เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้ ผมจะเล่น(เน้น)มวยรองครับ......  (อ่าน 5356 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ช่อง7...
1.เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา
มวยเข่ารูปร่างได้เปรียบ เสริมใจอีกสักนิด ไม่ใช่งานง่ายสำหรับเก้ากะรัตน์แน่วันนี้...

2.มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง
มวยเข่าในเหนียวแน่นหลักเหลี่ยม..แรงปลายดี...วันนี้เสียเปรียบรูปร่างบาน....แก้เกมส์แก้ทางมาดีๆยังมีลุ้น

3.หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์
มวยเข่าทรหด สูงยาวปล้ำตีดีดุดันกว่า

4.เดอะสตาร์ ไอเสือดาว
มวยเข่าไม่มีตาแข็งแกร่งแข็งแรงยิ่งโดนยิ่งเดิน..ใจสู้บู๊ดุดัน ไม่ใครก้อใครน่าจะมีหล่น วงนอกพอได้ วงในปล้ำตีดีมีศอกแจม....
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เน้นๆ**/หนึ่งล้านเล็ก**  /เดอะสตาร์** :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

----------------------------------------------------------------------------
ช่องฟาร์มรอหลังชั่งครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
Re: อาทิตย์นี้ ผมจะเล่น(เน้น)มวยรองครับ......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 07:22 »
 :Onion-s-90[1]:ชอบๆ ม เ ห ศั ก ดิ์ คับนายหัว :Onion-s-17[1]:

สนทะเล

Re: อาทิตย์นี้ ผมจะเล่น(เน้น)มวยรองครับ......
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 11:37 »
:Onion-s-90[1]:ชอบๆ ม เ ห ศั ก ดิ์ คับนายหัว :Onion-s-17[1]:
ครับน้องไก่........ราคาแบบนี้ขอรองๆๆ

สนทะเล

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 12:23 »
ฟาร์มชาแนล
คู่3.สิงห์พิฆาต ส.ชัยเจริญ จากท่าศาลา จ.นครศรีธรรมราช หนักหน่วงรุนแรงทุกลูก ส่วนคูชกเป็นมวยเข่าแข็งแรง..แข็งแกร่ง จอมพลิกล็อคอีกตัวหนึ่ง
คู่4.เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ มวยจากป่าพยอม พัทลุง เป็นมวยรูปร่างเตี้ยล่ำ หลักเหลี่ยม ฝีมือดี หมัดต่อยได้แรง วงในมีตีสู้
ฝากเชียร์ผมด้วยนะครับ...
ส่วนเหลี่ยมเพชร เกียรติบ้านหลา ( ส.สริญญา ) มวยรูปร่างดี พูดถึงฝีมือผมมองว่ายังไม่เก่ง แต่เป็นมวยเข่าแข็งแรงล่แขนเก่งแรงปลายดี เจอกับ เพชรเมืองเก่า มวยรูปร่างเตี้ยล่ำจังหวะฝีมือดีวงในไล่แขนตีดี วงนอกใช้ได้เป็นมวยที่มีลุกตื้อดี
..มีฮึด ผมว่าสนุกแน่ครับ...
 ยังมองไปที่เพชรเมืองเก่าก่อนครับ
-----------------------------------------------------
4ตัวตรงวันนี้ ฟาร์มชาแนล
/ ฉกาจ ก.กลมเกลียว
/ เด่นแหลมสิงห์ เทศบาลปรางค์หมู่
/ สิงห์พิฆาต ส.ชัยเจริญ **
/ เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ  **
---------------------------
เน้นๆ**/ สิงห์พิฆาต ส.ชัยเจริญ // เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ
 :Onion-s-113[1]:

มวยขอนแก่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 12:53 »
ตามๆๆครับชอบคือกัน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal