เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ....นัดอำลา ยิงตรงเป้า 3 7 NBT เน้นๆ จากใจม้าก้านกล้วยครับ....  (อ่าน 18751 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
###รุ่งอุบล  ซากามิ###

###เอกชนะชัย  แก้วสัมฤทธิ์###

###ชอปเปอร์  ก.สะเภาทอง###

###ซุปเปอร์เจ๋ง  ป.พีณภัทร###

.....โชคดีทุกท่านครับ  มีโอกาศคงได้เจอกันอีกครับ....

่joss

• ชอบกด Like + 71

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

่joss

• ชอบกด Like + 71
จะไปไหนอะ :dookdik_smile-circle_90[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
สู้ครับครับท่านอุ๊ ขอให้สิ่งที่ท่านทำกับพี่น้องบางบอน ช่วยส่งให้ท่านผ่านเรื่องที่ไม่ดี เขยหล่าเป็นกำลังใจให้ครับ

Anni tai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
สิไปไสครับน้องอุ๊  อยู่นำอ้ายก่อน

สวัสดีทุกคนครับ  ไม่มีอะไรหรอกคับพี่ยศ    พอดีปัญหาเรื่องส่วนตัว  นิดหน่อยครับ   ไม่รู้จะจบลงแบบไหนดี กับสิ่งต่างๆของผม  ต่อไปคงไม่มีเวลาสืบมวยมาแชร์พี่น้องเราอีก อาจจะนานหรือไม่ก็ไม่ทราบ  คิดถึงทุกคนที่นี่ครับ  ต่อไปคงไม่ค่อยมีเวลา  มาทักทายทุกคน   ขอให้ทุกคน  จงประสบแต่เรื่องดีๆ  มีเงิน  มีทอง  สุขภาพแข็งแรง  ปราศจากสิ่งไม่ดีทั้งหลายทั้งปวง  ด้วยเทอญ คับ  ......มีโอกาศคงได้แวะมาทักทายกันบ้างครับ........จากใจ......ม้าก้านกล้วย...

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
สวัสดีทุกคนครับ  ไม่มีอะไรหรอกคับพี่ยศ    พอดีปัญหาเรื่องส่วนตัว  นิดหน่อยครับ   ไม่รู้จะจบลงแบบไหนดี กับสิ่งต่างๆของผม  ต่อไปคงไม่มีเวลาสืบมวยมาแชร์พี่น้องเราอีก อาจจะนานหรือไม่ก็ไม่ทราบ  คิดถึงทุกคนที่นี่ครับ  ต่อไปคงไม่ค่อยมีเวลา  มาทักทายทุกคน   ขอให้ทุกคน  จงประสบแต่เรื่องดีๆ  มีเงิน  มีทอง  สุขภาพแข็งแรง  ปราศจากสิ่งไม่ดีทั้งหลายทั้งปวง  ด้วยเทอญ คับ  ......มีโอกาศคงได้แวะมาทักทายกันบ้างครับ........จากใจ......ม้าก้านกล้วย...

โชคดีเช่นกันครับ สิ่งที่ท่านหวังดีขอสิ่งดีๆกลับไปสู่ตัวท่าน เงินไม่ขาดมือ สุขภาพเเข็งเเรงครับ

สันสุราด

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
อย่าลืมที่บางบอนนะท่าน  คิดถึงเสมอ แม้ไม่เคยเห็นหน้ากัน โชคเช่นกันคับ  :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ขอให้ผ่านเรื่องร้ายๆไปได้ครับ ((สู้ๆ)). วันนี้ผมก็เจอเรื่องไม่คาดถึงเหมือนกัน ได้สูญเสียญาติไปครับ
ก็คิดในใจเรื่อง เกิดเเก่เจ็บตายเรื่องธรรมชาติ เเต่รู้สึกตกใจที่มันเกิดขึ้นไว้เกินไป_________________
____________สู้ๆครับ________ตัวผมก็สู้กับเรื่องปัญหาที่เจอทุกวันเหมือนกัน

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:..น้อง..ๆ..อย่าเอ้ย..คำลา...เลย..

...มี..น้องม้าก้านกล้วย..ยุนำ...อุ่นใจ...ครับ..... :Onion-s-97[1]:

....อ้าย..ฮักและห่วงใย..เด้อ....ขอให้พ้อแต่สิ่งดี..ๆ...

...พี่น้อง..เฮา..สิถ่า....ครับ........

.....รัก..ครับ.....จากใจ..หงอคง....

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
น่าใจหายจู่ๆคนเคยยู่ด้วยกันจะจากไป ยังไงก็ขอให้ปัญหาของท่านม้าก้านกล้วยคลี่คลายไปในทางที่ดีนะครับ สิ่งที่ร้ายๆขอให้กลายเปนสิ่งที่ดีต่อท่านกับครอบครัว เเละอย่าลืมบ้านหลังนี้นะครับ(บ้านบางบอน)

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
คนอยู่มีชัย คนไปมีโชค
ถ้ามีเวลาก็แวะเข้ามา
ทักทายกันนะครับ

:Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
พี่ม้าก้านกล้วยอยู่ทุกคนดีใจคะแม้พี่ต้องจากพวกเราไป แต่ จงรับรู้นะพี่ ทุกคนจะคิดถึงและห่วงใยพี่เสมอ แม้ไม่เคยได้เจอเจอหน้ากัน[/color]รอวันพี่กลับมาคะโชคดีนะพี่ หนูไม่ถามว่าพี่มีปัญหาอะไร แต่ หนูให้กำลังใจ และรอ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:วันพี่กลับมาที่นี่ ที่มีทุกคนรอพี่อยู่อีกคะ[/color]

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42

....ปัญหาทุกอย่างย่อมมีทางแก้เสมอ  เพียงแต่ให้รอเวลาและจังหวะก็เท่านั้น.....ปัญหาก็คือปัญหา  เราอย่าเอาปัญหามาเป็นเครื่องปั่นทอนชีวิตและจิตใจของเราเป็นอันขาด มิฉะนั้นแล้วจะทำให้เรานั้นไม่อาจหลุดพ้นปัญหหาเหล่านั้นได้...อดีตก็คืออดีตเราแก้ไขไม่ได้หรอก......กำลังใจคือสิ่งสำคัญที่สุดในการแก้ไขปัญหาต่างๆ....จงให้กำลังใจตัวเองเสมอเมื่อเจอปัญหา....น้องอุ๊หากหายเหนื่อยแล้วก็เข้ามาที่นี่ได้เสมอ.....ชีวิตคือการต่อสู้....ว่างเมื่อไหร่ก็แวะเวียนมาก็แล้วกัน......สืบมวยเด็ดๆ มาให้พี่น้องเราเท่านี้ก็เพียงพอแล้ว.....สู้..สู้...

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
อีกหนึ่งกำลังใจ...ขอให้เรื่องร้ายๆๆ ผ่านไปโดยเร็ว และ สิ่งดีๆๆเข้ามาแทนที่ครับ...

ponTrat

• ชอบกด Like + 13

เคาะสนิม

• ชอบกด Like + 11
เป็นกำลังใจให้อีกคนครับ ปัญหาส่วนตัวที่เกิดขึ้นได้ ก็ขอให้แก้ไขได้ด้วยตัวเราได้นะครับ ขอให้โชคดีครับ

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
..มีปัญหาอะไรก็ค่อยๆแก้ไขนะครับท่านอุ๊ ทุกอย่างขอให้ผ่านไปด้วยดี ผมจะไม่ถามว่าเรื่องอะไรแต่ขอให้ผ่านไปด้วยดีครับ เป็นกำลังใจเสมอครับ สู้ๆๆๆ ...

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
อ้างถึง
ยอดมวยแชมป์เปี้ยน

ชอบกด Like + 165
Like

Re: ....นัดอำลา ยิงตรงเป้า 3 7 NBT เน้นๆ จากใจม้าก้านกล้วยครับ....
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันนี้ เวลา 15:56:35 »
อ้างถึง
สู้ๆครับน้องอุ๊.....ปัญหาทุกอย่างมีทางออกครับขอให้ตั้งสติให้ดี.....อย่าเพิ่งท้อแท้.....กับสิ่งต่างๆที่ทำให้ปัญหามันเกิดขึ้น
เรายังมีคนที่เรารักอยู่....พี่เชื่อว่าน้องอุ๊ทำได้....และขอให้ฝ่าฟันผ่านพ้นไปได้ด้วยดี...... :Onion-s-1[1]:
เป็นกำลังใจให้น้องชายเสมอครับ..
.....

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
อ้ายกะผ่านมาแล้ว  กับเรื่องทุกๆมื้อนึงอ้ายกะอยากให้น้องผ่านไปได่คือกัน  คนเราล้มแล้วก็ต้องลุกแม่นบ่น้องชายอุ๊  ยามอ้ายล้มอ้ายยังมีพี่ๆน้องคอยให้กำลังใจ  มื้อนี่บ่มีแรงก็พักก่อนน้องชาย  มื้อน่าเฮาค่อยมาเดินกันต่อเด้อ อย่าฟ้าวทิ้งกัน :Onion-s-97[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
พรุ่งนี้...หรือวันต่อๆไป..ไม่ช้า..ก็เร็ว..เดี๋ยวก็ดีขึ้นเองครับท่าน...อดทนอีกนิด :Onion-s-163[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
ปัญหามีไว้ให้แก้ครับท่านม้าก้านกล้วย พวกเราอยู่มาครึ่งค่อนชีวิตไม่มีใครไม่เคยเจอปัญหาหรอกครับ  แต่ที่พวกเราอยู่มาได้จนทุกวันนี้เพราะเราต้องสู้กับปัญหา  ทุกอย่างต้องมีทางออกครับ  ขอเป็นกำลังใจให้สู้กับชีวิตและหาทางแก้ไขปัญหาให้เสร็จสิ้นนะครับ  พวกเราชาวบางบอนขอเอาใจช่วยครับ :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
พี่ม้าก้านกล้วยสู้ๆนะครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ดล โคราช

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
 อีกหนึ่งคนขอเป็นกำลังใจให้ท่านม้าก้านกล้วยให้ผ่านอุปสรรคท่ีผ่านเข้ามาให้จบลงด้วยดี
 เหมือนฟ้าหลังฝนที่สดใส :dookdik_smile-circle_48[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
แม้ไม่เห็นหน้ากัน กับรู้สึกผูกพันอย่างแน่นหนา  ท่านม้าฯครับมีทางเข้าต้องมีทางออก ไม่มีทางออกเราก็ออกทางเข้า กำลังใจครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
            ปัญหามีไว้แก้  ไม่ใช่มีไว้กลุ้ม..    ซักวันหนึ่งมันก็จะผ่านไป..     หลังฝนตกหนัก  พายุร้ายผ่านพ้นไป..ท้องฟ้าก็จะสดใสเหมือนเดิม..พี่เชื่ออย่างนี้      เป็นกำลังใจให้น้องอุ๊คนเก่ง สู้ๆ นะน้อง..    สบายใจเมื่อไหร่กลับมาอยู่บ้านเรา..ทุกคนรอน้องเสมอ..   

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
สบายใจเมื่อไหร ค่อยมาก็ได้ ยังคอยท่านเหมือนเดิม อีกหนึ่งกำลังใจ

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
เป็นกำลังใจให้ครับท่าน  :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_48[1]:โชคดีครับท่านเป็นกำลังใจให้เสมอครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

จ่ายุทธ์ ศรีเทพ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
จงใช้สติแก้ปัญหาแล้วจะพบคำตอบ...จากไปเราคิดถึง...โชคดีจงมีแด่ท่านม้าก้านกล้วย

หมอก3

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
คิดถึงและติดตามตลอด  อีกหนึ่งกัาลังไจครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

สวัสดีทุกท่านครับ  ผมพึ่งมาอ่านเจอ  แบบบอกไม่ถูกเลย  ผมตื้นตันจนพูดไม่ออกคับ  ผมมีกำลังใจขึ้นมาอีกเยอะเลยครับ  ขอขอบคุณทุกๆคอมเม้น  ทุกๆกำลังใจที่มอบให้  ม้าก้านกล้วย  อย่างสุดซึ้ง  จนบอกไม่ถูก  รู้สึกถึงความอบอุ่นของที่นี่  แม้จไม่เคยเห้นหน้ากันก้อตามที  ขอบคุนมากๆครับ  ขอให้ทุกท่านจงประสบแต่ความโชคดี  คิดถึงทุกท่าน  อีกไม่นานคงได้เจอกันอีกคับ

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
สะสางปัญหาทุกอย่างให้เสร็จนะท่านม้าก้านกล้วย ทุกคนในบ้านหลังนี้รออยู่ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
พี่ขอให้น้อง อุ๊ ผ่านพ้นกับทุกปัญหาที่เกิดขึ้นครับ

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:สติ กำลังใจ จงเกิดแด่ท่าน สู้ครับท่าน ปัญหามีไว้แก้

awin

• ชอบกด Like + 30
โชคดีครับ /  แต่ผมอยากถามนะ ว่ามีปัญหาอะไร พี่น้องเรามีมากมายหลากหลาย อาจจะมีบางคนที่ช่วยทำให้เบาบางลงก็เป็นได้นะ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal