เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่าน สน ทะเล  (อ่าน 2134 ครั้ง)

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
ถึงท่าน สน ทะเล
« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 22:23 »
ท่านสนครับผมว่าในการแข่งวิจารมวย10เซียนบางบอนครั้งหน้าเราน่าจะมีการลงขันกันนะครับซักคนละ500บาทเพื่อประโยชน์ของพี่น้องบางบอนและจะได้มีท่านจิตอาสาเก่งๆเข้ามาร่วมสนุกในการวิจารมวยมากขึ้นผมว่าน่าจะเป็นผลดีกับพี่น้องบางบอนของเรานะครับในการเข้ามาดูข้อมูลก่อนออกไปตู้มวย......ท่านจิตอาสาทุกท่านมีความคิดเห็นยังไงช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
Re: ถึงท่าน สน ทะเล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 22:31 »
ผมได้คุยกับพี่สน  แล้วครับ  เรื่องนี้แหล่ะ  เมื่อวานนะครับ  เอาแค่  เล็กน้อยๆ    พอมีแรงกระตุ้น    พอเป็นสีสัน    เดี๋ยวผมจะปรึกษาพี่สน    แล้วผมได้เรื่องยังงัย  จะรับสมัครใหม่  ลงขันกัน   รอให้ใคร  มาแสดงความคิดเห็นก้อไม่มีนะครับ   เลยจะออกกติการการแข่งให้    เสาร์  อาทิตย์นี้  เจอกันแน่นอนครับ 

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 22:48 »
ครับท่านม้าก้านกล้วย เพราะผมมองว่าพอไม่มีเงินรางวัลแล้วไม่ค่อยจะมีจิตอาสาให้ความสนใจทำให้ผลเสียตกไปอยู่กับพี่ๆน้องๆบางบอนที่รักทุกคนที่เข้ามาหาข้อมูลไปต่อสู้ใจจริงผมอยากให้จิตอาสาระดับหัวกะทิเข้ามาให้ทรรศนะในการเเข่งขัน10เซียนบางบอนเพราะจะทำให้พี่น้องบางบอนไม่ต้องไปเข้ากระทู้อื่นให้เสียเวลาเพราะวันเสาร์ อาทิตย์เข้าเว็บค่อนข้างยาก
ผมมองว่ามีแต่ผลดีกับพี่น้องบางบอนมากกว่าผลเสียนะครับ ยังไงฝากท่านม้าก้านกล้วยด้วยนะครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 22:51 »
ครับผม  เดี๋ยวผมจะรีบดำเนินการให้ทัน  อาทิตย์นี้เลยครับ   

่joss

• ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 23:03 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 23:13 »
ครับดีๆผมจะใด้มีข้อมูลเยอะๆไปตู้จะใด้ไม่เป็นหมู่ให้เขาเชือดครับ เป็นกำลังใจให้จิตอาสาทุกๆท่านครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 10:53 »
ท่านสนครับผมว่าในการแข่งวิจารมวย10เซียนบางบอนครั้งหน้าเราน่าจะมีการลงขันกันนะครับซักคนละ500บาทเพื่อประโยชน์ของพี่น้องบางบอนและจะได้มีท่านจิตอาสาเก่งๆเข้ามาร่วมสนุกในการวิจารมวยมากขึ้นผมว่าน่าจะเป็นผลดีกับพี่น้องบางบอนของเรานะครับในการเข้ามาดูข้อมูลก่อนออกไปตู้มวย......ท่านจิตอาสาทุกท่านมีความคิดเห็นยังไงช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยครับ
ขอบคุณครับ
**ครับท่านลินพิชญ์ คือเมื่อวานผมกำลังคุยเรื่องนี้กับน้องม้าก้านกล้วยอยู่พอดีเลย ส่วนตัวผมเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับที่จะมีกิจกรรมร่วมสนุกกันแบบนี้ ท่านอื่นมีความคิดเห็นอย่างไรเชิญครับ....

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 11:10 »
ขอแสดงดวามเห็นด้วยครับ เพื่อเป็นสีสันในการสืบหาข้อมูล ถ้าจะให้ดีน่าจะมีถ้วยหรือโล่รางวัลเล็กๆสำหรับว่าที่แชมป์ เพื่อเป็น     เกรียติของแชมป์ บางบอลทุกท่าน เรื่องถ้วยพี่สนน่าจะปรึกษากับท่าน เวปฯ ใด้  ติดตามครับ

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 14:09 »
สวัสดีครับ..ขออนุญาตแสดงความคิดเห็นครับ..เห็นด้วยเรื่องรางวัลจะเป็น..เงินหรือโล่ห์..ก็ดีครับ...ถ้าผมจำไม่ผิดเป็นไอเดีย..ของท่านคีรีขันธ์...ว่าจัดแข่งหลายๆชุด..แล้วนำเอาแชมป์..ในแต่ละชุดมาแข่งกันใหม่...คนชนะรับรางวัล...อย่างสมศักดิ์ศรีครับผม.......ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal