เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ..ท่านผู้การไม่อยู่ สั่งท่ารองไปตรวจราชการ มวยไทย ช่อง 3.....  (อ่าน 5151 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
มวยไทย  3  สี  วันนี้   น่ารองไปที่  ##ปืนกล   เล็กนครศรี[/color]## มวยเข่าแข็งแรง   ขอมานานแล้ว  ได้โอกาศชิงครั้งนี้  ทีมงาน  มาสู้เต็มที่  ปลายๆวัดกันวงใน  คู่ชกเจอแต่ตัวเล็กๆ  ปาดหัวตัวเท่า  ไม่ชอบเข่า   ปืนกล  อย่ามันยืนโอ้เอ้  เดินติดๆ  เมื่อไหร่   ได้เฮ  แน่นอน   แต่ถ้าเดินๆไป  คิดไป  ช้าอืดอาด  รีบกระโดดให้ไว  วันนี้ขอเป็นท่านรองไปที่   ปืนกล   สวนกระแส  หน่อยแล้วกัน   

****หนูเอารถไปแต่งมา   123  วิ่งดีมากจ๊ะ   แต่  ช่วง  เกียรต์  4  รู้สึกมันขัดๆ   สงสัยต้องไปจูนน้ำมันใหม่****

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
จัดไปครับผมม

####ปืนกล  เล็กนครศรี####   มวยเข่าในแข็งแกร่ง   นอกของนาย  ในของฉัน   วัดกันปลายๆ   อย่าคิดช้าทำช้าพอ  มีดีแน่นอน

####ดาราเอก   เกียรติกำธร###  มวยฝีมือ  จัดจ้าน  สภาพร่างกายดูว่าไม่ต่างกัน  ดีกว่าตรงที่มีเวลาคิด  ในฝีมือ  ลูกนิตมิต  ดูหลังๆเร่งไม่ค่อยจะขึ้น   

วันนี้ขอเป็นท่ารอง   ใครไ่ชอบสวนได้หนักๆครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
จัดมาน้องอุ๊ ปลาปิ้ง ต้มไก่ แซบๆๆไปด้วยครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

แล้วพี่สน  จะ เดินทางอีก  กี่กิโลเมตร  ครับ  55  วันนี้มีแต่คนต่อ  กลัวไม่มีคนรอง   ผมกับเพื่อนๆก้อเลย  จะไปรองครับ   :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ผมโทรหา อ้ายอุ๊ วันอาทิตย์ที่ผ่านมา ..อ้ายบ่อรับสาย ...เบอร์แปลกๆ เบอร์ผมเด้อครับอ้าย :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ผมโทรหา อ้ายอุ๊ วันอาทิตย์ที่ผ่านมา ..อ้ายบ่อรับสาย ...เบอร์แปลกๆ เบอร์ผมเด้อครับอ้าย :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

อ้อ  ครับ  น้องเอส   โทรมาตอนเย็นกะได้ครับ  บ่งั้นกะส่งข้อความมาก่อนกะได้  บ่ได้อยุ๋ที่ทำงาน   บางทีเอาซิมมาเล่นเน็ต   กะเลยบ่ติดคับ   อาทิตย์นี้จัดไปหนักคับ

่joss

• ชอบกด Like + 71

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7
ยากได้นำแท้
คุณเอส :dookdik_smile-circle_83[1]:

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
สุดยอดสวนกระแสไปเลย น้องอุ๊

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
 :dookdik_smile-circle_58[1]:เยี่ยมเลยท่านพี่ พรุ้งนี้สกิดด้วยนะครับ :Onion-s-97[1]:

:dookdik_smile-circle_58[1]:เยี่ยมเลยท่านพี่ พรุ้งนี้สกิดด้วยนะครับ :Onion-s-97[1]:

หวัดดีน้องทราย  พรุ่งนี้จัดไปเน้นๆ     ขอโทษที  ดาราเอก   ดื่มเกลือแร่  มากไป    เลยไม่มีแรง    สายเกินไปแล้ว   พรุ่งนี้ว่ากันใหม่ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal