เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: งด ทั้ง "เสาร์ และ อาทิตย์" ทุกรายการ  (อ่าน 11973 ครั้ง)

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
มวยทุกช่อง เสาร์-อาทิตย์ นี้ น่าจะงดทุกรายการ
เนื่องจากสถานะการบ้านเมือง ยังไม่สงบ

เดวผมจะคอยเช็คไห้ระเอียดอีกที ว่าจะได้ถ่ายทอดกี่รายการ
ให้พอมีข้อมูลเพิ่มเติม ช่วยลงไห้ด้วยน่ะครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: งด ทั้ง "เสาร์ และ อาทิตย์" ทุกรายการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 19:22 »
                ใจเย็นๆครับ รอดูสถานการณ์ไปก่อน.....อาจจะไม่กระทบต่อมวยที่ชกถ่ายทอดตอนกลางวัน...เมื่อกี้ผมสายตรงคุยกับเพื่อนที่อยู่ กทม.  เขาห้ามออกจากบ้านตอนกลางคืนเท่านั้น     ขอบคุณท่านครับที่บอกข่าวนี้....
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

เคาะสนิม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 11
Re: งด ทั้ง "เสาร์ และ อาทิตย์" ทุกรายการ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 19:28 »
สาธุ..ขอให้คืนความสงบโดยเร็ว จะได้ไม่อดดูมวย อิอิ..

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 19:32 »
                ใจเย็นๆครับ รอดูสถานการณ์ไปก่อน.....อาจจะไม่กระทบต่อมวยที่ชกถ่ายทอดตอนกลางวัน...เมื่อกี้ผมสายตรงคุยกับเพื่อนที่อยู่ กทม.  เขาห้ามออกจากบ้านตอนกลางคืนเท่านั้น     ขอบคุณท่านครับที่บอกข่าวนี้....
ขอให้บ้านเมืองสงบโดยเร็ว....ด้วยเถิด สาธุ :Onion-s-168[1]:

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 19:36 »
ขอให้บ้านเมืองสงบโดยเร็ว....ด้วยเถิด สาธุ :Onion-s-168[1]:
:Onion-s-2[1]:

Army__

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 19:40 »
ขอให้เหตุการสงบโดยเร็วเช่นกันครับ

แต่ที่ผมได้ข่าวมา ช่อง 11 งดถ่ายทอดแน่นอนครับ 
ผมจะเชคไห้ละเอียดอีกที เดี๋ยวผมเข้ามาบอกสมาชิกทุกท่านครับ

Army__

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 20:09 »
ล่าสุด ช่อง 7 ข่าวว่าถ่ายทอดแน่นอนครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 20:19 »
ล่าสุด ช่อง 7 ข่าวว่าถ่ายทอดแน่นอนครับ
             ขอบคุณครับ...เป็นข่าวดีของคอมวย...
             ตามประกาศของ ครส...เขาห้ามชุมนุมทางการเมือง...คนดูมวยไม่ยุ่งกับการเมืองอยู่แล้ว...
             ลพน. รดน. คงต้องงดแน่นอน.....
             แต่ถ้าวันเสาร์เช้าก็ยังมีแต่ประกาศของ ครส   รายการปกติของทุกสถานีไม่มี....งดชัวร์....

สนทะเล

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 20:41 »
อย่างไรก้อขอบคุณน้องArmy__ด้วยนะครับที่เกาะติดสถานะการณ์มาบอกพี่น้องบ้านเราครับ :Onion-s-97[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 20:53 »
เหลือพรุ่งนี้อีกวัน...น่าจะเคลียได้หมดทุกอย่าง....ควบคุมแกนนำทั้งสองฝ่าย...สลายการชุมนุม...กองทัพเอารถไปรับส่งทั้งสองฝ่ายแล้วครับ

น่าจะใช้เวลาไม่นานนะ...ผมคิดว่าได้ดูแน่ๆครับ

ตอนนี้เขาปิดหูปิดตาเราเท่านั้น...

สนทะเล

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 20:56 »
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
เหลือพรุ่งนี้อีกวัน...น่าจะเคลียได้หมดทุกอย่าง....ควบคุมแกนนำทั้งสองฝ่าย...สลายการชุมนุม...กองทัพเอารถไปรับส่งทั้งสองฝ่ายแล้วครับ

น่าจะใช้เวลาไม่นานนะ...ผมคิดว่าได้ดูแน่ๆครับ

ตอนนี้เขาปิดหูปิดตาเราเท่านั้น...

Army__

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 21:21 »
ล่าสุดครับ  มวยทุกช่อง งดการถ่ายทอดเรียบร้อยครับ
ย้ำครับ ทุกช่องครับ ไม่มีการถ่ายทอดใดๆทั้งสิ้นครับ

สำหรับคัยที่ไม่เคย 7-11 ปิดไห้บริการ
คืนนี้ 22:00 ออกมาดูได้เลยครับ ปิดทั่วประเทศ

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 21:28 »
งด ก็อดดูแหง่งๆๆครับ

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 21:34 »
ล่าสุดครับ  มวยทุกช่อง งดการถ่ายทอดเรียบร้อยครับ
ย้ำครับ ทุกช่องครับ ไม่มีการถ่ายทอดใดๆทั้งสิ้นครับ

สำหรับคัยที่ไม่เคย 7-11 ปิดไห้บริการ
คืนนี้ 22:00 ออกมาดูได้เลยครับ ปิดทั่วประเทศ
:Onion-s-44[1]: :Onion-s-10[1]:

Army__

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 23:40 »
ผมต้องขอประทานอภัยสมาชิกทุกท่านครับ
เนื่องจากเหตุการณ์บ้านเมืองยังไม่นิ่ง
เรื่องวงการมวยก้อเลยเอาแน่เอานอนไม่ได้

ผมก้อได้ถามไปหลายคนแลวครับ  สรุปล่าสุด
มวยตู้ทุกช่องยังไม่แน่ครับ  อาจจะมีการถ่ายทอด
เพราะทางผู้ใหญ่แต่ละฝ่ายกำลังคุยกันยุครับ
เอาที่แน่ๆไปก่อนครับ ตอนนี้ช่อง  TGN + ช่อง 5 งดแน่นอน
เพราะสนามมวยลุมพินี งดการแข่งขัน วันที่ 23-24 พ.ค.

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 05:33 »
                ท่าน Army และพี่น้องคอมวยทุกท่านครับ..
                ยืนยันได้เลยครับ..มวยเสาร์อาทิตย์นี้..งดแน่นอน..ไม่ต้องไปถามใครอีก เช็คจากปะกาศของ ครส.ก็รู้..ที่ชัดเจนคือ..
              1.ให้ทีวีทุกช่อง ถ่ายทอดสัญญาณ จาก ทีวีกองทัพบกช่อง 5 เท่านั้น...ผมลองเปิดดูแล้ว ทุกช่องเกี่ยวสัญญาณภาพเหมือนกันหมด
              2. ตั้งแต่วันที่ 23-25  พ.ค.57  ให้สถานที่ราชการทุกแห่งปิดทำการทั้งหมด  รวมทั้งรัฐวิสาหกิจด้วย
          สรุป...แฟนมวย แฟนละคร แฟนอะไรๆก็ชั่ง...  อ.ด. แปลว่า..อด ครับ    ไม่ได้ดูอะไรเลยแน่นอน    ม็อบทั้งหลายกำลังกลับบ้านใครบ้านมัน
          สัปดาห์หน้าว่ากันใหม่ครับ..เอวัง...

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 07:29 »
ชัดเจนครับ...แต่มีมวยให้เล่นวันเสาร์1ช่องครับ..คือช่อง ลาวสตาร์...

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 08:37 »
ชัดเจนครับ...แต่มีมวยให้เล่นวันเสาร์1ช่องครับ..คือช่อง ลาวสตาร์...
                 ลาวสตาร์ก็ไม่ได้ดูครับ   เพราะเขาตัดสัญญาณดาวเทียมทั้งหมด    ผมดูเคเบิ้ลครับ  ช่องลาวสตาร์ก็ไม่มีอะไรเลย.....ใจเย็นๆครับ ไม่นานบ้านเมืองเราก็เข้าสภาวะปกติ.. เขาห้ามออกจากบ้านหลัง 4 ทุ่ม ห้ามละเมอออกไปเด็ดขาด..555...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 08:46 »
.....เหมือนกันทุกช่องครับ 23-25 พ.ค.57....

Army__

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 08:58 »
สัปดาหน้าว่ากันใหม่
พอดีมีจะได้มีเวลาทำการบ้านเพิ่มมากขึ้นอีก  555

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 10:38 »
ช่องลาวสตาร์ดูได้ครับท่านไฟหนาว..ในจานดาวเทียม..หากเป็นจานส้มไอพีเอ็มช่อง164 คือหากเป็นช่องของต่างประเทศดูได้หมดทุกช่องครับ ทั้งลาว จีน พม่า และทุกๆประเทศ ยกเว้นช่องของไทยเท่านั้น..แต่หากเป็นเคเบิ้ลดูไม่ได้สักช่องครับ เพราะบริษัทเคเบิ้ลซื้อช่องมาจากดาวเทียมเอามาขายต่ออีกทีแบบเก็บรายเดือนทั้งๆที่ช่องรายการส่วนใหญ่เราดูฟรีทางจานดาวเทียม ที่จริงบริษัทเคเบิ้ลอาจสูญพันธ์ไปแล้วหากไม่ได้ประมูลฟุตบอลฟรีเมี่ยร์ลีก แต่ถึงตอนนี้ก็ชักจะร่อแร่แล้ว แรกๆช่วงที่ประมูลฟรีเมี่ยร์ลีกมาได้ใหม่ๆดูคึกคักและไม่ยอมแบ่งขายลิขสิทธิ์ให้รายอื่นๆเลยคิดจะขายเองเพียงเจ้าเดียวโดยผลิตกล่องออกมาเอง คือกล่องcth แต่สุดท้ายไปไม่รอดยอมขายลิขสิทธิ์ให้รายอื่นๆไปหมดแล้ว ทุกวันนี้ลูกค้าเคเบิ้ลหันมาติดจานดาวเทียมกันทั้งนั้น

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 10:55 »
            ชัดเจนครับ ท่านอ็อดดาวเทียม....ผมใช้บริการเคเบิ้ลทีวี..อดดูลาวสตาร์..มวยลาวก็ชกสนุกดี..ใครมีจานตามที่ท่านอ็อดแนะนำก็อย่าลืมเปิดดูมวยวันเสาร์นะครับ....

Army__

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 19:59 »
สรุปล่าสุด มีการถ่ายทอดมวยช่อง 7 สี ช่องเดียวครับ
ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ ทำการบ้านดีๆน่ะครับ

ขอบคุนป๋าชุ้นมากๆครับ  ยอมรับเลยว่าคุน  เส้นใหญ่จิงๆ

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ25/5/57
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 13:53 »
เมื่อลูกๆทะเลาะกัน บอกมันแล้วมันก็เถียง
ต้องเอาหวายลงกบาลมันบ้าง ไม่งั้นมันจะเกเร
ไปทำร้ายคนอื่นเขา ผมกด Like ให้ครับท่าน
ผบ.ทบ

Army__

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 18:02 »
ผมก้ออุตส่าดีจัยว่าจะได้ดูมวย
สรุปมวยช่อง 7 พรุ่งนี้ไม่มีการถ่ายทอดแลวครับ

เนื่องจากเหตุการณ์บ้านเมืองไม่สงบ
อาทิตย์หน้าทำการบ้านกันใหม่ครับ

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 18:49 »
โปรดฟังอีกครั้ง   อาทิตย์นี้มวยงดการถ่ายทอด ขออภัยในความไม่สะดวก :Onion-s-23[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal