เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากถึงพี่สน ทะเล  (อ่าน 2608 ครั้ง)

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
ฝากถึงพี่สน ทะเล
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 09:28 »
สบายดีคับพี่สน ตอนนี้ยุ่งมั้ยครับ ผม และเพื่อนๆ ในบ้านบางบอน และที่บ้านของผมทุกคน พร้อมแล้ว รอพี่สนคนเดียวคับ เคารพ นับถือคับ

ประสาท เทพโสภา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 37
Re: ฝากถึงพี่สน ทะเล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 13:26 »
พี่อยากรู้จักกับน้องพานพร้าวจัง
บ้านเก่าพี่อยู่ที่ซอย25ศรีเชียงใหม่

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 13:29 »
                         ถึงน้องพานพร้าว...
         พี่สนทะเลสายตรงบอกพี่ว่า  ระยะนี้งานที่บริษัทเยอะมาก   ไม่มีเวลาที่จะเข้ามาโพสต์บอกมวยให้พี่น้องเลย  ขออภัยด้วยที่ปล่อยให้รอ      พี่สนทะเลฝากขอบคุณมาด้วยที่น้องและแฟนคลับ  ติดตามผลงานมาตลอด      อีกไม่นานก็จะเข้ามาในเว็บเหมือนเดิม...แต่เนื่องจากความจำเป็นดังกล่าว     ต้องห่างเว็บไปสักพักหนึ่ง  คงเข้าใจกันนะครับ   

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 14:34 »
อีกไม่นานท่านจะกลับมา

พานพร้าว

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 16:42 »
สวัสดีครับอ้ายสาท ผมอยู่บ้านดอน เป็นเพื่อนกับ ฉันทนา กับ บักอาก ที่อยู่ข้างบ้านอ้ายในคุ้ม ท่าไก่ ตอนนี่อ้ายอยู่ใสครับ

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 16:37 »
รอเสมอคับพี่ชาย มารอพี่ด้วยคนคับ มวยมีได้มีเสียอย่าคิดมากเลยพี่สน ขอบคุุณมากเมื่อวานอิ่มเลยคับพี่ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
อ้างถึง
สน ทะเล
มวยชอบช่อง11 เสาร์ 22 ก.พ.2557
คู่ที่1 ชนะชัย ศิษย์สองพี่น้อง ฝีมือจัดจ้านแม้จะเสียเปรียบรูปร่างแต่มองว่าจังหวะฝีมือดีกว่า ต่อ2ป.ไม่น่าจะมีผล
-----------------------------------------------------------
คู่ที่2 มวยรอบไก่ทอดห้าดาวเงินล้าน "ครั้งที่ 2 "
รุ้งนารายณ์ เกียรติหมู่9 คู่นี้รุ้งนารายณ์ ต่อให้2ป.มวยหลักเหลี่ยมดี...ฝีมือจัดจ้านชื่อชั้นดีกว่า คู่ชกมวยสดขึ้นมาก้อจริงแต่ช้ากว่า....กว่าจะมาคว้าคอตีคงโดนไปหลายขนาน ถ้าไม่ใช่มวยรอบคง.......
-----------------------------------------------------------
คู่ที่3 มวยรอบไก่ทอดห้าดาวเงินล้าน "ครั้งที่ 2 "
สามดี เพชรยินดีอคาเดมี่ มวยฝีมือจัดจ้านพลิ้วกว่าศอกออกได้ดีคู่ชกจะมาคว้าคอตีโดนศอกสวนหน้าหงายได้ วันนี้อ่วมแน่ๆ2ป.มองว่าไม่มีผลใดๆ
คู่ที่4 เพชรชูเมือง ช.ชูเมือง มวยตัวยืนในรายการ มวยฝีมือจัดจ้านเก๋ากว่า+ไอคิวมวยดีกว่าปลายๆออกตัวบังทุนไว้บ้าง วันนี้ลดเยอะส่วนคู่ชก.....(เพชรริมโขง)เป็นมวยแทน
ถูกใจ ·  · เมื่อวานนี้ เวลา 13:18 น.
อ้างถึง
สน ทะเล
มวยชอบทช่อง3 เสาร์ 22 ก.พ.57
วันนี้ขอไปมวยรอง2ตัวครับ.......หมัดมวยกล้วยปิ้ง
คู่ที่1 มวยรอบฮอลล์ครั้งที่1
แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์ วันนี้ขอสวนเซียนหน่อยนะครับ คงไม่ว่ากัน ผมชอบมวยรองครับ ขอแค่หมัดเดียว!!
คู่ที่2 มวยรอบฟุกเทียนกรุ๊ปครั้งที่ 9 ชิงที่3
พลเอก ม.ภูวนา นายพลขอนแก่น มวยครบเครื่องกว่า ไม่โดนหมัดหล่นก่อนที่3 คงอยู่ไม่ไกลเกินเอื้อม คู่ชกวันนี้จะรัดเอวไปเททิ้งไม่ง่ายครับ
---------------------------------------------------------
คู่ที่3 ชิงชนะเลิศมวยรอบฟุกเทียนกรุ๊ปครั้งที่ 9
ดาวตรัง ศักดิ์นิรันรัตน์ (ช.ณ.พัทลุง) มวยเข่าปล้ำฟัดมัดตี เหนียวแน่นกว่า มีศอกที่ออกได้ดี จิตใจและความมุ่งมั่นกว่า วันนี้รูปร่างเสียเปรียบก้อจริงแต่ถ้าเดินให้ไวเกาะในให้ติด มีเฮแน่นอน.....
---------------------------------------------------------
คู่ที่4 โชคชัย ป.สุวรรณโชติ ได้เปรียบรูปร่าง *น่ารอง
----------------------------------------------------------
ถูกใจ ·  · เมื่อวานนี้ เวลา 10:55 น.

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 18:23 »
ถึงน้องพานพร้าว+น้องเพชร+น้องประติมากรรม ขอบคุณครับที่ยังคิดถึงกัน พี่เองก้อไม่ได้หายไปใหนหรอกครับเพี่ยงแต่ว่าติดภาระกิจสำคัญนิดหน่อยครับต้องเร่งรีบเคลียร์ตอนนี้ก็คืบหน้าไปมากแล้วไม่นานคงได้มาร่วมกับสโมสร บางบอนFC อีกครั้งครับ............
**ขอบคุณพี่แดง(พี่ไฟหนาว)ด้วยนะครับ** :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 18:26 »
ถึงน้องพานพร้าว+น้องเพชร+น้องประติมากรรม ขอบคุณครับที่ยังคิดถึงกัน พี่เองก้อไม่ได้หายไปใหนหรอกครับเพี่ยงแต่ว่าติดภาระกิจสำคัญนิดหน่อยครับต้องเร่งรีบเคลียร์ตอนนี้ก็คืบหน้าไปมากแล้วไม่นานคงได้มาร่วมกับสโมสร บางบอนFC อีกครั้งครับ............
**ขอบคุณพี่แดง(พี่ไฟหนาว)ด้วยนะครับ** :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ครับพี่สนรออยู่นะพี่

พานพร้าว

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 11:20 »
:dookdik_smile-circle_48[1]:ครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal