เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่าน หงอคง  (อ่าน 2197 ครั้ง)

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
ถึงท่าน หงอคง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 21:01 »
 เป็นอย่างไงคับท่าน คู่ 3 และ 4 ช่อง 7 วานนี้ ส่วนผมรอดเพราะได้รองคู่ 3 ราคา 31และ61มาจึงรอดตัว
 ส่วนคู่ 4 ที่หน้าตู้ที่ผมเล่นเพื่อนมาบอกว่า แสนเก่งซ้อมไม่เต็มที่วันนี้เข็มขัดหลุดมือแน่ และอีกอย่างหูที่ผม
 ฟังเขาบอกว่าแสนเก่งมีคู่ปล้ำน้อยผมจึงโดดข้ามไปฝ้่งฉลามขาวตัวเดียวแล้วท่านเป็นอย่างไรบ้างครับ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
Re: ถึงท่าน หงอคง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 21:16 »
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-88[1]:

..สวัสดีครับ....ท่านวิชัย....ดีแล้วครับ..ที่ไม่เสีย...

...ก้อถือว่า..ข้อมูลที่ท่านได้มา...เยี่ยม..ครับ...

...หงอคง...คู่3  ได้เช่นกัน..ครับ..หงอคงเข้า..ยอดบัวงาม..ก่อน..

..มาออกตัว..20-1...ครับ.....ได้เป็นทุน.....แล้ว..

..มาเสีย....แสนเก่ง....ครับ...สรุปช่อง 7  เสียนิดหน่อยครับ...

...ท่านวิชัย...มีข้อมูลดีดี..ก้อ..บอก..หงอคง..บ้างนะ..ครับ..

..ขอบคุณ..มาก..ๆ..ครับ......

....ช่วงนี้..หงอคง..ไม่ค่อยว่าง.เท่าไหร่..ทำงานใหญ่..ๆ.มากครับ..

....โชคดี...ครับ..

wichai

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 19:46 »
จะเล่นเพราะชอบ คู่แรกซุปเปอร์เจ๋งและศิริโชคสองตัวนี้ถ้าแพ้ผมเลิกเล่นมวยตลอดชีวิตเลย
ฝากไว้สำหรับท่านหงอคงไว้พิจรณาเลย ขอบคุณครับ

หงอคง

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 20:40 »
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-113[1]:

..อย่าถึง..กะนั้นเลยครับ...ท่านวิชัย....

...จะเลิกเล่นเลย..เหรอ..ครับ....อะไรก้อ..เกิดขึ้นได้...ครับ..

..มวยสมัยนี้......ชกชนะ..เขายังตัดสิน..ให้แพ้....

....แพ้ชนะ..เป็นเพียงเกมส์กีฬา..ครับ...เราเข้าไปแล้ว..บัง...

.....อาชีพ..ของเรา..ครับ........

.......มีอะไร...ดี..ก้อแบ่ง..ปันมา..บ้างน่ะครับ....

wichai

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 21:53 »
ผมว่าจะตัดสินไจแล้วถ้าแพ้ผมเลิกจริง

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 22:41 »
อ้างถึง
ข้อความโดย: wichai
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 19:46:04 » ใส่การอ้างถึงคำพูด
จะเล่นเพราะชอบ คู่แรกซุปเปอร์เจ๋งและศิริโชคสองตัวนี้ถ้าแพ้ผมเลิกเล่นมวยตลอดชีวิตเลย
ฝากไว้สำหรับท่านหงอคงไว้พิจรณาเลย ขอบคุณครับ
อย่าเลิกเล่น.....เลยครับ.......ผมละเสียวแทนครับ............อยู่ต่อสู้กันก่อนเถอะครับ.......
ผมมองว่าสองตัวนี้......มีแพ้1ตัวครับ............(แต่ไม่แน่เสมอไปนะครับ...มวยทุกวันนี้เล่นยากมาก)ขออภัยนะครับถ้าไม่ตรงใจ
ด้วยความจริงใจครับ :Onion-s-97[1]:

หงอคง

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 22:41 »
 :Onion-s-97[1]:..อย่ากะนั้น..เลย..ครับ..ท่านวิชัย...

...สิ่งที่แน่นอน..คือ..สิ่งไม่แน่นอน..ครับ...

...ขอให้ท่าน..คิดใหม่..ครับ...ขอโทษ..ครับ...

..ไม่ได้แย้ง.ครับ...อะไรก้อ...เกิดขึ้นได้..ครับ..หมัดมวย..
...ใครแพ้ชนะ..เราก้อ..อยู่ต่อ..ครับ..เล่นต่อ.....

..เราแค่..เข้ามา..แชร์..ข้อมูล...ช่วยกันหา.ข้อมูล..มาฝากพี่น้องเรา....

...หากท่านวิชัย..มีข้อมูล..ดี..ดี..หงอคง..ก้อ..เล่นตาม..ท่านวิชัย.ครับ...

....เรามา...ช่วยกัน...หาข้อมูล..ที่ดีที่สุด..ครับ....

...เคารพ..จากใจ..หงอคง.....

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 22:45 »
ใช่ครับ_____มวยทุกวันนี้เล่นยากครับ______สู้ๆครับ___ :Onion-s-113[1]:__อย่าคิดมาก___

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal