เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ...อาทิตย์นี้จัดหนักๆ กรั่นกรองมาแล้ว ไม่ต้องรอกระแส 07/04/57....  (อ่าน 4089 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ช่อง 7 สี มวยไทยบันเทิง

1...‪#‎ชาญชัยน้อย  เกียรติเจริญชัย‬# ชื่อดีมีความหมาย สายพันธุ์ใหม่แห่งค่าย โก ..โกเกียติ นะ คนดังแห่งเมืองสตูล ไม่ใช่ โกฮับ หรือ โกเด้ง เก่งระดับแชมป์ภาคใต้ มีดีมาโชว์ ความเชื่อสูง ส่วนคู่ชก ดูหน่อมแน้ม ไปหน่อย ปลายๆหมดตามระเบียบ สภาพร่างกายต่างกันครับ 

2..‪#‎สิงห์‬ หรือเด่นล้านนา  พรัญชัย  มวยชุุดเพชรลุมพีนี มาอยู่กับสีเสื่อใหม่ พร้อมย้ายศึก มาโชว์ช่อง 7 ครั้งแรก มาเต็มสูบ พร้อมตัวเงิน ตามมาแน่นอน ใกล้ชิด ปตม ขอเปิดตัวสวยๆหน่อยนะ สั้นกว่า ขยันซอย วงในดีกว่า คู่นี้ จริงๆ ชอบ เก่ง นะครับ อาวุธมวย กระดูกไม่ห่างกันเลย แต่ด้วยองค์ประกอบหลายอย่าง เลยจัดไปที่ สิงห์ ขอโชว์หน่อยแล้วกัน วงในดีกว่า คู่ชกปลายๆ หมด

3...‪#‎อนุวัฒน์‬ ศิษย์ฮอม การฟิตซ้อมมาดีทั้งคู่ เกินร้อย วัวเคยค้า ม้าเคยขี่ อาวุธ หนัก หน่วง รุนแรงกว่า เผลอๆ ไม่ครบยก ปลายๆได้ลุ้น แมวเก้า ชีวิต มวยตัวนี้ กระดูกแข็งโป๊ก หน้าเสื่อ เสียงเชียร์ พอๆกัน มาเก็บตัว กับ 13 เหรียญ เต็มสูบอยู่แล้ว ..

4..‪#‎รุ่งเพชร‬  เกีนติเจริญชัย....มวยเตี้ยสั้น รัดใน เททิ้ง ความพยามดี มาชกช่อง 7 ชกไม่เข้าตาแต่ชนะตลอด ทำนิดเดียว ราคาวิ่งปรู๊ด ต่อให้แพ้มาทั้ง 4 ยก ครึ่งก้อเหอะ เทล้ม 2 3 ครั้ง วินสบายๆ บ่องตรง มวยคู่นี้ ชอบ ลูกแมน มากว่า มวยสูงยาว เข่าดี บู๊สู้ตลอด แต่ความเชื่อถือค่าย ไม่ค่อยดี กลัวจะโดนโกงอีก เลยเข้า รุ่งเพชร ไว้ เดี๋ยวจะกลายเป็น ลูกแมว คู่นี้ วันชก ยืนยันอีกครั้งครับ

พรุ่งนี้  มายืนยัน  จัดหนักไปตามลำดับครับ   2 คู่พอครับ   เตรียมกระสุนไว้เลย  ใครที่ใจถึง   

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]:...6/4..น้องม้าก้านกล้วย....

....อ้ายละเบิ่ง..7/4....งง..ๆ....

....คือ..สวน..กันคัก..แท้น้อ...บัดนี้......

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
:Onion-s-163[1]:...6/4..น้องม้าก้านกล้วย....

....อ้ายละเบิ่ง..7/4....งง..ๆ....

....คือ..สวน..กันคัก..แท้น้อ...บัดนี้......

ครับผม  ขอโทษหลายๆครับ   ลงผิดครับ    อืมครับ  สวนกันหลายตัวบ่อ้าย   1 กับ 3 จัดไปหนักๆครับผมเอง   คู่ 2 วัดใจ ปตม  คู่ 4 นำครับ

Kom

• ชอบกด Like + 543
1 กับ 4 คงไปด้วยไม่ได้ 3 กับ 2 จัดหนักครับน้อง

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
น้องคม....ขอฝากในกระทู้น้องอุ๊ครับ  (คู่ 3 ...... *****) พรุ่งนี้รอดูกองเชียร์ มาเต็มวิกครับ
      อาทิตย์ 11.30  น. คุยกันครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ใจตรงกันทุกตัวครับน้องอุ๊
เดียวหลังชั่ง จะมาลงตัวเน้นครับ:Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal