เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์ VS ปานเพชร เกียรติเจริญชัย 133 ป. ใครจะชนะ

ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์
 ปานเพชร เกียรติเจริญชัย

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่เอก ช่อง7สี) ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์ VS ปานเพชร เกียรติเจริญชัย ใครจะชนะ  (อ่าน 20483 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ผลโหวตจะแสดง เมื่อท่านกดโหวต

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
โอ้ววววว ปานเพชร เกียรติเจริญชัยขึ้นเงินเลยน่ะ

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
ชอบไอ้เป๋ครับ  5 ไฟร์หลังยังไม่แพ้คัย

แค่ห่างจอตู้ ไปนานพอสมควร แต่ภูธรยังเดินสายต่อยเหมือนเดิม

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
ชอบเป๋.....แต่จะเล่น...ปานเพชร

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19

ปานเพชร ได้เปรียบทุกอย่าง ใหญ่กว่า เข่าในเหนียวแน่กว่า มีหมัดยัพคอยรบกวนตลอดเวลา ประกบในบังมดเลย สรุป นอกได้ ในดี สุด ***แล้วประกอบมาต่อยกันทำไม  ซุ้นชอบทำอะไรให้คนคิดมากและได้เล่นกันตลอด 55555555

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
อีก สัก ครั้งกับคำว่า เกียรติเจริญชัย :Onion-s-8[1]:

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
ชอบต่วนเป๋ครับ อาทิตย์นี้นานๆมาทีมีดีมาโชว์ใครว่าปานเพชรใสๆๆระวังหน่อยก็ดีครับ

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
คู่นี้ กรุณาอย่าถอนนะครับ เด็ดแบบนี้ขอทีเถอะ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

Army__

ปานเพชร ได้เปรียบทุกอย่าง พูดมาได้งัย ท่าน peakmai
ถ้าไม่สูสีเขาจะประกบมาทำไม แลวถ้าไม่สูสีหัวหน้าค่ายเขาคงไม่ยอมไห่ต่อยหรอก

ปานเพชรได้เปรียบทุกอย่าง  ยกเว้น  ไอคิว  ฝีมือ และ เหลี่ยม
ที่เหลือได้เปรียบหมด   ฮ่าๆๆๆๆๆ

คนชอบมวยตู้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ชอบความพยายามเป๋

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ปานเพชรคุมน้ำหนักมาดีๆไม่ลดมาก น่าเล่นเป็นทีเด็ดครับ  แต่ถ้าคุมเยอะ ลดเยอะเล่นต่วนเป๋ตัวเดียวครับ ยก5ปานเพชรยอมครับ

ponTrat

อาทิตย์นี้ต่วนเป๋ขอแล้วกันครับ ปลายเดือนนี้มีคิวชกกับเป็นเอก ถ้าชนะศึกนี้น่าเชียร น่าติดตามแน่ต่วนเป๋สู้ๆๆๆ

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
เวตนี้เป่๋บอกใครก้อได้ๆที่ช่อง7

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ปานเพชร มีเซอร์ไพร์
ทุกครั้งเมื่อ ออกตู้7สี
แว่นมองว่า ขาดลอยท้ายๆนะครับ
ไม่สูสี อย่างที่คิดหรอกครับ
ปานเพชรได้เปลียบครบวงจรเลยครับ

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
 :Onion-s-88[1]:เดียวมีล้อมทานให้เห็น

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ตามครับ...ก่อนชกชี้ชัดๆ ครับ...ขอบคุณครับ :Onion-s-90[1]:

apisit

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ปานเพชร  น่าจะเบียดชนะปลายๆๆ

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์ 133
ชงเองกินเอง
ปานเพชร เกียรติเจริญชัย 133
บีมลงมา 135 ยังลดแล้ว
133 ยก 5 โดนขาไก่ 3 ที  :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:จบข่าว

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
เป๋เสียงเชียร์พร้อมมา ปลายยกห้ามีไล่ต่อยยหม้ดให้เห็นสำหรับปานเพชร ชอบเป๋ครับ :Onion-s-34[1]:

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
  ต่อยที่อื่น ไอ้เป๋ สู้ไม่ได้ คับ   แต่นี่ 7 สี   สู้ตาย แน่    :Onion-s-23[1]:

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ปานเพชรเกาะติดตายครับ

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
เป๋ ขาไก่ สู้ตายครับ  :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

Army__

เอางี้ครับ คัยที่บอกว่า "ปานเพชร" ได้เปรียบทุกอย่าง

ผมมีเสมอไอ้เป๋ หมื่นหนึ่ง มีคัยเอาป่ะครับ
ที่หนองคาย คัยสนจัยทักมาเลยน่ะครับ ทักกระทู้นี้แหละ เดวผมเข้ามาดู

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ใจเย็นๆ ครับท่านอาร์มี ผมว่าจะรอรองนะครับ ขอให้ปานเพชรเป็นต่อทีเหอะ
ท่านคิดว่าใคร จะได้ชิงแชมป์ช่อง 7 กับเมืองไทย มีหรือจะมาไม่เต็มร้อย

Army__

เอางั้นหรอครับ  ท่านเต่าตกมัน
จะรอรอง  ผมกลัวว่าจะได้ต่อน่ะสิครับ

ผมว่า เมืองไทยฟอร์มดีแบบนี้  น่าจะต่อยกับแปดแสนเล็ก เลยครับ
คนนึ่งลดมาหน่อย อีกคนก้อปล่อยมาหน่อย ผมว่าต่อยกันได้น่ะครับ

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
เอางี้ครับ คัยที่บอกว่า "ปานเพชร" ได้เปรียบทุกอย่าง

ผมมีเสมอไอ้เป๋ หมื่นหนึ่ง มีคัยเอาป่ะครับ
ที่หนองคาย คัยสนจัยทักมาเลยน่ะครับ ทักกระทู้นี้แหละ เดวผมเข้ามาดู
ผมชอบเป๋ มากๆเหมือนท่านเลยครับ ผมอยากให้กระปานเพชรกระแสแรงๆ มากเลยครับ รอรองเหมือนกันครับ  ดูยังไงเป๋ก้สู้ได้ครับ:dookdik_smile-circle_83[1]:

Army__

หวังว่าคงจะได้รองดังใจน่ะครับ  ท่านเต่าตกมัน  ท่านเส้าหลิน

ผมว่าเรตเปิดน่าจะ เมอไหนเมอกัน ครับ

ประกิตสุรวงค์

• ชอบกด Like + 18
ไฟท์นี้เจ้าเป๋มาทำฟอร์มโปรโมทไปเจอเป็นเอก ร่างกายกำลังสด ความมั่นใจสูง กล้าออกอาวุธ บี้รัดเข่า :Onion-s-163[1]:บดจนปานเพชรยุบในยกท้าย แน่นอน ฟันธง สนุกพลิกไปมาครับผม

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36

Army__

งานเข้าแว้วๆๆๆๆๆๆ  มีแต่เสือซุ้มทั้งนั้นเลย
กะจะรองไอ้เป๋อย่างเดวเลยหรอนี่ 555
ให้ได้ดั่งจัยหวังด้วยน่ะครับ  โชคดีครับ ทุกๆท่าน ร่ำๆรวยๆ

rapin2556

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ชอบ ต่วนเป๋ครับ เงิน เงินเดือนของผม  3 ยกไม่เท่าไร 4-5 แข้ง กลางอก เข่ากระทุ้งไส้ หมดยก 4 ราคา น่าจะนำ ถ้านำแล้ว ยก 5ไม่ :Onion-s-163[1]:ถอย ให้ราคา อีกฝ่ายวิ่งกลับ   ก็ไม่น่าแพ้ครับ

หมู สนาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 12
ปานเพชร..รอสวมเสื้อสามารถป่าวครับ...ถ้ามีหมัดเสริมอยู่ปานเพชรยาวๆ..แถมยังอยู่มุมน้ำเงิน..ชนะแล้ว90%

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
ท่าน...Army...ครับผมสนใจครับ.....แต่ผมว่าบางบอนไม่กินกันครับ......เอาแค่สนุกๆครับ.......เสมอ..ปานเพชร....เขกเข่า  15  ที...ไม่ซีเรียสส์ครับ..... :Onion-s-90[1]:

apisit

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ป๋าจะซ่อนรูป  เอาเป๋  มากินแมงเม่าหรือเปล่าครับ  ช่วยชีแนะหน่อย  :Onion-s-97[1]:

Army__

จบข่าวครับ...
สรุป ผมได้เขกเข่าท่าน SATAN 11
15 ครั้งน่ะครับ  แถมยังเหลือกำไรหน้าตู้อีก สองพัน  ออกตัวเยอะไปหน่อยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal