เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง3-7วันเสาร์-อาทิตย์ที่ (22-23 มี.ค.57)>!!<  (อ่าน 43523 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
สำหรับท่านที่เชื่อใจกัน....ติดตาม...ตามติดในกระทู้นี้ได้เลยครับผม....
**เน้นๆ...ช่องละ2ตัวครับ

สนทะเล

ช่อง3....ตัวแรก นักชกจาก อ.ชัยบุรี สุราษฎร์ กันหมัดอยู่..ปลายๆแกร่งกว่าครับ กำลังใจเต็มเปี่ยมอยู่แล้วครับ อย่างนี้สู้ตาย อิอิ.. :Onion-s-23[1]:

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:เครดิตนี้ยกให้ท่านไปเลย..จัดไปครับท่าน

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
พี่สนผมไปด้วยคนพี่ ตรงข้ามวันนั้นมันหลอกตาผมไม่ได้พี่ เสาร์นี้เล่นมวยสู้ดีกว่า

อาทิตย์เมื่อกี้คงจะกินเต็มๆเลยนะพี่สน

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
จัดมาครับท่านสนผมรออยู่ทุกช่องครับท่าน

สนทะเล

มาๆท่านคม+น้องหรั่ง+ท่านongart123.....รถพร้อมแล้วครับ

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
พี่สน ขอผมไปด้วยนะครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
พี่สน ขอผมไปด้วยนะครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
สวัสดีครับ อาจารย์สบายดีนะครับ มีอะไรก้อชี้แนะศิษย์ด้วยนะครับ...... :Onion-s-97[1]:
สบายดีครับ....น้องพานพร้าวกันหมัดให้อยู่ปลายๆผมมองว่าตัวนี้แรงกว่าครับ :Onion-s-113[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
จัดมาพี่สน  เสาร์ อาทิตย์นี้  ไม่รู้ตรงบกันหรือป่าว    ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง  อยากจะขอใช้คำว่า  เด็ด  สักครั้ง  55++  ช่องล่ะตัวเอาคืนทบต้น  ทบดอก   :Onion-s-1[1]:

niksamit

• ชอบกด Like + 15
ขอติดตามท่านสนและท่านม้าก้านกล้วยครับ...พูดอย่างนี้ต้องมีดีุแน่นอน

สนทะเล

ช่อง3....ตัวที่2 นักชกจากบุรีรัมย์ บักโจ้มีท่านใดใจตรงกันบ้างครับ :Onion-s-97[1]:

เดียวจะทยอยลงเรื่อยๆละกันนะครับ...

สนทะเล

จัดมาพี่สน  เสาร์ อาทิตย์นี้  ไม่รู้ตรงบกันหรือป่าว    ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง  อยากจะขอใช้คำว่า  เด็ด  สักครั้ง  55++  ช่องล่ะตัวเอาคืนทบต้น  ทบดอก   :Onion-s-1[1]:
จัดมาเลยน้องอุ๊+ท่านNik...555

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
พี่สนน้องฝากรณชัย สันติอุบลด้วยนะครับ ไม่รู็จะถูกใจกองเชียร์หรือเปล่า

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
รอด้วยคนครับ ท่านสน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

พี่สนน้องฝากรณชัย สันติอุบลด้วยนะครับ ไม่รู็จะถูกใจกองเชียร์หรือเปล่า
ไม่รับฝากครับน้องเล็ก....แต่ถ้าคนนี้ฝากได้ครับ..อิอิ

สนทะเล

รอด้วยคนครับ ท่านสน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
มาครับๆท่านใดจะไปด้วยเชิญครับที่นั่งยังว่าง........คิดเห็นอย่างไรชอบหรือไม่ชอบเชิญวิเคราะห์วิจารณ์ได้เลยครับ

ประติมากรรม

ใจตรงกันอีกเเล้วพี่สน อย่าชอบเลยตัวนี้

ประติมากรรม

เพชรสีนิลคนนี้ จังหว่ะเล่นวงนอกนี้เขาตาผมมากๆครับพี่วงในมีศอกฟันได้หน้ากลัว ตรงข้ามเก้าเเต้มห่างหายไปนานเนื่องจากอาการเจ็บหัวเข่ากลับมาภาคนี้ผมว่ายังไม่ติดตาคร้บ ครั้งล่าสุด ที่ชนะ อาวุธเล็ก ก็ดูเเล้วว่าปลายๆคงจะหมดพร้อมกดดันอีก อายุก็เยอะเเล้วเจอวงในหนีไม่ออกก็ต้องยอมรับสภาพอ่ะพี่ ครั้งนี้ เพชรสีนิล น่าจะดีกว่า อาวุธเล็กครับผม

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
รอด้วยคนครับพี่สน  :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

ใจตรงกันอีกเเล้วพี่สน อย่าชอบเลยตัวนี้
พิมพ์ตกหรือเปล่าครับ น้องหรั่งเห็นแล้วสะดุ้งเลยครับ 55

ไม่รับฝากครับน้องเล็ก....แต่ถ้าคนนี้ฝากได้ครับ..อิอิ

นั่งรอแล้วกัน  ใครมีอะไรเอามาฝากด้วย จร้า

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
คู่3ผมมองว่าน่ากลัวครับ......
ตี๋...เอามาแพ้ไปแล้ว1ตัว....แดงคู่3ที่ผ่านมา
ตามมุมมองผม....เล่นมวยตี๋ดีกว่า ชิด ปมต  (แค่ความคิดเห็นครับ)

ตี๋...เอามาแพ้ไปแล้ว1ตัว....แดงคู่3ที่ผ่านมา
ตามมุมมองผม....เล่นมวยตี๋ดีกว่า ชิด ปมต  (แค่ความคิดเห็นครับ)

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:กระแสแรงตัวไหน  เสร็จทุกราย  ต้องระวังไว้นะครับ  พี่สน  55++

สนทะเล

ใช่ครับน้องอุ๊ตอนนี้กระแสไปทางเดียวกันซะด้วยซิครับ..............น่ากลัวอีกแล้ว(คู่3)

ผมว่าเริ่มน่ากลัวแล้ว....คงไม่ใสอย่างที่คิดแล้วครับ ขอบคุณครับท่านอาจารย์ :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

พิมพ์ตกหรือเปล่าครับ น้องหรั่งเห็นแล้วสะดุ้งเลยครับ 55

ครับลืม. ง. หลัง อย่า 555+

สนทะเล

***ช่อง3 คู่แรก วัชรพล ส.สักรินทร์ น่าจะถอนแล้วนะครับ ข่าวว่า ณเดช ต.หลักสอง มาแทนครับ :Onion-s-97[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

..สวัสดีครับ..พี่สนทะเล....สบายดีนะครับ..

...ช่อง 3.....ผมเน้น..ๆ...เสือใหญ่.+.เก้าแต้ม....ครับ... :Onion-s-97[1]:

จัดมาพี่สน  ปล่อยตัวได้แล้ว  ทุกคนรออยู่ครับ 

สนทะเล

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

..สวัสดีครับ..พี่สนทะเล....สบายดีนะครับ..

...ช่อง 3.....ผมเน้น..ๆ...เสือใหญ่.+.เก้าแต้ม....ครับ... :Onion-s-97[1]:
สวัสดี่ครับน้องหงอคง....สบายดีครับน้อง.....ภาระกิจ(ลับ)เสร็จเรียบร้อยแล้วหรือครับน้องหงอคง
ช่อง3 พี่ชอบวัชรพล(ข่าวว่าถอน)+แป๊ะเท่ง+เพชรสีนิล+เทวราชครับ
แต่ถ้าคู่แรกเป็น เสือใหญ่ vs ณเดช ก้อคงเอามวยตัวยืนในรายการไว้ก่อนครับ--->เสือใหญ่+แป๊ะเท่ง+เพชรสีนิล+เทวราชครับน้อง
เน้นๆ แป๊ะเท่ง+เพชรสีนิล  :Onion-s-97[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
รอออ ท่านสน ทะเลทุกอาทิตย์ อาทิตย์ไปด้วยคนครับ :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

nueng

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

สนทะเล

คู่ชิงช่อง7 กระแสผู้ท้าชิงแรงมากๆเกือบทุกสำนักก้อว่าได้(รวมทั้งผมด้วย)
แต่ตอนนี้.............ชักไม่แน่ใจเสียแล้วครับ กระแสแรงมากระวังนะครับ.. :Onion-s-7[1]:

niksamit

แรงนะดีแลัวจะได้เสมอโชคพิชิต เข็มขัดข้าใครอย่าแตะ

สนทะเล

แรงนะดีแลัวจะได้เสมอโชคพิชิต เข็มขัดข้าใครอย่าแตะ
:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

เพชรสีนิล บอกว่าเป็นรองนะดีแล้วครับเวลาชกจะได้ไม่กดดันมาก....
หมายเหตุ..คู่นี้เคยประทะกันมาแล้วคนที่ชนะในครั้งนั้นก้อคือ เก้าแต้มครับ แต่ครั้งนี้ผมขออยู่ทางมวยแก้มือละกัน มาดูกันว่าจะถอนแค้นหรือจะโดนย้ำอีกครั้งวันเสาร์นี้รู้กันครับ

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ผมไปด้วยครับ.....เทวราช

Kom

• ชอบกด Like + 543
( บอกเด็ด)ไปเลยครับท่านสน แป๊ะเท่ง จัดหนักครับท่านเป็นต่อ ต่อยาว เป็นรองเอาตระกล้าไปไส่

สนทะเล

ท่านคม รู้ใจผมจริงๆครับ นับถือๆ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

niksamit

ท่านสนทะเลหลังชั่งช่วย้ำสองคู่ต่อสู้เซียนช่อง3ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
ช่อง3 รอๆท่านสน   :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง3 วันนี้...
1.เสือใหญ่ ลูกเมืองเพชร (ว.เพชรพูล)
เตี้ยล่ำ ครบเครื่องเตะหนักต่อยแรงเจาะยางขว้างกระจก เป็นมวยตัวยืนในรายการ ส่วนคู่ชกจะได้เปรียบรูปร่างลอยกว่า กดเขาไม่ลงปลายๆลำบกแน่เพราะคู่ชกเป็นมวยประเภทตั้งรับจับทาง ดักเตะดักต่อยอาวุธหลากหลายกว่ามาแทนก้อจริงแต่ก้อฟิตซ้อมรอรายการอยู่ตลอด...

มวยรอบฟุ๊กเทียน ครั้งที่ 10
2.เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้
มวยจังหวะฝีมือดีครบเครื่องเหลี่ยมเชิงดี ศอกคม ส่วนคู่ชกมวยเก๋าพอๆกันเป็นมวยเข่าอาชีพ ขึ้นชื่อว่าค่ายลูกพระบาทค่ายนี้เขาเน้นเข่าอยู่แล้ว หวังจะมาจับตีคงไม่ง่ายนัก ผมมองว่าแม้ครั้งล่าสุดจะชนะอาวุธเล็กมาได้แต่ครั้งนี้ชกกลางวัน
ปลายๆน่าจะมีแผ่ว คู่นี้เคยชกกันมาแล้วและเก้าแต้มเคยชนะมา วันนี้เพชรสินิลน่าจะเป็นรองแต่ครั้งนี้ผมขออยู่ทางมวยแก้มือละกัน มาดูกันว่าจะถอนแค้นหรือจะโดนย้ำอีกครั้งวันนี้รู้กันครับ

มวยรอบฮอลล์ท้ายๆดีมีรวย ครั้งที่ 1
3.แป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์
มวยจังหวะฝีมือดักเตะดักแทงดี  รูปร่างช่วงชกได้เปรียบ การยืนระยะดีกว่า คู่ชกแกล้วกล้ามวยจังหวะฝีมือดีหมัดต่อยได้น่ากลัว แต่ดูแล้วสภาพร่างกายยังเป็นรอง กล่อมไม่ลงปลายๆอ่วมเข่า......

4.เทวราช ศิษย์เบญจมะ
มวยจังหวะฝีมือดีครบเครื่อง หมัดเท้าเข่าศอก เจอคู่ปรับเก่าแม้เสียเปรียบรูปร่าง แต่มองว่าอาวุธมวยเยอะกว่า คู่นี้เคยเจอกันมา4ครั้งเป็นฝ่ายเทวราชที่เอาชนะไปได้3-1...คู่นี้ชอบมาทางมวยฝีมือ
>!<สองคู่สู้เซียนช่อง3>!<

----แป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์***
----เทวราช ศิษย์เบญจมะ**

จัดไปครับพี่สน   ไปด้วยนะครับ :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

สนทะเล

..........วันนี้ช่วยเชียร์ผมด้วยนะครับ วันนี้กดผมไม่ลงใส้แตกแน่ครับ:Onion-s-113[1]:

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ตามครับ แป๊ะเท่ง - เทวราช สองคู่สู้เซี่ยน

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
..........วันนี้ช่วยเชียร์ผมด้วยนะครับ วันนี้กดผมไม่ลงใส้แตกแน่ครับ:Onion-s-113[1]:
ตามครับ แป๊ะเท่ง - เทวราช สองคู่สู้เซี่ยน

ยาวๆครับท่านสน   :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
จัดไปครับ พี่สน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
ชื่นชมม้าก้านกล้วยน่ารักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เก้าแต้ม..เข่าๆๆอุ้มมาตีในเหนียวหนึบ

แป๊ะเท่ง....วันนี้นายหล่อมากๆๆๆๆๆๆๆ

สวัสดีนายช่างสนทะเล หนึ่งกำลังใจ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

คู่แรก  ชอบ  ณเดช  ครับพี่สน  ไหวป่าวครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal