เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง3-7วันเสาร์-อาทิตย์ที่ (22-23 มี.ค.57)>!!<  (อ่าน 43413 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ตามครับ แป๊ะเท่ง - เทวราช สองคู่สู้เซี่ยน
ครับท่านผู้กอง 2ตัวนี้ผมจัดเต็มครับ

สนทะเล

..........วันนี้ช่วยเชียร์ผมด้วยนะครับ วันนี้กดผมไม่ลงใส้แตกแน่ครับ:Onion-s-113[1]:
ตามครับ แป๊ะเท่ง - เทวราช สองคู่สู้เซี่ยน

ยาวๆครับท่านสน   :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ครับท่านเม็ดทราย วาริน ยาวๆๆ ขวายาวๆ

สนทะเล

จัดไปครับพี่สน   ไปด้วยนะครับ :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:
คันนี้นั่งได้กี่คนครับน้องอุ๊ 55 :Onion-s-65[1]:

สนทะเล

จัดไปครับ พี่สน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ครับน้องเอส ...... :dookdik_smile-circle_56[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
พระเจ้าจอร์จมันยอดมากพี่สน.....วันนี้เต็มๆเลยได้ราคาดีด้วย..ลุ้นอีกคู่คับ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

ช่อง3....ตัวแรก นักชกจาก อ.ชัยบุรี สุราษฎร์ กันหมัดอยู่..ปลายๆแกร่งกว่าครับ กำลังใจเต็มเปี่ยมอยู่แล้วครับ อย่างนี้สู้ตาย อิอิ.. :Onion-s-23[1]:
ไม่ผิดหวังจริงๆครับ...... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง3....ตัวที่2 นักชกจากบุรีรัมย์ บักโจ้มีท่านใดใจตรงกันบ้างครับ :Onion-s-97[1]:

เดียวจะทยอยลงเรื่อยๆละกันนะครับ...
----------------------------------------------------------------------
วันนี้คง...พอมีกะตังส์ใช้กันบ้างนะครับ.........
ว่ากันที่ช่อง7ต่อเลยดีกว่าครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ได้เยอะอย่าลืมเบียร์ 2 ขวดพี่สน  55++
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

สนทะเล

ช่อง7......ตัวแรก
เพชรรุ่ง ควายทองยิมส์
.......จัดไปครับ นักชกจากบุรีรัมย์ อีกแล้ว ไม่ใช่ใครที่ใหนครับตัวนี้เคยมาต่อยกับเพชรน้องบี ส.ดำเนินมาเมื่อ 23 กุมภาพันธ์ 2557ที่ผ่านมาเป็นนักมวยรูปร่างสูงยาว เข่าแหลมแทงเจ็บ วงในมีเด้งตี แข็งแกร่งแข็งแรง วันนี้มาพร้อมสีเสื้อใหม่ไฉไลกว่าเดิม เจอกับ หลักชัยจิ๋ว มวยฝีมือครบเครื่อง บู้สู้ทรหดรูปร่างน่าจะเป็นรอง แถมที่นี้เจ้าที่แรง.... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เอาไปเลยครับ10ลังน้องอุ๊......อิอิ
***ตัวแรกผ่านมั้ยครับ น้องอุ๊+น้องเอส

S ห้องแซง

รับตังค์ครับ พี่สน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

S ห้องแซง

ตัวนี้ จัดไปครับ พี่ :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

S ห้องแซง

ตัวนี้ จัดไปครับ พี่ :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
จัดไปครับพี่  อาบังไม่อยู่ เน้นๆ

สนทะเล

ครับน้องเอส ยาวๆๆๆๆไปเลยคร้าบบบ... :Onion-s-113[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
ผมไปด้วยได้ไหมครับท่าน

สนทะเล

มาเลยๆท่านคม น้องเอส น้องม้าก้านกล้วย................ที่นั่งยังว่างเพียบ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง7......ตัวที่2
ดีไซร์ ราชานนท์
มวยเข่าจากนครศรี เป็นมวยเดินเปิดเกมเร็วปล้ำในตีเข่าบิดเหลี่ยมหักแทงแข็งแรง ฝีมือมองว่ายังเป็นรองอาศัยปล้ำฟัดมัดตีเททิ้งไปเรื่อย วันนี้หวังมาแจ้งเกิด :Onion-s-97[1]:

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
รับเงินครับ......น้องสน
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

ยาวยาวครับพี่ สน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ตามครับท่านสน

สนทะเล

รับเงินครับ......น้องสน

ขอบคุณครับท่านอาจารย์ :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ยาวยาวครับพี่ สน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ยาวๆๆๆครับน้องเอส.... :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ตามครับท่านสน
ขอบคุณครับท่านผู้กอง :dookdik_smile-circle_49[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง7 วันนี้...
เพชรรุ่ง ควายทองยิมส์
.......จัดไปครับ นักชกจากบุรีรัมย์ อีกแล้ว ไม่ใช่ใครที่ใหนครับตัวนี้เคยมาต่อยกับเพชรน้องบี ส.ดำเนินมาเมื่อ 23 กุมภาพันธ์ 2557ที่ผ่านมา
เป็นนักมวยรูปร่างสูงยาว เข่าแหลมแทงเจ็บ วงในมีเด้งตี แข็งแกร่งแข็งแรง วันนี้มาพร้อมสีเสื้อใหม่ไฉไลกว่าเดิม เจอกับ หลักชัยจิ๋ว
มวยฝีมือครบเครื่อง บู้สู้ทรหดแต่รูปร่างน่าจะเป็นรอง **ที่นี้เจ้าที่แรง
---------------------------
ยอดสยาม ช.โชคอำนวย
มวย จากบ้านกรวด บุรีรัมย์ อีกตัวห่างหายจากช่อง7ไปเดินสายต่อยภูธรเสียนานช่วงหลังแพ้มากกว่าชนะ เป็นมวยเตะซ้ายต่อยซ้ายหนักแรง เก๋าเกมส์กว่า
วันนี้เจอกับนักชกฝีมือหลักเหลี่ยมดี ปลายๆถ้าไม่หมดน่าจะคุมเกมส์ประคองเข้าป้ายไปได้
----------------------------------------------
โชคพิชิต เพชรมีเพียร
ยังมองไปที่เจ้าของตำแหน่งแชมป์มวยจาก อุดร จังหวะฝีมือครบเครื่องรูปร่างสูงยาว หมัดเท้าเข่าศอก ขอให้เข้ามาคลุกในเถอะรับรองมีแตก..
หน้าเสื่อแข็งโป๊ก ย้ำแค้นอีกครั้ง แชมป์นี้ไม่ใช่จะได้มาง่ายๆ...ซะเมื่อไหร่....สูสีๆ
---------------------------------------------
ดีไซน์ ราชานนท์
มวยเข่าจากนครศรี เป็นมวยเดินเปิดเกมเร็วปล้ำในตีเข่าบิดเหลี่ยมหักแทงแข็งแรง ฝีมือมองว่ายังเป็นรองแต่อาศัยปล้ำฟัดมัดตีเททิ้งไปเรื่อย
วันนี้หวังมาแจ้งเกิดที่นีเสียที
---------------------------------------------
>!<สองคู่สู้เซียน..ช่อง7>!<
----เพชรรุ่ง ควายทองยิมส์***
----ดีไซน์ ราชานนท์**
**เล่นแล้วบัง ได้น้อยดีกว่าเสีย นะพี่น้อง

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สบายดีคับพี่สน ขอบคุณมากๆคับ

สนทะเล

ขอโทษจริงๆครับ วันนี้ช่อง7เซียนตายเกลื่อน.....คายของเก่าเมื่อวันเสารหมดเลย :Onion-s-7[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
 :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]:

อาทิตหน้าว่ากันใหม่ครับ :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ขอไปต่อช่องฟาร์มนะครับ
ไทยคม  กำนันยศกำแพงเซา หลักเหลี่ยมดีกว่า วันนี้ต้องฝ่าหน้าเสื่อไปให้ได้ เพื่อแชมป์ สูสี
เหนือพยัคฆ์  ศิษย์ครูอ้น
เสือดำ สมิงไพรมวยไทยยิมส์
เหลี่ยมเพชร  ศักดิ์ภิญโญ  มวยเข่าเหนียวแน่น เคยแพ้มา แต่วันนี้ไม่ใช่วันนั้น เตรียมมาล้างตาเต็มที่
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
ขอโทษจริงๆครับ วันนี้ช่อง7เซียนตายเกลื่อน.....คายของเก่าเมื่อวันเสารหมดเลย :Onion-s-7[1]:

วันนี้เจ็บอีกแล้วพี่สน   :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]:  ขาลาพัหร้อนยาวๆครับ  ไม่ไหว แบบนี้  ไม่สมกับสืบมาเลย  ตายยกเล้า 

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: เล่นมวยช่องฟาร์มไว้แบบเล่นยกมุม4คู่แต่ไฟฟ้าดับรบกวนท่านสน ขอผลทั้ง4คู่ด้วยนะครับตามมุมเลยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

สนทะเล

ผลมวยช่องฟาร์ม
โทนี่  ศ.ชัยเจริญ แพ้คะแนน ไทยคม  กำนันยศกำแพงเซา 
เหนือพยัคฆ์  ศิษย์ครูอ้น แพ้คะแนน มาใหม่  ส.ชัยเจริญ
เสือดำ สมิงไพรมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน สามารถเล็ก  พิทักษ์ทางหลวง
นพเก้า  ศักดิ์ภิญโญ. แพ้คะแนน เหลี่ยมเพชร  ศักดิ์ภิญโญ 
ตามนี้ครับท่าน อำนาจ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-113[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ 3 สี
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 18:40 »
ท่านอำนาจเล่นที่ตู้ ชุมแพ หรือเปล่าครับ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ขอบคุณท่านสนมากๆครับ วันเสาร์ตามท่านอิ่มเลยครับ วันอาทิตย์ไฟฟ้าดับเลยไม่ได้ดู...เป็นกำลังใจใหเจิตอาสาทุกท่านครับ..(ตอบท่านขาใหญ่ครับ ผมคนพิโลกครับ)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal