เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนเสาร์-อาทิตย์ที่8-9มี.ค.นี้>!<  (อ่าน 34121 ครั้ง)

พญาแล นักสู้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณคับ@ท่านสนตามด้วยคนคับ

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ช่อง 3 ขอตามท่านสนทั้งหมดครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
โอ้  คาราวะ  เลย  ยอดเยี่ยมกระเทียมโทน  จริงๆ  ท่านสนทะเล  ถ้าไม่รังเกียจรับผมเป็นศิษย์สักคนได้ป่าวครับ   :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
ท่านสนเฉียบขาดมากครับ

โดยเฉพาะ สองคม ท่าน  :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ขอบคุณครับพี่สน

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:สะแด่วแห้วไปเลยน้องสนของพี่....เข้าทุกคู่เลยครับ...ขอบคุณมากๆครับ  ผมกลับบ้านเลยอะนะไม่เล่นแล้วไปลงนวมไก่จิบเบียร์เย็นดูทีวีที่บ้านในซุ้มไก่กลับเด็กดีกว่า555....ใด้ไม่มากครับ5-6 กำครับพอแล้ว อิ อิ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:
ยอดเยี่ยมอีกแล้วนายหัว(พี่สนทะเล)

สนทะเล

พรุ่งนี้จะฟลุ๊คแบบวันนี้อีกปล่าว น้อ.............อิอิ
สวัสดีครับ ท่านพญาแล+ท่าน อ.อัจฉริยะ+ท่านผู้กอง+น้องอุ๊+ท่านเม็ดทราย วาริน และพี่หนุ่มลำปาง วันนี้ขอโทษด้วยครับที่เพิ่งได้เข้ามาทักทายกัน เนตล่มครับเล่นได้บ้างไม่ได้บ้าง......ยังงัยช่อง7วันพรุ่งนี้ท่านใดมีอะไรดีๆอย่าลืมแนะนำกันบ้างนะครับ
**ขอบคุณ ท่าน อ.ด้วยครับสำหรับสองคม ครับผม :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
เยียมมากครับท่านสน  พรุ้งนี้ขอแบบนี้บ้างครับ :dookdik_smile-circle_49[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

S ห้องแซง

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
ขอบคุณครับอ้าย สน ช่อง3 สุดยอดมาก

สนทะเล

ขอบคุณครับท่านคม....น้องS.....น้องโย ช่อง7มีอะไรดีๆกระซิบบ้างนะครับ.... :Onion-s-97[1]:
ขอแบบแซ่บๆนะครับ.....

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
เหมาเป็นชุดเลยนะพี่ ฟอร์มเก่งกลับมาเเล้ว ยอดเยี่ยมหลายครับ

S ห้องแซง

วันนี้ บ้านเราน่าจะรับตังค์ กันทั่วหน้า ขอบคุณนะครับ พี่ สน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:สุดยอดครับท่าน

สนทะเล

เหมาเป็นชุดเลยนะพี่ ฟอร์มเก่งกลับมาเเล้ว ยอดเยี่ยมหลายครับ
ขอบคุณครับน้องหรั่ง....สู้กันต่อครับพรุ่งนี้ :Onion-s-97[1]:

กิตติพงษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 14
สุดยอดอีหลีเด้อ....อ้ายสน...ขอคาราวะ :dookdik_smile-circle_83[1]:
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43

สนทะเล

ขอบคุณท่านkittipong2535+น้องS.............ด้วยนะครับ
พิเศษ....แด่น้องบิ๊กนะครับ[/size].......ขอให้มีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มเมืองเด้อครับน้องชาย.....
จากใจครับ.. :dookdik_smile-circle_94[1]:

กะจู๋

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับพรุ่งนี้จัดเต็มเลย ลวดเพ่........ตามแบบสุดซอยเลยครับ
สมาชิกใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวไว้จักคนแนเด้อ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับพรุ่งนี้จัดเต็มเลย ลวดเพ่........ตามแบบสุดซอยเลยครับ
สมาชิกใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวไว้จักคนแนเด้อ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
สวัสดีครับท่าน กะจู๋.....ด้วยความยินดีนะครับ บ้านบางบอนเรามีหลายๆท่านที่มีทัศนะดีๆนะครับ ลองเลือกแล้วจิ้มดูนะครับ....
ช่องนี้ขอบอกตามตรงนะว่าตัวแปรมันเยอะจริงๆครับ.....ส่วนตัววันนี้มีมั่นใจอยู่2-3ตัวครับ

กะจู๋

• มวยใหม่
  • **
สวัสดีครับท่าน กะจู๋.....ด้วยความยินดีนะครับ บ้านบางบอนเรามีหลายๆท่านที่มีทัศนะดีๆนะครับ ลองเลือกแล้วจิ้มดูนะครับ....
ช่องนี้ขอบอกตามตรงนะว่าตัวแปรมันเยอะจริงๆครับ.....ส่วนตัววันนี้มีมั่นใจอยู่2-3ตัวครับ

:dookdik_smile-circle_58[1]:มีเบอร์ไหนบอกให้นะครับ.      รวยยกันคนๆท่านนคัับ
หาเงินดาวรถให้เมียครับ :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
พี่สน พี่ S
ตัวไหนคะตกลง สองคู่ไว้สู้กับเซียนช่อง 7 อะ
หนูยังไม่ทราบเลย กรุณาชี้แนะด้วยคะพี่
ขอบคุณคะ
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง7 วันนี้เน้นมวยรองครับ**
1.ชิงดำ ช.โค้วยู่ฮะอีซุซุ มวยฝีมือครบเครื่องเก๋ากว่า รูปร่างได้ลอยกว่า ไฟท์ที่แล้วถ้าไม่พลาดโดนก้านคอซะก่อนมองว่าไม่ใช่งานง่ายของเจ้าขุนเข่าสายฟ้าฟาดแน่ วันนี้เจอมวยรูปร่างใกล้เคียงกัน มองว่าผ่าน***

2.เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา มวยฝีมือครบเครื่องเก๋ากว่า แต่วงในมองว่ายังเป็นรองนิดๆ ยังชอบมวยเก๋ากว่าครับ รองๆอีกตัว

3.ฤทธิชัย ศิษย์ สจ.เปี๊ยก มวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรงปล้ำตีดี ระยะประชิดมีศอกบวก...การเตรียมตัวมองว่าดีกว่า ***น่ารองมากๆ

4.เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย รูปร่างเสียเปรียบแต่มวยจังหวะฝีมือจังหวะดี.....วงในมีลูกแทงยัดใส้แล้วหักเททิ้ง...วงนอกมีแข้งซ้ายที่ออกได้เป็นชุดๆ วันนี้ต่อยกลางวันถ้าไม่หมดมองว่าม้วนเดิม

**สองคู่สู้เซียน..เน้นๆ/ชิงดำ ช.โค้วยู่ฮะอีซุซุ /ฤทธิชัย ศิษย์ สจ.เปี๊ยก

เล่นมวยทุกวันนี้ เข้าตัวถูก อย่าลืมบังทุน ได้น้อยดีกว่าเสียนะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณครับ. :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]:

คนพิบูลฯ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
วันนี้ขอนั่งรถไปด้วย อีกสักวันนะครับ

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
3/4 รองมา  รองมา  ขอบคุณคับพี่สน :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

กะจู๋

• มวยใหม่
  • **
วันนี้ขอนั่งรถไปด้วย อีกสักวันนะครับ
[/quot
ผมไปด้วยคนครับจองตั๋วไว้ตั้งแต่เมืีอวานแล้วครับรถเราไปจอดที่โชคชัยนะครับ
ขอบคุณมากๆครับวันไหนได้เป็นเสี่ยจะพาไปเบาแข้งขา.    ครับ :dookdik_smile-circle_93[1]:

สนทะเล

วันนี้รถไฟโดนระเบิดซะแล้วครับ..... :Onion-s-98[1]:
ขอโทษท่านที่ติดตามด้วยครับ.วันนี้บาดเจ็บครับมวยรองพ่ายเรียบ...
สำหรับท่านที่เล่นช่องฟาร์มนะครับ......
มวยชอบ ฟาร์มแชแนล
1.โกปี้    ป.เตละกุล มวยฝีมือเหลี่ยมเชิงดี แต่ยืนระยะยังมองว่าเป็นรอง
2.เดชดำรงค์  เชนหัวไทร คู่ชกได้กระดูกแต่ห่างหายไปนาน น่าจะกินกันที่สภาพ
3.เพชรสมุย  เกียรติเทพพิทักษ์ ตามโปรแกรมต้องเจอกับเด่นไสเจริญ....เล่นมวยตัวยืนในรายการดีกว่าเพราะคู่ชกมวยมาแทน
4.เพชรพิปูน  เทศบาลเขาพระ คู่นี่เจ้าเพชรแดงเคยชนะมาและเข้ารอบไปแล้ว เล่นระวังกันด้วยนะครับ
----------------------------------------------------------

S ห้องแซง

สู้ๆๆครับท่านพี่ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

S ห้องแซง

สู้ๆๆครับท่านพี่ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:
รอคิดตามพี่ สน เหมือนเดิมครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
เอาใหม่นะพี่สน

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal