เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หงอคง..ฉึกความมันส์..7..สี..6 เมษายน 57...เน้น.ๆ..จากใจ..  (อ่าน 49295 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
     ขอบคุณในจิตอาสา..กระบี่มือหนึ่งแห่งบ้านบางบอน..ฟันธงแล้ว 2  ตัวเด็ด...
     สรุปว่า พี่กะน้องไปด้วยกัน 1 ต่างคนต่างไป 1... แล้วแต่ทัศนะความคิดเห็น...
     หมัดมวย ชนะกันได้  และก็แพ้กันได้เสมอ ที่ช่อง 7 สี เวทีละคร...  ที่สำคัญ เราไม่รู้ใจนักมวย   เราเป็นเพียงคนวิเคราะห์ก่อนเกมเท่านั้น   น้องว่าจริงไหม...ไฟหนาวก็รักทุกคนครับ...

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

...สวัสดี..ครับ...พี่แดง ไฟหนาว..คนหัวใจหล่อ....

....พี่ชาย..ที่แสนดี..คอยให้กำลังใจ..น้องหงอคง...ตลอดเวลา...
....ขอบคุณ..ครับ....

...ต่าง..คู่แรก..ครับ...พี่ไฟหนาว..ซูม....ชาญชัยน้อย..ชนะ..

...ผมมองว่า.....เฉียบขาด..ได้เวต....ป๋าชง..น้ำหนัก...ให้ครับ..

...มวยในรายการ.....ชาญชัยน้อย..เดิน..ก่อนแน่นอน..ครับ..

......ขอมอง..ต่าง...ครับ..พี่ชาย.......

....รัก..เคารพ...คิดถึง..จากใจ....หงอคง...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

.....อย่าลืม..นะ..ครับ...

...วันนี้.....มี..มวยมาแก้มือ..2..คู่....

....แล้วตัว..ที่แพ้มา....เป็นแชมป์...ทั้งคู่......บังเอิญ..หรือ..

....หงอคง...ขอเชียร์.....แชมป์..ครับ...มาแก้มือ..7..สี...

...เล่นเอาตังค์.....อย่าเล่นเอามันส์.....

.....

หงอคง

น่ารอง...นะ..ครับ

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.....ขอแรง..เชียร์.....ด้วยครับ.....

....แชมป์....7  สี....

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

สรุป..เน้น..ๆ..2.ตัว...รวย..ๆ..ครับ...

....เฉียบขาด  ป.พงษ์สว่าง.....เก็บมาทุกราคา....

...รุ่งเพชร..เกียรติเจริญชัย.....กวาดมา..ครับ..อย่าสนกระแส...

.....จากใจ..หงอคง.....

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ขอบคุณครับ ท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_88[1]:

แมวเซา

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
ยอดเยี่ยมครับท่านหงอคง  :dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

...สวัสดี..ครับ...พี่แดง ไฟหนาว..คนหัวใจหล่อ....

....พี่ชาย..ที่แสนดี..คอยให้กำลังใจ..น้องหงอคง...ตลอดเวลา...
....ขอบคุณ..ครับ....

...ต่าง..คู่แรก..ครับ...พี่ไฟหนาว..ซูม....ชาญชัยน้อย..ชนะ..

...ผมมองว่า.....เฉียบขาด..ได้เวต....ป๋าชง..น้ำหนัก...ให้ครับ..

...มวยในรายการ.....ชาญชัยน้อย..เดิน..ก่อนแน่นอน..ครับ..

......ขอมอง..ต่าง...ครับ..พี่ชาย.......

....รัก..เคารพ...คิดถึง..จากใจ....หงอคง...

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.....มาแล้ว..ๆ..ครับ..หงอคง....จัดไป..เน้น..ๆ..7 สี...
.....มาสู้..มากิน...ไม่หมด...จะเห็นความต่าง..กับ..ที่ผ่าน..ๆ..มา..ครับ..

.....เน้น..ๆ...เก็บมา...ต่อมา..รอง..ๆ..มา....มวย..จ่าตุ๊...

.....เฉียบขาด  ป.พงษ์สว่าง.......สู้ได้ไม่แพ้..ครับ...

.....เดี๋ยว..ก้อ..รู้..ใครจะหมด......55555.....หัวเราะ..ทีหลัง..หงอคง....

....เล่นไป...ครับ...ราคา..เต็มที่เสมอ.......เก็บมา..ๆ..

.....เฉียบขาด....ชนะ..ไม่แพ้.....

....จากใจ...หงอคง........

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
สุดยอดคับท่าน

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
คู่เอกไล่ลง เสียดายมากๆ ครับ
 :Onion-s-8[1]:

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
สุดยอดครับอ้าย บ่มีคำซิเว้าครับ เด็ดขาด ปานยอดตำลึงครับ ขอคารวะ ครับ อาจารณ์ คง  รอฉีกทุกความมันส์ คือเก่า อ้าย

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

.....ขอบคุณครับ....

..ท่านหนุ่มวัยทอง.....ท่านวีระศักดิ์....ท่านโยนครฐม... :Onion-s-97[1]:

.........อาทิตย์หน้า.....สู้..ๆ..เอาตังค์....อีกครับ...

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
คม ชัด ลึก ครับอาจารย์

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.....มาอีกแล้ว....เน้น..ๆ..ตัวที่ 2..7..สี..เพื่อแชมป์.... :Onion-s-113[1]:

.....เก็บมา..ๆ...คู่เอก...วันนี้ซ้อมโชว์...แชมป์..อ่ะครับ....

....ไม่มีรู..ไหน..ให้มองว่า..แพ้ครับ..วันนี้.....

...เล่นทุกราคา.....เก็บมาให้หมด.......โก..โก..สั่งเก็บ....

....รุ่งเพชร  เกียรติเจริญชัย.....

....จะชก..ทรงไหน...ก้อ..ไหลก้อ..ชนะ.....เอิ๊ก..ๆ...

.....โบนัส..สงกรานต์....จากมวยไทย 7 สี..ครับ..

...หงอคง..รักทุกคน...ครับ....

.....จากใจ........

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

....เสียดาย..อนาคต..ไอ้ลูกแมว......

....โดนแบน...1 ปี...ทั้วค่าย.....ณ.7 สี....

แมวเซา

[size=24ptน้องสินั่งรอ......นอนรอเด้ออ้าย :dookdik_smile-circle_83[1]:[/size]

หงอคง

:Onion-s-160[1]:.....555..

..ขอบใจ..หลาย..ๆ.เด้อ..น้องแมวเซา.....ที่รู้ใจ....

....เรื่องนี่....อ้าย..สิบ่..ปฏิเสธ...เลย....มั๊ก..ๆ.. :Onion-s-97[1]:

Jack sparow

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
สั้นๆเเต่มีความหมายคับ...อาจารย์คง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal