เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ซูมก็รู้..คู่1คู่2ช่อง3 ใครได้ที่3 ใครได้แชมป์มวยรอบอีซูซุ $$$$$  (อ่าน 24450 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
http://][/img]
          ผมจะฟันธงคำตอบไว้ในยูทูปเท่านั้น  แฟนคลับของผมอดใจรอหน่อยนะครับ     กระทู้นี้ไม่มีบรรยาย..  ผมมั่นใจว่า..วันเสาร์นี้พี่น้องต้องโชคดีกันถ้วนหน้า..
          ก่อนถึงวันมหาโชค...พี่น้องท่านใดต้องการแสดงความคิดเห็น..เต็มที่ครับ  กระทู้นี้เปิดกว้างดั่งทะเลอยู่แล้ว  เชิญเด๊อ คับ เด๊อ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
จัดมาครับท่าน ไฟหนาว :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
ขออนุญาตฟันธงครับ..ท่านไฟหนาว..ตามที่ดูฟอร์มการชกามตลอด....เทหมดหน้าตักครับ......ชนะจน..............หายจนแน่นอนครับ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
แก้วสัมฤทธิ์ มีดีกว่าที่คิด ใกล้วันจะมาบอกครับสมาชิก

niksamit

• ชอบกด Like + 15
รอท่านคนธรรมครับน่าจะมีดีมาให้สมาชิกเรา

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

ไฟหนาว

ขอบคุณ..คนกู้ภัยที่มาเยี่ยมเยียนครับ      คนนี้..ท่านว่าโอกาสได้รองแชมป์อันดับ 3  หรือเปล่า

ไฟหนาว

และ คนนี้ล่ะครับ  มีโอกาสได้รองแชมป์อันดับ 3  มวยรอบอีซูซุ ครั้งที่ 24 วันเสาร์นี้ หรือเปล่าครับ ?

ไฟหนาว

ดูอีกทีครับ...  นักชกคนนี้  จะได้ที่ 3 มวยรอบหรือเปล่า คำถามที่รอคำตอบ

ไฟหนาว

ชนะจน  พีเค.แสนชัยมวยไทยยิม..นักชกคนนี้ท่านว่าจะได้แชมป์มวยรอบอีซูซุหรือเปล่าครับ ?

ไฟหนาว

ท่านว่าใครคือแชมป์ครับ เอกชนะชัย หรือ ชนะจน ?

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ชนะจน...ครับท่าน..เซียนล็อกไว้ให้เรียบร้อยแล้ว :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

http://][/img]
คำถาม..ที่..รอคำตอบ.. :Onion-s-26[1]:

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ที่3 ต้องชาญชัยครับนอนหลับกินอิ่มกว่ากันตรงข้ามผมเคยบอกตั้งแต่รอบแรกๆแล้วว่านักมวยตัวนี้เก่งแต่การฟิตซ้อมไม่มาตรฐาน ทีั1 ต้องแก้วสัมฤทธิ์ จำได้เปล่าครับตัวนี้เคยต่อยมวยรอบมาก่อนรุ่นๆ มวย สุโขทัยที่ได้แชมป์ ตัวนี้ได้เข้ามวยรอบเพราะตอนนั้นเขาดูเก่งมากแต่กระดูกอ่อนกว่าใครเขา ถูกมวยสามารถน็อคไปทีจำได้ แต่ที่แสดงว่าเขาได้กลับมาแล้ว ก็ปราบเจ้าชาญชัยขาดลอยทั้งที่ตอนนั้นต่อยแต่กับมวยฝรั่ง ถึงวันนี้อัดมวยของก้าวไกลไม่ได้ลุ้นสักแอะ ตัวนี้แหละที่เคยชนะออมสินเล็ก แม้ว่าจะพลิกแบบแปลกๆก็ตาม และ ที่สำคัญมวยตัวนี้ไม่เก่งแต่อาศัยตัวใหญ่ยาว เท่านั้นเองครับ ถ้าจะชนะหนนี้ก็จะชนะแบบแปลกๆ แต่ตามฟอร์มแล้ว อ้อมน้อยคือถิ่นทำมาหากินของศรีเมะองเขาครับ ไม่ใช่ราชดำเนินถิ่นชองชนะจนแน่นอน

ไฟหนาว

ขอบคุณ..คนธรรม..บอกเหุผลไว้น่าฟังครับ  คิดต่างกัน เรื่องปกติ       มวยคู่ 1 และ 2 เสาร์นี้ เชื่อว่าได้ลุ้นกันถึงเงินแน่นอน       ก็มวยยักษ์มวยใหญ่ใส่กันนี่ครับ.. ก็มันใหญ่จริงๆนี่นา..ท่านเชื่อหรือยัง..

ไฟหนาว

กระแสนักมวยที่จะได้ครองแชมป์มวยรอบอีซูซุ ครั้งที่ 24  และรางวัลอีกมูลค่านับล้านบาท    เริ่มแรงขึ้นทุกวันแล้วครับ..   เกจิหลายสำนัก ชี้ไปทางนักมวยคนนี้      ได้เปรียบทั้งฝีมือ ความเก๋าส์  ใจสู้เกินร้อย  เสียเปรียบแค่รูปร่างอย่างเดียวเท่านั้น..   พี่น้องคิดเห็นอย่างไรก็เชิญนะครับ   สำหรับผม..ทำยูทูปเสร็จแล้ว..   ใครอยากรู้ว่าผมฟันธง..ใครได้รองแชมป์อันดับ 3  และใครได้แชมป์..    กรุณาอดใจรอวันศุกร์ครับ   ไม่เกินเที่ยงครับ..      หมัดมวยชนะแพ้กันได้..บางทีก็ต้องอาศัย โชควาสนาของนักมวย และ ที่สำคัญงานนี้..ต้องวัดดวง ทั้งนักมวยและ ผู้เล่นหน้าตู้ด้วย  ท่านว่าจริงไหม ?

แสนนำพล

• ชอบกด Like + 12
ผมชอบรวยหรือมีตังครับผม

ไฟหนาว

ขอบคุณ กมลวรรณครับ...คู่ชิงที่ 3 สบายหน่อย  แต่คู่ชิงปวดกระโหลกแน่..   ยังงัยก็..

ไฟหนาว

ช่วยเชียร์ผมด้วยครับ..

พญาแล นักสู้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2

ผู้ชายนับสาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
รอครับท่านพี่

ไฟหนาว

ขอบคุณพญาแล นักสู้...ผู้ชายนับสาม..     รอดูยูทูปที่ผมฟันธงไว้..พรุ่งนี้ก่อนเที่ยงครับ..  รีบปล่อยของเร็วกลัวเรตแพงอ่ะ...      คู่ชิงใครก็หวังแชมป์ครับ  เพราะชนะครั้งนี้...รวยไม่รู้เรื่อง ได้ทั้งเงิน ทั้งรถ เข็มขัดแชมป์  แถมได้เป็นตัวแทนชกมวยศึกไทยไฟต์อีก..  โฮ้ย คิดแล้วกลุ้ม..ต้องมีคนล่ะชนะ..ชัวร์ๆ..   แต่ที่ผมฟันธงไว้มั่นใจได้ 1 ตัวครับ  อีกตัวบ่องตง 50-50       ทางฝ่าย เอกชนะชัย...ลูกเพ่ใหญ่ ศรีเมือง เขาก็มั่นใจเด็กเขาเหมือนกัน เพราะตามสถิติ มวยเขาที่เข้าชิง..ไม่เคยพลาด..

ไฟหนาว

ดูจาก โหงวเฮ้ง เล็งลัคนา ท่านว่าใคร แจ่มใสกว่ากัน...

ไฟหนาว

วันนี้ไม่เกินเที่ยง

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
[size=24ptรอลุ้น........ครับท่าน
                                  :Onion-s-26[1]:
[/size]

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
ลุ้น.......................มีแต่รวย.................ครับท่าน

:Onion-s-26[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
คู่นี้บอกได้เลยมีแต่ชนะครับพี่ ไม่ชนะชัย ก็ชนะจนครับ ไม่ได้ฟังธงนะครับพี่แดงแต่อะไรมันจะเหมาเจาะขนาดนี้ :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

SATAN 11

ขออนุญาตแจมอีกครั้งนะครับท่านไฟหนาว.............. เทหมดหน้าตักครับ......ชนะจน..............หายจนแน่นอนครับ... :Onion-s-98[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณ แมวเซา....ขอบคุณ เขยหล่า พูดอีกก็ถูกอีกนั่นแหละเนาะ  ขออภัยที่นัดแฟนๆไว้ก่อนเที่ยง  พอดีมีงานด่วนต้องขึ้นตัดกิ่งไม้..    ตอนนนี้เสร็จแล้ว...เหนื่อยหน่อย แต่งานก็ลุล่วงไปด้วยดี       ถึงเวลาที่ผมจะเอาโชคลาภมาฝากพี่น้องแล้วครับ...
           มวยรอบอีซูซุจะปิดฉากลงในวันเสาร์นี้แล้ว     คู่แรกชิงรองแชมป์อันดับ 3...ยอดพยัคฆ์ ตักกับ ชาญชัย คู่ที่ 2  ชิงแชมป์ ระหว่าง  เอกชนะชัย  ใส่กับ  ชนะจน     คนไหนชนะ รวยไม่รู้เรื่องเลยครับ....   ทุกคนมีโอกาสพอๆกัน       สำหรับมุมมองของผม   จากการวิเคราะห์ก่อนเกม    ผมเช็คข้อมูลของนักมวยอย่างละเอียดแล้ว...จึงฟันธงลงไว้ในยูทูป ทั้ง 2 คู่   ใครจะได้อันดับ 3  ใครจะได้แชมป์...อยากรู้คลิกดูยูทูปได้เลยครับ....

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

Amphon

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณท่านไฟหนาว.   ที่อุตสาห์สืบค้นข้อมูลมาฝากพี่น้องชาวบางบอนของเรา แต่บทสรุปทั้งชิงที่ 3และชิงชนะเลิศผมว่าภาพที่โตโน่ถือมันไม่ชัดเจนเท่าที่ควร ขอความกรุณาจากท่านไฟหนาวอีกนิดถ้าจะให้ดีระบุชื่อไปเลยครับชาวบางบอนจะได้เข้าตัวถูกแล้วรวยไปพร้อมๆกันครับ ขอบคุณในความกรุณาครับ       

niksamit

ใช่...ได้โปรดบอกชื่อนักมวยได้ไหมเพราะโทรศัพย์ผมดูยูทูปไม่ได้ติดตามตลอดขอบคุณล่วงหน้า

ไฟหนาว

ขอบคุณครับท่าน amphon..   ยูทูปทำแล้วแก้ไขไม่ได้ครับ     แต่หากท่านติดตามข้อมูลผมที่นำมาเสนอ ท่านจะรู้ทันทีครับว่า..นักมวยคนนั้นคือใคร...ผมนำรูปมาจากเฟสของเขา..ซึ่งมีมากมาย..  ผมก็เลือกเอามาใช้      นักมวยคู่ที่ 1...ก็มีแค่ ยอดพยัคฆ์ กับ ชาญชัย      คู่2  เอกชนะชัย กับ ชนะจน     ผมไม่เชื่อหรอกครับว่าท่านดูหน้านักมวยไม่ออกว่าเป็นใคร..     ขออภัยด้วยนะครับท่าน niksamit  ผมช่วยท่านไม่ได้จริงๆ...ผมไม่อยากบอกชื่อนักมวยที่ผมฟันธงลงในกระทู้  นอกจากดูจากยูทูปเท่านั้น  เพราะกลัวราคาเรตแพงจนเล่นกันไม่ได้        อีกอย่างมวยที่ผมฟันธงไว้..ใช่จะชนะล้านเปอร์เซ็น..  อาจจะแพ้ทั้งคู่   ชนะ1 แพ้ 1    แต่ผมขอยืนยันว่า ไม่เคยผิดหมดแม้แต่ครั้งเดียว       เอาอย่างนี้นะ..ใครที่ดูยูทูปของผมแล้ว ช่วยส่งซิกบอกท่านทั้งสองด้วยครับว่า คู่1 ผมให้มุมอะไร  คู่ 2 ผมออกมุมไหน....กรุณาอย่าบอกชื่อนักมวยนะครับ  ขอขอบพระคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ผู้ชายนับสาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณท่านไฟหนาว.   ที่อุตสาห์สืบค้นข้อมูลมาฝากพี่น้องชาวบางบอนของเรา แต่บทสรุปทั้งชิงที่ 3และชิงชนะเลิศผมว่าภาพที่โตโน่ถือมันไม่ชัดเจนเท่าที่ควร ขอความกรุณาจากท่านไฟหนาวอีกนิดถ้าจะให้ดีระบุชื่อไปเลยครับชาวบางบอนจะได้เข้าตัวถูกแล้วรวยไปพร้อมๆกันครับ ขอบคุณในความกรุณาครับ     
ชิงที่สามท่านไฟหนาวให้
ชิงที่ 3 มวยรอบอีซูซุ
ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม ชิงแชมป์ เอกชนะชัย ม.กรุงเทพธนบุรี

ไฟหนาว

แหล่วๆๆๆๆๆๆ...ความลับรั่วซะแล้ว........ผมบอกอย่าบอกชื่อนักมวย ท่านผู้ชายนับสามบอกหมดเลย.....เอ้าล่ะเลยตามเลย...ไม่ว่ากันอยู่แว้วววววววววววววววววววววววววววววววววว.....
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: 

niksamit

ขอบคุณชายนับสามและท่านไฟหนาวด้วยที่กรุณา ทีนี้ขึ้นอยู่กับดวงแล้วหล่ะสมาชิก

ไฟหนาว

ท่าน niksamit   ครับ...    เมื่ออยู่หน้าตู้เราต้องตัดสินใจเอง    อย่าฝังใจเชื่อโดยไม่หยุดคิด...แม้แต่ข้อมูลที่ผมให้..    ถึงอย่างไร สำหรับผม..มีแต่ความปรารถนาดีแก่พี่น้องเท่านั้น.. ผมไม่บังคับใครให้เล่นมวยตามที่ผมบอกในยูทูป...แต่เมื่อผมฟันธงแล้ว ผมก็มั่นใจว่าเล่นแล้วได้เงินใช้แน่นอน... แต่อย่างหนึ่งที่ผมเตือนไว้คือ มวยมีชนะมีแพ้ได้เสมอ..    ระหว่างมวยชกต้องดูซิก และฟังพวกเล่นหูด้วย..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
           ท่าน niksamit   ครับ...    เมื่ออยู่หน้าตู้เราต้องตัดสินใจเอง    อย่าฝังใจเชื่อโดยไม่หยุดคิด...แม้แต่ข้อมูลที่ผมให้..    ถึงอย่างไร สำหรับผม..มีแต่ความปรารถนาดีแก่พี่น้องเท่านั้น.. ผมไม่บังคับใครให้เล่นมวยตามที่ผมบอกในยูทูป...แต่เมื่อผมฟันธงแล้ว ผมก็มั่นใจว่าเล่นแล้วได้เงินใช้แน่นอน... แต่อย่างหนึ่งที่ผมเตือนไว้คือ มวยมีชนะมีแพ้ได้เสมอ..    ระหว่างมวยชกต้องดูซิก และฟังพวกเล่นหูด้วย..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
ไม่ฟังอะไรทั้งสินครับ จัดหนักครับ2ตัวนี้ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เอาอีกแหล่ว..โยนครฐม..ไม่ฟงไม่ฟังอะไรเลย     มั่นใจหรือว่าผมฟันโชะ ต้องเข้าเป้าหมด...ก็ขอบคุณครับ    ผมก็เอา 2 ตัวนี่แหละ    เป็นไรเป็นกัน...เอ้าใครดูยูทูปแล้ว จะไปทางเดียวกับผมบ้างครับ  ขอเสียงหน่อยเร้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว....

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
คู่เเรกผมหวั่นๆ เรื่องลึกลับอ่ะพี่ไฟหนาว เเต่ผมก็ต้องดูลมก่อนครับมันจะไปทางไหน

ดูคนพากย์บอกก่อนสักยกค่อยจัดครับพี่ ทรงมวยเกมส์การชกดูออกเเล้วว่าทรงไหนกัน

คนไหนมาผิดรูปทรงเล่นตรงข้ามๆหนักๆครับพี่

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
ชาญชัย+เอกชนะชัย ขอเข้าป่าไปคนเดียวนะครับ :Onion-s-113[1]:

ชอบใหญ่+ยาวครับ :Onion-s-113[1]:

niksamit

ขอบคุณท่านไฟหนาวที่เตือน แต่ผมคิดว่าไม่มีใฅรคนไหนหรอกนะที่ให้มวยแล้วอยากให้แพ้ โดยเฉพาะท่าน ผู้มีชื่อเสียงในการวิจารย์มวย ผมจะไม่ดูซิกดูมวยเพราะผมจะแทงเรตโต๊ะต่อต้องต่อเป็นรองต้องรองผิดถูกไม่ว่ากันครับ   

ไฟหนาว

ผมก็ได้ข่าวมาเหมือนกัน   ไอ้เรื่องที่จะทำให้เราหลงกระแสน่ะครับ...   สิ่งเหล่านี้แหละจะทำให้เราขาดความมั่นใจ..       เหมือนข่าวลือว่า เสือคิมโดนยา..คนเชื่อเลยแห่เล่น เพชรบ้านแขกทีเด็ด ผล..หมดตรูดดดดดดดดดดดดด....555....
            นี่ก็เริ่มแล้วขบวนการป่วนเสาร์อาทิตย์..     ผมก็งงเต็กอยู่ทุกวันนี้..  ชาญชัย โผล่มาได้งัย...ชกมวยรอบ 3 ครั้ง ไม่เคยชนะใครเลย ฮ่วย..      ผมบอกแค่นี้ พี่น้องคงมองออกนะครับ..     หาก ชาญชัยชนะ ผมต้องส่องกระจกดูตัวเอง แล้วพูดกับกระจกว่า ไอ้บ้าเอ็งมองมวยเป็นหรือเปล่า..ไอ้หอก..

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
นี้เเละพี่ไฟหนาว ผมนี้เปลี่ยนมวยชอบเปลี่ยนกระเเสเพราะข่าวนี้เเละครับ

ส่วนเรืี่อง เสือคิม ผมโชคดี ที่ไม่ได้เข้ามาดูบางบอนเเบบละเอียดเปิดเข้ามาดูเรตเเล้วก็ไป

เเล้วอีกอย่างวันนั้น เสือคิมไม่เร่งต่อยหมัด ชั่งเป็นใจ บวกกับ พี่เด็กเมืองลุง ได้บรรยายเกมส์

การชกคู่นี้ไว้่ที่เว็ปเพื่อนบ้าน ต้นเสือคิมเร่งปลายๆมันหมด ครั้งนี้เสือคิมตัวนี้เลยพากินเเบบสบายใจครับพี่

คู่เเรกจัดไปเลยพี่ ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม ยาวๆๆครับพี่

ขอบคุณครับที่เตือน :Onion-s-97[1]:

รอดูน้ำหนักอิกทีครับ :Onion-s-97[1]:

SATAN 11

ท่านไฟหนาวครับผมขอโทษครับที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นในกระทู้ของท่าน...และความคิดเห็นไม่ตรงกับท่าน...มิน่า..ท่านไม่ทักผมเลย....แต่ผมก็เคยเข้ามาแสดงความคิดเห็นในกระทู้ของท่านหลายครั้ง....ซึ่งท่านก็เปิดกว้าง...........แต่ครั้งนี้ผมก็แสดงทัศนะก่อนท่านจะฟันธงในยูทูปนะครับ.....ขอโทษครับ.....ต่อไปไม่บังอาจหรอกครับ......... :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

ท่าน satan 11   ผมต่างหากที่ต้องขออภัยท่าน   ที่ไม่ได้คุยกับท่าน..    อาจเป็นเพราะมีหลายคนเข้ามาแจม     ไม่ต้องคิดอะไรมากนะ    ผมไม่ใช่คนคิดเล็กคิดน้อย   ผมเคารพในการแสดงออกของทุกคน   ผมไม่ใช่เทวดาที่จะรู้หมดทุกเรื่อง      การให้ทัศนะของผม  ท่านมั่นใจได้ว่า...ไม่ใช่นั่งเทียน  ไม่ใช่เดา หรือลอกคนอื่นเขามา..   ผมมีข้อมูลเป็นอาวุธครับ    มวยแต่ละตัว มีจุดอ่อน จุดแข็งตรงไหน...และสิ่งแวดล้อมเป็นอย่างไร    ทุกตัวอักษรกลั่นออกมาจากความจริงใจเสมอ    ต้องชัวร์..ไม่มั่วนิ่มเด็ดขาด
               มวย 2 คู่แรก ระว้ง อาจมีพลิกให้เห็น....คู่ชิงแชมป์  50-50    มีดีคนละอย่าง และมีจุดอ่อนคนละอย่าง..ต้องวัดดวงครับ    ผมบอกท่านเลยว่า  หาก เอกชนะชัยบล็อกหมัดชนะจนได้..จบ..นี่คืออันตรายที่ผมมองเห็นชัดๆ...อีกไม่กี่ชั่วโมงข้างหน้่รู้เรื่องครับ ใครได้เป็นเศรษฐี..  ผมก็ยังมั่นใจว่า ตัวที่ผมฟันธงไว้ต้องชนะ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal