เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วครับ10เซียนบางบอนจับมือกันฟันธงช่อง3 เสาร์ที่ 5-4-57  (อ่าน 6281 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มาแล้วครับทัศนะ10เซียนบางบอน........หวังว่าคงเป็นแนวทางเพื่อช่วยประกอบในการช่วยตัดสินใจได้นะครับ
มีอะไรแนะนำชี้แนะ อยากให้ปรับปรุงตรงใหนเชิญแสดงความคิดเห็นเข้ามาได้เลยครับ :Onion-s-113[1]:

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
คู่รอง2ขีดมาก กดให้หนักๆๆ :Onion-s-23[1]:

s.somboon

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
วันแรกก็ไม่มา พี่เป้งน่าจะมานะครับ

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
สุดยอดทุกท่านครับ เป็นประโยชน์กับพี่น้องเราจริงๆครับ
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
พี่สน  มาช้าหน่อยวันนี้  พอดี พี่นพ  ยุ่งๆเลยไม่รู้ว่าส่งวันไหน    ได้มาแล้วครับ    พี่นพ   ฝากมาครับ 

ส่งการบ้าน ช่อง 3

1...ยอดซูซัน 

2...เพชรชุมพล

3...ยอดมงคล   **เด็ดๆๆๆ**

4...เนเงิน 

ส่งเลยนะครับ  ตัดแต้มตามนี้เลยครับ 

ประสาท เทพโสภา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 37
ผมต้องขอโทษด้วยครับผมไม่สบายผมเข้าโรงบาลยังไม่ได้ออกเลยครับ
ปลากัด เพชรชุมพล(เด็ด)ยอดมงคล เนเงิน..ครับ.

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
สรุปเเล้วมีการเเข่นขันกันกี่อาทิตย์ครับ

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ผมต้องขอโทษด้วยครับผมไม่สบายผมเข้าโรงบาลยังไม่ได้ออกเลยครับ
ปลากัด เพชรชุมพล(เด็ด)ยอดมงคล เนเงิน..ครับ.

ขอให้หายไวๆนะครับ พี่น้องบางบอนเป็นกำลังใจให้ครับ

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ท่านสนผมให้ยอดมงคลเด็ดนะท่านทำไม่สองขีดครับ

สนทะเล

ขอให้หายไวๆนะครับ พี่น้องบางบอนเป็นกำลังใจให้ครับ
ขอให้หายป่วยไวๆนะครับท่าน ประสาท :Onion-s-97[1]:
ส่วนตารางผมแก้ให้ใหม่แล้วครับ ผมเพิ่มของท่านนพ และท่านประสาทให้เรียบร้อยแล้วครับ ต้องขออภัยทุกท่านด้วยครับฉุกละหุกนิดนึง.......
.ตารางUpdateให้แล้วครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

ขอให้หายป่วยไวๆนะครับท่าน ประสาท :Onion-s-97[1]:
ส่วนตารางผมแก้ให้ใหม่แล้วครับ ผมเพิ่มของท่านนพ และท่านประสาทให้เรียบร้อยแล้วครับ ต้องขออภัยทุกท่านด้วยครับฉุกละหุกนิดนึง.......
.ตารางUpdateให้แล้วครับ
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ขอบคุณท่านเวปมาสเตอร์เป็นอย่างสูงครับที่ช่วยแก้ไขเพิ่มเติมให้ครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

s.somboon

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
เยี่ยมครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
สุดยอดครับเพิ่งความขลังขึ้นมาแล้ว

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
สรุปเเล้วมีการเเข่นขันกันกี่อาทิตย์ครับ

ส่วนเรื่อง  แข่งขันกี่อาทิตย์  เดี๋ยวปรึกษากันก่อน  เพื่อความเหมาะสม   อาทิตย์ยังไม่นิ่ง  เท่าไหร่  อาทิตย์หน้า ไม่มีหยวนนะครับ  เดี๋ยวพี่สนมาลง รายล่ะเอียดเพิ่ม  ให้ครับ  ส่วนจะแข่งกี่อาทิตย์นั้น  ใครมีทรรศนะอย่างไร  แนะนำได้ครับ

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
คู่เอกช่อง3  :Onion-s-13[1]:ยอดมงคล เสมอ เพชรสยาม  :Onion-s-13[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
อยากเห็นคะแนนจังเลยครับ อย่านำห่างนะครับเดี้ยวไม่มัน :Onion-s-10[1]:

สนทะเล

ดูในกระทู้นี้เลยครับผม>>ส่งการบ้านทรรศนะ10เซียนช่อง3-7เสาร์ที่5-อาทิตย์ที่6เม.ย..ในกระทู้นี้ได้เลยครับ :Onion-s-113[1]:

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สบายดีครับพี่สน กรุณาชี้แนะผมด้วยครับคือตาราง10เชียนบางบอนหน้าจอคอมผมดูใด้แค่5คนครับให้หลานมาดู   ให้เขาบอกว่าตารางใหญ่เกิน ผมหัดเล่นใหม่ครับ ขอบคุณครับ

สนทะเล

สบายดีครับพี่สน กรุณาชี้แนะผมด้วยครับคือตาราง10เชียนบางบอนหน้าจอคอมผมดูใด้แค่5คนครับให้หลานมาดู   ให้เขาบอกว่าตารางใหญ่เกิน ผมหัดเล่นใหม่ครับ ขอบคุณครับ
สบายดีครับ ขอโทษด้วยครับน้องพานพร้าวพี่เพิ่งมาเห็น.....
อันนี้อยู่ที่การปรับตั้งหน้าจอของน้องพานพร้าวด้วยครับ ถ้าจะให้ดูได้เต็มให้ปรับ Resolutions ไปที่ 1360x768ครับ  :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal