เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมด้วยครับ 10 เซียนแห่งบ้านบางบอน....฿฿฿฿  (อ่าน 23100 ครั้ง)

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
Re: ช่วยผมด้วยครับ 10 เซียนแห่งบ้านบางบอน....฿฿฿฿
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2014, 19:23 »
 หนุ่มวัยทอง คือนามแฝงคับท่าน   จบปริญญาโท มหาลัยเกษตรศาสตร์ ยังโสด ไม่ดื่ม ไม่เสพ ชอบสนุกเฮฮา__________ อาชีพทำธุระกิจส่วนตัวเกี่ยวกับฟาร์มสัตว์คับ (ชอบวิเคราะห์ อ่านเกมส์แก้ทางมวยคับ) เล่นเพื่อสนุกๆ ไม่จิงจังคับ ว่างๆ ก็จะมาแบ่งปัน ถ้าติดสัมนาก็จะไม่เห็นหน้าคับท่าน__________

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ช่วยผมด้วยครับ 10 เซียนแห่งบ้านบางบอน....฿฿฿฿
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2014, 20:03 »
หนุ่มวัยทอง คือนามแฝงคับท่าน   จบปริญญาโท มหาลัยเกษตรศาสตร์ ยังโสด ไม่ดื่ม ไม่เสพ ชอบสนุกเฮฮา__________ อาชีพทำธุระกิจส่วนตัวเกี่ยวกับฟาร์มสัตว์คับ (ชอบวิเคราะห์ อ่านเกมส์แก้ทางมวยคับ) เล่นเพื่อสนุกๆ ไม่จิงจังคับ ว่างๆ ก็จะมาแบ่งปัน ถ้าติดสัมนาก็จะไม่เห็นหน้าคับท่าน__________

ขอบคุณครับ  ช่วยกรุณาบอกข้อมูลคร่าวๆ  ได้แก่บ้านเกิด  มีที่เที่ยวดีๆในจังหวัดก็ช่วยแนะนำ   เผื่อพี่น้องเราผ่านไปอ่ะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2014, 23:48 »
           ขอบคุณ..กู้ภัย ครับเพิ่มเติมข้อมูลมา    ท่านอยู่ตรังใช่หรือเปล่าครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ใช่ครับ ท่านไฟหนาว

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2014, 23:53 »

คนกู้ภัย คือนามที่ใช้เรียกกันในเว็ปครับ  จบป.ตรี จากม.กรุงเทพครับ
ว่างจากงานที่ทำอยู่ประจำวัน ก็ออกไปช่วยเป็นอาสามูลนิธิครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2014, 05:12 »
แล้วจะเริ่มกันตอนไหนดีครับ พี่สน พี่ไฟหนาว :dookdik_smile-circle_48[1]:

แล้วจะเริ่มกันตอนไหนดีครับ พี่สน พี่ไฟหนาว :dookdik_smile-circle_48[1]:

ขออภัยครับที่ไม่ได้ตอบคำถามท่าน     
           1.เรื่องแบบฟอร์ม 10 เซียน  ขอเป็นหลังจากที่จบการแข่งขันครั้งที่ 2 ก่อนนะครับ   ตอนนี้ใช้แบบของท่านสนทะเลไปก่อน      ขอบคุณมากที่ออกแบบไว้ทำให้ดูง่ายขึ้นและน่าสนใจ
          2. เรื่องเสื้อเว็บมวยไทยบางบอน    ผมคุยกับท่านเป้งปากน้ำ เห็นตรงกันว่้าน่าจะทำเพื่อสมาชิกจะได้มีเสื้อยืดเว็บมวยไทยบางบอนใส่เป็นที่ระลึก   .. ที่เรามาเป็นเพื่อน เป็นพี่เป็นน้องกัน    จึงถือโอกาสนี้ถามสมาชิกที่อยากได้เสื้อ ดังนี้
                2.1    ใช้ผ้ายืดสีอะไรดี ลองว่ามาซีครับ เอาสีเดียวพอมั้ง จะได้เหมือนกัน (สดวกแก่ท่านเป้งที่จะช่วยดำเนินการ)   
                2.2    สัปดาห์นี้ผมจะขอให้ท่านเป้งไปติดต่อสอบถาม ราคาเสื้อ ราคาค่าจ้างทำสกรีน เบ็ดเสร็จ รวมแล้ว เสื้อตัวละเท่าไหร่
                2.3    ให้ท่านเด็กพนัส ช่วยออกแบบสัญลักษณ์หน้าอกเสื้อ  และด้านหลัง   เสร็จแล้วช่วยกรุณาเอาตัวอย่างมาลงในเว็บก่อน  เพื่อให้พี่น้องเราตัดสินใจเลือก  ซัก 3 แบบก็พอ เช่นแบบ A-แบบB-และแบบC 
                2.4    พอทุกอย่างลงตัว ท่านใดต้องการได้เสื้อ ให้ส่งเงินไปให้ท่านเป้งปากน้ำเลย...ท่านเป้งจะได้ส่งเสื้อมาให้    เรื่องเงินนี่สำคัญครับ
                2.5    เอาละ..ใครที่อยากได้เสื้อ ตอนนี้ขอให้ท่านแจ้งความจำนงมาก่อน..ลงต่อในกระทู้นี้เลยครับ  เพราะต้องการรู้จำนวน  ถ้าน้อยกว่า 50 คน เราคงไม่ทำ...แค่บอกชื่อเฉยๆ เงินยังไม่ต้อง
             สำหรับโลโก้หน้าหลังเสื้อ ให้เด็กพนัส เอาภาพ 7 เซียนที่ผมบอกเป็นหลัก แล้วท่านก็เลือกเองอีกแล้วแต่เห็นสมควรนะครับ     ขอบคุณมาก  งานนี้พวกเราต้องร่วมด้วยช่วยกัน จึงจะสำเร็จ ตามวัตถุประสงค์
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ25/5/57
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2014, 06:50 »
ถ้าเอาภาพ7เซียนเป็นโลโก้ น้องๆพี่ๆท่านอื่นมิน้อยใจหรือ
ผมแนะว่าเอาแค่โลโก้" มวยไทยบางบอน  "
แค่นี้น่าจะงามนะครับหรือว่างัยท่าน
ผมเคยได้เสื้อ"มวยตู้   "ตัวหนังสือสีทองสวยมาก
คนที่ไม่มียังถามซื้อเลยครับ ปักด้านหน้ากระเป๋า
และแขนเสื้อซ้ายขวาสีทอง และด้านหลังตัวใหญ่ปานกลางส่วนเสื้อสีขาวเด่นมากครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2014, 07:22 »
ถ้าเอาภาพ7เซียนเป็นโลโก้ น้องๆพี่ๆท่านอื่นมิน้อยใจหรือ
ผมแนะว่าเอาแค่โลโก้" มวยไทยบางบอน  "
แค่นี้น่าจะงามนะครับหรือว่างัยท่าน
ผมเคยได้เสื้อ"มวยตู้   "ตัวหนังสือสีทองสวยมาก
คนที่ไม่มียังถามซื้อเลยครับ ปักด้านหน้ากระเป๋า
และแขนเสื้อซ้ายขวาสีทอง และด้านหลังตัวใหญ่ปานกลางส่วนเสื้อสีขาวเด่นมากครับ
              ก็มีเหตุผลครับ น่าพิจารณา   ท่านใดเห็นด้วย หรือเห็นต่างก็ว่ามาเถอะครับ เอาที่ทุกคนพอใจน่ะ ผมก็จะเป็นสื่อกลางให้     ขอยืนยันว่าผม ท่านเป้งปากน้ำ ไม่มีผลประโยชน์ใดๆ     ที่คิดจะทำเนี้ยะตามคำเรียกร้องของพี่น้อง      คุยกันมานานแล้วครับ แต่ก็ยังไม่ได้ทำซักที...        มันอาจจะเป็นแค่คิดเฉยๆก็ได้   ถ้าท่านทั้งหลายไม่เห็นด้วย...     ผมถือคติง่ายๆ..ทำอะไรที่สบายๆน่ะคือไทยแท้ครับ    เรื่องยุ่งๆไม่ทำครับ  ผมบอกว่าเรื่องนี้พี่น้องเป็นผู้ตัดสินใจ  หากทำจริงๆ ผม และ ท่านเป้งปากน้ำ ก็ต้องเอาด้วยแน่นอนครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2014, 15:42 »
ผมว่าก็น่าจะwork ดีนะครับ พี่เป้งกับพี่ไฟหนาว เดี๋ยวผมขอเวลาสัก 2-3 วันครับ เดี๋ยวผมจะส่งแบบให้ดูครับ
ส่วนว่าจะกี่สี ผมว่า สีเดียวก็น่าจะโอนะครับ เพราะค่าใช้จ่ายก็จะถูกลงอีกครับ แล้วอีกอย่างนะครับ เราต้องลงคำว่า
มวยหูบางบอนด้วยป่ะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal