เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOMชัดๆเอาไปวัดดูคู่1..7 สี 23 มี.ค.57 ใครเสร็จใครใส !!  (อ่าน 31472 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
สู้ต่อครับท่านไฟหนาว เป็นกำลังใจนะ ผมหมดครึ่งกำ โทรศัพย์ใหม่อดเลย เอ้าใช้เครื่องเก่าไปก่อนนะ nik ต้องมีวันของเราบ้าง
             เสียใจด้วยนะ...niksamit...รถผ้าผ้าคว่ำจริงๆ...   เกจิทั้งหลายหน้าแตกเละ หมอไม่รับเย็บกันถ้วนหน้า รวมด้วยด้วยแหละ...      ไม่มีคำแก้ตัวใดๆครับ      การวิเคราะห์ก่อนเกมสู้เหตุการณ์สดๆบนเวทีไม่ได้หรอกครับ     เพราะใจนักมวยเราไม่รู้ ว่าวันชกมันจะมาแพ้หรือมาชนะ..      ผมผิดหวังกับการชกของเพชรรุ่งมาก..ยก 1-2  ที่โดนเตะขาแล้วออกอาการ  ผมก็มองว่าคงดึงราคา..ที่ไหนได้ไม่มีหัวใจสู้เลย...  ขอบคุณที่เป็นกำลังให้   เอาอย่างนี้นะ...ซูมอาทิตย์นี้   ผมจะบอกท่านว่าในยูทูปผมให้ใครชนะ    หรือ ถ้าหากท่านจะสายตรงคุยกับผม  ผมจะให้เว็บมาสเตอร์บอกเบอร์ผมให้ท่าน  ให้ท่านคลิกไปที่ ข้อความส่วนตัวด้านบน แล้วเราจะได้เปิดอกคุยกัน      ผมยืนยันอีกครั้ง ผมไม่มีการแสวงหาประโยชน์ใดๆจากพี่น้องแน่นอน..เพราะผมเป็นจิตอาสาตัวจริงครับ.. :dookdik_smile-circle_48[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
สู้ต่อครับท่านไฟหนาว เป็นกำลังใจนะ ผมหมดครึ่งกำ โทรศัพย์ใหม่อดเลย เอ้าใช้เครื่องเก่าไปก่อนนะ nik ต้องมีวันของเราบ้าง
             เสียใจด้วยนะ...niksamit...รถผ้าผ้าคว่ำจริงๆ...   เกจิทั้งหลายหน้าแตกเละ หมอไม่รับเย็บกันถ้วนหน้า รวมด้วยด้วยแหละ...      ไม่มีคำแก้ตัวใดๆครับ      การวิเคราะห์ก่อนเกมสู้เหตุการณ์สดๆบนเวทีไม่ได้หรอกครับ     เพราะใจนักมวยเราไม่รู้ ว่าวันชกมันจะมาแพ้หรือมาชนะ..      ผมผิดหวังกับการชกของเพชรรุ่งมาก..ยก 1-2  ที่โดนเตะขาแล้วออกอาการ  ผมก็มองว่าคงดึงราคา..ที่ไหนได้ไม่มีหัวใจสู้เลย...  ขอบคุณที่เป็นกำลังให้   เอาอย่างนี้นะ...ซูมอาทิตย์นี้   ผมจะบอกท่านว่าในยูทูปผมให้ใครชนะ    หรือ ถ้าหากท่านจะสายตรงคุยกับผม  ผมจะให้เว็บมาสเตอร์บอกเบอร์ผมให้ท่าน  ให้ท่านคลิกไปที่ ข้อความส่วนตัวด้านบน แล้วเราจะได้เปิดอกคุยกัน      ผมยืนยันอีกครั้ง ผมไม่มีการแสวงหาประโยชน์ใดๆจากพี่น้องแน่นอน..เพราะผมเป็นจิตอาสาตัวจริงครับ.. :dookdik_smile-circle_48[1]:

หัวใจพี่ไฟหนาวหล่อมากๆเลยพี่ ยอดเยี่ยมทุกกระบวนท่า สุดยอดครับพี่

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
           ซึ้งใจในคำพูดของน้องประติมากรรมจริงๆ...เป็นกำลังใจอย่างดียิ่งที่มอบให้พี่..    สังเกตไหมจิตอาสาในบ้านเราหายไป..ก็เพราะไม่ได้รับพลังใจจากพี่น้องนี่แหละ..     พี่เชื่อว่า บางคนท้อเพราะแว่บในสำนึกว่า ไม่รู้จะทุ่มเทไปทำไม...เหนื่อยทำไม..เสียเวลาทำไม..แถมพอให้มวยผิดก็ยังมีบางคนเข้ามากระแนะกระแหนอีก..     สำหรับพี่คนนี้  ทำงานด้วยจิตอาสา   ไม่เคยโฆษณาว่า..มวยที่ให้เป็นมวยเด็ด... จะบอกไว้เกือบทุกกระทู้ว่า..ต้องใช้วิจารณญาน การตัดสินใจด้วยตัวเอง    แต่พี่จะเน้นข้อมูลเป็นหลัก... อย่างน้อยก็ต้องรู้ว่า นักมวยเป็นใคร มาจากไหน  ฟอร์มการชกเป็นอย่างไร  เป็นมวยประเภทไหน..ซึ่งเป็นข้อมูลเบื้องต้นที่นักวิจารณ์ต้องยึดเป็นหลัก..   เรื่องทำนองนี้เดาไม่ได้หรอก..
         สำหรับน้องประติมากรรม..พี่ชื่นชมที่สละเวลาหาข้อมูลดีๆมาฝากพี่น้องอย่างสม่ำเสมอ...  การวิเคราะห์ผลของเกม ถูกเป็นส่วนใหญ่ น่าติดตามจริงๆ...    ไม่นานหรอกน้อง ความศรัทธาจากแฟนคลับจะมีมากขึ้นเรื่อยๆอย่างแน่นอน     เพราะพี่คนหนึ่งที่มองน้องว่า..เป็นจิตอาสาตัวจริงเสียงจริงอีกคนในบ้านที่อบอุ่นหลังนี้ที่ชื่อ บางบอน...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

เด็กโคราช

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ไม่เป็นไรคับ ท่านพี่ไฟหนาว อาทิตย์หน้าว่ากันใหม่คับ เป็นกำลังใจให้ครับ ผมติดตามดูคลิปของท่านทุกอาทิตย์ และผมก้อตามด้วยคับ แต่อาทิตย์นี้ผมดูคลิปของหลักชัยจิ๋วที่ท่านเอามาลงและคลิปของเพชรรุ่ง ผมมองเห็นว่าเพชรรุ่งเชิงกลัวๆหมัดหรือป่าว แล้วหลักชัยจิ๋วออดหมัดได้ดีมากๆ ผมก้อเลย รองๆๆๆๆไปทุกราคาเลยคับ พอได้ค่าเบียร์คับ ต้องขอบคุณจิงๆคับที่หาคลิปมาให้ดู นับถือครับ ท่านพี่ ......จากใจเด็กโคราชครับ

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
มาครั้งนี้คงไม่ได้เสริมใยเหล็กครับท่าน..................เอาใหม่ๆ :Onion-s-113[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal