เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มีนัย(วอ.พะยูน)  (อ่าน 4366 ครั้ง)

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
มีนัย(วอ.พะยูน)
« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 16:56 »
ถึงเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ผมรู้น่ะครับว่าเมื่อวานมีสมาชิกบางท่าน ดูข้อมูลหลังจากผมโพสเสร็จ แล้วไปโพสต่อให้กับเวปอื่น ผมขอเถิดครับว่าอย่าทำอีก ผมเตือนครังสุดท้าย ไม่งั้นผมจะไม่ลงอีกตลอดกาล (ผม วอ.พะยูน คนจริง ทำจริงครับ)

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
Re: มีนัย(วอ.พะยูน)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 17:55 »
เรื่องแบบนี้ไม่รู้จะป้องกันยังไงได้แต่ขอร้องกันเท่านั้น...โพสซักบ่ายโมงครี่งดีไหม...ถ้าเขาลอกไปอีกก็ปล่อยเขาไปเพราะไหนๆเราก็เต็มใจให้ฟรีอยู่แล้ว

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 20:19 »
ต้นกล้าพันธุ์ดี ย่อมจะมีคนขอ (ลัก) เอาไปเพาะพันธุ์ต่อ.. อย่าคิดอะไรมากครับท่าน ยังไงเสีย พันธุ์ใหม่ ก้อต้องกลายพันธุ์..

Yorปากชัน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 23:20 »
ผมว่าเอาอย่างนี้ดีก่วาอาทีดหน้าไห้พี่ล่งผีดเลืยหนื่งตวผมยอมเสยตังแล้วไห้พี่บอกมามันชื่อไลเวบไหนไปลุมด่ามันทั่งหมดพี่ไม่ก้าบอกผมใคในบอดไม่ก้าก้อลดความสำคันลงไปถ้าตวที่พี่สงไสไม่ลงก้อถืว่ามันเอาเลืยครับถ้าคนในบอดแพ้แล้วด่าผมลับผีดชอบความผีดผมคนเดืยวพี่ทำเพื่อคนอื่นมามากแล้วถ้าทุกคนทำเพื่อพี่ไม่ได้ก่อเลีกล่งสีมือย่างนี้ไปบอดไหนก่อได้ไม่ต่องกวไม่มีไคตามเอาเลืยพี่ดูชิเรามีความหมายสำคันแค่ไหน(เอาตวปันหามาไห้ได้)เปันกำลังใจไห้ครับ

Yorปากชัน

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 23:53 »
เปันผู่รับอย่างเดืยวไม่ไหวแล้วพี่น้องช่วยๆกันหนอยถื่งเวลาโชสปรีหลีดแล้ว

Piyapan

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 04:15 »
ใช่แล้วต้องช่วยกัน

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 08:02 »
ยังไงเราก็เป็นต้นฉบับที่ดีคับพี่ดีกว่าพวกขี้ลอกของคนอื่นพวกนี้มันชอบใช้สมองของคนอื่นเพื่อไปใช้เพราะสมองของพวกมันเต็มไปด้วยสิ่งที่ไม่ดีคิดสิ่งที่ดีๆและถูกต้องไม่เป็นสักวันสวรรค์ต้องลงโทษมัน555ยังไงก็เป็นกำลังให้พี่วอ.พะยูนต่อไปนะครับสู้ๆครับพี่ :) :) :) :) :)

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 11:06 »
แฮะๆๆ ตลกใครบางคนนะ อาทิตย์ที่แล้วเขียนมาว่า   "ผมจะเล่นท่านบอกแค่ชอบนะ พอชนะขำซะใหญ่เลย 555" สปิริตนะมีมั๊ย ขอโทษท่านวอ.พะยูนมีมั๊ย พอตอนนี้เขียนเลียซะ โชว์สปิริต เขียนมาได้ ครั้งนั้นท่าน วอ.พะยูนโกรธจนจะเลิกให้ดีที่พี่แกยังสงสารเข้ามาให้เต็มๆ 2 วันติดกินแบบเย็นเตร็กไม่ต้องเสียวเลย ตอนนี้เรียกร้องในคนอื่นแสดงสปิริต ผมว่าคุณลงขอโทษพี่แกก่อนดีกว่า โชว์ให้คนอื่นดูหน่อยว่าสปิริตทำยังไง อ่านดูได้นะครับ กระทู้ยังไม่ลบ วันที่ 2/9 หัวข้อ 555(วอ.พะยูน) คนผิดกลับตัวได้ไม่มีใครว่า

Yorปากชัน

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 11:25 »
ผมไม่ถืหลอกครับท่านหมูตวไหม่แล้วที่ท่านบอกว่าไห้ผมออกมาขอโทดท่านช้าไป12ช่วโมงครับไปดูที่หวข้อผู่ไม่ประสงออกนามเมื่อวานนี้ได้ยังไม่ลบเหมือนกัน และยี่งไม่ต่องห่วงว่าผมจะไม่มีมวยไห้เล่นนะครับผมคุยกับท่านเล่นหนักทุกวันโทขอมวยท่านทุกเสาอาทิดผมมีเบท่านเล่นหนักอยู่ครับท่าน....ฮิฮิฮิ..

Yorปากชัน

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 11:32 »
อิกนิดนื่งครับ(ยกตวเองขื้นแต่อย่าลดคนอื่นลง)เปันนิใสของคนจรีงครับ
(หมวยตวไหม่)

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 12:24 »
ต้องขอโทษด้วย อ่านไปไม่ถึงคำขอโทษที่คุณ Yorปากชัน เขียน ถ้าขอโทษพี่ วอ.พะยูนแล้วก็จบครับ ผมก็อ่านกระทู้นี้เเต่อ่านไม่จบ ผมผิดผมขอโทษอยู่แล้วลูกผู้ชายขอกันกินมากกว่า ขอโทษพี่ วอ.พะยูน ด้วยนะครับ รกกระทู้พี่เรื่องเล็กน้อย

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 12:33 »
นิดนึง คนล้มอย่าข้าม นี่คือคนจริงและลูกผู้ชายตัวจริงสำหรับผม ที่ท่านมีผมก็มีครับ on face คุยกันก่อนมวยต่อยได้อาทิตย์นึงแล้วไม่อยากโทรคุยเพราะโทรศัพท์น่าจะไม่ค่อนว่าง   เป็นผมนะผมจะตั้งกระทู้ขอโทษพี่ วอ พะยูน ตัวใหญ่ๆเลยไม่ใช่ไปเขียนลงกระทู้คนอื่นเงียบๆ

หมูตัวใหม่

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 12:46 »
คนที่เอาไปบอกเว็ปอื่นนี่มันยังไงนะ รู้กันหมดแล้วจะไปเล่นกับใคร ถ้าท่านจะเอาเป็นระบบสมาชิก ขอสมัครด้วยคนนะครับ ดีกว่าไปซื้อหูฟังอีก เล่นคู่เดียวกลับบ้าน ผิดอาทิตย์หน้าเล่น x 2 ได้คืนแน่

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 15:29 »
ไม่เป็นไรครับ...ถือว่ารู้กันทุกคนแล้วครับ อาทิตย์นี้ห้ามนำข้อมูลที่ผมลงไปโพสต่อที่อื่นเด็ดขาด ผมไห้ข้อมูลทุกคนอยู่แล้ว แต่ต้องอยู่ในกรอบของผม ขอบคุณทุกคนล่วงหน้าครับ (วอ.พะยูน)

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 15:41 »
ท่านเห็นใจคนอืนที่เขาอย่ากดังมั่งสิท่านดังแล้วเห็นท่านไห้มวยแม่นเขาก็ลอกข้อมูลขอท่านไปลงเวปอืนมันก็แค่นั้นเองท่านจะว่าเขาเลย

คนชอบเล่น

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 18:38 »
ก็ได้แต่ภาวนาให้คนที่มันทำแบบนั้นเสียมากกว่าได้นะครับ...

เสือดำแดนใต้

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 11:37 »
ผมเห็นใจพี่ ถึงผมจะเป็นน้องใหม่แต่ก็เคารพในตัวพี่ ถ้าพี่รับสมัครสมาชิกผมขอด้วยคับ
จากทหารดำแดนใต้

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal