เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ___คำว่ายอดมวย คือ เก่งอาวุธมวยทุกอย่างใช่ไหนครับ______  (อ่าน 2828 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
ใครที่พอจะรู้ลึกถึงคำนี้บอกที

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ยอดมวยต้องเป็นมวยที่มีจิตใจสู้ดี อาวุธครบเครื่องหลากหลายป้องกันตัวเก่งมีวิญญาณเพขรฆาตบนเวทีมีน้ำใจนักกีฬาและมารยาทดีอย่างปัจจุบันที่มีโอกาสจะเป็นยอดมวยเช่น พระจันทร์ฉาย แสงมณี สามเอ ปกรณ์ แสนชัย พวกนี้เยี่ยมไม่ใช่เอาประเภทปล้ำเข่าอย่างเดียว หรือล้มอยู่ข้างบนแล้วชนะติดต่อกันหลายครั้งมาเป็นยอดมวย
และกรรมการควรจะสังคายนากันบ้างไม่ใช่ดูแต่ความแข็งแรงอย่างเดียวควรดูอาวุธมวยมากๆไม่ใช่ล้มอยู่ข้างบนต้องชนะ ถ้าตัดสินแบบปัจจุบันหายอดมวยยากมากๆมีแต่มวยไม่เก่งจริง

ประติมากรรม

ท่านคนน่านโคตรตอบได้โดนใจเลยครับ ถูกยครับท่านผมมองเห็นยอดมวย(เข่าอย่างเดียว)เเมร่งมีเเต่เข่า สูงเท่าตึก

อาวุธอย่างอื่นไม่มี มีเเต่เข่าเเมร่งเป็นยอดมวย เหอะๆ. ทั้งทีความสูงมันก็สูงเกินเพื่อนเเเล้ว ยังจะโชว์ความได้เปรียบด้วยเข่าอีก

ผมดูเเล้วมันไม่มีสเหน์น่าติดตามเลย ถ้ามันชนะมาได้(ปลายๆเเทงเข่าเชือนชนะมาได้ ทุเรศมากเเบบนี้) เเทนทีจะชนะด้วยหมัดศอก

ที่คมกว่าหรือเฉียบขาดกว่า  เเต่ไม่มีให้เห็น รู้สึกเบื่อหน่ายหลือเกินครับ ผมไม่อยากจะวิจารณ์เลย

อาทิตย์นี้ขอหยุด การวิจารณ์ครับ เบื่อๆๆๆๆ คำว่ายอดมวย เเมร่งทำให้มวยไม่มีมนต์สเน่ห์

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

KORN_9

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ยอดมวยขวัญใจมหาชน คือ ของจริงครับ  :Onion-s-26[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
โคตรยอดมวยของจริงๆ...วิชาญน้อย  พรทวี......ผุดผาดน้อย  วรวุฒิ......พุฒ  ล้อเหล็ก....... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

บุคคลเหล่านี้คือโคตรยอดมวยของจริงครับ.....ติดตามประวัติได้

(ส่วนยอดมวยทุกวันนี้...เก่งครับไม่ใช่ไม่เก่ง...แต่...มวยโปรโมต..โฆษณามากกว่า..)

ประติมากรรม

ถูกใจตลอดเลยนะครับ ท่านอินทรี ตอบทีไรเฉียบตลอดเลยครับ  :Onion-s-97[1]:

คุณชายเทวดา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
คำว่ายอดมวย ไม่ได้หมายความว่าต้องเก่งอาวุธทุกอย่าง แต่.. สามารถเอาชนะอาวุธทุกอย่างได้ เช่น เจอมวยเข่าแก้ด้วยศอก เพียงแต่ใช้ความสามารถเฉพาะตัวที่มีแก้ปัญหาเฉพาะหน้าบนเวทีได้ ยอดมวยในอดีตมีมากมาย ที่เข้าข่ายอัจฉริยะ ก็มีสามารถ พยัคฆ์อรุณ พิมพ์อรัญเล็ก ศิษย์อรัญ ที่เก่งถัดนี้แต่ไม่เก่งเท่านี้ก็ พวกแก่นศักดิ์ คฤหาสน์ หนึ่งอุบล ฮิปปี้ ฉัตรชัย วีระพล ศิลปไทย บุญหลาย ฯลฯ เข่าปัจจุบันที่เราเห็นเป็นโง่ๆ อย่างยอดวิชาถ้าเกิดเร็วกว่านี้ คงเป็นได้แค่มวยกระจอก เอาแค่แสนชัย ถ้าเจอกันเร็วกว่านี้ ไม่ใช่ตอนนี้ที่ช่วงปลายตอนแก่ ยอดวิชาก็คงไม่เหลือ ยิ่งถ้าเป็นมวยเข่าในอดีต เชอรี่ หลังสวน พนมทวนเล็ก ลำน้ำมูล เหนือธรณี ดีเซลน้อย พวกนี้แทบไม่มีคำว่ายอดมวยพ่วงท้าย แต่ไม่มีอะไรที่ยอดวิชาจะไปเทียบได้ เพราะสมัยก่อนถ้าเก่งก็ต้องเก่งจริงๆ

ประติมากรรม

สุดยอดครับ อ่านเเล้ว ได้รู้ผมล่ะ รู้สึกนับถือมวยในยุคก่อนๆ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
อะไรล่ะน้อง..
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal