เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อู๋+เดี่ยว มาแล้วครับ  (อ่าน 11524 ครั้ง)

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
อู๋+เดี่ยว มาแล้วครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 11:31 »
ซิกอู๋  9
คู่      1-2-3        เขียวเป็นแดง        ชมพูเป็นน้ำเงิน
          ราคา   ตรง     ขวาง    พัด
.........................................................................
อู๋  7
คู่    1-4-5       ปิดเสื้อแดง      เปิดเสื้อน้ำเงิน
คู่     2-3      สลับ           ราคา     ซ้ายถือกระดาษแพง     ขวาถือกระดาษขาด    ผ้าไล่
........................................................................
เดี่ยว9
คู่    1       ส้มเป็นแดง        ขาวเป็นน้ำเงิน
คู่    2-3     สลับ         ราคา   ตั้ง    นอน   ลาย    แกว่ง
........................................................................
เดี่ยว  7
คู่   1-2     ปิดเสื้อแดง     เปิดเสื้อน้ำเงิน   
คู่  3-4-5        สลับ      ราคา    หู     คาง    ไหล่    ชูกำปั้น
.................................................................................
ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดี.................................

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
Re: อู๋+เดี่ยว มาแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 11:36 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 11:45 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 11:46 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 11:52 »
ขอบคุณมากๆครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

Army__

• ชอบกด Like + 101
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 12:52 »
พอตอนไม่มีซิก  มาร้องหาท่านไทบึงกาฬบ้าง ท่านไฟหนาวบ้าง
แต่พอตอนท่านไทบึงกาฬ รึ ท่านไฟหนาว มาลงซิกไห้
แต่กลับเข้ามาดูซิกเฉยๆ ไม่รุจักขอบคุนจิตอาสาบ้างเลย
ผมว่า ถ้าเปนแบบนี้ จิตอาสาทุกท่านไม่ต้องมาลงซิกไห้จะกว่าครับ
น้ำใจท่านๆ งามนัก แต่น้ำพวกที่เข้าดู กลับไม่มีเลย

ขอคุนมากๆครับ ท่านไทบึงกาฬ + ท่านไฟหนาว จิตอาสาผู้มีน้ำจัยงาม

เมศรี ลูกจ่าหมาย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 14:16 »
ขอบคุณค่ะ ^^  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เจ บ้านโป่ง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 19:07 »
ตั้งแต่ เจ ร่มเกล้า เข้ามาในเวปนี้ เท่าที่เห็นน้ำใจไมตรีแท้จริงก็มี ท่านไฟหนาว ท่านไทบึงกาฬ นี่แหลคับ ของจริง :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 22:11 »
ขอบคุณทุกๆท่านนะครับที่เข้ามาเยี่ยมผมทำในสิ่งที่ผมอยากทำใครจะขอบคุณหรือไม่ผมไม่ว่าหรอกครับ  ขอให้สิ่งที่ผมให้ เป็นประโยชน์กับทุกๆคนมากที่สุดเท่านี้ก็สบายใจแล้วครับ  น้อง  Army  อย่าคิดมากนะครับ  ขอบคุณในความหวังดีครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 10:23 »
ขอบคุณทุกๆท่านนะครับที่เข้ามาเยี่ยมผมทำในสิ่งที่ผมอยากทำใครจะขอบคุณหรือไม่ผมไม่ว่าหรอกครับ  ขอให้สิ่งที่ผมให้ เป็นประโยชน์กับทุกๆคนมากที่สุดเท่านี้ก็สบายใจแล้วครับ  น้อง  Army  อย่าคิดมากนะครับ  ขอบคุณในความหวังดีครับ
              พี่ขอปรบมือให้ดังๆ..ไทบึงกาฬ77...
              ขอขอบคุณท่าน Army...ที่เอาเรื่องจริงมาคุย...แต่ก็อยากจะบอกว่า ทั้งพี่ และ ไทบึงกาฬ77...เรามีเป้าหมายเดียวกัน คือการเป็นผู้ให้...ท่านมาดูซิกแล้วไป แล้วไป..มีเยอะมาก หลายพันคน    แต่ก็มีคนที่โพสต์ขอบคุณ ครั้งละไม่เกิน 10 คน   เรื่องจริง..ที่ทุกคนต้องเชื่อครับ...
              เฮ้อ..ใจคนยากแท้หยั่งถึง........โพสต์ขอบคุณ หรือคลิกไลท์ ให้มั่งก็ไม่ได้.....น้ำใจหายไปไหนหมดหนอ.......
 :dookdik_smile-circle_90[1]: :dookdik_smile-circle_90[1]: :dookdik_smile-circle_90[1]:

Army__

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 21:43 »
ท่านไทบึงกาฬครับ  ผมไม่ได้คิดมากหรอกครับ
แค่ผมอยากไห้คนที่เข้ามาดูซิก มีน้ำจัยไห้จิตอาสาบ้าง

ครับท่านไฟหนาว ที่ผมพูด เพราะผมเห็นจัยจิตอาสาดีๆ ทั้งสองคน
ที่มีน้ำจัยงามๆมามอบให้ ผมคนนึ่ง ถ้าไม่มีซิก ดูมวยไม่เปนเลยครับ

ยังงัยก้อขอขอบคุณ ท่านไฟหนาว และ ท่านไทบึงกาฬ อีกครั้งครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2014, 10:32 »
ท่านไทบึงกาฬครับ  ผมไม่ได้คิดมากหรอกครับ
แค่ผมอยากไห้คนที่เข้ามาดูซิก มีน้ำจัยไห้จิตอาสาบ้าง

ครับท่านไฟหนาว ที่ผมพูด เพราะผมเห็นจัยจิตอาสาดีๆ ทั้งสองคน
ที่มีน้ำจัยงามๆมามอบให้ ผมคนนึ่ง ถ้าไม่มีซิก ดูมวยไม่เปนเลยครับ

ยังงัยก้อขอขอบคุณ ท่านไฟหนาว และ ท่านไทบึงกาฬ อีกครั้งครับ

พี่เอง..คนหนึ่งละ..ไม่มีซิกละก้อดูมวยตู้ไม่เป็นเลยแหละ     นี่เป็นความรู้สึกลึกๆในใจ..พอมวยใกล้ถ่ายทอด ถ้าไม่มีใครเอาซิกมาลง  จะกระวนกระวาย...ในที่สุดต้องโทร.ขอจากเพื่อน.เพื่อนำมาบอกพี่น้องน้องต่ออีกที  .ซึ่งบางทีก็พลาด... เว็บเราโชคดีที่มีน้อง ไทบึงกาฬ77...เข้ามาเป็นจิตอาสา ดูแลซิก...  พี่ก็เบาใจเยอะเลย..    ส่วนท่านอัศวิน พี่ไม่แน่ใจว่าท่านจะเข้ามาโพสต์อีกหรือเปล่า..เพราะท่านไม่ได้คอนเฟิร์มให้รู้...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

Army__

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2014, 11:38 »
สรุปเลยน่ะครับ ผมอยากไห้สมาชิกทุกท่าน มีน้ำจัยให้จิตอาสาหน่อย
เข้ามาอ่าน ก้อขอไห้ขอบคุณจิตอาสากันบ้างน่ะครับ
จิตอาสามาลงไห้แบบฟรีๆ ดีกว่าท่านโทรไปเอา นาทีละ 9 บาทเลยน่ะ

ช่วยๆกันน่ะครับ
ก่อนที่ท่าน ไทบึงกาฬและท่านไฟหนาว จะหายไปเหมือนท่าน "อัศวิน"

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2014, 12:35 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2014, 19:11 »
เห็นด้วยกับท่านArmyจิตอาสาจะได้มีกำลังใจผมคนขอนแก่นสมาชิกใหม่

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2014, 19:55 »
สุดยอดครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:คนเข้าอ่าน แปดพันกว่าคนจะได้รู้ทันเกม บางทีนะ
ซิกของท่านส่งเร็วกว่าหูอีก :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2014, 00:53 »
สุดยอดครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:คนเข้าอ่าน แปดพันกว่าคนจะได้รู้ทันเกม บางทีนะ
ซิกของท่านส่งเร็วกว่าหูอีก :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
             ซิกหูจะเร็วกว่าซิกมือมาก  เพราะหูจะบอกราคาตลอด แม้แต่ตอนพักยก  ซึ่งคนดูซิกมือไม่เห็น  ยิ่งมวยคู่คี่ซิกหูได้เปรียบ     ราคาซิกหูจะส่งแพง เช่นซิกมือส่ง แดงต่อ 2    ราคาหูไป 5-1  6-1      แต่คบเล่นซิกมือจะอยู่ได้นาน   เพะราะราคาไปตามการต่อรองจริงๆในเวที     มวยพลิกจะไม่เจ็บเท่าไหร่   แต่หู ที่ต่อแพงพอมวยพลิกเสร็จเลย  ออกตัวไม่ทัน... ผมเห็นคนที่เล่นซิกหูหายไปทีละคนสองคน..    ที่บอกมานี้ก็จากประสบการณ์ที่พบเห็นน่ะ       ซิกมือจึงเป็นหัวใจของคนที่เล่นมวยตู้อย่างแท้จริง    เมื่อก่อนท่านอัศวิน จะมาโพสต์บอกสมาชิกตลอด   แต่ท่านคงติดภารกิจจึงหายไปอีก  เราก็ไม่ว่ากันครับ  เพราะต้องทำด้วยความเสียสละ      ได้ท่าน ไทบึงกาฬ77...มาเป็นที่พึ่งของชาวซิก...พวกเราก็ช่วยกันโพสต์ขอบคุณท่านบ้าง  อย่าคิดว่า ของได้ฟรี อะไรก็ได้..    เรื่องซิกนี้ก็อย่างที่ท่าน Armyบอก..ต้องซื้อเขามาอีกที โทร.ฟังก็นาทีละ 9 บาท   ไม่มีซิกเจ้าไหนจะบอกซิกให้เลย ต้องบอกคู่มวย  ฟอร์มหลัง วิจารณ์เสร็จ จึงจะบอกซิก กินเวลาเกือบ 10 นาที เสียเงินเกือบ 100 บาทต่อซิกคนหนึ่ง อู๋ก็ 100 เดี่ยวก็ 100(ประมาณ) นี่เป็นการเสียเงินต่ออาทิตย์นะ  เสาร์อาทิตย์ก็เสียแล้วเกือบ 400 บาท(อู๋-เดี่ยว) หากเพิ่มชาตรีด้วย เท่าไหร่ท่านคิดดู..     อย่าคิดว่า ท่านไทบึงกาฬ77 ท่านได้มาฟรีครับ  แค่เราเสียเวลาโพสต์ข้อความสั้นๆ ขอบคุณ..ก็เป็นการส่งกำลังใจแล้ว..เสาร์อาทิตย์นี้และต่อๆไป ร่วมมือกันให้กำลังใจจิตอาสากันนะ ขอบคุณ หรือไม่ก็กดไลท์ให้  แค่นี้..จิตอาสาทั้งหลายก็ชื่นใจแล้วครับ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2014, 04:32 »
ผมก็เห็นใจนะครับเเต่ช่วงเวลาที่ลง 11:30 ช่วงนี้เข้ายากครับ ช่วงมวยจบหรือเว็ปเข้าง่าย

ก็ เข้ามาขอบคุณท่านไทบึงกาฬบางนะครับ คงไม่เหลือบ่ากว่าเเรงครับ ส่วนท่านไทบึงกาฬก็อย่าน้อยใจไป

ทองที่ปิดหลังพระ หากใครที่ได้มอง ก็คงสวยไม่เเพ้ด้านหน้าครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2014, 05:15 »
ผมก็เห็นใจนะครับเเต่ช่วงเวลาที่ลง 11:30 ช่วงนี้เข้ายากครับ ช่วงมวยจบหรือเว็ปเข้าง่าย

ก็ เข้ามาขอบคุณท่านไทบึงกาฬบางนะครับ คงไม่เหลือบ่ากว่าเเรงครับ ส่วนท่านไทบึงกาฬก็อย่าน้อยใจไป

ทองที่ปิดหลังพระ หากใครที่ได้มอง ก็คงสวยไม่เเพ้ด้านหน้าครับ
             จริงอย่างที่น้องว่า  11.30...เข้ายากมาก โหลดแล้วโหลดอีก..บางทีก็ท้อ..จะโพสต์ขอบคุณก็ไม่ได้..อย่างที่น้องว่าก็ดี มวยเลิกแล้วมา..ขอบคุณ ทีหลังก็ได้..ฝากกำลังใจให้ท่าน ไทบึงกาฬ77 ..กันเด๊อ....
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal