บอร์ดมวยไทยบางบอน > คุยเรื่อง ทั่วไป

ระวัง !! เหยื่อรายที่ 9 ของมัน..7 สีอาทิตย์นี้ ฿฿฿฿฿

(1/4) > >>

ไฟหนาว:
http://][/img]
          คำเตือน..ขณะนี้..ไอ้ผีมุมแดงมันกลับมาอาละวาดอีกแล้ว..   มันซาดิสต์กินนักมวยที่ขึ้นชกคู่เอกที่อยู่มุมแดง ช่อง 7 สี     ..เหยื่อของมันรายแล้วรายเล่า  ล่าสุด ศรทอง..ขึ้นมุมแดงอีก เมื่อก่อนขึ้นแดงเสร็จมาแล้ว  อาทิตย์ล่าสุดอยู่แดง...เสร็จอีก โดนเมธีอัดซะยับเยิน..    ไม่ไหวละมั้งพี่น้อง  อย่าทำเป็นชะล่าใจเน้อ...   ต่อไปนี้เราต้องช่วยกันระวังแล้ว....  ผมเคยตั้งกระทู้มาหมาดๆ...  ฮีโธ่..นึกว่าไอ้ผีร้ายมันจะกลับโลง..ดันโผล่มาจนได้     อาทิตย์นี้..คู่เอกมุมแดงอาทิตย์นี้ คิดแล้วเสียวว้อย..ไอ้ผีมุมแดง...มันจะมากินเหยื่อของมันอีกหรือเปล่าหนอ....
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ก่องข้าวน้อย:
แดงน่าจะถูกเขมือบอีกนะท่าน ไฟหนาว เห็นด้วยอย่างยิ่ง :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]:

ไฟหนาว:
          โฉมหน้า..มุมแดง 7 สี อาทิตย์นี้.. ไอ้ผีร้ายมุมแดงมันจ้องตาไม่กระพริบ.....จะต้านฤทธิเดชมันได้หรือไม่...ฮูย..แค่คิดก็ เสียวแว่บๆ ซะแล้ว...   พี่น้องว่างัยครัย..คิดว่าหมอนี่จะโดนงาบไหม ?

ไฟหนาว:
          ย้อนเหตุการณ์วันอาทิตย์ที่ผ่านมา...คู่เอก 7 สี..ศรทองขึ้นมุมแดง   เมธีน้ำเงิน..      หน้าตู้บ้านผมที่เมืองเลย   เซียนแย่งกัน เอา ศรทองต่อ 5-4 ไม่มีคนรอง ต่อ 3-2 เริ่มมีคนรอง หมดยก 2  ศรทอง ไหลต่อ 5-3....ก็อ่านกันชัดๆครับว่า ศรทอง เก๋าส์กว่า ฝีมือเหนือกว่า  มวยชุ้นคนจัด  กองเชียร์สภาพแวดล้อม..ล้อมไว้เรียบร้อยแล้ว...ได้เปรียบครบวงจร..        เมธี โต้ทุกช็อต ค่อยๆกินทีละนิดทีละหน่อย  ยก4..เมธี โชว์เฉียบขาด        ศรทอง เริ่มหายใจสะดุด ทำอะไรเมธีไม่ได้ ยกท้ายไร้ราคา
          เห็นไหมครับ  น่าเชื่อไหมครับว่า..มวยมุมแดง คู่เอก 7 สี..เอาชนะมวยที่อยู่มุมน้ำเงิน ยากเย็นเหลือเกิน  แม้แต่ เสือคิมที่อยู่มุมแดง อาทิตย์ก่อนโน้น...กว่าจะชนะเพชรบ้านแขกได้ก็ทุลักทุเลเต็มที
          อาทิตย์นี้เชื่อขนมกินได้เลยครับ....สี่มนุษย์ต้องเป็นต่อแง๋มๆ...แข็งกว่า รุนแรงกว่า เจริญทรัพย์  เกียรติเจริญชัย เป็นปี๊บ...     ใครต้องแห่เล่นสี่มนุษย์อีก..     ระวังไว้ด้วย..สิ่งที่ไม่น่าเชื่อมันอาจจะเกิดขึ้นอีก.แบบ..แบบไหน..ผมไม่รู้  ต้องดูและพิสูจน์กันเอง
           เรื่องแบบนี้  ศรทองโดนมา 2 หนแล้ว....เพราะอยู่มุมแดง..      ท่านว่าผมบ้าไปหรือเปล่าครับ

ไฟหนาว:
            นี่งัยครับ..เจริญทรัพย์  เกียรติเจริญชัย(ควายทองยิม,เกียรติเฉลิมภพ)  เป็นรองสี่มนุษย์ชัวร์ป้าบ...
ต้องระวังครับ....มวยเป็นต่ออยู่มุมแดงอีกแล้ว..        บอกผมหน่อยท่านคิดยังงัย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version