เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลคู่เอก7สีอาทิตย์ที่6/4/57ตระกูลนักมวยมาแล้ว  (อ่าน 6491 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
คู่ที่4....รุ่งเพชร ว.รุ่งนิรันดร์
    จากอำเภอปลายพระยา จ.กระบี่ อายุ25ปีมีพี่น้องร่วมท้องเดียวกัน5คน ต่อยมวยหมดทุกคนเขาเป็นน้องสุดท้อง
    มี...ขุนกระบี่/เอฟบีไอ ปิ่นสินชัย/วีระชัย ศักดิ์ถวิล/รุ่งโรจน์ คนสร้างงาน(ป.กุ้งเผา)คนเหล็ก7สี....
    รุ่งเพชร เป็นมวยถนัดขวา อาวุธมีทุกลูกหมัดเท้าเข่าศอก ปล้ำรัดฟัดเหวี่ยงทรงมวยไม่สวยไม่เข้าตาแต่เจอพวกประเภทฝีมือ
    และมวยเข่ามานับไม่ถ้วน เชิงไม่สนชนลูกเดียวชนะคู่ชกช่วงท้ายๆอัน4อัน5บ่อยครั้ง กับ ลูกแมนเคยชกกันมาแล้วโดยรุ่งเพชร
    ต่อน้ำหนักให้ลูกแมน เตี้ยสั้นกว่าเห็นเลยทีเดียวผลปรากฎว่าแพ้คะแนนมา วันนี้ล้างตาในพิกัดเท่ากัน126ป.อดีตแชมป์6เส้น
    ทีมงานเชียร์ที่มุมเพียบมีคุณศักดิ์ รังสิต ถึงแม้จะเคยแพ้มาที่ลพน.แต่ที่นี่7สีสูสีมีเปรียบ...ขนาดชกกับรักเกียรติ ดูว่า4ยกแพ้
    ยก5ทำได้แต่ดูไม่น่าผ่าน....ชูนะเฉยเลย2ต่อ1เสียง ครั้งนี้ดูให้ดีดี....ตัวบนชงไหม สังเกตนะครับ ลูกแมนจะโดนกดตูดไว้
    หรือไม่อย่างไร ป๋าชุ้นเอากินเซียน55
ส่วนคู่ชก....ลูกแมน ฝนจางชลบุรี...ครั้งก่อนเซียนแก้วมาแพ้ที่นี่ ลูกแมนจะเป็นรายต่อไปหรือไม่
            แมน (วีระพงษ์ มณีนพ)อายุ21ปี จากอำเภอศรีวิชัย จ.บึงกาล รูปร่างสูงยาวเข่าในดี ต้นๆดูว่าดีกว่า แต่เบียดไปแล้ว
           หมดหรือไม่หมด เวตที่ชนะมาวันนั้นได้น้ำหนัก2ป ปล้ำในดีกว่า มวยของ พ.ต.อ สุขทัศน์ พุ่มพันธ์ม่วง .รองเทิดศักดิ์
           วันนั้นจบ4เป็นต่อ8/1ยก5ประคองเกมไปเรื่อย จบ5ไม่มีปัญหา ชนะคะแนนไป ....สูงยาวกว่าเยอะจัดมาแบบไหนอีก
           เล่นแล้วระวังครับพี่น้อง...หลังชั่งผมจะเข้ามารายงานความเคลื่อนไหว

แก้ไขครับ....ชกกันที่พิกัด125ปครับ

เจ บ้านโป่ง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12

หลังจากช่อง7จบ ผมจะเข้ามาแนะตัวเล่นช่องฟาร์มจากทีมงานศุภชัยให้เด็ดๆเอาไปสู้เขาคับ

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
รอตามนะครับ ท่าน

พญาแล นักสู้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
สุดยอดเลยคับ

ลูกพ่อแล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
รอครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal