เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7.ชอบ.ชอบ.ส่วนตัว.  (อ่าน 6104 ครั้ง)

นิจจา2014

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ช่อง7.ชอบ.ชอบ.ส่วนตัว.
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 21:59 »
1.   ชิงดำ  เชิงดี กระดูกดี ฝีมือดีกว่า

2.   สกุลชัยเล็ก  กำลังสด กำลังห้าว ราคาไปก่อนอาวุธ

3.   หนึ่งล้านเล็ก   ขวางแทง ค้ำแทง แทงแล้วคาเห็นๆ

4.   เสือคิม       แพ้ที่ใต้ก็จริง ครั้งนี้กลับมาชกในบ้าน

เป็นความชอบส่วนตัว-ท่านชอบใครครับตามสบาย... :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]:

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
Re: ช่อง7.ชอบ.ชอบ.ส่วนตัว.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 22:19 »
 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:

นิจจา2014

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 22:23 »
เป็นไงท่านประติมากรรมพอจะไปวัดไปวาได้หรือเปล่า :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]:

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 22:29 »
ได้ครับ ดูดีเลยครับ จงมั่นใจในตัวที่ท่านเลือก เลือกตัวที่คิดว่าชนะสองตัวเน้นๆ เท่านี้ก็สบายเเล้วครับ

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 22:42 »
ใจตรงกัน. . . . .ตามทั้ง 4 ตัว ครับท่าน นินจา

:Onion-s-17[1]:

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 22:47 »
โทษที    พิมพ์ผิด.   ท่านนิจจา

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 22:58 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คู่แรก..เหนื่อยนะ..

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 08:18 »
คู่เอก ก็ไม่ง่ายน่ะ(เสือคิม)

นิจจา2014

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 17:19 »
เสียช่อง3+11ไปสามหมื่นสี่  พรุ่งนี้เอาคืนช่อง7  ตามควายเหนื่อยอีกแล้วเรา... :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 18:46 »
[b]ที่จริงถ้าชอบส่วนตัว ไม่ต้องมาบอกก็ได้นะคะ (ขอโทษอย่าเพิ่งกริ้ว)
น่าจะมีขยายความบ้างเล็กน้อง นะคะ สาเหตุที่ชอบ เช่น เสือคิม ดุดันกว่า แข็งแรงกว่า หรือ ชิงดำ ครั้งก่อนยอมแพ้ไปก่อนเพราะคู่ชกใหญ่เกิน มากับตัวนี้ กระดูดีกว่ากันเยอะ เหลี่ยมเชิงคู่ชกยังไม่ถึง ฯลฯไม่ได้สอนนะคะ แต่หนูผู้ตามพี่ๆ อยากได้ข้อมูลที่จริงๆ ดีๆ และมีเหตุผล เข้าใจนะคะอย่าเพิ่งกริ้วด่ากันอีก มันไม่ดีเลย
ขอบคุณ[/b]
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

นิจจา2014

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 21:23 »
มันเป็นสิทธ์ของผมไม่ได้เกียวกับคุณผมก็เล่นจริงเจ็บจริงเหมือนกัน.

พรุ่งนี้ไม่มีอะไรเปลียนแปลงผมก็เล่นของผมตามนี้คุณก็เลือกเสพข้อมูลเอา

ท่านใหนให้แม่นคุณก็ติ๊กไว้คนใหนเขียนไม่ดีไม่ถูกใจคุณก็ติ๊กไว้ไม่ต้องเข้า

ไปดูของเขาให้เสียสายตาผมก็ทำแบบนี้สรุปถึงได้4ตัวอย่างที่เห็น

ในบ้านนี้ระดับอาจารย์หัวกะทิมีตั้ง8-9ท่านที่แม่นขอมูลแน่นปรึก

คุณจะเอาข้อมูลต่อยมวยเมื่อไรแพ้ใครชนะใครมาสูงต่ำดำเตี้ยเยอะแยอะในนี้

เลือกเอาวันนี้ท่านที่ให้มวยชนะทั้ง4ตัวก็หลายท่านต้องให้บอกหรือเปล่า

ท่านสนทะเล ท่านโซดาไฟ ท่านชัยวุฒร่มเก้า-และคุณต้องติดตาม ท่านไฟหนาว

ท่านหงอคง ท่านเต่าตกมัน ท่านsห้องแซง ท่านปั้ม ท่านอินทรีย์

ท่านประติมากรรม ท่านหนึ่ง300กล้า ท่านเอ่ยกันตัง และอีกหลายๆท่านทีไม่ได้ออกนาม

หัวกระทิทั้งนั้น ว่าแต่คุณกล้าๆเล่นตามก็แล้วกัน ใจนะ ใจนะ อย่าวอกแว๊ก

ผมไม่กริ้วไม่ด่าใคร-แต่เสียความรู้สึก...

เสือดำ 104

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 09:19 »
ซื้อหวย เล่นมวย ไม่ถูก
แต่ ว่าแล้วต้องออกรูปการอย่างนี้
อย่าเพิ่งใจร้อนพี่ชาย หนูแค่ขอว่าถ้าชอบตัวไหส่วนตัวไม่ต้องบอกใครก็ได้
และถ้าอยากจะบอกคนอื่น มันต้องมีสาเหตุ เหตุผล มีที่มาที่ไป อย่างของพี่ๆ ที่คุณพี่กล่าวให้หนูดู
เห็นมะ หนู จะเข้ามาดูข้อมูลของพี่ๆ แต่ไม่เคยเปิดกระทู้บอกใครต่อใครในเวปว่า ชอบส่วนตัว ชอบตาม ไม่ชอบสวนบ้างเลย
มันมีคะ คนที่เขาตาม (ไม่ต้องบังคับ) คือเขาจะติดตามทุกคนในเวปนี้เนื่องจากคิดว่าทุกคนมีข้อมูลเหตุผลที่ดีน่าเชื่อถือ
ฉนั้น คนเรานะ อย่าทำลายชื่เสียงตัวเอง อายเขา คะ
อย่าคิดแค่หนุกหนานคะพี่ คนดีๆ เขาเสียชื่อเสียงไปด้วย ( คือเขาจะคิดว่าเวปบางบอนไม่น่าเชื่อถือไงคะ ) ทำใจให้เป็นกลางแล้วพิจารณาตัวเองก่อนจะด่าใครเขา)ขอบคุณที่อยากเป็นจิตรอาสา แต่น่าจะให้มีเหตุ และผลมากกว่านี้หน่อย
ไม่โกรธกันนะคะ ติเพื่อก่อ ต่อไปจะได้มีคนนับหน้าถือตา
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

นิจจา2014

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 09:19 »
วันนี้ตามนี้ไม่เปลียนแปง.. :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

นิจจา2014

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 09:59 »
ผมก็เล่นเงินไม่ใช่เล่นเศษกระดาษ ก็ผมชอบ4ตัวนี้คุณจะให้ผมโฟสว่าชอบตัวไหนอีกก็มันชอบ4ตัวนี้คุณไม่เข้าใจเหรอ
ท่านอื่นที่ให้ตรงข้ามกับผม มีแต่ผมเอาวิเคราะห์ดูอ้อ มันจริงโว๊ยมันไม่ค่อยซ้อมมาผมก็ไม่ได้ติเขาไม่ได้ไปว่าเขาดีเสียอีก
ผมได้ความรู้ไปด้วย แล้วผมไปทำให้ใครเสียหายคุณอ่านดูดีๆคุณบ้าหรือเปล่าเนี๊ยโยนไปให้คนโน้นคนนี้ ก็ผมบอกแล้วงัย
ผมชอบส่วนตัวไม่ได้บอกให้คุณหรือใครเล่นตาม ผมมีสิทธ์โฟสบอกความรู้สึกของผมที่มันไม่ได้ผิดกฏหมายหรือระเบียบ
ข้อใหนคุณไม่ชอบก็ต้องเข้ามาดูสั้นๆง่ายๆแค่นี้ก็จบ..

เสือดำ 104

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 10:11 »
ใครบ้ากันแน่ (วะ)
แค่บอกว่า ถ้าชอบส่วนตัวไม่ต้องเอาเปิดกระทู้ก็ได้นี้ ชอบก็เล่นไป
คุณเป็นใครสำคัญแค่ไหน ถึงมีไรต้องมาเปิดกระทู้บอกคนอื่น แค่บอกว่าชอบ แปลกคน
ที่นี่เขาต้องการจิตรอาสาผู้เสียสละเพื่อส่วนรวม หาข้อมูลมาแบ่งปันกัน ไม่ได้แค่ เรื่องส่วนตัว เข้าใจไรง่ายๆ หน่อยพี่บ่าว
งั้นทีหลังหนู เปิดกระทู้บ้าง เผื่อใครเชื่อบอกว่า ชอบส่วนตัว เผื่อใครเห็นความสำคัญบ้าง อิอิ หนัก
วันนี้หนูชอบ แกงส้ม ชอบส่วนตัว ใครชอบมั่ง
แย่ ไร้เหตุผล คนเห็นแก่ตัว กลัวผิด เลยต้องดิ้น
ชายอกกี่ศอก นะเรา
จบแค่นี้ไม่มีตอนต่อไป สำหรับคนรับชอบ ไม่รับผิด
จำไว้นะพี่คำนี้ใช้ได้ตลอด " กัดกับเสือ ดีกว่ากัดกับคนโง่" ลองคิดดูว่าจริงมั๊ย และเพราะอะไร :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

เสือดำ 104

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 10:18 »
 คู่1.เล่น ชิงดำ ช.โค้วอยู่ฮะอีซูซุ (สานฝัน ศักดิ์นิรันรัตน์)น้ำหนักชั่งได้116ป.เท่าพิกัด เป็นมวยจังหวะเตะแข้งซ้ายได้รุนแรงอาวุธครบเครื่อง เป็นมวยฝีมือมีลูกเก๋าเกม หมัดศอกคมอาวุธนักแรงทุกลูกรุ่นนับน็อคได้ตลอดเวลาดูจากสภาพแวดล้อมแล้ววันนี้ชิงดำคงไม่ปล่อยให้ตัวเองตกรอบแน่นนอนเพราะถือว่าเจ้าตัวยังคงเป็นตัวเต็งอีกตัวแถมน่าเสื่อยังข่มกันอยู่หลายกิ๊กแล้วเชิงชกของชิงดำก็ชกสใตล์เดียวกับ วิษณุพร ส.จ.ต้อยแปดริ้ว
สำหรับคู่นี้ชอบไปที่ ชิงดำ ช.โค้วอยู่ฮะอีซูซุ จะชนะน็อคพยัคฆ์คำรณได้ อาวุธนักแรงทุกลูกโดยเฉพาะลูกเตะซ้ายและต่อยหมัด

คู่2.เล่น เพชรสมบัติ หมอเบสกมาลา (เพชสารคาม เชิงทะเลมวยไทยๆๆ)น้ำหนักชั่งได้116.4ป.เป็นมวยจังหวะเก๋าเกมเตะวางแข้งได้รุนแรงอาวุธออกได้รวดเร็วจังหวะแทงเข่าล็อคคอได้เสียบเข่าซ้าย,ขวา เด้งตีเข่ามีลูกกระตุกเหลียมชั้นเยี่ยมม,มีลูกศับศอกเสริมแกร่งค่อยรบกวนคู่ต่อสู้ คู่นี้ผมบอกได้ว่าสกุลชัยเล็กมีการหลงเหลี่ยมหลงเชิงตัวเองแน่นนอน
จังหวะของเพชรสมบัติได้ทั้งลุกและรับอย่าลืมว่าเหลี่ยมกระตุกของเพรชสมบัติชั้น ผอ.เลยนะครับแถมหน้าเสื่อก็ไม่ได้เป็นรองเท่าไร ค่ายศศิประภายิม+เอ็มยูเด้นก็ถือพอประมาณอยู่นะครับ ดุูตัวอย่างนี่
สำหรับคู่นี้ชอบไปที่ เพชรสมบัติ หมอเบสกมาลา อาวุธรวดเร็วมีหลักเหลี่ยมชั้นเยี่ยม,เก๋าประสบการณ์

คู่3.หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์(ศิษย์พ่อโจ้,ส.สมหมาย)น้ำหนักชั่งได้126ป.เท่าพิกัด เป็นมวยจังหวะเตะแข้งซ้ายได้รุนแรงอาวุธที่ถนัดคือลูกคีบคอแทงเข่าผมบอกได้เลยว่ามวยตัวนี้ก็เป็นขุนเข่าครีมล็อคอีกตัวล็อคได้จับหักคอตีเด้งตีเข่าขวาขวางหน้าแทงสลับเสียบเข่าซ้ายขวามีลูกกระตุกเหลี่ยม,เหลี่ยมมวยดีไม่เป็นสองรองคัยมีลูกอึดลูกทนหัวใจเกิน100%ขอแค่1-2-3อย่าพลาดยก4-5คีบคอตีตัวเดียวและน้ำหนักพิกัดต่อย126ป.สบายๆไม่ต้องคุมมากครับ
การฟิตซ้อม ซ้อมอยู่ค่ายจิตรเมืองนนท์มี อ.สมจิตร แว่นแก้วเป็นหัวหน้าคณะ พี่อ้วน จิตรเมืองนนท์ เป็นคนดูแลการฟิตซ้อมการฟิตซ้อม5-6วันหลังถือว่าซ้อมหนักครับซ้อมไม่มีสดุดกำลังใจน้องฟลุ๊คดีมากครับน้องฟลุ๊คบอกว่าไพท์นี้จะเก็บชัยชนะให้ได้เพื่อไปฝากคนที่เขารัก
สำหรับมวยคู่นี้ผมชอบไปที่ หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ ฝีมือไม่เป็นรอง,ความฉลาดมีมากกว่า,เหลี่ยมตัวดีกว่า,เข่าแทงแหลมกว่า,อาวุธหนักแรงทุกลูก)จัดเป็นที่เด็ดช่อง7สีได้เลยครับ :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

คู่4.เล่น เสือคิม ศิษย์ส.ท.แต๋ว น้ำหนัก121ป.เท่าพิกัด เป็นมวยจังหวะบุ๊สู้ดุดันอาวุธครบเครื่องจังหวะเตะต่อยรุนแรงมีลูกถนัดคือเข่าในเหนียวแน่นจับได้ล็อคตีเด้งตีเข่ามีลูกขวางหน้าแทงสลับซ้าย,ขวามีลูกต่อยหมัดที่ไว้ใจได้,และศอกขวาที่รุนแรงสำหรับเสือคิมเป็นมวยที่ไม่ค่อยมีหลักเหลี่ยมอาศัยลูกขยันเดินบดเดินบี้ตีเข่าสู้ได้5ยกสำหรับไพท์นี้เป็นการหวนมาเจอกันอีกครั้งหลังเสือคิมแพ้มาที่สตูลแบบพลิกแพ้ยก5
สำหรับคู่นี้ผมมองว่า เสือคิม ศิษย์ ส.ท.แต๋ว จะแก้มือได้อย่างแน่นนอนที่ช่อง7สีเพราะบวกเสียงเชียร์น่าเสื่อแล้วเสือคิมไม่เป็นสองรองคัยที่ช่อง7สี

นิจจา2014

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 10:23 »
เรื่องของคุุณจะโฟสว่าชอบอะไรก็เรืองของคุณไม่ได้เกียวกับผม
คนที่อ่านของผมที่เข้าใจมีเยอะแยอะ..ไรสาระเสียเวลาทำมาหากิน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal