่  จ.ระยอง....

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
สวัสดีครับอาจารย์คง :Onion-s-26[1]:

หงอคง

สวัสดีครับอาจารย์คง :Onion-s-26[1]:
...สวัสดีครับ...โทมัส....สบายดีนะครับ...

....เช้าวันอาทิตย์..เจอกัน..ครับ....

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
สวัสดีครับท่าน หงอคง

อ้อมน้อย..ไปด้วยทุกตัวครับ... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]

หงอคง

:Onion-s-97[1]:..สวัสดีครับ..ท่านพญาอินทรีย์...

..แล้ว..หนัก..ๆ..เน้น. ๆ...ตัวไหน..ครับ...... :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

.@@. ชอบตัวนี้.....ครับ..@@@

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
..บ่าย..ๆ..มาพูดถึง..คู่1 เกี่ยวอะไร..กับ..คู่เอก 7 สี..

....ส่วนคู่3 ...ไม่มีนอก...ใน..ครับ.... :Onion-s-97[1]:

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
มันขาอ่อนครับท่านหงอคง ต่อยกับดอกไม้เงิน เหมือนคนไม่มีข้าวกิน

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-163[1]:

.....ตัด..นรก..สายเอ.....ดาราเดช  &  ศิริ้โชค.... :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-97[1]:

...7 สี..คู่1..ปูนเสือ 14.....

...ดาราเดช  เอราวัญ.....รูปร่างไม่เป็น..รอง...ได้หน้าเสื่อ..โชคดี..ได้มาแทน..มวยนายหัวโก แพปลา...
    ..ฝีมือมวยเน้น..ๆ..เดินเข่าใน....ไม่มีหมด....น่ารอง..มาก..ๆ..

...ซุปเปอร์เจ๋ง  เห็นฟอร์มแล้ว..ยังไม่เข้าตา..หงอคง...ครับ...
....จะตกรอบ..เป็นคนแรก..รอบปูนเสือ 14 ครับ....แบกภาระความกดดัน..
..เพราะแพ้มา....ต้องรีบร้อน...แพ้ครับ..ซุปเปอร์เจ๋ง....

...ราคา....ซุปเปอร์เจ๋ง...ต่อ..5-4  , ถึง  3-2...หงอคง..รอง....12000-..ครับ..

...สรุป....ดาราเดช  เอราวัญ  จะพลิกชนะ  ซุปเปอร์เจ๋ง  ป.พิณภับทร...

......หงอคง....

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]:

...ไปเอาเงิน...ศึกเพชรยินดี..นัดอำลา..กันครับ..

....เริงศักดิ์.....เตะเด็ก....10000-
....ยอดทวนทอง  ..คีบคอ..แทง..ๆ..10000-
....ลำน้ำพอง.....กินทุกอย่าง...เวตนี้มนต์ดำ..หมด..10000-
....เพชรมรกต....ยาว..ใหญ่..เข่า..แทง..ๆ..20000-
....เพชรบุญชู.....ใหญ่กว่าบาน...กอดคอ..แทง..ๆ..รองมา..ๆ..ทุกราคา..40000-

....หาเงิน..ไว้เล่น...7 สี....ลูกกลมหลวง +  คิง..ลูกโกเกียรติ...

....โชคดี..ครับ.......หงอคง.....

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สวัสดีครับอ้าย สบายดีนะครับอ้าย ....ผมสบายดีครับ.. :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

พญาอินทรีย์

ชอบ..รุ่งอุบล..พิเศษครับ..ได้เปรียบทุกอย่างครับ...

ครูปอนด์...หวานใจ..รุ่งอุบล..จากราชบุรี..มาเชียร์ขอบเวทีครับ

ชัยชนะ..เป็นของขวัญ..วาเลนไทน์..ครับ

กำลังใจ..เป็นยาวิเศษ..ครับ.....จัดหนักๆครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอบคุณ.ครับ..ท่านพญาอินทรีย์... :Onion-s-97[1]:

...สำหรับ..ข้อมูลดี..ๆ....ไปด้วยกัน..ครับ...

.....@@@####----+++++++

...อ้ายสบายดี..ครับ..น้อง S.....thank..

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ตัวเดียว..เอาเข่ง..ไปด้วย ..

...ช่อง 11.....

... ลูกทรอย... .บ่อปลาบุญชู......ทุกราคา..... :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]:

...ช่อง 3...ใช้...ซากามิ...สิครับ...

...รับประกัน..ไม่รั่วไม่ซึม...อิอิ...

....จัดยาว..ๆ..ๆ..ไปครับ.......

S ห้องแซง

:Onion-s-163[1]:..ตัวเดียว..เอาเข่ง..ไปด้วย ..

... ลูกทรอย... .บ่อปลาบุญชู......ทุกราคา..... :Onion-s-97[1]:
NBT ฝากแหน่เด้อครับอ้าย  ช็อปเปอร์ ....ขี่กินครับอ้ายลูกทอย ถ้าเป็นรอง เก็บเอาฮ้ก นับถือ น้อง Sห้องแซง

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอบคุณครับ..น้องS
..ตกลง...สิขี่..ช๊อปเปอร์....หรือ..สิ..ขี่คน..อิอิ..

....โอเค..ไปนำกัน..... :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_81[1]:

..ช่อง 3  คู่แรก...ถ้าไม่ใช่มวยรอบ.... :Onion-s-8[1]:

...ถามว่า..จะมีคนจัดไหม...ครับ....

.....ห่วงแต่..ราคา...จะไปไกล...แย่งกันต่อ........

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..แว๊ป..ๆ..

..ช่อง  TGN...16.00  น.

..เล่นไป..ครับ....

...สมรักษ์น้อย  พรนางรอง....
...ขาวผ่อง.....

..รองเล่น..ๆ...แนวหน้า....

หงอคง

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..พอแล้ว..ครับ....

... tgn..ไม่เล่น..กลับบ้าน..แล้ว....

..อิ่ม..ๆ...มีทุนไป..ช่อง7 สี..แล้วครับ....

.....ของดี...มาอยู่..ช่อง 11 ครับ.....

.....เตรียมตัว...ช่อง 7   

S ห้องแซง

NBT ฝากแหน่เด้อครับอ้าย  ช็อปเปอร์ ....ขี่กินครับอ้ายลูกทอย ถ้าเป็นรอง เก็บเอาฮ้ก นับถือ น้อง Sห้องแซง
:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ชอบทวน อาวุธออกได้เร็วแม่นและแรงรุกรับเก่ง ส่วนลูกกรมหลวงถ้าเล่นวงนอกมองรูปเกมน่าจะทำได้ดีเข้าในรัดใต้ปีกไม่ต้องขึ้นคอ 2/1 น่ารองแค่1ความคิดเห็น คนชอบมวยรองครับ

หงอคง

ชอบทวน อาวุธออกได้เร็วแม่นและแรงรุกรับเก่ง ส่วนลูกกรมหลวงถ้าเล่นวงนอกมองรูปเกมน่าจะทำได้ดีเข้าในรัดใต้ปีกไม่ต้องขึ้นคอ 2/1 น่ารองแค่1ความคิดเห็น คนชอบมวยรองครับ

....สวัสดีครับ...ครูชาญ...สบายดีนะครับ.....

...ตกลง...ชอบตัวไหน..ครับ...
...รองตัวไหน   ต่อตัวไหน.....ครับ..

...จะได้ไปด้วย.........

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
ขอบคุณครับ ท่านพี่

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

...สวัสดีครับ...ท่านพานพร้าว....

...พรุ่งนี้...คู่1-2...ไปทาง..ไหนดีครับ...

นิจจา2014

....พรุ่งนี้ช่อง7 รอท่านหงอคง มาฟันธง เหมือนเดิม  นะ...นะ...นะ :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

บั้งไฟล้าน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณท่านหงอคงสำหรับ ลูกทอย หนำซ้ำท่าน S มาย้ำอีก ขอบคุณมากครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..ขอเชิญร่วมทำบุญ..ครับ..

หงอคง

....พรุ่งนี้ช่อง7 รอท่านหงอคง มาฟันธง เหมือนเดิม  นะ...นะ...นะ :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:
..9.00  น..เจอกันครับ..ท่านนินจา2014....

..คิง..ลูกกลมหลวง.....

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
พี่หงอคงครับผมไม่ค่อยถนัดเรื่องสืบ(แต่ชอบเล่นมวยมากๆๆๆ) ลูกกรมฯพรุ่งนี้สู้แน่นอนครับ แพ้ ชนะ อีกเรื่องหนึ่ง ขอให้เป็นรองพวกผมสู้แน่นอน

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ชอบสองตัวครับท่านพี่หงอคง
คู่2 รองลูกกรมหลวง
คู่3 ชอบทวนครับ
ผิดถูกรอท่านพี่มาฟันธงเช่นเคยครับ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

พญาอินทรีย์

เอราวัณ...ทีมงานสตาฟเทรนเนอร์...ทำมวยเก่งมากๆ..ได้หลากหลายสไตร์..มืออาชีพกว่า..แก้เกมเก่งกว่ามากๆครับ...

วันนี้ยกทีมมาช่วยกันเต็มมุม..ทั้ง 3 คนครับ..ไม่รวม..บังลี..พ่อของ ปีไหม่ นำทีม..

ท้ายๆ..ป.ภีณพัทร..สุ้การแก้เกมไม่ได้ครับ...ประสบการยังไม่ถึง...

พิจารณาด้วยครับ.. :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-97[1]:..ขอบคุณ..ข้อมูลดี..ๆ... :Onion-s-97[1]:

....ท่านพานพร้าว...
...ท่านพญาอินทรีย์...
...คุณครูชาญ......

นกน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
อาจารณ์ครับผมจะรองลูกกรมหลวง
สัก400ครับไหวไหมครับตามอาจารณ์ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

อาจารณ์ครับผมจะรองลูกกรมหลวง
สัก400ครับไหวไหมครับตามอาจารณ์ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

....จัดไป..ครับ..ท่านนกน้อย......ถ้ามี..400-...นะ

...เข้าลูกกลมหลวง....รอง..ไป..5/4...200-...

....อีก.200-....เอามาเป็นอาบัง..ตอนหมดยก..3...

...แล้วรอกิน..   ...ครับ....

นิจจา2014

ขอบคุณ.อีกครั้ง ทีฟันธง..เฮง.เฮง.เฮงทุกๆๆคนนะครับ. :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-97[1]:

...7 สี..คู่1..ปูนเสือ 14.....

...ดาราเดช  เอราวัญ.....รูปร่างไม่เป็น..รอง...ได้หน้าเสื่อ..โชคดี..ได้มาแทน..มวยนายหัวโก แพปลา...
    ..ฝีมือมวยเน้น..ๆ..เดินเข่าใน....ไม่มีหมด....น่ารอง..มาก..ๆ..

...ซุปเปอร์เจ๋ง  เห็นฟอร์มแล้ว..ยังไม่เข้าตา..หงอคง...ครับ...
....จะตกรอบ..เป็นคนแรก..รอบปูนเสือ 14 ครับ....แบกภาระความกดดัน..
..เพราะแพ้มา....ต้องรีบร้อน...แพ้ครับ..ซุปเปอร์เจ๋ง....

...ราคา....ซุปเปอร์เจ๋ง...ต่อ..5-4  , ถึง  3-2...หงอคง..รอง....12000-..ครับ..

...สรุป....ดาราเดช  เอราวัญ  จะพลิกชนะ  ซุปเปอร์เจ๋ง  ป.พิณภับทร...

......หงอคง....

เจ้ลักษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
วันนี้จ้าาท่านหงอคงที่วัดระหารไร่

หงอคง

:Onion-s-97[1]:

..สวัสดี..ครับ..เจ้ลักษ์....
...ครับ....วันนี้ที่..วัดละหารไร่..

...และ..9 มีนาคม 57...เททอง..ส่วนหัวใจ...ครับ..

...เชิญร่วมทำบุญ..ครับ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]:

...@@...7สี 2 ตัวเน้น..ๆ..ครับ..@@@@

...ตัวที่1.... รอง..ๆ..มาครับ.....

....ลูกกลมหลวง  ดาบป้อมมหาชัย.....

..ชนะเข้ารอบ.....ศิริโชค..ไปเจอใคร..ก้อ..ชนะครับ..คู่แรก....

..%%%%%%%%%...รอง..ๆ..ลูกกลมหลวง...%%%%%%%%

...&&&&. . ตัวที่2..7สี....&&&&&&

...เก็บมาทุก..ๆ..ราคา....หน้าเสื่อ. เสียงเชียร์.....

....คิงส์.....เกียรติเจริญชัย.........

...มาดูลูกบิด...พันธ์พยัคฆ์..ล้ม..8..รอบ..

....กิน..ๆ...เก็บมา..ครับ........สู้ไม่ได้..ที่ช่อง 7 สี..

...หนัก..ๆ...คิง..ๆ..คิง...ๆ...

...@@@@@@..จากใจ..หงอคง......ครับ...@@@@@

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]:

...@@...7สี 2 ตัวเน้น..ๆ..ครับ..@@@@

...ตัวที่1.... รอง..ๆ..มาครับ.....

....ลูกกลมหลวง  ดาบป้อมมหาชัย.....

..ชนะเข้ารอบ.....ศิริโชค..ไปเจอใคร..ก้อ..ชนะครับ..คู่แรก....

..%%%%%%%%%...รอง..ๆ..ลูกกลมหลวง...%%%%%%%%

...&&&&. . ตัวที่2..7สี....&&&&&&

...เก็บมาทุก..ๆ..ราคา....หน้าเสื่อ. เสียงเชียร์.....

....คิงส์.....เกียรติเจริญชัย.........

...มาดูลูกบิด...พันธ์พยัคฆ์..ล้ม..8..รอบ..

....กิน..ๆ...เก็บมา..ครับ........สู้ไม่ได้..ที่ช่อง 7 สี..

...หนัก..ๆ...คิง..ๆ..คิง...ๆ...

...@@@@@@..จากใจ..หงอคง......ครับ...@@@@@

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
คู่สองต้องยกเครดิตให้เลยนะนี้ท่านหงอคง ผมก็เห็นท่านคนเดียวนี้เเละยืนยันตัวนี้ตัวเดียว น้ำหนักเมื่อเช้ามาทำให้ต้องตามครับ
ต้องขอบคุณมากๆครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

...ไม่เจ็บ..ครับ..วันนี้...บวกนิดหน่อย.....

...เสียดาย ....บักคิง......นิดนึง...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal