เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย VS ศิริโชค ส.สริญญา 116 ป. ใครจะชนะ

ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย  
21 (33.9%)
 ศิริโชค ส.สริญญา
41 (66.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 62

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่ค้ำ มวยปูนเสือ) ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย VS ศิริโชค ส.สริญญา ใครจะชนะ  (อ่าน 16911 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
บินตีอาจมีให้เห็น เเต่ใหญ่ทำเเล้วมันเห็น

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]:
..ศืริโชค...ต่อ..เท่าไหร่...

..3-2..รอง..100-
..5-3..รอง..150-
..7-4..รอง..200-
..2-1..รอง..40000-..ครับ..

ประติมากรรม

ตามสถิติผมก็ยังลังเลเเล้ว. พี่หงอคงยิ่งมาเน้นเเบบนี้. น่าคิดครับ

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
ท่านหงอคงมองแล้วมีโอกาสสูงที่ศิริโชคแพ้ครั้งนี้ไม่เสียของครับ  ถ้าศิริโชคต่อแพง3/2-5/3ผมก็รองเหมือน่ทานครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  ชอบศิริโชคครับใหญ่ยาว..ขนาดซุปเปอร์เจ๋งยังเสร็จมาแล้ว..ลูกกรมหลวงผมดูว่าไม่เท่าไหร่ชนะครั้งที่แล้วเพราะคู่ต่อสู้ไม่ได้เรื่องมากกว่า  ลูกกรมหลวงเจอซุปเปอร์เจ๋งผมว่าซุปเปอร์เจ๋งชนะนะ

ประติมากรรม

เกือบเเพ้เลยท่านอำนาจ วันนั้นผมเล่นเสียว จริงๆจะผ่านไม่ผ่าน

หนุ่มบ้านนอก

• ชอบกด Like + 5
สิริโชคครับอยากรองรองมาผมจัดให้
เมือกอ่นสสริญญามีแต่เข่าแต่สิริโชคตัวนี้มีดีกว่า
ผมต่อให้ครับอย่ากได้ราคาใน :dookdik_smile-circle_48[1]: สนุกๆนะครับ555

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
ปมต...หงอคง
อย่าใจร้อนครับ......ไว้ไปจับหน้าตู้ครับ  คู่นี้คุณหงอคง...มีเงินเท่าไรก้มีคนเล่นไห้อยู่แล้วครับ(วันชกจริง)
ในนี้แพ้ก็ไม่เสีย /ชนะก็ไม่ได้ ครับ

หงอคง

..ศืริโชค...ต่อ..เท่าไหร่...

..3-2..รอง..100-
..5-3..รอง..150-
..7-4..รอง..200-
..2-1..รอง..40000-..ครับ..

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ใจเย็นท่านหงอคง เวลายังอึกแยอะ ขอบคุณครับ :Onion-s-97[1]:

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
ลูกกรมหลวงมีตำหนิ ผมมองว่าต้องพักหลายเดือนนะครับถึงจะฟื้น กินขนมปังไปเกือบเอาตัวไม่รอด55ไม่เชื่อก็ไม่ว่ากันครับข้อมูลของใครของมัน

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
 :Onion-s-23[1]:ศิริโชค....มวยซ้อแดง :Onion-s-65[1]:

หมู สนาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 12
แพ้เพราะใหญ่...อาจมีน็อค

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
มวยทรงนี้ไม่รอด ท่านหงอคง ท่านชอบเข้าไปได้ไง

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ขอโทษ..ครับ..ท่านคนธรรม...ขนาด..บ้านดอน...ใคร..ๆ..ก้อ.ว่า..เก่ง..

...ยังไปไม่ลา...ครับ.    ....

....ฝีมือมวย...ลูกกลมหลวง..เก่ง..กว่าครับ...

...แก้ทางดี..ๆ..เล่นวงนอกให้เยอะ..ๆ..
..เข้าวงใน..ก็ลัดล่าง...ลัดเอว..ซ่ะ..ไม่ให้..ขึ้นคอ...

..ก็อยากจะรู้..ศิริโชค....จะสักแค่ไหน.....

..ใช้..แผนเดียวกับ..เมืองไทย..ไฟร์ล่าสุด...ครับ..

....ลูกกลมหลวง..ชนะ..ครับ.....

สุรเดช

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 89
ลูกกรมหลวง แพ้เข่า อ่อนปลาย ยืนระยะไม่ได้ น่าจะเสร็จศิริโชค

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
ไม่ตาม ...ปมต หงอคง  แล้วพวกคุณ
....จะไปตามใครละครับ......
ตามเชิง....ลูกกลมหลวงดีกว่าอยู่แล้ว
คุณหงอคง.......ไม่ว่ากันนะครับที่ผมเรียก....ปมต

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
 :Onion-s-1[1]:ศิริโชคต่อเหมอ :Onion-s-1[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

..ตาม..สบายครับ..ท่านอัจฉริยะ...

...ขอบคุณครับ.....

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
ขอแจม
ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย.มวย จ.อุดร ครั้งล่าสุดชนะคแนนวันชนะ เกียรติเจริญชัย 12 ม.ค.57 7สี 116.7-.7ราคาก่อนชกเสมอใหนเสมอกัน ยก1เสมอวันชนะ ยก2เสมอลูกกรมหลวง ยก3วันชนะต่อ10-9ยก4ลูกกรมหลวงต่อ5-2ยก5ลูกกรมหลวงต่อ3-2ก่อนลูกกรมหลวงชนะคะแนนไป.!!เป็นมวยรูปร่างดอาวุธหลากหลายรวดเร็ว เข่าจับตีรัดในเหนียวแน่น

:Onion-s-163[1]:ศิริโชค ส.สริญญา .มวย จ.สุราษฏร์ ครั้งล่าสุดชนะคะแนน ซุปเปอร์เจ๋ง ราคาก่อนชก ซุบเปอร์เจ๋ง ต่อ5-4 ยก1-2เสมอซุปเปอร์เจ๋ง ยก3 ศิริโชคต่อ5-4 ยก4 ศิริโชคต่อ 3-2 ยก5ศิริโชคต่อ 12-1 ครบยกศิริโชคต่อขาดและชนะไป
...ศิริโชคมวยรูปร่างสูงใหญ่ ทรงมวยตั้งรับจับทางคู่ชก สายตาดีออกอาวุธตอบโต้ช้าร่างกายแข็งแรงไม่ตกใจ เกาะรัดฟัดในเหนียว สไตล์มวยค่าย ส.สริญญา ลงล่างรัดเหนียว ด้านความเร็วเป็นรองลูกกรมหลวงอาวุธก็หลากหลายต้นๆออกหมัดเป็นชุดมีฟันศอกสลับอาจมีแผล เผลอๆมีนับ คาดว่าราคาศิริโชคเป็นต่อแน้กระแสแรงเหลือเกิน ต้นๆชอนรองลูกกรมหลวงราดีเอาใว้ชื้อขายกิสองข้างมันส์

คุงชายตั้ม

• ชอบกด Like + 20
คู่นี้ แทงถึงน็อกครับ ยก4 ไม่น็อก ก็จับแพ้ ต้นๆอาจมีเสียว

ความเห็นส่วนตัวครับ (น้ำใสๆ)

ประติมากรรม

ต้นๆๆๆยังมองว่าสูสีปลายๆๆ คือคำตอบของมวยคู่นี้ วันนั้น

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขอให้กระแสแรงต่อเนื่องทีเถอะ......วันชกจริง......จะได้รอ....รอง..รอง..รอง    ยังชอบ ลูกกรมหลวง ครับ

โง่จิงจิง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ลูกกรมหลวงรองทุกราคาครับตัวนี้ไม่ธรรมดาครับแชมป์ปีที่แล้วสายเหนือมาไม่แพ้ สายใต้ลูกกรมหลวงตัวนี้ดีสุดครับตามไปเลยยาวๆครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
ดว้ยสะรีระที่ได้เปรียบกว่า ตั้งใจชก แก้ไขสถานะการบนเวทีดีๆ น่าผ่านคับ ศิริโชค..

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
ศิริโชค ยาว ใหญ่  :Onion-s-168[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
 :Onion-s-163[1]:จัดหนักๆเล่นไปที ศิริโชค มวยรูปร่างดีจังหวะฝีมือเหลี่ยมเชิงจัดจ้านครบสูตร น้ำเลี้ยงดีได้เปรียบทุกอย่างเด็ดๆๆๆๆ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
มวยแถวอีสานต้ ลูกกรมหลวง ไม่มีใครรู้จักครับท่าน หงอคง เก่งแค่ใหน ถ้าไม่มีแรง ไม่รอดครับ ผมเห็นมากับตา ศิริโชด มัทั้งยาว ใหญ่ แข็ง ขนาดตัวใหญ่กว่านี้ ลูกเตะต้นขา ล้มทั้งยืนก็เห็นมาแล้ว ฝาก ท่านสมาชิกพิเคราะห์ ครับ

แสนนำพล

• ชอบกด Like + 12
ผมเชียร์ลูกกรมหลวงปูนเสือทีไรไม่ค่อยจะพลาด

หงอคง

..ลูกกลมหลวง..สุดยอด...

..ทีมงาน..แก้เกม..เก่งมาก..ๆ..

.....น่าติดตาม....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal