เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ______________ช่อง7 ไม่เด็ดเเต่อร่อยพอได้ลุ้นไปวันนี้_________________  (อ่าน 6104 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
เพชรรุ่ง ควายทองยิม

ไม่เล่นไม่ได้ทรงมวยไม่ประมาท ไม่เร่งไม่รีบทำได้ทำชัดเจน ทรงมวยรอมากินโดยเฉพาะ สามสี่ไร้ราคาเชื่อมวยคนนี้ ครั้งเเรกช่องเจ็ด118 ครั้งสอง 120มากินอย่างเดียว เด็ดดวงเลยตัวนี้

เเสงตะวัน ป อ่าวทะเลบางเสร่

ลดเยอะ เเต่ไม่รู้ว่าลดยากหรือง่าย เเต่ถ้าถามถึงฝีมือชั่วโมงไม่เเพ้มวยฝ่ายตรงข้ามเเน่ ลำบากใจนะคู่นี้เเต่ถ้าจะมาสร้างให้เกิดเอาตัวนี้ดีกว่า เเข็งเเรงเเข็งเเกร่ง พริ้วไปเรื่อย ถ้ามาสู้จัดไปเลยไม่เเพ้ง่ายๆ ดูเวทีประกอบด้วยนะ

โชคพิชิต เพชรมีเพียร

อย่าตามผมนะคู่นี้ เพราะมันสวนกับคนในบ้านเเละเเนะนำอย่าตามผม ผมไม่ได้หวังมวยเเพ้ชนะ ผมชอบส่วนตัวของผม ไม่ได้โอ้อวดหรือสวนกระเเสครับ เเต่อย่างว่าค่อนข้างจะชื่นชอบเป็นการส่วนตัว ขอเล่นน้อยๆพอได้ลุ้นพอคู่นี้ ไม่ได้เล่นหวังอะไรมากครับ สบายๆหน่อยผมคู่นี้ เเพ้ชนะไม่สนครับ เล่นน้อยๆก็พอเเล้ว

ดีไซน์ ราชานนท์

นี้ก็อีกคู่ทุกคนล้วนเเต่เล่นตรงข้ามทุกคู่ เเต่ผมเห็นอะไรดีๆในตัวมวยคนนี้ ปลายๆยกมันจะเข้าวงในไปตีเเน่ ลดเยอะมีผลหรือไม่ ไม่รู้เเต่เก่งกาจครั้งนี้คุมมาพอๆกัน ไปดูฟอร์มย้อนหลังเเล้ว ดีไซน์ยังไงมันต้องเกิดมากๆตอนนี้ คู่นี้พิเศษหน่อยจัดหนักๆ ไปเลยผม เเล้วเเบบเจ็บๆ ได้ก็ดีไป

หากชอบก็ตามผมได้ หากไม่ตามก็สุดเเล้วเเต่จะพิจารณาครับ ขัอมูลในบ้านหลังนี้ก็เยอะเลือกเสพกันได้เต็มทีครับ ส่วนผมก็มาบอกตัวที่ชอบเเละจะเล่นเพียงเท่านี้ครับ ยาวๆครับ

เน้นๆเอาทุนคืนเมื่อวานนี้ครับ

เพชรรุ่ง ควายทองยิม เเละ ดีไซน์. ราชานนท์

ประติมากรรม

เพชรรุ่ง ควายทองยิม

ไม่เล่นไม่ได้ทรงมวยไม่ประมาท ไม่เร่งไม่รีบทำได้ทำชัดเจน ทรงมวยรอมากินโดยเฉพาะ สามสี่ไร้ราคาเชื่อมวยคนนี้ ครั้งเเรกช่องเจ็ด118 ครั้งสอง 120มากินอย่างเดียว เด็ดดวงเลยตัวนี้

เเสงตะวัน ป อ่าวทะเลบางเสร่

ลดเยอะ เเต่ไม่รู้ว่าลดยากหรือง่าย เเต่ถ้าถามถึงฝีมือชั่วโมงไม่เเพ้มวยฝ่ายตรงข้ามเเน่ ลำบากใจนะคู่นี้เเต่ถ้าจะมาสร้างให้เกิดเอาตัวนี้ดีกว่า เเข็งเเรงเเข็งเเกร่ง พริ้วไปเรื่อย ถ้ามาสู้จัดไปเลยไม่เเพ้ง่ายๆ ดูเวทีประกอบด้วยนะ

อย่าตามผมนะคู่นี้ เพราะมันสวนกับคนในบ้านเเละเเนะนำอย่าตามผม ผมไม่ได้หวังมวยเเพ้ชนะ ผมชอบส่วนตัวของผม ไม่ได้โอ้อวดหรือสวนกระเเสครับ เเต่อย่างว่าค่อนข้างจะชื่นชอบเป็นการส่วนตัว ขอเล่นน้อยๆพอได้ลุ้นพอคู่นี้ ไม่ได้เล่นหวังอะไรมากครับ สบายๆหน่อยผมคู่นี้ เเพ้ชนะไม่สนครับ เล่นน้อยๆก็พอเเล้ว

ดีไซน์ ราชานนท์

นี้ก็อีกคู่ทุกคนล้วนเเต่เล่นตรงข้ามทุกคู่ เเต่ผมเห็นอะไรดีๆในตัวมวยคนนี้ ปลายๆยกมันจะเข้าวงในไปตีเเน่ ลดเยอะมีผลหรือไม่ ไม่รู้เเต่เก่งกาจครั้งนี้คุมมาพอๆกัน ไปดูฟอร์มย้อนหลังเเล้ว ดีไซน์ยังไงมันต้องเกิดมากๆตอนนี้ คู่นี้พิเศษหน่อยจัดหนักๆ ไปเลยผม เเล้วเเบบเจ็บๆ ได้ก็ดีไป

หากชอบก็ตามผมได้ หากไม่ตามก็สุดเเล้วเเต่จะพิจารณาครับ ขัอมูลในบ้านหลังนี้ก็เยอะเลือกเสพกันได้เต็มทีครับ ส่วนผมก็มาบอกตัวที่ชอบเเละจะเล่นเพียงเท่านี้ครับ ยาวๆครับ

เน้นๆเอาทุนคืนเมื่อวานนี้ครับ

เพชรรุ่ง ควายทองยิม เเละ ดีไซน์. ราชานนท์

ขอให้โชคดีกันทุกคน ไม่ต้องหวังรวยเเค่มีกินมีใช้ก็พอ

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ตามครับ

ประติมากรรม

ดีไซน์ จัดหนักๆครับตัวนี้ เจ็บหรือไม่เจ็บเดียวรู้

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สบายดีน้องหรั่ง ไม่ต้องห่วงจัดต็มเหมือนเดิม ขอบคูณมาก

ประติมากรรม

สบายดีครับ จัดไปครับพี่บิ๊ก ขอให้โชคดีครับพี่

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13

เหมือนกันครับ ผมชอบแบบมากๆครับ แพ้ก้แพ้วัดดวงเอาวงนอกวงในเค้าจัดมาให้ยังไงผมก็สืบไม่ถึง แต่ผมจะเล่นเพราะชอบ โชคพิชิต เพชรมีเพียร  :dookdik_smile-circle_51[1]:

ประติมากรรม

เหมือนกันครับ ผมชอบแบบมากๆครับ แพ้ก้แพ้วัดดวงเอาวงนอกวงในเค้าจัดมาให้ยังไงผมก็สืบไม่ถึง แต่ผมจะเล่นเพราะชอบ โชคพิชิต เพชรมีเพียร  :dookdik_smile-circle_51[1]:

จัดไปครับท่านเส้าหลิน ทีเเรกก็คิดว่าคนจะไม่ชอบกันสักเท่าไรเเต่มาวันนี้ก็เยอะอยู่

มวยตัวนี้ไม่ธรรมดาครับ มันมาสู้เต็มร้อยจะชกดีเป็นพิเศษ

ประติมากรรม

เข้าสองตายสองตายตัวเน้นด้วยดิ ต้องขอโทษด้วยหากใครตาม เสียครับ เเต่ซ่ะใจ โชคพิชิตมากๆๆๆๆๆๆ

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
สู้สู้ครับ อาทิตย์หน้าว่ากันใหม่ :Onion-s-113[1]:

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ดีไซน์ไม่มีดวงจริงๆด้วย ดีนะผมเล่นตรงข้าม :dookdik_smile-circle_88[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal