เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: _________น่าเล่นที่สุดประจำรายการ7สี___________  (อ่าน 8448 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
มะเฟื่องเล็ก ต ภาคิน

ถ้าเป็นอย่างที่ตาเห็นมวยตัวนี้น่าเล่นดีนะ เปิดหัวตัวนี้ใช่สุด เห็นข้อได้เปรียบเยอะอยู่ หน้าเสื่อความเชืี่อถือมันมองว่าโอเค บวกฟอร์มหลังอันจัดจ้าน น่าจะช่วยการรันตีได้สำหรับนักมวยคนนี้

สกุลชัยเล็ก เอ็กซิลิคอนยิม

มวยคนนี้มันใช่สมองสู้มองเกมส์การชกตรงข้ามออกไม่ยาก ถ้ามวยเข่าเล่นวงในมันมีศอกมาเเจมเเน่ ถ้าวงนอกตัวนี้กินเเน่ๆ ถ้าทำได้ตามตัวนี้ไม่ติด เเต่อย่าประมาทนะครับมองกันดีๆความจริงน้ำหนักน่าจะเอาต่ำกว่านี้ก็ได้ ครั้งนี้ยังมองว่าน่ากลัวอยู่นะ บังด้วยคู่นี้ตรงข้ามถ้ามาเล่นเข่าปลายๆบวกกับช่วงชกที่สูงกว่ามันเเทงเข่าตากรรมการ ระวังด้วยครับ

[color=blueเอกฤทธิ์ ม กรุงเทพธนบุรี[/color]

ครั้งนี้จะผมลองเสี่ยงกับมวยคนนี้ดูครับ ขอเเค่คุมจังหว่ะดีๆ อย่าประมาทอย่าเร่งมากมองเเล้ว จะชนะได้  ตรงข้ามถ้าเข้าวงในไม่ติด ผมว่าสู้วงนอกเอกฤทธิ์ไม่ได้ฉลาดนะมวยคนนี้  ครั้งนี้ถ้ามาสู้ มองว่าน่าเล่นมากๆขอเเค่คุมจังหว่ะดีๆ เเค่นี้ผมก็พอใจเเล้ว ถ้าจะเสียผมก็ยอมครับ

เมธี สจ ต้อยเเปดริ้ว

มวยคนนี้ผมมองว่าสู้ได้สบาย ตรงข้ามมีเเค่หน้าเสื่อผมหมดเยอะเเล้วกับพี่น้อง ศร คิดง่ายๆครับ เห็นการยืนระยะที่ชนะมาครบ ห้ายกของมวยคนนี้เมื่อไร(ศรทอง). ล่าสุดก็เเสนเก่งปีที่้เล้ว เเล้วครั้งนี้เจอมวยยืนระยะปลายๆสู้เขาไล่เเขน ความตั้งใจสูง ผมชอบมากๆนะมวยหัวใจเเบบนี้ วันนี้ลดเยอะอยู่นะศรทอง อย่าคิดว่าไม่มีปัญหา วันนี้น่าเล่นเมธีครับผม

12:00ผมจะมาเน้นๆเพื่อความมั่นใจครับ เมื่อวานไม่ฟังฟ้าฟังฝนเจ็บตามเคยครับวันนี้ผมมั่นใจด้วยกระเเสการเล่นของคนส่วนมาก

ประติมากรรม

Re: _________น่าเล่นที่สุดประจำรายการ7สี___________
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 11:17 »
ผมก็ค่อนข้างจะนับถือความคิดตัวเองนะครับผิดบางถูกบางผมไม่ซีเรียส เเต่เที่ยงจะมาบอกตัวนี้ชนะเเน่100เปอร์เซ็นค่อนข้างมันใจนะจากที่ตามดูมวยมาสามวัน เข้าตลอดเลย

ประติมากรรม

Re: _________น่าเล่นที่สุดประจำรายการ7สี___________
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 11:44 »
รออีกเเปปครับคุมค่าเเก่การรอเเน่

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 12:06 »
[size=pt]มะเฟื่องเล็ก ต ภาคิน[/size]

ตัวนี้ชนะเเน่ครับ ผมมั่นใจ100เปอร์เซ็น หากเเพ้ผมจะขอหยุดครับ เเล้วจะกลับมาภาคใหม่ครับ คู่เเรกนะครับตัวนี้ ชื่อเขียนผิดด้านบน

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 12:15 »
ย้ำนะคร้บคู่เเรก เล่นมุมเเดง มะเฟื่อง ชื่อเรียกยากสับสนครับ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 14:11 »
กินนิ่มๆ

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 14:40 »
มะเฟื่องเล็ก ต ภาคิน

ถ้าเป็นอย่างที่ตาเห็นมวยตัวนี้น่าเล่นดีนะ เปิดหัวตัวนี้ใช่สุด เห็นข้อได้เปรียบเยอะอยู่ หน้าเสื่อความเชืี่อถือมันมองว่าโอเค บวกฟอร์มหลังอันจัดจ้าน น่าจะช่วยการรันตีได้สำหรับนักมวยคนนี้

สกุลชัยเล็ก เอ็กซิลิคอนยิม

มวยคนนี้มันใช่สมองสู้มองเกมส์การชกตรงข้ามออกไม่ยาก ถ้ามวยเข่าเล่นวงในมันมีศอกมาเเจมเเน่ ถ้าวงนอกตัวนี้กินเเน่ๆ ถ้าทำได้ตามตัวนี้ไม่ติด เเต่อย่าประมาทนะครับมองกันดีๆความจริงน้ำหนักน่าจะเอาต่ำกว่านี้ก็ได้ ครั้งนี้ยังมองว่าน่ากลัวอยู่นะ บังด้วยคู่นี้ตรงข้ามถ้ามาเล่นเข่าปลายๆบวกกับช่วงชกที่สูงกว่ามันเเทงเข่าตากรรมการ ระวังด้วยครับ

[color=blueเอกฤทธิ์ ม กรุงเทพธนบุรี[/color]

ครั้งนี้จะผมลองเสี่ยงกับมวยคนนี้ดูครับ ขอเเค่คุมจังหว่ะดีๆ อย่าประมาทอย่าเร่งมากมองเเล้ว จะชนะได้  ตรงข้ามถ้าเข้าวงในไม่ติด ผมว่าสู้วงนอกเอกฤทธิ์ไม่ได้ฉลาดนะมวยคนนี้  ครั้งนี้ถ้ามาสู้ มองว่าน่าเล่นมากๆขอเเค่คุมจังหว่ะดีๆ เเค่นี้ผมก็พอใจเเล้ว ถ้าจะเสียผมก็ยอมครับ

เมธี สจ ต้อยเเปดริ้ว

มวยคนนี้ผมมองว่าสู้ได้สบาย ตรงข้ามมีเเค่หน้าเสื่อผมหมดเยอะเเล้วกับพี่น้อง ศร คิดง่ายๆครับ เห็นการยืนระยะที่ชนะมาครบ ห้ายกของมวยคนนี้เมื่อไร(ศรทอง). ล่าสุดก็เเสนเก่งปีที่้เล้ว เเล้วครั้งนี้เจอมวยยืนระยะปลายๆสู้เขาไล่เเขน ความตั้งใจสูง ผมชอบมากๆนะมวยหัวใจเเบบนี้ วันนี้ลดเยอะอยู่นะศรทอง อย่าคิดว่าไม่มีปัญหา วันนี้น่าเล่นเมธีครับผม

12:00ผมจะมาเน้นๆเพื่อความมั่นใจครับ เมื่อวานไม่ฟังฟ้าฟังฝนเจ็บตามเคยครับวันนี้ผมมั่นใจด้วยกระเเสการเล่นของคนส่วนมาก
ไม่ต้องหนีไปไหนหรอกครับ   ถูก4ตัวแบบนี้  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 14:42 »
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 14:48 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 14:50 »
ขอบคุณครับอาทิตย์หน้าเอาใหม่ วันนี้ฟลุ๊กครับ เเต่ตัวเเรกมั่นใจมากๆครับ พลิกชนะราคาเเพงซ่ะด้วยหวังว่าคงจะ อิ่มกันนะครับ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 15:34 »
ไม่รู้ว่าพี่บิ๊กพรานพร้าวจะตามหรอเปล่าน้อ ผมเอาคืนเเทนอาทิตย์ก่อนเเล้วนะพี่

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 15:53 »
ท่าบอกช้ากว่านี้ ผมคงไม่ชนะแน่ๆ เพราะต้องคิดก่อน
 ขอบคุนมากครับ :dookdik_smile-circle_88[1]: บอกกันไห้เร็วกว่านี้ ก็จะดีมากๆครับ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 16:00 »
ครับผม หวังว่าคงจะอ่ิมนะครับท่าน ยินดีด้วยครับ

:Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_66[1]:

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 19:31 »
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 19:49 »
ไห้ไปคนเดียวเลย สุดยอด

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 20:44 »
สบายดีครับ หรั่ง ช่วงนี้ไม่ได้เข้าตู้ได้ข่าวว่าหรั่งฮอตเหลือเกิน ยังไง อาทิตย์หน้า อย่าลืมพี่บิ๊ก คนนี้ละกัน
ขอบคุณครับ

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 20:46 »
เอาไป 4 likes.

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 16, 2014, 20:57 »
ครับพี่ ขอบคุณครับ ไม่ลืมครับพี่ อาทิตย์หน้าเอาใหม่ครับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal