เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ10เซียนช่อง3-7เสาร์ที่5-อาทิตย์ที่6เม.ย..ในกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 15912 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ส่งในกระทู้นี้ได้เลยครับท่าน10เซียนบางบอน เริ่มส่งได้เลยครับ
ช่อง-3 เพื่อให้ได้ดูผลการชั่งน้ำหนักก่อนขอให้ส่งภายในวันเสาร์ไม่เกิน 8.00น.
ช่อง-7 เพื่อให้ได้ดูผลการชั่งน้ำหนักก่อนขอให้ส่งภายในวันอาทิตย์ไม่เกิน 8.00น.

กติกาการส่ง เช่น
ช่อง3
ยอดซูซัน ส โชคนิตยา 
ยอดมงคล เมืองสีมา **
ชูเจริญ ดาบรันสารคาม
เนเงิน ลูกเจ้าเเม่สายวารี

กติกา
มวยขีดเดียวผิดได้0แต้ม ถูกได้1แต้ม
มวยเด็ด 2ขีด ผิด-1แต้ม ถูกได้2แต้ม

พร้อมแล้วลุยกันได้เลยครับ
 :Onion-s-160[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ส่งในกระทู้นี้ได้เลยครับท่าน10เซียนบางบอน เริ่มส่งได้เลยครับ
ช่อง-3 เพื่อให้ได้ดูผลการชั่งน้ำหนักก่อนขอให้ส่งภายในวันเสาร์ไม่เกิน 8.00น.
ช่อง-7 เพื่อให้ได้ดูผลการชั่งน้ำหนักก่อนขอให้ส่งภายในวันอาทิตย์ไม่เกิน 8.00น.

กติกาการส่ง เช่น
ช่อง3
ยอดซูซัน ส โชคนิตยา 
ยอดมงคล เมืองสีมา **
ชูเจริญ ดาบรันสารคาม
เนเงิน ลูกเจ้าเเม่สายวารี

กติกา
มวยขีดเดียวผิดได้0แต้ม ถูกได้1แต้ม
มวยเด็ด 2ขีด ผิด-1แต้ม ถูกได้2แต้ม

พร้อมแล้วลุยกันได้เลยครับ
 :Onion-s-160[1]:

เยี่ยมครับท่านสนทะเล   ผมไม่ใช่ 10 เซียน  แสดงทรรศนะในกระทู้นี้ได้ป่าวครับ :Onion-s-160[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
กติกา

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

ถ้าชูเจริญ กับ พลเอก ไม่มา ใครมาแทนบอกด้วยนะครับ จะได้ส่งการบ้านถูก :Onion-s-97[1]:

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ขอส่งก่อนครับพี่สน ช่วงเช้าไม่ค่อยมีเวลา
ช่อง3 หากหลังชั่งมวยเปลี่ยน ว่ากันอีกทีครับ

ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา
วีระชน ท.เทพสุทิน
ยอดมงคล เมืองสีมา.......เด็ดๆๆๆ
เนเงิน ลูกเจ้าแม่สายวารี

คนแรกเลยนะครับ ท่านเด็กเมืองลุง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนแรกเลยนะครับ ท่านเด็กเมืองลุง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ครับท่านเม็ดทราย วาริน ช่วงเช้าไม่ค่อยมีเวลาครับ เลยขอส่งก่อน

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ส่งการบ้านครับผม

ปลากัด ป พีณภัทร

เพชรชุมพล ดาบรันสารคาม

ยอดมงคล เมืองสีมา

เพชรพันธ์ฤทธิ์ ศ เอกราช มวยเด็ดสองขีดครับ

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ขอส่งก่อนครับพี่สน ช่วงเช้าไม่ค่อยมีเวลา
ช่อง3 หากหลังชั่งมวยเปลี่ยน ว่ากันอีกทีครับ

ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา
วีระชน ท.เทพสุทิน
ยอดมงคล เมืองสีมา.......เด็ดๆๆๆ
เนเงิน ลูกเจ้าแม่สายวารี
ครับน้องหมวด ท่านใดติดภารกิจหรือไม่สะดวกอย่างไรสามารถส่งก่อนได้นะครับ :Onion-s-97[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
ส่งการบ้าน10เซียน                                                                                                                                                                               1.ปลากัด มากัดล้วนๆ                                                                                                                                             2.วีรชน เฉพาะกิจ                                                                                                                                                                                3.ยอดมงคล (รู้น่ะว่าทำอะไรยังไง คุณก็เหนือกว่าเขาอยู่ดี)                                                                                                          4.เพชรพันธ์ฤทธิ์ ** เอาไปเลย 2 ขีด (ฝีมือ กระดูก แกร่งว่า ) วันนี้ถ้าไม่ประมาทคู่ชกจนเกินไป วางแผนมาดี จะกลับมาอีกครั้ง

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ส่งการบ้านครับ

1 ยอดซูซัน
2 เพชรชุมพล
3 ยอดมงคล ***
4 เนเงิน

ประติมากรรม

ผมว่าส่งไม่ทันก่อนเเปดโมงเช้า  :Onion-s-13[1]:

1. ปลากัด
2. เพชรชุมพล
3. ยอดมงคล
4. เพชรพันฤทธิ์ **

..............................

สนทะเล

ยังไม่ส่งอีก5ท่าน ยังงัยก้อช่วยเร่งหน่อยครับเพราะช่วง10โมง เริ่มเข้ายากแล้วครับ เสาร์นี้ขยายเวลาให้เป็น9.00น.นะครับ...... :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ปลากัด .... เพชรชุมพล.. [ ฟรีคิก  ยอดมงคล  เด็ด  ].. เพชรพันฤทธิ์ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
ผมอยากดูการบ้านของท่าน สนครับ จะเอาไปสอบวันนี้ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ยังไม่ส่งอีก5ท่าน ยังงัยก้อช่วยเร่งหน่อยครับเพราะช่วง10โมง เริ่มเข้ายากแล้วครับ เสาร์นี้ขยายเวลาให้เป็น9.00น.นะครับ...... :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]:

9 โมงกว่าๆก็น่าจะเข้ายากแล้วนะครับ

สนทะเล

ผมอยากดูการบ้านของท่าน สนครับ จะเอาไปสอบวันนี้ :dookdik_smile-circle_83[1]:
ผมส่งไปแล้วครับผม ดูในกระทู้ >!<สองคู่สู้เซียน.........ได้เลยครับท่าน fongkaew :Onion-s-97[1]:

น้อยเล่นหนัก

• ชอบกด Like + 282
ช่อง3.
1.ยอดซูซัน
2.วีระชน
3.ยอดมงคล(เด็ดๆๆๆๆ
4.เนเงิน

จิตร มหา

ส่งไม่ทันตัดเป็น 0 คะแนนเลยนะ อิอิ อิ

สนทะเล

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42
Re: ส่งการบ้านทรรศนะ10เซียนช่อง3
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 09:05 »
1. ปลากัด
2.เพชรชุมพล
3. ยอดมงคล  เด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ******
4. เนเงิน....

ประสาท เทพโสภา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 37
ท่านสนครับขอส่งการบ้านช่อง 7 เลยนะครับ
ส่งการบ้านที่ รพ.นะครับ(คงจะไม่ได้ดูมวยหลอกทิตย์นี้)
1.ชาญชัยเล็ก
2.เก่ง
3.เปรี้ยวปาก(เด็ด)
4.รุ่งเพชร

สนทะเล

ครับผม ขอให้ท่านหายป่วยไวๆนะครับ สู้ๆครับผม :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ช่อง7 สามารถส่งได้ในกระทู้นี้ต่อได้เลยครับ :Onion-s-97[1]:หมดเขตส่งพรุ่งนี้(อาทิตย์)8.00น.ตารางพร้อมคู่มวยพร้อมแล้วครับ หมายเหตุ เพื่อสิทธิประโยชน์ของทุกท่านโปรดช่วยกันตรวจสอบคะแนนด้วยครับหากไม่ถูกต้องแจ้งมาได้นะครับ

เปรี้ยวปากชกกับใคร แก้ไขให้ด้วยครับ :Onion-s-26[1]:

S ห้องแซง

ประติมา  เม็ดทรายวาริน   คู่แรกถูกครับพี่ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

แก้ใหม่แล้วครับ :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]:
ขอบคุณครับที่ช่วยกันตรวจสอบครับผม :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
แก้ใหม่แล้วครับ :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]:
ขอบคุณครับที่ช่วยกันตรวจสอบครับผม :Onion-s-97[1]:

คะแนนออกมาแล้วครับ  สูสี  แบบนี้  ดูลำบากครับ  เอาใจช่วยทุกคนครับ  :Onion-s-90[1]:

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ขออนุญาตส่งการบ้าน ช่อง 7 (6 เมษายน 2557)

เฉียบขาด

เก่ง    ทีเด็ด

เปรี้ยวปาก

รุ่งเพชร

จิตร มหา

..มวยเด็ดถูก +1
..มวยเด็ดผิด -1
..คะแนนถูกต้องครับ

S ห้องแซง

Kom

• ชอบกด Like + 543
ผมว่าไม่เกิน 8 โมง จะดีครับทุกท่าน คนที่รอดูเข้ามาดูไม่ได้ก็ไม่มีประโยชน์ รึว่าเราจะส่งวันเสาร์ไม่ค้องรอน้ำหนัก เห็นด้วยรึ? กรุณาบอกด้วยขอบคุณครับทุกท่าน

.ช่อง7..ผมจะลงไห้ พรุ่งนี ไม่เกิน..9.00.นครับ

..ผมจะลง9.โมงเช้าได้เปล่าครับ... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ช่อง7สี

ชาญชัยเล็ก เกียรติเจริญชัย....เด็ดๆๆๆ
สิงห์ พรัญชัย
อนุวัฒน์ หนุ่มยีนต์ตะวันนา
รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย

ประติมากรรม

เฉียบขาด ป พงษ์สว่าง

สิงห์ พรัญชัย เด็ดประจำรายการ

อนุวัฒน์ หนุ่มยีนส์ตะวันนา

รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย

ส่งการบ้านช่อง7ครับ

1. ชาญชัยเล็ก เกียรติเจริญชัย **
2. สิงห์ พรัญชัย
3. อนุวัฒน์ หนุ่มยีนต์ตะวันนา
4. รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย

......................................

....ช่อง7 สีทีวี ของใคร...
1.เฉียบขาด
2.เก่ง
3.เปรียวปาก
4.รุ่งเพชร(ที่เด็ดๆ5ดาวอีก5พระอาทิตย์) :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

จิตร มหา

ส่งการบ้านครับ
1 ชาญชัยเล็ก
2 เก่ง
3 อนุวัฒน์ ***
4 รุ่งเพชร

Pongpan

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ขอตอบแบบเล่นๆครับ

1. ชาญชัยนัอย  เกียรติเจิญชัย

2. สิงห์  พรัญชัย**

3. อนุวัฒน์  หนุ่มยีนส์ตะวันนา

4. ลูกแมน  ฝนจางชลบุรี

S ห้องแซง

1. ชาญชัยนัอย 

2. สิงห์ 

3. อนุวัฒน์   :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

4. ลูกแมน 

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
1.ชาญชัยเล็ก                                                                                                                                                                 2.สิงห์ **                                                                                                                                                          3.อนุวัฒ                                                                                                                                                                    4.ลูกแมน

สนทะเล

ข้อมูลยังขาด1ท่าน.....รอดีใหมครับ.... :Onion-s-97[1]:

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42
ส่งการบ้านทรรศนะ10เซียนช่อง3-7
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: เมษายน 06, 2014, 08:59 »

1. ชาญชัยน้อย
2. สิงห์
3. อนุวัฒน์
4. ลูกแมน

ครบหรือยังครับท่านสน :Onion-s-26[1]:

S ห้องแซง

สนทะเล

สนทะเล

ขอตอบแบบเล่นๆครับ

1. ชาญชัยนัอย  เกียรติเจิญชัย

2. สิงห์  พรัญชัย**

3. อนุวัฒน์  หนุ่มยีนส์ตะวันนา

4. ลูกแมน  ฝนจางชลบุรี
ครับผม ร่วมกันวิเคราะห์ได้ครับท่าน :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal