เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่เอก..คุณคิดว่ายังงัย  (อ่าน 8518 ครั้ง)

หมู สนาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 12
คู่เอก..คุณคิดว่ายังงัย
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 15:08 »
 :Onion-s-49[1]:ตัดสินพลาดครับ...ไม่มองนักมวย..มองแต่มุม

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
Re: คู่เอก..คุณคิดว่ายังงัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 16:11 »
เค้าอุ้มไว้ใครไหวตัวทันก็รอดเตือนตั้ง3ครั้งแม่งกรรมการแม่งก็ช่วยชิบหาย...แต่ผมรอดครับ :Onion-s-49[1]:

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 16:27 »
   น่าสงสารพลกฤต ครับ...ถูกกดดันมาก    ขอให้เจอกันอีก....
                   อุ้มกันจนออกหน้าออกตา....(ทุกคนที่ถือทางพลกฤต เพราะคิดว่าความยุติธรรมยังมีอยู่)

หมู สนาม

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 16:32 »
ผมออกตัว..ตั้งแต่ซิกเปลี่ยนผิดปรกติแล้วครับ..สงสารนักมวยครับ :Onio :Onion-s-49[1]:n-s-48[1]: :Onion-s-48[1]:

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 16:49 »
กรรมการไม่เอาแดง แต่แค่นี้ป๋าชุ้นก็ได้คู่มวยเรียกคนแล้ว เกียรติเพชรเงินล้าน..

ห้วยวังขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 17:42 »
ผมว่าไม่มีเหตุผลที่ฟังขึ้นเลยว่าพลกฤตแพ้ได้ไง ตัดสินแบบนี้ต่อยกรรมการดีกว่าคือแบบว่าน่าเกลียดมากสงสารนักมวยครับจะไม่ดูมวยช่อง7ก็เพราะแบบนี้ไม่ใช่ครั้งแรกนะครับแบบนี้คนสืบไม่ถึงตายอย่างเดียว

awin

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 17:46 »
การเตือนหลายครั้ง เตือนค่อนข้างแรง มีผลแน่นอน
แต่ลูกหักล้มคามุม กลางยก5 ทำให้กรรมการโล่งอกตัดสินง่าย มีเหตุผลให้ชนะ ถ้าไม่มีลูกนั้นยุ่งแน่

sa09

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 10:39 »
กรรมการเข้าข้างน้ำเงินเห็นชัด

ท่านรอง1

• ชอบกด Like + 22
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 10:45 »
เลิกตัดสินเถอะ กรรมโกง พลกฤต..ไปทะเลาะกรรมโกงตอนไหนมาว่ะเขาจองจะเล่น..อย่างเดียว
เฮ้ย กรรมโกง ถ้า..จะช่วยขนาดนี้ถอดชุดกรรมการออก ไปไส่ชุดพี่เลี้ยงเลย ไอ้...
ไปสอนทีมุมเลย ไอ้...

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 11:09 »
 :Onion-s-160[1]:

...กรรมการ.โกงไม่โกง..อุ้มไม่อุ้ม...หงอคง..ไม่รู้....

..มวยระดับ..พลกฤต  ทำ..คู่ชกได้ขนาดนั้น...
..ดัง  ล้มกลิ้งล้มหงาย....ไปซ้ำตามน้ำ.เขาทำไม...

...ก้อ..ชกไปตามเกมส์..ของตัวเองสิ...

...หงอคง..ชอบมวยอย่าง..พลกฤต...น่ะ...เก่งครับ..

...แต่เมื่อวาน ผิดทรง  ไปทำเข้าทางฝ้ายตรงข้าม.เอง..

..แค่อีกมุมมอง..หนึ่ง..ครับ......

...แก้มือ.ศึกใหญ่...ครับ.....

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 12:48 »

...กรรมการ.โกงไม่โกง..อุ้มไม่อุ้ม...หงอคง..ไม่รู้....

..มวยระดับ..พลกฤต  ทำ..คู่ชกได้ขนาดนั้น...
..ดัง  ล้มกลิ้งล้มหงาย....ไปซ้ำตามน้ำ.เขาทำไม...

...ก้อ..ชกไปตามเกมส์..ของตัวเองสิ...

...หงอคง..ชอบมวยอย่าง..พลกฤต...น่ะ...เก่งครับ..

...แต่เมื่อวาน ผิดทรง  ไปทำเข้าทางฝ้ายตรงข้าม.เอง..

..แค่อีกมุมมอง..หนึ่ง..ครับ......

ไม่ผิดทรงครับ ทรงมวยเก่งคือตั้งรับ เเต่ถ้าเดิน พลกฤตก็ทำได้ดี ทรงมวยไม่ได้เเพ้เลย ส่วนดังชกครั้งนี้ มันไม่มีลูกเก่งให้เห็นเลย ทรงอย่างนี้ ขอบอกว่า ยังไม่ถึงพลกฤต ยังห่างชั้น ต่อยอย่างนี้เสียหมดครับ ไม่ได้ใจเเฟนมวยหรอก

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 13:04 »
พลกฤตไม่ได้ต่อยผิดทรง แต่ที่ผิดทรงคือการที่ซ้ำ ทั้งที่คู่ต่อสู้ล้มใช่มั๊ยคะ
ท่านหงอคง(เข้าใจว่างั้น)
ถ้าเป็นงั้นหนูเห็นด้วยนะ พยายามจะซ้ำทุกครั้งเลย
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 13:12 »
สำหรับผม ดังเเพ้ ครับ บอกเเค่นี้พอ    คู่เอก กรรมการเป็นตัวชี้มวยชนะมาหลายอาทิตย์เเล้ว

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 13:14 »
เห็นใจมวยรองบ้างครับ ไม่อย่างนั้นมวยรองก็จ่ายตลอดสิครับ รวย

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 13:20 »
อ้างถึง
คนสองเล
ยอดมวยแชมป์เปี้ยน

ชอบกด Like + 140
Like

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 16:27:23 »
อ้างถึง
   น่าสงสารพลกฤต ครับ...ถูกกดดันมาก    ขอให้เจอกันอีก....
                   อุ้มกันจนออกหน้าออกตา....(ทุกคนที่ถือทางพลกฤต เพราะคิดว่าความยุติธรรมยังมีอยู่)
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 13:30 »
พลกฤตไม่ได้ต่อยผิดทรง แต่ที่ผิดทรงคือการที่ซ้ำ ทั้งที่คู่ต่อสู้ล้มใช่มั๊ยคะ
ท่านหงอคง(เข้าใจว่างั้น)
ถ้าเป็นงั้นหนูเห็นด้วยนะ พยายามจะซ้ำทุกครั้งเลย
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

..เยี่ยมครับ..ท่าน..เข้าใจ..ถูกต้อง...ครับ..

...ชกไปธรรมดา....ไม่ซ้ำ..คนล้ม..พลกฤต..ก้อ..ชนะแล้ว...

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 13:35 »
เห็นใจมวยรองบ้างครับ ไม่อย่างนั้นมวยรองก็จ่ายตลอดสิครับ รวย
. ไม่ชนะเเบบเป็นธรรมชาติเลยครับพี่ เห็นเเล้ว เจ็บใจพี่

กรรมการ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 13:52 »

เยี่ยมครับท่านหงอคง
มองด้วยใจเป็นกลางพลกฤตออกอาวุธก็ชัดเจนดี ทำแล้วก็เห็น ไม่มีความจำเป็นอะไรที่จะต้องซ้ำเลย เมื่อทำผิดกรรมการก็ต้องเตือน เตือนแล้วก็ยังทำอีก ก็ต้องเตือนอีก ถ้ากลับกันดังเป็นคนทำแบบพลกฤต กรรมการก็คงต้องเตือนเหมือนกัน ลองเป็นลูกหลานหรือนักมวยในค่ายของตัวเองโดนทำนอกกติกกาบ้าง (ซ้ำ) จะรู้สึกยังไง ลูกกระตุก ดึง ใช้เหลี่ยมให้คู่ต่อสู้ล้ม พลกฤตทำได้ดีมาก สวยงามชัดเจน แต่ทำไมต้องซ้ำคู่ต่อสู้ด้วย หรือไม่อยากชนะ ว่ากันตามกฏกติกามวยไทย กรรมการผิดพลาดตรงไหน (กรณีไม่มีนอกใน) เขาทำถูกแล้ว ผิดกติกาก็ต้องเตือน แต่มันขัดกับสายตาขัดกับความรู้สึกของผู้ชม ถ้าไม่ซ้ำคู่ต่อสู้พลกฤตก็ชนะเห็นๆครับ

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 14:06 »
    ดัง ไม่เกี่ยวคับ อิอิ
      พี่พล ต่อย แบบไม่อยากชนะเอง  ลูกซ้ำ  ถ้า ดัง  ไม่ลุกขึ้นมา  ก้อชนะ ฟาวไป มันก้อจบ จ่ายตัง  แต่มันดันลุกขึ้นมา
ให้คนเสียตังมากเดิมอีก  555+  เตือนขนาดนั้น  น้องๆ นับ แปด นะคับ  ฮึฮึ :Onion-s-26[1]:

ต่อให้ โชคปรีชา สะท้านฟ้า วันฉลอง คัยมาก้อได้  งานดันมาเข้า  พลกฤต  ซวยสิ..ลวกเพลี่ยย..

ไม่เปนรัยคับ  เดี่ยวก้อลืม  อาทิตนี้ ชอบคัย  ว่ากันใหม่ดีกว่า  อิอิ...

แสนนำพล

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 14:26 »
ช่างเถอะครับพูดไปก็งั้น ผมไม่เคยได้ตังคืนสักที

หมู สนาม

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 14:36 »
ชาวบางบอนอย่างเราๆเสียตังค์ยากอยู่แล้วครับ..ทั้งข้อมูล..ทั้งซิกได้เปรียบนักเล่นคนอื่นทุกอย่าง
..แต่เมื่อวาน..ต้องบอกว่ากรรมการช่วยดังเกินเหตุ..ลูกได้เหลี่ยมสวยๆ ก็กระชากลากดึง..เหมือนจะโชว์เหลี่ยมตัวเองแทนนักมวย..หันไปบ่นไปด่านักมวยไม่อยุด..เกิ้น :Onion-s-49[1]:

หมู สนาม

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 14:40 »
แค่อารมณ์ติดพัน...ไม่มีอะไรในกอไผ่.. :Onion-s-113[1]:

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 14:56 »
ต่อยเหมือนมวยรู้กัน เหมือนโดนใบสั่ง เหมือนหลอกคนทั้งประเทศ
คู่ต่อสู้ล้มแล้วให้ซ้ำจะได้โดนเตือนจะได้แพ้ (ไม่ใช่ครั้งเดียว)
เอาไว้แก้มือใหม่  กรรมการก็เข้าข้างน้ำเงินจนน่าเกลียดต่อยกันแบบนี้
ถ้าไม่มีนอก-ในตัวเงินมาเกียวในสายตาผม ดังสู้พลกฤตไม่ได้ครับ
ขึ้นมาพลกฤตต่อ7-4 2-1ผมแพ้ราคารองๆๆใว้ มาออกตัวกิน2ข้างได้เงินมาก็ไม่ค่อย
ภูมิใจเท่าไร (คนที่เสียมันด่ามวยตามตูด)

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 15:02 »
ต่อยเหมือนมวยรู้กัน เหมือนโดนใบสั่ง เหมือนหลอกคนทั้งประเทศ
คู่ต่อสู้ล้มแล้วให้ซ้ำจะได้โดนเตือนจะได้แพ้ (ไม่ใช่ครั้งเดียว)
เอาไว้แก้มือใหม่  กรรมการก็เข้าข้างน้ำเงินจนน่าเกลียดต่อยกันแบบนี้
ถ้าไม่มีนอก-ในตัวเงินมาเกียวในสายตาผม ดังสู้พลกฤตไม่ได้ครับ
ขึ้นมาพลกฤตต่อ7-4 2-1ผมแพ้ราคารองๆๆใว้ มาออกตัวกิน2ข้างได้เงินมาก็ไม่ค่อย
ภูมิใจเท่าไร (คนที่เสียมันด่ามวยตามตูด)

เรื่องจริงครับ

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 16:52 »
ท่าเอามาเจอกันใหม่ที่ช่อง7 อย่าเอามาเลยครับ
ไม่มีนอกใน สู้ความใหญ่ พลกฤตไม่ได้
ให้พลกฤตvsฉลองชัย ดังvsเพชร จะได้เสียกว่ากัน

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 18:10 »
สงสัยเค้าเล่นงูกินหางมั้ง(คิดเอาเอง)...พลกฤต ชนะ โชคปรีชา แต่มาแพ้ ดัง
แล้วประกบ ดัง เจอ โชคปรีชา จะเอามา7สีหรือไปเก็บตัง ลพน.
แล้วให้โชคปรีชา ได้เกิดบ้างก้อคงไม่แปลก!!!

อัศวินม้าไม้

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 18:44 »
เมื่อวานพลกฤต ชกดีครับ แต่ติดที่ว่าไม่อยากชนะครับ(ตัวนี้คิดเองครับ) ฝีมืออย่างพลกฤต ดังคงชนะไม่ได้ แต่พลกฤตกลับตามน้ำบ่อยเกิ้น ถ้าผมเป็นดังอาจจะไม่ชกต่อด้วยซ้ำ เสียตามระเบียบ  :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 23:20 »
กรรมการเตือนถูกต้องแล้วครับ...เพราะไปซ้ำเขา..

แต่...เตือนบ่อยๆ...นี่สิถึงแพ้เลย...ขาใหญ่ๆ..เต็มมุมยังดันไม่ไหว.. :dookdik_smile-circle_81[1]:

(ไม่รุ้ไปโกรธนักมวยมาตั้งแต่ชาติปางไหน)

ครูอัตราจ้าง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 14
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 09:54 »
เจ็บจุงเบย

เจ บ้านโป่ง

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 12:40 »
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:ต่อยกันไม่ได้แล้วคับ
            ต่อยกันจริงๆ ดังไม่มีลูกสู้เลยคับ ชนะได้ เพราะตรงข้ามมันอยากแพ้

เอากวางเงิน ตอ่ยกับ ไอ้ดัง ส.เพลินจิต น่าดูกว่าเยอะเลย

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 12:57 »
                     คุยกันเรื่องมวยสัปดาห์นี้ดีกว่าครับ  ไอ้เรื่องแบบนี้เกิดประจำครับ  พูดไปก็ไม่มีอะไรดีขึ้น..แค่เราต้องคอยสังเกตกรรมการตัวบนว่ามันจะชงใคร  ครับแค่ความเห็นหนึ่งเท่านั้น ขอบคุณครับ

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 13:21 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ผมไลทื์ห้คุณหงอคงครับชััเจนครับและคุณประติมากรรมผมชอบคุณทั้งสองจากใจจริงครับ

หมู สนาม

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 13:56 »
เพื่อความบันเทิงครับ....มองไปข้างหน้า..แล้วบอกว่า..ข้าจะมาทวงคืน.. :Onion-s-113[1]: :Onion-s-65[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal