เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาวและเพื่อนสมาชิก  (อ่าน 1420 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
ถึงท่านไฟหนาวและเพื่อนสมาชิก
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 08:36 »
จริงๆแล้วตั้งใจว่าจะไม่โพ๊สอีกแล้ว-เหตุผลก็คงเหมือนจิตอาสาบางท่านที่โดน-ชนะก็ดีไป-แพ้มีเสียงตามมา
เข้าเรื่ิองเลยนะครับ เปรี้ยวปากชกกับอนุวัฒน์ที่เหนือยกสี่เปรี้ยวปากเป็นต่อประมาณ4-1 ขึ้นยก5ไฟดับเฉย
เปิดไฟชกต่อชูสวนเฉยเลยกรรมการคือกิ่งซาง(บังเอิญอ่านเจอในกระทู้เวปอื่น) พอแก้มือผมเล่นเปรี้ยวปากหน้าเดียวผลอนุวัฒน์แพ้ขาดลอย
วันนี้อ่านเจอในกระทู้เวปอื่นอีก ชกที่ต่างจังหวัดในถิ่นของประจัญบาน ครบ5ยก
หาญเป็นต่อ8-1 ชูสวนเหมือนเดิม ทำไมให้แก้มือเร็วขนาดนี้อยากให้คิดเป็นการบ้าน เป็นต่อขนาด8-1 ถ้าออกตู้น่าจะขาดแล้วนะครับ เพื่อนๆเอาไปพิจารณาประกอบการเล่นครับ(ฝีมือ-ชั้นห่างกันเยอะ-บ่มีป่องกินป๋าชุ้นบ่จัดดอก)

อิ่มไหมครับเพิ่อนๆสมาชิกบางบอน-ศรีวังอิ่มไปเป็นเดือน

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
Re: ถึงท่านไฟหนาวและเพื่อนสมาชิก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 09:06 »
จริงๆแล้วตั้งใจว่าจะไม่โพ๊สอีกแล้ว-เหตุผลก็คงเหมือนจิตอาสาบางท่านที่โดน-ชนะก็ดีไป-แพ้มีเสียงตามมา
เข้าเรื่ิองเลยนะครับ เปรี้ยวปากชกกับอนุวัฒน์ที่เหนือยกสี่เปรี้ยวปากเป็นต่อประมาณ4-1 ขึ้นยก5ไฟดับเฉย
เปิดไฟชกต่อชูสวนเฉยเลยกรรมการคือกิ่งซาง(บังเอิญอ่านเจอในกระทู้เวปอื่น) พอแก้มือผมเล่นเปรี้ยวปากหน้าเดียวผลอนุวัฒน์แพ้ขาดลอย
วันนี้อ่านเจอในกระทู้เวปอื่นอีก ชกที่ต่างจังหวัดในถิ่นของประจัญบาน ครบ5ยก
หาญเป็นต่อ8-1 ชูสวนเหมือนเดิม ทำไมให้แก้มือเร็วขนาดนี้อยากให้คิดเป็นการบ้าน เป็นต่อขนาด8-1 ถ้าออกตู้น่าจะขาดแล้วนะครับ เพื่อนๆเอาไปพิจารณาประกอบการเล่นครับ(ฝีมือ-ชั้นห่างกันเยอะ-บ่มีป่องกินป๋าชุ้นบ่จัดดอก)

อิ่มไหมครับเพิ่อนๆสมาชิกบางบอน-ศรีวังอิ่มไปเป็นเดือน
ขอบคุณครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ถึงท่านไฟหนาวและเพื่อนสมาชิก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 09:13 »
       นี่แหละจิตอาสาตัวอีกคนหนึ่งในบ้านหลังนี้..ท่านศรีวัง.....เป็นห่วงเป็นใยพี่น้องเราเสมอ..
       สุดยอดครับ....ผมขอคารวะ...

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 09:51 »
ข้อมูลภูธรต้องยกให้เขาเลย :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal