เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOM ZOOMชัวร์ชัวร์คู่เปิดหัว 7 สี 11 พ.ค.57 ฿฿฿฿฿฿฿  (อ่าน 35578 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ZOOM ZOOMชัวร์ชัวร์คู่เปิดหัว 7 สี 11 พ.ค.57 ฿฿฿฿฿฿฿
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 09:08 »
         เอาคู่เอกมาฝากครับ

คู่เอก

http://][/img]

เสมาเพชร ส.เชาวลิต จากเชียงราย มี ช้าง เชียงราย พามามาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปสอบ นน.ชั่งได้ 131 ป.เท่าพิกัด
ไม่ต้องทำรัย และชั่งเป็นทางการ จนท.ขาน 131 ป.เท่าพิกัด
..ส่วนคู่ชก ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ มาแต่เช้าตรู่มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปสอบ นน.ชั่งได้ 133.5 ป. เกินไป 2.5 ป.
ต้องไปวิ่งไปทำ นน.ขณะนี้ กำลังวิ่งกำลังทำ นน.อยู่ครับ
...คู่นี้ ต่อยกันที่พิกัด 131 ป. ดูรูปร่างแล้ว เสมาเพชร จะสูงยาวกว่า ลอยกว่า ครับ ส่วน ฉลามทอง เตี้ยสั้น หนากว่า ครับ

ขอบคุณข้อมูลท่านซอยพลเมืองดี

ส่วนตัวผมชอบ..เสมาเพชร  เพราะคู่ชกลดน้ำหนักนานมาก...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

Re: ZOOM ZOOMชัวร์ชัวร์คู่เปิดหัว 7 สี 11 พ.ค.57 ฿฿฿฿฿฿฿
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 09:31 »
:Onion-s-113[1]:อย่าเชื่อข้อมูลซอยบ้านพลเมืองดีมาก เพราะผมเคยถาม
พี่คนหนึ่งที่เป็นมวยหู ผมถามว่าพึ่เคยเห็น หน้าตาหรือรู้จักคนคนนี้ๆไหม พี่เขาบอกเขารู้จักหมดเกือบหมดในอ้อมน้อย
เเต่คนคนนี้ไม่เคยเห็น เเล้วเขารู้ได้ไงนักมวยตัวนี้เนื้อตัวเป็นอย่างไร เพราะผมเคยนำข้อมูลเขามาเปรียบเทียบ
เรื่องน้ำหนักตอนเช้าๆนี้เเหล่ะ ผมก็ดูว่าเขาบอกว่าตัวมวยนั้นๆสูง เเต่มาดูจริงเห้ย มันไม่ใช่อย่างที่บอกครับ
ผมก็รู้ว่าพี่หวังดีต่อ พี่น้องบางบอนของเรา เเต่ผมอยากให้พี่ดูดีๆว่าข้อมูลที่ได้มาจริงเท็จหรือไม่
ยังไงก็ รับไว้พิจารณาด้วยครับ

ขอบคุณน้องประติมากรรมมากๆ  ที่แสดงความคิดเห็นมาให้ทราบ...
                พี่อยากจะบอกว่า...ท่านซอยเขาทำธุรกิจของเขา มีสมาชิกหลายร้อยราย   พี่คบกับเขามานานนับปี  พี่เองไม่ได้ทำธุรกิจใดๆเกี่ยวกับมวย     เรารู้จักกันในเว็บมวยแห่งหนึ่ง  พูดคุยถูกคอกันเลยติดต่อมาจนถึงทุกวันนี้ โดยเขาก็ไม่ได้เรียกร้องอะไรจากพี่  เพราะพี่เองไม่ได้ใช้บริการมวยหู..อาศัยซิกอย่างเดียว     เมื่อสักครู่พี่สายตรงคุยกับเขา   เขาก็บอกว่า..ทุกครั้งเขาต้องไปดูการชั่งน้ำหนักด้วยตนเอง ไม่เคยไปก็อปปี้ข้อมูลคนอื่นแล้วเอามาโพสต์  เขาต้องทำเพราะสมาชิกเขามาก  ต้องการให้ข้อมูลแก่สมาชิกของเอาไปต่อสู้หน้าตู้      ธุรกิจแบบนี้มีเป็นดอกเห็ด  มันต้องแข่งขันนะน้อง  พี่มั่นใจว่า..ท่านซอยไม่โกหกหลอกต้มพี่น้องแน่นอน  แต่คนที่ทำธุรกิจแบบนี้จะทำอย่างท่านซอยหรือเปล่า พี่ไม่รู้     และ ท่านซอยไม่ใช่เด็กๆ เขาเป็นผู้ใหญ่รู้หน้าที่ในงานที่เขาทำ...   นักมวยที่มาชั่งน้ำหนักไม่ได้มาพร้อมกัน   และไม่ได้มายืนคู่กันด้วย  ใครสูงใครต่ำก็ประมาณเอา...สาระสำคัญอยู่ที่สภาพร่างกาย เนื้อตัวนี่แหละที่เห็นชัด  หวังว่าน้องและพี่น้องในบ้านนี้คงเข้าใจในเจตนาของผมนะครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 09:36 »
     ราคาเรตมาแล้วครับ
1.ทอง ต่อ 11-8
2.เจมส์ศักดิ์  ต่อ  10-9
3.ประจัญบาน  ต่อ  11-8
4. คตร
           เรตไหลต่อ ไหลรอง...ติดตามได้ที่นี่ครับ

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 09:42 »
:Onion-s-113[1]:อย่าเชื่อข้อมูลซอยบ้านพลเมืองดีมาก เพราะผมเคยถาม
พี่คนหนึ่งที่เป็นมวยหู ผมถามว่าพึ่เคยเห็น หน้าตาหรือรู้จักคนคนนี้ๆไหม พี่เขาบอกเขารู้จักหมดเกือบหมดในอ้อมน้อย
เเต่คนคนนี้ไม่เคยเห็น เเล้วเขารู้ได้ไงนักมวยตัวนี้เนื้อตัวเป็นอย่างไร เพราะผมเคยนำข้อมูลเขามาเปรียบเทียบ
เรื่องน้ำหนักตอนเช้าๆนี้เเหล่ะ ผมก็ดูว่าเขาบอกว่าตัวมวยนั้นๆสูง เเต่มาดูจริงเห้ย มันไม่ใช่อย่างที่บอกครับ
ผมก็รู้ว่าพี่หวังดีต่อ พี่น้องบางบอนของเรา เเต่ผมอยากให้พี่ดูดีๆว่าข้อมูลที่ได้มาจริงเท็จหรือไม่
ยังไงก็ รับไว้พิจารณาด้วยครับ

ขอบคุณน้องประติมากรรมมากๆ  ที่แสดงความคิดเห็นมาให้ทราบ...
                พี่อยากจะบอกว่า...ท่านซอยเขาทำธุรกิจของเขา มีสมาชิกหลายร้อยราย   พี่คบกับเขามานานนับปี  พี่เองไม่ได้ทำธุรกิจใดๆเกี่ยวกับมวย     เรารู้จักกันในเว็บมวยแห่งหนึ่ง  พูดคุยถูกคอกันเลยติดต่อมาจนถึงทุกวันนี้ โดยเขาก็ไม่ได้เรียกร้องอะไรจากพี่  เพราะพี่เองไม่ได้ใช้บริการมวยหู..อาศัยซิกอย่างเดียว     เมื่อสักครู่พี่สายตรงคุยกับเขา   เขาก็บอกว่า..ทุกครั้งเขาต้องไปดูการชั่งน้ำหนักด้วยตนเอง ไม่เคยไปก็อปปี้ข้อมูลคนอื่นแล้วเอามาโพสต์  เขาต้องทำเพราะสมาชิกเขามาก  ต้องการให้ข้อมูลแก่สมาชิกของเอาไปต่อสู้หน้าตู้      ธุรกิจแบบนี้มีเป็นดอกเห็ด  มันต้องแข่งขันนะน้อง  พี่มั่นใจว่า..ท่านซอยไม่โกหกหลอกต้มพี่น้องแน่นอน  แต่คนที่ทำธุรกิจแบบนี้จะทำอย่างท่านซอยหรือเปล่า พี่ไม่รู้     และ ท่านซอยไม่ใช่เด็กๆ เขาเป็นผู้ใหญ่รู้หน้าที่ในงานที่เขาทำ...   นักมวยที่มาชั่งน้ำหนักไม่ได้มาพร้อมกัน   และไม่ได้มายืนคู่กันด้วย  ใครสูงใครต่ำก็ประมาณเอา...สาระสำคัญอยู่ที่สภาพร่างกาย เนื้อตัวนี่แหละที่เห็นชัด  หวังว่าน้องและพี่น้องในบ้านนี้คงเข้าใจในเจตนาของผมนะครับ

ชัดเจนครับพี่ ตอบได้ดีมากครับ ยกให้เป็นมือหนึ่งเเห่งfcบางบอนเลยพี่ไฟหนาว ยังไงก็ขอบคุณสำหรับความหวังดีครับ
ส่วนผมก็ไม่ได้คิดจะทำให้ใครเขาเสียหาย หากผมโพสครั้งนี้ท่านซอยเสียหายฝากขอโทษด้วย เพียงเเต่อยากได้ข้อมูลจริงๆครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 10:07 »
http://][/img]
         รอง..ครับท่านรอง.....

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 10:29 »
    สังหรณ์ใจ  7สีวันนี้...ปีศาจแดง..ครับทั่น...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 10:45 »
     ฉลามทองลดมากลดนาน...เชียร์เสมาเพชรได้เปรียบ
     คู่เิปิดหัวไม่ต้องดูยูทูปแล้ว....ทองครับ  ราคาแพง...แจ่มใสดีจังครับพี่น้อง...

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 11:12 »

ว่ากันด้วยมวย 4 คู่   ที่..ผมชอบ...
               ทอง...เล่นไปครับ
               รอง...รุ่งเพชร....
               รอง...หาญ.......
               เสมอ...เสมาเพชร..
 ส่วนตัวครับ...

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 11:48 »
        มาย้ำ....คู่เปิดหัว...ทอง ครับ ทอง.......
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

Game over

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 11:52 »
คู่เอก
ลด 2.5 Ib
น่าจะมีผลนะครับ
 :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]:

ตรี ศรีเมืองใหม่

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 14
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 16:45 »
....เป็นกําลังใจให้ท่านไฟหนาวนะครับ อย่าท้อ ท่านทําดีที่สุดแล้ว ทําต่อไปนะ
....มวยทุกวันนี้เล่นยากต้องอาศัยปัจจัยรอบด้านครับ
....ผมยกตัวอย่างเช่น มวยูทูปท่านอาทิตย์ก่อน ซึ่งเป้นมวยกินดิบของน้าตรีคือกัน ออกแนวไอ้หนุ่มชีวาสเฉยเลยทั้งที่ใกล้ต่อย อิอิ สําหรับอาทิตย์นี้หรืออาทิตย์ไหนที่มีมวยเวทีชก ทีมงานเขาจะเน้นหนึ่งตัวไม่เน้นหนึ่งตัวครับ แพ้ชนะอีกเรื่องหนึ่ง
....สําหรับข้อความที่น้องๆแจ้งมาข้างบน(จิ้งจกเืตือน) เป็นจริงตามนั้นครับ

ท่านไฟหนาว สู้ สู้

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 17:40 »
ว่ากันใหม่ทั้ง 2 ท่าน สู้ ๆ ๆ :Onion-s-113[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 18:27 »
....เป็นกําลังใจให้ท่านไฟหนาวนะครับ อย่าท้อ ท่านทําดีที่สุดแล้ว ทําต่อไปนะ
....มวยทุกวันนี้เล่นยากต้องอาศัยปัจจัยรอบด้านครับ
....ผมยกตัวอย่างเช่น มวยูทูปท่านอาทิตย์ก่อน ซึ่งเป้นมวยกินดิบของน้าตรีคือกัน ออกแนวไอ้หนุ่มชีวาสเฉยเลยทั้งที่ใกล้ต่อย อิอิ สําหรับอาทิตย์นี้หรืออาทิตย์ไหนที่มีมวยเวทีชก ทีมงานเขาจะเน้นหนึ่งตัวไม่เน้นหนึ่งตัวครับ แพ้ชนะอีกเรื่องหนึ่ง
....สําหรับข้อความที่น้องๆแจ้งมาข้างบน(จิ้งจกเืตือน) เป็นจริงตามนั้นครับ

ท่านไฟหนาว สู้ สู้

น่ารัก น่านับถือจังเลย..น้าตรี กินดิบ.....
         นักสู้ตัวจริง..เสียงจริง.....
         น้าตรีและพี่น้องทั้งหลาย..ผมเสียใจที่ทำให้ท่านผิดหวัง   ทั้ง เสาร์และ อาทิตย์.....
         แต่ทั้ง ผม และ น้องหงอคง...ไม่มีท้อถอยแน่นอน...ผมบอกไว้เสมอครับ...การวิจารณ์ก่อนเกม สู้สถานการณ์จริงบนเวทีไม่ได้....หากท่านจะด่าว่าผม..ผมก็น้อมรับ..เพราะเป็นจิตอาสาแล้ว..ใจต้องพร้อมที่จะน้อมรับคำติชม จากทุกคน   แต่ผมก็มั่นใจอยู่อย่างว่า..ทุกครั้งที่ผมให้มวยผิด..ยังไม่มีใครด่าผมเลย...ขอคารวะน้ำใจพี่น้องทุกคนครับ     อย่างที่น้าตรีพูด..ถูกต้อง..ขอบคุณน้าตรีที่ให้กำลังใจผม....ไม่ต้องกลัวครับ ผมไม่หายไปจากเว็ปแน่...เพราะใจยังสู้และที่สำคัญผมรักพี่น้องทุกคนครับ...

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 18:37 »
สู้ครับพี่แดง เป็นกำลังใจให้พี่ชายเสมอครับ :Onion-s-97[1]:
ขาดพี่ไปคนบ้านนี้จะเอาข้อมูลมาจากใหนละครับ มีได้มีเสียครับพี่บ่าว สู้ๆ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 19:00 »
สู้ครับพี่แดง เป็นกำลังใจให้พี่ชายเสมอครับ :Onion-s-97[1]:
ขาดพี่ไปคนบ้านนี้จะเอาข้อมูลมาจากใหนละครับ มีได้มีเสียครับพี่บ่าว สู้ๆ
             ขอบใจน้องบาส.....
             ZOOM ZOOM..หลุดทั้งเสาร์อาทิตย์..ก็เสียใจนิดหน่อย..เพราะทำให้แฟนคลับเสียตังค์...
             แต่พี่ก็ยืนยันว่า กระทู้ชื่อนี้..ต้องมีต่อไป...พี่น้องอยากให้คำแนะนำกับผมเชิญนะครับ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 19:16 »
             ขอบใจน้องบาส.....
             ZOOM ZOOM..หลุดทั้งเสาร์อาทิตย์..ก็เสียใจนิดหน่อย..เพราะทำให้แฟนคลับเสียตังค์...
             แต่พี่ก็ยืนยันว่า กระทู้ชื่อนี้..ต้องมีต่อไป...พี่น้องอยากให้คำแนะนำกับผมเชิญนะครับ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
อีกหนึ่ง กำลังใจ ครับ สู้ๆๆ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 23:23 »
สู้ๆเป็นหนึ่งกำลังใจให้กีฬามีแพ้/ชนะ :dookdik_smile-circle_48[1]:

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 11:30 »
ผมติดตามท่านมาตลอด และจะตามท่านตลอดไป อีกหนึ่งกำลังใจครับท่าน

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 15:07 »
ผมติดตามท่านมาตลอด และจะตามท่านตลอดไป อีกหนึ่งกำลังใจครับท่าน
                ขอบคุณครับกับกำลังใจที่มอบให้...ผมเชื่อโดยความสุจริตใจว่า ท่านเป็นแฟนคลับของผม  ที่ติดตามผลงานผมมาไม่เคยเปลี่ยน...เราจะเป็นกำลังใจให้กันและกัน ผมเองจะพยายามซูมซูม..ให้ผิดพลาดน้อยที่สุด..ลุยกันต่อนะ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ยศ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 15:55 »
มวยมันต่อยไม่เต็มร้อย ท่านทำดีแล้วครับ ขอเป็นกำลังใจให้

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal