เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7..สีปูนเสือ...ฉีกความมันส์..เล่นเอาตังค์..18/5/57..หงอคง เจ้าลิงเกเร..  (อ่าน 43136 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-113[1]:

...สังเกตุ..ไหม....มวยให้..ข่าว..อัดฉีด.....

...เสมาเพชร..ให้ข่าวอ้ดฉีด.....50000-...เพื่ออะไร..แล้วเป็นไง....

..อาทิตย์..นี่..มีข่าว..อัดฉีด..หนึ่งล้านเล็ก.......เพระอะไร..หรือ...

....ถึง..ให้ข่าว...กลัวแพ้..หรือ...ว่า....

นักสู้มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_94[1]:
ขอฉีกความมันส์ด้วยครับท่านหงอคง
สู้ๆครับ หนึ่งกำลังใจ
จากนักสู้มวยไทย

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]:

....มารวย...ช่อง3...ครับ...เน้น..ๆครับ..

...สมรักษ์น้อย  ศ.อนุชา.......เล่นไป...

...สมิงหยก...เดชไฟฟ้า...รอง..ๆ..มาครับ..

..เทพสุทิน.....พุ่มพันธ์ม่วง...รองมา..ๆ....

...บุญหลง.....รอง..ๆ..มาได้..ๆ..2..ปอนด์...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
....ช่อง11..น่าเล่น..มาก..ๆ...

...เดชฤทธิ์  ป.เตละกุล.....เล่นไป....

...อิทธิฤทธิ์..ศิษย์จ่าต้อย....รอง..ๆ...

...ทรงชัย  ส.สามเรือน...เด็ด..ๆ.8.ดาว..ครับ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

...ช่อง11..อีกตัว..จับมา..ครับ...

...แจ๊ค  โนนแดงยิม........กรอบหวานมัน.....กินทุก..ๆ..อย่าง...

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ขอบคุณหลายอ้าย

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

.ช่อง3..บวก..ๆ..ครับ....พอมีทุน...ๆ..

...ต่อ..ช่ง 11..ครับ..คิคิ.. :dookdik_smile-circle_94[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
เอาเงินไปไว้ใสน้อครับอ้าย เล่นแบบนี่

เด็กนวนคร

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ได้ช่อง 11 สองคู่ผมพอแล้วขอบคุนคับท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]:
...ช่อง7 สี..มันยกลิ่อง....ครับ..

..อย่าไปคิดมาก...เกินไป....ใส่ไม่หยั่ง....

..2..ตัวตรง....

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
2โต...กินเต็มเด้อ...อ้าย :dookdik_smile-circle_83[1]:

แมวเซา

คู่เอก...มักบ่อ้าย

โยนครฐม

รอเด้ออ้ายมื้ออื่น

หงอคง

....ประกาศ..โปรดฟังอีกครั้ง....

...หากใครมั่นใจว่า....มเหศักดิ์....จะชนะ...สกุลชัยเล็ก.....

...หงอคง..มี..เสมอ..ให้..200000-..สองแสน..ครับ...

....หงอคง...จะเล่น...สกุลชัยเล็ก....ครับ.......

....ไม่ได่โพส..เอามัน...แต่เล่น..จริง.....ๆ..ครับ...

...หากคุณมั่นใจ...ว่า..มเหศักดิ์...จะชนะ....ครับ...

โยนครฐม

คันอ้ายยืนยันน้องกะตามครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

...สวัสดีตอนเช้า..ครับ...

....เมื่อคืน..ฝันดี..มาก..ๆ..ครับ..

..ฝันว่า..ได้จับขี้...กองใหญ่..ๆ...

โยนครฐม

วัสดีอ้าย มันหมายความว่าจั่งใดหน้อฝันว่าจับขี้

เจ้ลักษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ฝันแบบนี้ จะได้รับเงินก้อนโตจ้าาา

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
หวัดดีท่าน...หงอคง...วันนี้วันดีคับ....รวยๆๆๆ

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

..สวัสดีครับ...ลุงพงษ์..เจ้ลักษ์...น้องโย....

...ขอบคุณครับ..วันนี้..วันดี..ร่ำรวย..ๆ...

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
       เรตเมื่อตะกี้นี้      คู่แรก เก้ากะรัต ต่อ 5-3    คู่2  เปิดใหม่ๆ สกุลชัยเล็ก ต่อ 5-2  คนแห่แทงกันหนัก โต๊ะเรตปิดไปแล้วน้องหงอคง...555
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....มา..ๆ..แล้วครับ...7..สีเน้น..ๆ....จากใจ..หงอคง...

...เหลี่ยมมวย..มีครบ..หมัด..เตะ..เข่า..ศอก....แพรวพราว..

...ลุ้น..ๆ.นับน๊อค...ไม่แพ้มวยเข่า...ครับ...สู้ 150%...

....เก็บมา..ทุกราคา.....เล่นไป.....ทีมใหญ่กว่า...

...เก้ากะรัต   จิตรเมืองนนท์.......

.....เก่งกว่ากัน..เยอะ...สมองมวย..ห่างกัน...8..กิ๊ก..ครับ..

....เด็ด..แปดดาว....88888....ดาว.......

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
         คู่เอก...โต๊ะเรตเปิดใหม่ๆเมื่อเช้า  เดอะสตาร์  เป็นต่อ 5-4    คนแห่รองฤทธิ์เทวดา    ตอนนี้ราคาเหลือ เสมอเดอะสตาร์เท่านั้น  น้องหงอคง..เอางัยดีล่ะ..
 :Onion-s-26[1]:

หงอคง

คู่เอก...โต๊ะเรตเปิดใหม่ๆเมื่อเช้า  เดอะสตาร์  เป็นต่อ 5-4    คนแห่รองฤทธิ์เทวดา    ตอนนี้ราคาเหลือ เสมอเดอะสตาร์เท่านั้น  น้องหงอคง..เอางัยดีล่ะ..

....ไปสู้..หน้าตู้..ดูสถานการณ์..จรืง..ๆ...ดีกว่าครับ..พี่แดง...

...ผมว่า....จะเหมือน..คู่..หาญ....ครับ...เจ้าบ้าน.....

...แล้ว..ให้ไปแก้..มือ....ที่ภาคอิสาน....รวย..ๆ...ป๋าซุ้น...

....คือ...ฤทธิเทวดา...แพ้แบบ...คาใจ......ครับ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

...เน้น..ๆ..7..สีตัวที่ 2.....ปูนเสือ....ชอบมาก..ๆ...

..ไม่มีอะไร..บรรยาย...ครับ..ไปดูเอา..บนเวที.....

.....สกุลชัยเล็ก  แป๋งกองปราบ.....ทุกราคา..ครับ...

.....แชมป์....99.99%.....ตัวนี้........

ห้วยวังขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ไม่ตามท่านหงอคง ไม่ได้แล้ว จัดหนักครับชอบเหมือนกันเลย

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

.....อิ่ม..ๆ...ครับ.....วิน..4..ตัว..ครับ..
...บวก..ๆ.....อาทิตย์..หน้า..ไม่ว่าง..นะครับ...

....ขอบคุณ..ทุกกำลังใจ..ครับ.....

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:สุดยอดๆ

สงสัยไปแก้มือที่บ้าน...อย่างท่านว่าจิงๆ :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....อาทิตย์..หน้า..ลมหวน..นะครับ.....แข็งโป็ก...118..ปอนด์.. :Onion-s-97[1]:

แมวเซา

:dookdik_smile-circle_83[1]:สุดยอดๆ. .อย่าลืม อาบน้ำอุ่นๆคลายเส้น...รักษาสุขภาพ...นำเด้อ

โยนครฐม

อิ่มๆครับอ้ายขอบคุณครับ อาทิตย์หน้าไม่ว่าง ให้มวยน้องใว้ก่อนก็ใด่อ้าย :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ห้วยวังขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
เอาซี้ แม่นอย่างกะเป็นคนจัดเองเลยท่านตามแล้วรวยตลอด

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

...สวัสดีตอนเช้า..ครับ...

....เมื่อคืน..ฝันดี..มาก..ๆ..ครับ..

..ฝันว่า..ได้จับขี้...กองใหญ่..ๆ...

....ฝันดี..ฝันโคตร..แม่น..เลย..อือิ..

....เหมือน..เจลักษ์..ว่า..จริง..ๆ.....

...จับขี้...จะได้..เงิน.....

....

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....มา..ๆ..แล้วครับ...7..สีเน้น..ๆ....จากใจ..หงอคง...

...เหลี่ยมมวย..มีครบ..หมัด..เตะ..เข่า..ศอก....แพรวพราว..

...ลุ้น..ๆ.นับน๊อค...ไม่แพ้มวยเข่า...ครับ...สู้ 150%...

....เก็บมา..ทุกราคา.....เล่นไป.....ทีมใหญ่กว่า...

...เก้ากะรัต   จิตรเมืองนนท์.......

.....เก่งกว่ากัน..เยอะ...สมองมวย..ห่างกัน...8..กิ๊ก..ครับ..

....เด็ด..แปดดาว....88888....ดาว.......

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...สะใจ..สุด..ๆ.....คือ..คู่.1-2..ครับ......

...เก้ากะรัต...น็อค..มวยอ่อน..ๆ......เพชรสมบัติ....ครับ...

....อ่อนมาก..ๆ..ครับ ...ใจเสาะ....

....มเหศักดิ์.....มวยอะไร....กลับไปซ้อม..ๆ..ใหม่....

.......เอาใหม่..น่ะ..น้อง....

หงอคง

....ไปสู้..หน้าตู้..ดูสถานการณ์..จรืง..ๆ...ดีกว่าครับ..พี่แดง...

...ผมว่า....จะเหมือน..คู่..หาญ....ครับ...เจ้าบ้าน.....

...แล้ว..ให้ไปแก้..มือ....ที่ภาคอิสาน....รวย..ๆ...ป๋าซุ้น...

....คือ...ฤทธิเทวดา...แพ้แบบ...คาใจ......ครับ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal