เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ....ยิงตรงเป้า 3 7 สี (23/03/2014) 1 ตัวเน้นๆ ทบต้น ทบดอก.....  (อ่าน 57927 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
Re: ....ยิงตรงเป้า 3 7 สี (23/03/2014) 1 ตัวเน้นๆ ทบต้น ทบดอก.....
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 08:25 »
รณชัย  มาเก็บตัว กับ  ดาบแป๋ง  มาชกพร้อมทีมงาน แป๊ะ มีนบุรี    ส่วน  โชคพิชิต  อยู่กับทีมคนจัด  ทีมงานเสี่ยเจียว  รอสายข่าว  สายอุบล+กับ ฝั่ง สกลนคร   ใกล้ๆวันชกค่อยว่ากันครับ  เผื่อมีอะไรดีๆมาฝาก :Onion-s-1[1]:

Re: ....ยิงตรงเป้า 3 7 สี (23/03/2014) 1 ตัวเน้นๆ ทบต้น ทบดอก.....
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 11:12 »
คู่เอก  7 สี อาทิตย์นี้  ปลานิลน้ำกร่อย  แม่น้ำเจ้าพระยา 

ดีไซด์ ราชานนท์ vs  เก่งกาจ ป.เป็กโก้ 120

ดีไซด์ ราชานนท์ ...มวยจังหวะฝีมือดี  เข่าในเหนียวแน่น  หลังจากแพ้  สะท้านฟ้า  ฝันร้ายก็มาเยือนเค้าเลย  เข้าที่ 2 มาหลายครั้ง  ช่อง 7 ที่นี่ เขายังไม่เจอกับชัยชนะ เลย   ครั้งนี้เตรียมตัวมาแจ้งเกิด ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายราชานนท์ แถวดอนเมือง มีผู้พันวิชัย ราชานนท์ เป็นหัวหน้าค่าย  หลังๆมาปลายๆ  ชอบแผ่ว  นน  นีดูคุมไปหน่อย  เจอกับ  เก่งกาจ ป.เป็กโก้...มวยเข่า  จังหวะฝีมือดี  อาวุธหลากหลายกว่า  มีศอกเสริม เสียเปรียบช่วงชกนิดๆ  ถูกคู่  ถูกเวลา  ใครจะเกิด  ทำการฟิตซ้อม ที่ค่าย จิตรเมืองนนท์ โดยมี อ้วน จิตรเมืองนนท์  คอยดูแลการฟิตซ้อม มี เป๊กโก้ เตาปูน สนับสนุนและคุมหน้าเสื่อ  นน  นี้  ปล่อยขึ้นมา   ดูว่าร่างกายเป็นงัย  อ้วนไปมั้ย  ปลายๆแรงปะทะ  เสียเปรียบ   ครั้งนี้ต่างฝ่าย  ต่างฟิตมาเต็มที่   

คู่นี้  ถือว่า  ดูยากสูสี  ฟอร์มมวยคล้ายๆกัน  วัดกันที่ร่างกาย   แต่ครั้งนี้ ยังชอบไปที่  เก่งกาจ  ป.เป็กโก้  ดีกว่าแน่ๆ  อาวุธหลากหลายกว่า  ถ้ามาดี  ไม่อ้วน  น่าเล่นครับ   ดีไซด์  ท้ายๆคงเหมือนเดิม

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 11:37 »
รณชัย  มาเก็บตัว กับ  ดาบแป๋ง  มาชกพร้อมทีมงาน แป๊ะ มีนบุรี    ส่วน  โชคพิชิต  อยู่กับทีมคนจัด  ทีมงานเสี่ยเจียว  รอสายข่าว  สายอุบล+กับ ฝั่ง สกลนคร   ใกล้ๆวันชกค่อยว่ากันครับ  เผื่อมีอะไรดีๆมาฝาก :Onion-s-1[1]:

...ทีมสันติอุบล..พึ่งขึ้นเครื่อง..มื้อเช้า...ไปกรุงเทพ...

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 11:42 »
ทรรศนะมวย เสาร์ - อาทิตย์นี้  ก่อนชั่งครับ

ช่อง 3

...เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้  VS  เก้าแต้ม ลูกพระบาท 123 ป.

***เพชสีนิล  สวนอาหารปีกไม้ ..มวยฝีมือ  เตะหนัก  วงในแทงหน้าสู้  ไม่ใช่เข่าอาชีพนะ  เก๋าพอๆกัน  หน้าเสื่อ  ความเชื่อ  ถือว่าที่นี่  ไม่เป็นรองแน่ๆ  แต่ถ้าเจอมวยไอคิวสูงด้วยกัน  ส่วนใหญ่จะคิดช้า ทำช้ากว่า   ครั้งสุดท้ายที่ต่อยชนะ  ลำน้ำมูล  ที่ช่อง 3 ก็ชนะแบบเกือบแพ้  ยกสุดท้ายมัวยืนคุย  โดนเตะกินป่าว  เกือบซวย   แต่ฝีมือมวยดี  ครบเครื่อง  เตะหนัก  เน้นดี  มีศอกสลับ  แต่ร่างกาย  มองว่าพอๆกัน  โดนบี้ติดๆ  ยุบปลายๆเหมือนกัน จะได้เปรียบลอยกว่านิดๆ     มาเจอกับ   เก้าแต้ม  ลูกพระบาท  ..ค่ายนี้การันตีได้  มวยเข่า  เก๋าเกม   กระดูกการผ่านมวย  เป็นเป็นรองแน่ๆ  เดินดี  ถึงตัวตลอด  หัวใจบู๊สู้ดีกว่า  มีเหลี่ยมเข่า  พลิกสถานการณ์  เหนียวมากๆ  จับได้เมื่อไหร่  ยุ่งแน่ๆๆ  ต่อยกลางวันอาจะอืดไปหน่อย  แต่ด้วยกลับมาหายใจไว่แล้ว 2 ครั้ง  น่าจะดีขึ้น  เจอคนเหล็ก  ขนาดว่าแกร่งๆ  แพ้หน้าเสื่อ  ไฟต์สุดท้าย  โชว์ไว้ติดตา  ฟอร์มยอดมวย   ชนะ  อาวุธเล็ก  มาสวย   มวยแบบนี้เกาติดเมื่อไหร่  เซียนชอบ  ช่อง 3 เข้าทางเซียน  เวทีแคบๆแบบนี้  พลิ้วให้สุดแล้วกัน  ยังเชื่อ  เรื่องเหลี่ยมเข่า  ความพยายามของ  เก้าแต้ม  น่าจะเบียดเอาชนะไปได้แบบสูสี...... 

เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้   ซ้อมที่ค่ายสวนอาหารปลีกไม้ ต.หนองสรวง อ.วิหารแดง สระบุรี มี โรจน์ สวนอาหารปีกไม้ เป็นลูกพี่

เก้าแต้ม ลูกพระบาท     ซ้อมที่ค่ายลูกพระบาท ต.ขุนเขา อ.พระพุทธบาท สระบุรี มี "เสี่ยป้อ" ประชา วุฒิโสภภากร เป็นหัวหน้าคณะ

วันนั้น  ทีมลูกพระบาทมากันยกทีมแน่นอนครับ   ภาคนี้  ไม่ดี  ไม่ปล่อยตัว  กลับมาทำใหม่ลูกพระบาท   เสี่ยป้อ  จ่าแป๊ะ  มาช่วยเชียร์แน่นอนครับ    ส่วน  ฝั่ง  เพชรสีนิล   เสี่ยโรจน์  พร้อมทีมงานมาค้ำหน้าเสื่อ  วันชกรู้กันครับ  ทีมไหนสู้

มวยคู่นี้เป็นการเจอกันระหว่าง  มวยฝีมือ  กับมวยเข่า  ดีคนละแบบ   กระดูก  การผ่านมวย  สภาพร่างกาย  พอกัน   ยังชอบไปที่ความพยายาม  เหลี่ยมเข่า  ของ  ......เก้าแต้ม ....  ปลายๆน่าลุ้นกว่า จะเอาชนะไปได้แบบสูสี  ครับ

...แป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์ vs   แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์ ....

:****แป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์   มวยสูงยาว  เดินเตะต่อย  รูปร่างได้เปรียบ  สูงยาว  การยืนระยะปลายๆดีกว่า  ฝีมือดี  ดักแทงสวย   ซ้อมที่ค่ายเกียรติพลทิพย์ ศาลาธรรมสพจน์ ทวีวัฒนา กทม. อยู่ใกล้ๆๆกลับเวทีมวยอ้อมน้อย   เจอกับ  :Onion-s-163[1]: แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์  มวยเตะขา  ต่อยหมัด  รุนแรง  ประเภท เจาะยางขว้างกระจก  มีหมัดเป็นอาวุธเด็ด   โดนเมื่อไหร่  อาจลงเปลได้  ผีเข้า  ผีออก  สภาพร่างกาย  ดูว่าไม่คงที่  ยืดเยื้อไป  เสร็จไปตามระเบียบ  ฟิตซ้อมอยู่ที่ค่ายศิษย์ผู้พันตู่ สัตหิบ  ชลบุรี  ให้โอกาศ  แค่ ยกต้นๆ  แค่นั้น รีบน็อคให้ได้   ไม่งั้นปลายๆ โดนเข่า  ขย่ม  ชุดเดียว อิ่ม  แน่  เมนูชุดใหญ่    ได้นับไป  ปลายๆไม่รู้จะเอาอยู่หรือป่าว  นอกจากจะน็อคเด็ดขาดเลย 

มวยคู่นี้  วัดกัน  ที่ความสด  สภาพร่างกาย  หมัด  กับฝีมือ  เข่า  ต้นๆ  ไม่น็อค  ตายอย่างเขียด  ไม่ต้องรอดูเยอะด้วย  วัดไปเลย  ชอบที่การยืน ระยะ  สภาพร่างกาย  ความสด  ของ...แป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์....ครับ

ช่อง 7 สี  ละครตอนบ่าย 

คู่แรก  เพชรรุ่ง ควายทองยิม vs   หลักชัยจิ๋ว ส.ดำเนิน 120 ป.

เพชรรุ่ง  ควายทองยิม มวยในสายคนจัด  อยู่ในแผนการสร้างอีกตัว   ฟอร์มกำลังสด ได้เปรียบ  สภาพแวดล้อม  หน้าเสื่อ  ครั้งนี้  มาเก็บตัว ที่แคมป์เกียรติเพชร  ทีมงานดูแลเป็นอย่างดี   มวยซ้าย  เตะต่อยแรง  ออกได้สวย  หัวใจดี ไล่แขนเก่ง  ได้เปรียบอยู่ 1 กิ๊ก   เจอ  หลักชัยจิ๋ว  ส.ดำเนิน ไม่ธรรมดาเหมือนกัน  ใหญ่ยาว  ต้นๆอันตราย  เดินชน  เดินแทง  เสียบแรงแทงเจ็บ  แต่แต่งตัวช้ากว่า  สภาพเป็นรอง  ปลายๆคุมไม่ค่อยอยู่   คู่นี้  สูสี  มาดีๆ  เจ้าบ้านลำบากแน่ๆ

คู่นี้  มวยเจ้าบ้าน  ฟอร์มสด  ฝีมือ  พลิ้ว  เจ้าบ้าน   เจอ มวยเข่า  ใหญ่ ยาว  แทงเจ็บ  มาดีๆไม่หมด  เจ้าบ้านลำบากแน่ๆ  สูสี  แต่ยังชอบไปที่  เพขรรุ่ง  ได้เปรียบ สภาพแวดล้อม  เสียงเชียร์

คู่ 2 ช่อง 7   

ยอดสยาม ช.โชคอำนวย จะ แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางสเหร่ 133 ป 

ยอดสยาม ช.โชคอำนวย...มวยฝีมือ  เตะต่อยแรง  อาวุธคม  แม่น  โชว์ไว้สวยๆที่ช่อง 7  โดนเรียกไปช่วยงานหลายที  ไม่พร้อมบ้าง  มาขาดบ้าง  ครั้งสุดท้ายมาชก ช่อง 7  ไม่มีสภาพ  โดนโห่  สภาพร่างกายหลังๆ  กรอบเป็นข้าวเกรียบ  แต่เที่ยวนี้  ไม่เหมือนเที่ยวก่อน  ซ้อมอยู่ที่ค่ายเดชรัตน์ อยูกับ อ.สุรัตน์ เสียงหล่อ วันชก มีหมวดรุ่งศักดิ์ เดวี่ มาค้ำหน้าเสื่ออยู่ที่มุม แน่นอน  สถาพร่างกายถือว่าดีกว่าเดิม  คนล่ะทีมงาน  ส่วนเรื่องอะไรนั้น  ไม่ขอพูดแล้วกันคับ  เจอกับทางด้าน  แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางสเหร่ หรือ แสงตะวัน  ลากุน่ายิม เดิม   คู่นี้ต้องบอกว่า  ถูกคู่  วัดกันที่สภาพร่างกาย    มวยประเภท  สูงยาว  จังหวะฝีมือ  เตะต่อย  เข่าดีได้รุนแรง   เก๋าพอกัน  เป็นรองชื่อเสียงทาง  ยอดสยามนิดๆ  ครั้งนี้ทำการฟิตซ้อมที่ค่าย ส.คำสิงห์ อยู่กับสมรักษ์ คำสิงห์  มวยคู่นี้ต้องเช็คร่างกายให้ดีๆ  วัดกันที่สภาพ  วันชกอีกที   **ไม่ได้โม้ครับ***

มวยคู่นี้จัดมาถูกคู่  หมดเวลาการปั้นแล้ว  วัดกันที่สภาพร่างกาย   แต่ยังชอบไปที่  ยอดสยาม ซ้อมกับ อ.สุรัตน์  น่าจะดีขึ้น+ความเชื่อ   ครั้งนี้หละังชนฝาแล้ว

อาทิตย์เตรียมตัวจัดไป  กระแสมาแน่นอน  ไม่สนใจอยู่แล้ว  ฝ่ากระแสกินเต็มๆไปเลย 

มาต่อกันที่คู่ 3 โชคพิชิต เพชรมีเพียร vs รณชัย สันติอุบล 102 ป.

โชคพิชิต เพชรมีเพียร..มวยทีมงานคนจัด เสี่ยเจียว  ให้การสนับสนุน  แต่มาทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเกียรติเพชร  มี 2 เทรนเนอร์ อย่าง ทูน หนองกี่ และ เฉียบ เกียรติเพชร ดูแลการฟิตซ้อมสูงยาว  ศอกดี  หวังผลได้  ออกตีน  ได้แม่น  เข่าค้ำดันแทง  เคยชกกันมาแล้ว ชนะมาแบบพลิกท้ายๆ   ครั้งนี้บีบ นน  มานิดๆ   มีผลมั้ย  เต็มที่แน่นอน  หมดหรือไม่  คือคำตอบ  เจอกับคู่ปรับเก่า  รณชัย สันติอุบล ....มวยซ้าย  ซ้อมที่ค่ายสันติอุบล ที่อุบล ก่อนจะมาเก็บมาที่ค่ายเพชรศิริยิม มีแป๊ะ มีนบุรี ดูแล ดาษแป๋ง นครบาล คุมหน้าเสื่อ  ออกตีนซ้ายได้แม่นหนัก  ซ้ายธรรมชาติ   ตีนป่าว   วงในดันแทง  ช่วงชก ใกล้เคียงกัน  บางกว่า  แต่  โชคพิชิต  จะได้หนากว่านิดๆ  วัดกันที่จังหวะ  ใครจะหมด  แชมป์จะอยู่  หรือจะเปลี่ยน  ต้องตามดู   สูสี  ถึงเงินแน่นอนครับ  ใครจะอยู่  ใครจะไป 

สำหรับคู่นี้  อยู่ในความสนใจ  กระแสแรง  วันชกได้ข้อมูล  สุดท้าย ค่อยมาว่ากันครับ  ใครคมาดี  ไม่ดีแบบไหน   กระแสการเล่น  ค่อยว่ากัน  อีกที  ***กระแสแรงมาก  รณชัย  ทีมงาน  แพ้มาเยอะแล้ว  หาญ  ชายเล็ก  ศรชัย  ศรทอง  วันนี้ขอเอาคืนแล้วกัน  ได้แค่ชิงคับ  จัดไปที่   โชคพิชิต  ครับ

คู่เอก  7 สี อาทิตย์นี้  ปลานิลน้ำกร่อย  แม่น้ำเจ้าพระยา 

ดีไซด์ ราชานนท์ vs  เก่งกาจ ป.เป็กโก้ 120

ดีไซด์ ราชานนท์ ...มวยจังหวะฝีมือดี  เข่าในเหนียวแน่น  หลังจากแพ้  สะท้านฟ้า  ฝันร้ายก็มาเยือนเค้าเลย  เข้าที่ 2 มาหลายครั้ง  ช่อง 7 ที่นี่ เขายังไม่เจอกับชัยชนะ เลย   ครั้งนี้เตรียมตัวมาแจ้งเกิด ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายราชานนท์ แถวดอนเมือง มีผู้พันวิชัย ราชานนท์ เป็นหัวหน้าค่าย  หลังๆมาปลายๆ  ชอบแผ่ว  นน  นีดูคุมไปหน่อย  เจอกับ  เก่งกาจ ป.เป็กโก้...มวยเข่า  จังหวะฝีมือดี  อาวุธหลากหลายกว่า  มีศอกเสริม เสียเปรียบช่วงชกนิดๆ  ถูกคู่  ถูกเวลา  ใครจะเกิด  ทำการฟิตซ้อม ที่ค่าย จิตรเมืองนนท์ โดยมี อ้วน จิตรเมืองนนท์  คอยดูแลการฟิตซ้อม มี เป๊กโก้ เตาปูน สนับสนุนและคุมหน้าเสื่อ  นน  นี้  ปล่อยขึ้นมา   ดูว่าร่างกายเป็นงัย  อ้วนไปมั้ย  ปลายๆแรงปะทะ  เสียเปรียบ   ครั้งนี้ต่างฝ่าย  ต่างฟิตมาเต็มที่   

คู่นี้  ถือว่า  ดูยากสูสี  ฟอร์มมวยคล้ายๆกัน  วัดกันที่ร่างกาย   แต่ครั้งนี้ ยังชอบไปที่  เก่งกาจ  ป.เป็กโก้ ดีกว่าแน่ๆ  อาวุธหลากหลายกว่า  ถ้ามาดี  ไม่อ้วน  น่าเล่นครับ   ดีไซด์  ท้ายๆคงเหมือนเดิม

***ทรรศนะก่อนเกม  มวยชอบอาจจมีการปรับเปลี่ยน  ตามข้อมูล    วันชกจริง  เน้นๆอีกแน่นอน  1 ตัวเน้นๆครับ

***สรุป ตอนนี้**ช่อง 3...เก้าแต้ม + แปะเท่ง
****ช่อง 7 สี....เพชรรุ่ง + ยอดสยาม + โชคพิชิต + เก่งกาจ

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 11:49 »
ข้อมูลเเน่นๆเเบบนี้จัดครับพี่ยาวๆไปเลย

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 11:54 »

...ทีมสันติอุบล..พึ่งขึ้นเครื่อง..มื้อเช้า...ไปกรุงเทพ...

ผมถาม  ทีมงานอยู่ที่นั่น  มณีแดง  เช็คที่ค่ายเลย  ว่าขึ้นมา 2 - 3 วันแล้วครับพี่หงอคง  ที่ค่ายไม่อยู่ครับ  มาอยู่กับ  ดาบแป๋งตอนนี้ครับ 

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 12:41 »
:Onion-s-8[1]:รอยิงตรงเป้า..คู่ 3 ช่อง 7 ก่อนชกครับ

:dookdik_smile-circle_83[1]:

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 12:48 »
:Onion-s-8[1]:รอยิงตรงเป้า..คู่ 3 ช่อง 7 ก่อนชกครับ

จัดไปครับท่าน  งูแมวเซา  55++  พิษร้ายแรงดี

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 12:54 »
อยากรอไปกับท่านหงอคง แบบนี้ตายเป็นตาย มันมีแบบนี้จริงๆเหรอ

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 15:47 »
ติดตามคู่ 3 ช่อง 7 พี่น้อง  รับรอง จจัดไปเน้นๆครับ  ใครชอบแบบไหนก็ว่ากันไป  แพ้  ชนะ  หลังเกมรู้แน่    จบการรายงานแล้วครับ  เบื้องหน้า  เบื้องหลัง  วันขก  จัดไปเน้นๆครับ    :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 15:54 »
ยอดเยี่ยมครับท่าน เจาะลึกได้โดนใจมาก ในการให้ทรรศนะเเบบนี้ บอกสิ่งที่นักเล่นต้องการมาก

พร้อมข้อมูล ซึ่งถ้าท่านใดไม่ชอบตัวที่ท่านบอก เขาก็จะเอาเหตุผลของเขามาเปรียบเทียบเหตุของตัวเอง

ว่าทำไม อะไร เพราะอะไร  อย่างน้อยเเละเขาคนนั้นได้ข้อมูลทั้งสองฝั่ง อย่างนี้ก็สบายเลยครับท่าน

.......................... :Onion-s-97[1]:...................

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 16:33 »
 :Onion-s-163[1]:โปรโมชั่น  สำหรับ  แฟนคลับ  ชาวรากหญ้า   ม้าก้านกล้วย     **มาแล้วมวยหู  ม้าก้านกล้วย ครับ   

มวยหู  ม้าก้านกล้วย  สำหรับชาวรากหญ้า   ส่งให้  ได้ทุกทางนะครับ  เฟส  ไลน์  SMS  สายตรง    เสาร์  อาทิตย์   เพียงปีล่ะ  19  บาท ท่านั่นครับ 

ข้อมูลตรง  สืบลึก  ลึกมากๆ  ครับ  เราเน้นตู้เล็กนะครับ  ไม่เน้นตู้ใหญ่  คนเยอะลำบาก   เน้นขาเล็ก  ไม่เน้นขาใหญ่นะครับ  ขาเล็กภาพข้างล่าง  แจ่มดี 

มีตัวเล่น  แน่นอนครับ  แต่ว่าชนะหรือไม่  ไม่รู้นะครับ   เรียกว่าคุ้มกันเลยทีเดียว  ติดต่อมาได้ที่เบอ  1900 1900 1900  ครับ  :Onion-s-48[1]:

ส่วนใครทีโอนแล้ว ไม่ต้องแจ้งรายชื่อมานะครับ   เพราะถึงยังงัย  เราก็จะให้ท่านทดลองฟังฟรีๆ  ส่งไปก่อน  1 ปี  ถ้าไม่ดีเราไม่เอาตังค์ครับ  แล้วค่อยโอนเงิน  หรือท่านไหน ไม่แน่ใจ  อยาก

ลองไปอีก สัก 1 ปี  เราก็จัดให้ครับ  เรียกกันว่า  ดูแลกันถึงจริงๆ   :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: สำหรับสมาชีกเรา   สำหรับ  สมาชิกเรา  VIP  ผ่านไป  แวะมา  บ้าน  ม้าก้านกล้วย 

เราต้อนรับเป็นอย่างดี  เหล้าไห  ไกตัว   ลาบงัว  คั่วไก่  ปลาเผา  ฟังเพลงสบายๆ  บรรยากาศ  บ้านทุ่ง  พร้อมส่งถึงที่พัก  แบบจัดเต็ม  น้องๆคอยต้อนรับกันเลยทีเดียว   

รีบๆกันหน่อยนะครับ  อาทิต์นี้  เริ่มทดสอบกันไปก่อน 1 ตัว   เน้นๆไป  แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เปิดบัญชีเลย  ตังยังไม่มี  เดี๋ยวงัย  ส่งฟรีก่อน  ค่อยจ่ายทีหลังแล้วกันครับ 

****สบายๆ  ขำ ครับ  บ้านเมือง ยิ่งเครียด  เราต้องยิ้มไว้*****   ติดต่อได้นะครับ  ทุกวัน  08.00 - 12.00 น.  สำหรับท่านชาย   .....สำหรับสาวๆสตรี  โทรได้ 24 ชม ครับ 55++ :Onion-s-113[1]:

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 16:41 »
ยอดเยี่ยมครับท่าน เจาะลึกได้โดนใจมาก ในการให้ทรรศนะเเบบนี้ บอกสิ่งที่นักเล่นต้องการมาก

พร้อมข้อมูล ซึ่งถ้าท่านใดไม่ชอบตัวที่ท่านบอก เขาก็จะเอาเหตุผลของเขามาเปรียบเทียบเหตุของตัวเอง

ว่าทำไม อะไร เพราะอะไร  อย่างน้อยเเละเขาคนนั้นได้ข้อมูลทั้งสองฝั่ง อย่างนี้ก็สบายเลยครับท่าน

.......................... :Onion-s-97[1]:...................

เป็นเพียงทรรศนะ  ไม่ได้วิจารณ์มานานแล้ว  ไม่ค่อยมีเวลานะคับ  ลงตามข้อมูลที่ได้  ตามที่เห็น  ผิด ถูกยังงัย  แก้ไข ให้ด้วยแล้วกันคับ    ชอบกันตัวไหนก็เอาไป  วิเคราะห์กันดูครับ

niksamit

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 16:46 »
ผมขอสมัครคนแรกเลยครับ

Kom

• ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 20:22 »
ทีมงาน ม้าก้านกล้วย ดังจังครับช่วงนี้ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยครับท่าน  ผมก็ทำมวยหูครับท่านอุ๊ (กันหู)ครับท่าน

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 02:16 »
:Onion-s-163[1]:โปรโมชั่น  สำหรับ  แฟนคลับ  ชาวรากหญ้า   ม้าก้านกล้วย     **มาแล้วมวยหู  ม้าก้านกล้วย ครับ   

มวยหู  ม้าก้านกล้วย  สำหรับชาวรากหญ้า   ส่งให้  ได้ทุกทางนะครับ  เฟส  ไลน์  SMS  สายตรง    เสาร์  อาทิตย์   เพียงปีล่ะ  19  บาท ท่านั่นครับ 

ข้อมูลตรง  สืบลึก  ลึกมากๆ  ครับ  เราเน้นตู้เล็กนะครับ  ไม่เน้นตู้ใหญ่  คนเยอะลำบาก   เน้นขาเล็ก  ไม่เน้นขาใหญ่นะครับ  ขาเล็กภาพข้างล่าง  แจ่มดี 

มีตัวเล่น  แน่นอนครับ  แต่ว่าชนะหรือไม่  ไม่รู้นะครับ   เรียกว่าคุ้มกันเลยทีเดียว  ติดต่อมาได้ที่เบอ  1900 1900 1900  ครับ  :Onion-s-48[1]:

ส่วนใครทีโอนแล้ว ไม่ต้องแจ้งรายชื่อมานะครับ   เพราะถึงยังงัย  เราก็จะให้ท่านทดลองฟังฟรีๆ  ส่งไปก่อน  1 ปี  ถ้าไม่ดีเราไม่เอาตังค์ครับ  แล้วค่อยโอนเงิน  หรือท่านไหน ไม่แน่ใจ  อยาก

ลองไปอีก สัก 1 ปี  เราก็จัดให้ครับ  เรียกกันว่า  ดูแลกันถึงจริงๆ   :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: สำหรับสมาชีกเรา   สำหรับ  สมาชิกเรา  VIP  ผ่านไป  แวะมา  บ้าน  ม้าก้านกล้วย 

เราต้อนรับเป็นอย่างดี  เหล้าไห  ไกตัว   ลาบงัว  คั่วไก่  ปลาเผา  ฟังเพลงสบายๆ  บรรยากาศ  บ้านทุ่ง  พร้อมส่งถึงที่พัก  แบบจัดเต็ม  น้องๆคอยต้อนรับกันเลยทีเดียว   

รีบๆกันหน่อยนะครับ  อาทิต์นี้  เริ่มทดสอบกันไปก่อน 1 ตัว   เน้นๆไป  แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เปิดบัญชีเลย  ตังยังไม่มี  เดี๋ยวงัย  ส่งฟรีก่อน  ค่อยจ่ายทีหลังแล้วกันครับ 

****สบายๆ  ขำ ครับ  บ้านเมือง ยิ่งเครียด  เราต้องยิ้มไว้*****   ติดต่อได้นะครับ  ทุกวัน  08.00 - 12.00 น.  สำหรับท่านชาย   .....สำหรับสาวๆสตรี  โทรได้ 24 ชม ครับ 55++ :Onion-s-113[1]:

555+ โดน ใจ  :Onion-s-113[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 03:12 »
รณชัย  เนื้อตัวดีมากๆครับตอนนี้ ไม่ผอมเหมือนในรูป :dookdik_smile-circle_58[1]:ช

่joss

• ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 06:34 »
 :dookdik_smile-circle_67[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 08:46 »
 ขอบคุณครับ ท่านม้าก้านกล้วย:dookdik_smile-circle_56[1]:

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 09:31 »
สวัสดีครับพี่คม  ท่านคนธรรม  ท่านหงอคง  ท่านพญาอินทรีย์  ท่านjoss ท่านเม็ดทราย วาริน  ท่านniksamit  ท่านเด็กพนัส  55++  โอ้ แบบนี้  ก็ขี่กันทั้งวัน ทั้งคืนเลยสิครับ   :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:   เดี๋ยวแป้บ  ลงมวยช่อง 3 ต่อครับ  เช็คนิดนึง

แมวเซา

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 09:42 »
555+++รอครับท่าน :Onion-s-113[1]:

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 09:45 »
####เก้าแต้ม   ลูกพระบาท####...วันนี้มาเต็มสูบ  ทีมงานมั่นใจ มาสู้ เล่นตัวนี้สบายใจ  ต่อยกลางวันก็เหอะ ชกถูกตลาดเซียนที่นี่   คู่ชกมีดีแค่ต้นๆ  ไม่โดนอะไรให้พะวง  ท้ายๆจับตีตาย  คงเข้าตำหราอีหรอบเดิม ป็อก 8 ยังงัยก็แพ้  ป็อก 9 ครับ วันนี้

****แป๊ะเท่ง  เกียรติพลทิพย์****...สูงยาว  เข่าดี  ให้โอกาศคู่ชกแค่ 1 2 น็อคให้ได้  ไม่งั้นอิ่ม ถ้าไม่มีอะไรในกอไผ่  ยังงัยก็ไม่แพ้วันนี้  นอกจากอยากแพ้คับ  จัดไปครับ

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 09:58 »
ชอบทั้งสองตัวครับ  ท่านม้าก้านกล้วย :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พญาอินทรีย์

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 10:42 »
จัดไปครับท่าน  2  ตัว ก็รวยได้.. :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

่joss

• ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 10:50 »

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 10:56 »
จัดไปครับท่าน  2  ตัว ก็รวยได้.. :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

จัดไปครับ  ท่าน  ผมเล่นแค่ 2 ตัวครับ  มีข้อมูลแค่นี้  คู่อื่นอย่างเก่งก็เชียร์แค่นิดหน่อยคับ   

$$$$$$$เหมือนเดิมครับ  โชคดีทุกท่านครับ$$$$$$$$

พรุ่งนี้เจอกันใหม่ครับ :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 19:08 »
วันนี้แพ้ไป 1 ตัว  ตัวที่ 2 ก็ไม่ค่อยได้เสียเท่าไหร่   

พรุ่งนี้เจอกันแน่นอนครับ  ตัวเน้นตัวเดียว   ตัวนี้ถ้าแพ้อีก   จะหยุดยาว  1 เดือนเลยครับ  ไม่ต้องการพูดสร้างกระแสอะไร  คิดว่าคัดสรรมาดีแล้ว  สำหรับคนที่เชื่อกัน  ใส่ไปหนักๆครับ จากใจ  ม้าก้านกล้วย 

Kom

• ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 19:13 »
เป็นอันว่าผมเชื่อ ท่านก็แล้วกัน

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 19:14 »
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 19:14 »
รอเสมอ ไม่โทษกันคะพี่ม้าก้านกล้วย
ผิดถูกธรรมดา ดีกว่าหลายคนที่ มั่ว จนหัวจะปั่น
พรุ่งนี้จัดหนักถ้ามีโอกาส แป๊ะเท่ง ราคาลึกเกินไป
  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 21:13 »
มาสมัครหูน้องม้าก้านกล้วยด้วยคนครับ.......แต่พี่ว่าปีละ19บาทนี่แพงไปนะครับ 555ต้องของพี่สิครับแน่นอนกว่าหลังจากมวยจบเรามีแจก มาม่าด้วยนะ... :Onion-s-65[1]:
มารอด้วยคนครับ น้องอุ๊ ม้าก้านกล้วย.......จัดมาๆๆ :Onion-s-97[1]:

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 21:20 »
มาสมัครหูน้องม้าก้านกล้วยด้วยคนครับ.......แต่พี่ว่าปีละ19บาทนี่แพงไปนะครับ 555ต้องของพี่สิครับแน่นอนกว่าหลังจากมวยจบเรามีแจก มาม่าด้วยนะ... :Onion-s-65[1]:
มารอด้วยคนครับ น้องอุ๊ ม้าก้านกล้วย.......จัดมาๆๆ :Onion-s-97[1]:

555++  สำหรับพี่สนผมให้ฟังฟรีเลย   ยาดม  ยาหม่อง   ยำยำช้างน้อย  แถมให้   สมาชิกที่อยู่ใกล้ๆ  หลังเกมมาเลย  เบียร์กับแกล้ม  ด้วย   พรุ่งนี้จัดไปอีก  สมาชิก  กระสอบเอาไปด้วย  เก็บขวดน้ำ :Onion-s-23[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 23:48 »
 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

jongkol

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 06:33 »
สมัครด้วยครับจัดมา5555555

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 11:20 »
มาแล้วครับ  มาเพื่องานนี้โดยเฉพาะ  วันนี้ทุ่มสุดตัว  สำหรับท่านที่เชื่อกัน  จัดไปหนักๆ  ส่วนใครเห็นต่าง  สวนไปได้เลยหนักๆครับ   วันนี้รวยด้วยกัน  เจ็บด้วยกันครับ  ตัวเน้นแพ้  ลาพักร้อนยาวๆไปเลย 

###รณชัย  สันติอุ๊บล###....วันนี้มาเต็มสูบ  มากันเต็มมุม  สู้ทุกราคา นอกใน  ไชยา  มาแบบไหน  ใครที่ตามกันจริงๆ  คงรู้คับ  กระแสแรง  วันนี้ก็ต้องเล่นคับ   ผมบอกได้คำเดียว  ถ้าไม่มีแชมป์  วันนี้ไม่เล่นตัวนี้คับ  อย่าหลงกระแสไปเด็ดขาด วันนี้บอกได้คำเดียว  ถ้าฟ้าไม่ผ่ากลางวัน  แชมป์แน่นอนครับ....จัดไปหนักๆๆตัวที่1คับ

****ดีไซด์  ราชานนท์****......ถึงเวลาแล้วสำหรับเค้า  ทำอะไรไว้ตอนไหน   ชดใช้กันตอนนี้  ผิดไป  อย่าพลาดเยอะ  ลดเยอะก็จริง  ไปก่อนกินแน่ๆ  เด็กจะได้มีกำลังใจ  เกื้อกูลกัน ถ้อยที ถ้อยอาศัย  ถึงจะอยู่ได้  เกิดแน่นอน  ใครไม่เชื่อเอาไปสวนดูครับ..จัดหนักๆไปตัวที่ 2

$$$$เพชรรุ่ง  ควายทองยิม$$$..มวยทีมงานคนจัด  เอาตัวนี้แหล่ะแทน  วันนี้เน้นไป  หน้าเสื่อ  สภาพแวดล้อมดีกว่าทุกอย่าง  อย่าพลาด  ไปโดนอะไรพอ  ประคองไว้  แล้วเข้าป้ายแบบสบาย  จัดหนักๆปตัวที่ 3 ครับ 

฿฿฿฿ยอดสยาม  โชคอำนวย฿฿฿..ลืมความหลังครั้งเก่าไปซะ  คนละทีมงาน  เปลี่ยนค่ายบ่อย  มาดีกว่าที่เคย  สุดท้ายและท้ายสุด  จากที่นี่  ยังงัยก็ต้องชนะ  ตรงข้าม  เก่งแค่ภูธร  มาแบบไหนคงรู้  ท้ายใครจะหมด  แต่ที่แน่  เข้ายอดสยาม  สบายไป  แน่นอน  จัดไปเน้นๆ ตัวที่ 4 

####ยิงตรงเป้า  7 สี  อาทิตย์นี้  ...รณชัย  สันติอุบล.....วันนี้เสียไปเท่าไหร่  เอาคืนให้หมด  อย่าไปตกใจ ####

***ดีไซด์  ราชานนท์ ถึงเวลาสำหรับเค้า   วันนี้ไม่ชนะอีก  องค์ประกอบพร้อมทุกอย่าง  กลับบ้านไปเหอะ *****

***เพชรรุ่ง  ควายทองยิม กินมันตัวนี้แหล่ะ  เป็นต่อเกือบทุกอย่าง เล่นไว้สบายใจ***

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 12:29 »
จัดไปเน้นๆครับ  เหมือนเดิม   :Onion-s-23[1]:   เข้าถูกบังทุน  ตามเกม  ได้น้อยดีกว่าเสีย     สำหรับมวยหู  ม้าก้านกล้วย  ไม่ต้องฟังราคา  วางหู แล้วใส่ไปเลย  ตามลำดับ   

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 12:51 »
ผมรอท่านตั้งนานว่าท่านจะฟันธงใครคู่3

ว่าแต่จะไม่มาทางหาดคูเดื่อซะแล้ว.... :Onion-s-113[1]:

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 12:55 »
ผมรอท่านตั้งนานว่าท่านจะฟันธงใครคู่3

ว่าแต่จะไม่มาทางหาดคูเดื่อซะแล้ว.... :Onion-s-113[1]:

จัดไปครับ  ท่านเม็ดทราย  วาริน   อุบล - กรุงเทพ   เจอกันที่หาดคูเดื่อ  ไปต่อที่  ตะวันแดงต่อ  55++ :Onion-s-1[1]: :Onion-s-113[1]:

พญาอินทรีย์

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 12:56 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

จัดหนักครับ

พญาอินทรีย์

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 14:59 »
สู้ใหม่ครับท่าน...วันนี้เจ็บหนักเลย...ออกไม่พ้น... :Onion-s-14[1]:

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 15:03 »
 :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]:

เจ็บครับวันนี้  ........อาทิตย์หน้าว่ากันใหม่ :Onion-s-113[1]:

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 15:06 »
สู้ใหม่ครับท่าน...วันนี้เจ็บหนักเลย...ออกไม่พ้น... :Onion-s-14[1]:

วันนี้เจ็บตัว  ในรอบปีเลยครับ  :Onion-s-98[1]: :Onion-s-14[1]:  ท่านพญาอินทรีย์  ตายยกเล้า เลย ทีมงาน  เล่นแค่ 3 ตัว   หนีเสือปะจรเข้เลยวันนี้คับ   

ขออภัยทุกท่านที่ติดตามด้วยแล้วกันครับ  ไม่มีคำแก้ตัว  หยุดยาวพักร้อน   ไปเลยครับ  สำหรับม้าก้านกล้วย   ค่อยเจอกันใหม่   ต้นพฤษภา  ครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 15:10 »
จะไปใหนครับน้องอุ๊ อยู่ช่วยกันก่อนครับ วันนี้เซียนตายเกลื่อนครับ เกือบทุกสำนัก อย่าคิดมากเลยครับ สุ้กันต่อครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 11:47 »
จะหนีไปไหนครับท่านม้าก้านกล้วย ผิดถูกไม่ว่ากันอยู่แล้วครับ (พ่อผมบอกนะครับ ของเล่นไม่ใช้ของจริงครับ) อยู่ด้วยกันก่อนครับ :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-168[1]:

แมวเซา

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 12:46 »
อีกหนึ่งแรงเชียร์...........แรงใจ.............สู้ต่อไปคับท่าท
 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-17[1]:

Muay!

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 21:56 »
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

เจ้ลักษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 23:46 »
ไม่เป็นไรจ้าาาา สู้ไหม่ :Onion-s-2[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal