เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง3และช่อง11ชอบส่วนตัว แบบเนื้อๆ หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 3239 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255

ช่อง3
 1 เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม 160 ป   มองฝีมือมวยคนล่ะชั้นกันคับ  เรื่องอาวุททุกอย่างได้หมด แต่มีประเด็นที่ต้องเล่นคับมวยของพี่มาทพลาดไปแล้ว1ตัวเหลือตัวนี้ผมว่าคงไม่พลาดให้เสียชื่อ ไหนๆพี่เขาช่วยช่อง3มาเยอะแล้วตัวนี้ขอเถอะสักแชมป์ ส่วนการผ่านมวยไม่ต้องบันยายดูกันเองคับมีสิทไม่ครบยก เตะขาต่อยหมัด ออกแข้งเนื้อๆเจ้าเด็กน้อยก้อล้าไปเอง ผมจะเล่นทุกราคา แต่บังทุนกันด้วยน่ะคับ

2 ไข่มุกดำ ไอร์แลนด์มวยไทย 100ป  มองยังไงก้อเป็นมวยกว่าคับ แต่วันนี้มาต่อยช่อง3คงเป้นรองคับแต่พูดถึงมวยสู้ได้สะบายคับ ทีมงานผมบอกมาว่าวันนี้มาเต็มถังมาสุ้มีเงินมาเล่นด้วย พร้อมแททุกเวลา มวยมาเอานะคับ ไครเข้าตรงข้ามระวังคับคู่นี้ขอบอกทุกท่านใว้ก่อน บอกได้คำเดียวมวยมาเอาเงินคับ

ช่อง11

1 แสงทองน้อย ธนสุรนคร 
ไครคิดว่าโอโรโน่ จะสะบายวันนี้คิดผิดคับ ผมได้ขอมุลมาว่าหลังๆร่างกาย โอโรโน่ไม่ค่อยเท่าไหร่คับ แถมมวยยังหมดท้ายๆประจำไม่รุ้เพราะอะไร แต่วันนี้ผมรู้อย่างเดียวคือจะเล่นแสงทองน้อย ธนสุรนคร เป็นตัวเด็ดอีกตัว เล่นไปเลยคับมันมีสาเหตุที่ต้องเล่นเหตุผลทุกอย่างผมบอกไม่ได้คับ เด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆเด็ดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทีมงานที่เชื่อตามนี้คับไม่เชื่อสวนหนักๆๆ  ปลายๆๆๆดุเอาเองคับขาดลอยท้ายๆ

2 ฟ้ามีชัย  เอฟ เอ กรุฟ
วันนี้เขาขอมาเดิด ก้อเลยได้เกิดคับ มวยฝีมือขั้นเทพกลับมาเข้ากรุงรอบนี้ไม่ทำมะดาคับจัดไปคับ เด็ดๆๆๆๆจริงๆๆๆมวยในทีมไครไม่รู้แต่ตัวเงินเพียบ เป้นรองยิ่งดีเล่นทุกราคา 

3 กองพลเล็ก เกียรติกำพล
มวยน่าเล่นแถมมาสู้ จับราคางามๆไม่ต้องกลัววันนี้ไม่มีหมด อย่างน้อยกิน2ข้างสบายเลย

......................มวยเด็ดรอก่อนคับเดียวลงไห้รับรองไม่ผิดหวังคับทีมงาน  ไครไม่เชื่อสวนหนักๆ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
ขอบคุณครับท่าน

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ขอโทษทุกท่านคับผมยอมรับผิดทุกอย่าง มวยตายไปสามตัว ดับเลยวันนี้เกิดอะไรขึ้น กับช่อง3 แต่ช่อง11ยังพอทนได้แต่ก้อยังขาดทุนคับ ยอมรับจริงๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal