เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนวันเสาร์-อาทิตย์ที่ (31 พ.ค. - 1 มิ.ย. 57)>!!<  (อ่าน 36320 ครั้ง)

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
เยี่ยมตรับวันนี้กินเต็มๆๆๆๆๆ พรุ่งนี้ตามอีกเช่นเคย:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ช่อง3หลังชั่ง

/เทพวาฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย
มวยเข่าแข็งแรงเปิดเกมส์เดินเข้าหา คู่ชกมวยฝีมือดีแต่ติดชกชกตั้งรับมากไปหน่อย

/เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้
เข้ารอบไปแล้ว แต่วันนี้เต็มที่แน่นอนเป็นมวยจังหวะฝีมือดี ไอคิวมวยดูดีกว่า ย้ำแค้นอีกครั้ง

/ฉลามขาว รถบ้านสมเกียรติตรัง
มวยเข่าแข็งแรงไล่แขนมัดตีดี ไม่โดนหมัดหล่นเสียก่อนปลายๆน่าจะเบียดเข้าป้ายไปได้ ต้นๆต้องระวังเพราะคู่ชกอาวุธคมมากๆ *น่ารอง

/ชัยมงคล ส.ขุนทด
มวยเข่าแข็งแรง สู้ดีเจ้าที่แรง เบียดไปเบียดมาปลายมองว่ายังดีกว่า

>!<สองคู่สู้เซียนประจำวันนี้>!<
*/เพชรสีนิล/ชัยมงคล :Onion-s-97[1]:

แบบนี้ไม่มีจนครับ  ยอดเยี่ยมเหมือนเดิมท่านสนทะเล    :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: สมแล้วที่เป็นกระบี่มือต้นๆบ้านบางบอนครับ  จริงใจ  ตรงไป  ตรงมา  รอติดตามเสมอครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
เยี่ยมครับ พี่ สน...เน็ต พึ่งใช้ได้..เลยไม่ได้เล่า... :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอบคุณครับ พี่ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ขอบคุณครับน้องๆทุกท่านที่ติดตามวันนี้คงได้กันนะครับไม่มากก้อน้อย..... :Onion-s-97[1]:
เรามาว่ากันต่อช่อง7พรุ่งนี้เลยดีกว่า :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยรอบปูนเสือคู่แรก
ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย vs ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร
------------------------------
**ลูกกรมหลวง ดาบป๋อมมหาชัย
------------------------------
นักชกจาก บึงกาฬ นักชกในสังกัดของ หมาน้อย อุดร ที่ใช้สีเสื้อของดาบป๋อม มหาชัย ชกทุกครั้งมีอัดฉีดทุกครั้ง
ฝีมือจังหวะดักเตะต่อยหนักแรงปล้ำในรัดคอเหนียวเหน็บรัดมัดตีแทงสู้    หลักเหลี่ยมสมองมวยดี รูปร่างเสียเปรียบเล็กน้อย ครั้งนี้เสียเปรียบหน้าเสื่อพอสมควรแต่ยังชอบฝีมือมวยมากกว่าขอฝ่าหน้าสื่อละกันนะครับ.....อิอิ
  *คู่นี้คาดว่าน่าจะสู้กันถึงฎีกาแน่ๆครับ......ราคาคงพลิกไปพลิกมาแน่นอน... :Onion-s-17[1]:
ไม่มีอะไรมากครับแต่คู่แรกขอฝ่าหน้าเสื้อละกัน..แบบว่าชอบๆ :dookdik_smile-circle_56[1]:

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ขอไปด้วยครับท่านสน

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
สบายดีครับท่านสนขอสวนคุ่นึงครับท่านที่เหลือตามครับท่าน

สนทะเล

ขอไปด้วยครับท่านสน
ครับท่านผู้กอง ไปด้วยกันครับผม :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สบายดีครับท่านสนขอสวนคุ่นึงครับท่านที่เหลือตามครับท่าน
lสวัสดีครับท่านคมสบายดีมั้ยครับสวนกันคู่แรกแน่เลยท่าน.....ไม่เป็นไรครับแตกต่างกันแต่ไม่แตกแยกครับผม :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ชอบมั้ยครับตัวนี้....ฝากเชียร์ด้วยนะครับ

รูปแรก เป็นใครมาจากไหนหรอครับ ผมไม่รู้จักชื่อครับ :Onion-s-160[1]:
รักเต็มร้อย ครับน้องทราย อิอิ.....
ข้อมูลเล็กๆน้อยๆครับ..รักเต็มร้อย นักชกจาก จังหวัดตรัง อายุ 18 ปีมวยเข่าบู๊เดินชน ปล้ำในแข็งแรงเข่าเด้งตีเนื้อๆ ปัจจุบันเป็นแชมป์105ป.เวทีเทพประสิทธ์ พัทยา โดยฟันศอกเอาชนะน็อกปีเตอร์ ส.ข.ศิริพงษ์ ในยกที่ 3 คว้าเข็มขัด 105 ปอนด์เทพประสิทธิ์ไปได้
 มี เสี่ย นันท์วิสูตรเจริญยนต์เป็น หัวหน้าคณะมีชำนาญเดช วิสูตรเจริญยนต์ เป็นเทรนเนอร์ ซ้อม ปล้ำ อยู่กับนักมวยดังมากมาย  เช่น หาญศึก ว.สุนทรนนท์........อาทิตย์นี้เจอกับมวยหลักเหลี่ยมฝีมือดีฝีมือครบเครื่องรุนแรงอย่างวัชรพลที่เดินสายต่อยแถบภูธรซะส่วนใหญ่ หากไม่หมดก้อน่าคิดเหมือนกัน...ต่อยกลางวันชอบรักเต็มร้อยมากกว่าครับเยิ่นไปเยิ่นมาอาจจะมีแผ่วปลายๆ............รอทัศนะท่านอื่นๆด้วยครับคิดเห็นอย่างไรกันครับ... :Onion-s-97[1]:
เวทนี้ชอบจริงครับ....ไม่เปลี่ยนใจเพราะ "รักเต็มร้อย"

สนทะเล

ก้องเมธี แก้วสัมฤทธิ์
มวยรัตนบุรี จ.สุรินทร์ เป็นมวยเข่าบู๊ดุดันแข็งแกร่ง คว้าคอรัดเหนียวไล่แขนเด้งตีแรง ฟิตช้อมที่ ค่ายแก้วสัมฤทธิ์ ของพ่อเลี้ยง ศรีเมือง สิงห์สวนเงิน ที่กรุงเทพมหานคร เจอกับลมหวลใครจะได้รับการชูมือ .......ผมยังชอบการทำมวยของพ่อเลี้ยง ศรีเมืองมากกว่านิดหน่อยครับโดยเฉพาะมวยรอบต่างๆ :Onion-s-97[1]:
ถึงอย่างไรก้อยังชอบครับ "ก้องเมธี ศิษย์ป้อมปืน"

สนทะเล

คู่เอก..ชิงแชมป์รุ่นซุปเปอร์เฟเธอท์เวท....เมืองไทย ส.บุญเยียม vs ฉลามทอง ยอดอัศวินทรานสปอร์ต
เมืองไทย ส.บุญเยียม
ไอ้หนูไม่ยอมใคร เมืองไทย ส.บุญเยียม มวยจังหวะเตะต่อยหนักแรงศอกคมวงในขวางหน้าดันแทงดี รูปร่างช่วงชกได้เปรียบแน่นอน เบอร์มวยการผ่านมวยมองว่าดีกว่า ซ้อมกับพี่ชายที่บุรีรัมย์เหมือนทุกไฟท์ที่ผ่านมา(เก้าแดงใหญ่)เป็นนักมวยที่ไม่ค่อยพูดพูดน้อยแต่ศอกคมจริงๆไม่เชื่อถามมนต์ขาว-นวพลได้ครับ สปีดอาวุธเมื่อเทียบกับเจ้าหลามมมองว่ายังช้ากว่าแต่ด้วยรูปร่างที่ได้เปรียบ เบอร์มวยการผ่านมวยและความหนักหน่วงรุนแรงมองว่ายังได้เปรียบพอสมควรครับ...ชอบมากๆ
นี่ก้อเหมือนกันครับ ไม่เปลี่ยนใจ "เมืองไทย  ส.บุญเยียม"

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
ช่อง7ตามนี้ใช่ใหมพี่สนทะเล ขอตัวเน้นด้วยคับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

วันนี้ชอบเหมือนเดิมครับ
/ลูกกรมหลวง ดาบป๋อมมหาชัย
/ก้องเมธี ศิษย์ป้อมปืน
/รักเต็มร้อย วิสูตรเจริญยนต์
/เมืองไทย ส.บุญเยียม..ชิงแชมป์รุ่นซุปเปอร์เฟเธอท์เวท

>!<สองคู่สู้เซียนวันนี้>!<
รักเต็มร้อย+เมืองไทย :Onion-s-97[1]:
โชคดีครับทุกท่าน หมัดมวยกล้วยปิ้งไม่มีอะไรแน่นอน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal