เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร่วมกันอวยพรวันคล้ายเกิดของสมาชิกบ้านเรา2ท่านครับพี่ชาคนสองเล+ท่านเด็กเมืองลุง  (อ่าน 6382 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
วันนี้ เป็นวันคล้ายเกิดของสมาชิกบ้านเรา2ท่านครับ ท่านแรกพี่ชา คนสองเล และอีกท่าน ท่านเด็กเมืองลุง กระผมขอเชิญชวนสมาชิกบ้านบางบอนของเรามาร่วมกันอวยพรให้ท่านทั้ง2ด้วยครับ.................
....................................................................................
วันเวลาผันเปลี่ยนเวียนมาครบ
จึงบรรจบอีกครั้งดั่งวันนี้
ขออวยพรให้สุขสวัสดี
สุขชีวี ปราศโศก ทุกข์โรคภัย......ฯลฯ

.........................................................
อวยพรให้สุขสันต์ในวันเกิด
ให้บรรเจิดสุขสว่างดั่งฟ้าใส
ให้ผ่านพ้นอุปสรรคปราศจากภัย
ให้สุขกายสุขใจไปทั้งมวล...

..........................................................
ให้คุณพระคุ้มครองป้องปกปิด
สิ่งศักดิ์สิทธิ์ รัก ปราถนา มาครบถ้วน
ให้เดินบนกลีบกุหลาบอันอบอวล
สุขทั้งมวลนอบน้อมให้ด้วยใจเอย

...........................................................
สำหรับวันอันดีของชีวิต
มีเพียงจิตใจซึ่งซึ้งเสนอ
ให้เป็นพรวันเกิดอันเลิศเลอ
รักเสมอ..จากหัวใจ...ผู้ให้พร....

............................................................
สุขสันต์วันเกิด
สิ่งประเสริฐสมดังอธิษฐาน
สิ่งศักดิ์สิทธิ์โปรดดลบันดาล
อภิบาลให้ร่มเย็น

.............................................................
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่ชา น้องหมวด มีความสุขมากๆนะครับ

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ชา ท่านเด็กเมืองลุง

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
___ให้โชคดีทั้งสองท่านครับ_ :Onion-s-113[1]:_

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอให้ร่างกายแข็งแรง จิตใจพร้อม กายพร้อม เราต้องสู้แข็งด้วยยิ่งดีครับท่าน

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
สุขสันต์วันเกิดและวันวาเลนไทน์ทั้งสองท่านครับให้ให้มีความสุข คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมดั่งใจปรารถนาทุกประการเทอญ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]:

...น้องหงอคง...ขอให้พี่ชา คนสองเล...พี่หมวด เด็กเมืองลุง....

....ให้ท่านทั้งสอง...แข็ง ใหญ่ ยาว  ตลอดไปครับ.... :Onion-s-97[1]:

เพียงพอดี

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอให้ทั้งสองท่านมีสุขภาพแข็งแรงครับ...

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
hbd ทั้ง2ท่านนะครับ  สุข  สดชื่น  สมหวัง  จงเป็นของทั้งสองท่านครับ

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา...ขอให้รวยๆครับ...อย่าเจ็บและอย่าจน  ครับท่าน  HBD

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
ขออวยพรให้ทั้งสองท่านมีแต่ความสุขและความเจริญยิ่งๆขึ้นไป

wasan sanjai

• ชอบกด Like + 15
ขอให้ท่านทั้งสอง
จงมีแต่ความสุข
ความร่ำรวยตลอดปี
นะครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ท่านพี่ ทั้ง 2 ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง .. ทุกข์ให้ไกล ภัยให้ห่าง  :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอให้ท่านชา..และเด็กเมืองลุง..จงมีแต่ความสุขสมหวัง..สุขภาพแข็งแรง..โรคภัยใข้เจ็บอย่าใด้มาใกล้ นะครับ................หนุ่มลำปาง

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
ขอให้เล่นมวยเข้าทั้ง สี่ คู่แล้วกันคับทั้ง สอง คนเลยคับ ด้วยความนับถือ บ้านใหญ่fc

คนค้นคน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอให้พี่ๆเจ้าของวันเกิดทั้งสองท่าน
          เฮง  เฮง  รวย  รวย...ครับ

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
สุขสันต์วันเกิดครับคนสองเลและเด็กเมืองลุง ขอให้มีความสุขและสมหวังดั่งที่คิดไว้ครับผม

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
เจริญ ก้าวหน้า สุขภาพแข็งแรง จงเป็นของท่านทั้งสอง

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
แฮปปี้เบิดร์เดย์ครับพี่ชาขออวยพรให้พี่ชาจงประสพแต่ความสุข ความเจรฺญยิ่งๆขึ้นตลอดปีและตลอดไปนะครับพี่ชาย

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอให้ท่าน  เด็กเมืองลุง  กับท่าน  คนสองเล  มีความสุขมากๆ ครับ  สุขภาพดี  แข็งแรง  ร่ำรวยด้วยทรัพย์สินเงินทอง  อายุยืนยาวครับ

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ขอให้พี่ชา และผู้หมวดโมทย์ จงประสพแต่ความสุขความเจริญ ปรารถนาสิ่งใดให้ได้ดั่งใจปรารถนาทุกประการ

saroj

• ชอบกด Like + 6
ขอให้อ.ทั้ง2จงมีความสุขอย่าเจ็บอย่าจนขอให้รำ่รวยร้อยล้านสองร้อยล้าน

unclepong

• ชอบกด Like + 9

คนหลังเขา

• ชอบกด Like + 5
ขอให้ แข็ง ยาว ใหญ่ ทน ทั้งสองท่านเลยนะครับ
แข็ง=สุขภาพแข็งแรง
ยาว=อายุยืนยาว
ใหญ่=เติบใหญ่ในหน้าที่อาชีพการงาน
ทน=แล้วแต่จะคิดอยากให้อะไร ตรงไหน มันทน
ฮ่า ๆ ๆ สุขสันต์วันเกิดครับ :dookdik_smile-circle_56[1]:

เด็ดเขื่องใน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
H B D ความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง ทั้งสองท่านเลย ครับ       น้องใหม่...เด็ดเขื่องใน  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
 :dookdik_smile-circle_83[1]: ขอขอบคุณสำหรับคำอวยพร ทุกท่านครับ ซาบซึ้งในน้ำใจอันดีงามของพี่ ๆ น้องๆ แห่งบ้านบางบอนครับ

**** ผมไม่มีอะไรมอบให้ครับ นอกจากความจริงใจครับ แต่ขอฝากเชียร์.. 2คม...เสาร์นี้ด้วยครับ (ไม่สนกระแส)

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
HBD พี่ชาด้วยครับ มีความสุข สมหวัง ร่ำรวยๆ...

และขอบคุณสำหรับคำอวยพรที่ทุกๆท่านมีให้ ขอให้พรอันประเสริฐย้อนกลับไปหาท่านเป็นร้อยเท่าพันเท่าด้วยครับ [/size]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal