เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยรายงานสถานการณ์ของแต่ละตู้หน่อยค่ะ  (อ่าน 2237 ครั้ง)

annstien

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
คือว่าวันนี้พ่อเราฟังวิทยุรายการนึง เค้าบอกว่ามีบางตู้โดนจับ
ต้องเสียค่าปรับ 10,000 บาท แถมติดคุกด้วย  :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:

ซึ่งเราคิดว่ามันเว่อร์เกินไปอ่ะค่ะ ไม่รู้ว่าเป็นข่าวโคมลอยแล้วพูดกันเรื่อยเปื่อยหรือเปล่า

เลยอยากให้ทุกท่านช่วยรายงานสถานการณ์ตู้บ้านท่านหน่อยค่ะ ว่าเป็นยังไงบ้าง

ถือว่าเล่าสู่กันฟังนะคะ ขอบคุณค่ะ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: รบกวนช่วยรายงานสถานการณ์ของแต่ละตู้หน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2014, 18:28 »
                          ไม่รู้จะรายงานยังงัย  เรื่องแบบนี้อยู่ที่คนเล่น   ..สถานที่ไปเล่น มันอันตรายหรือเปล่า..     ต้องหูไวตาไว..เพราะมวยตู้ เขาห้่ามอยู่แล้ว...  ก็ถูกจับถูกปรับประจำมานานเนแล้วล่ะ...   ก็ลองถามพ่อดูว่า..ตู้ที่พ่อไปดูน่ะ..มันยังงัย..  โอ๊ย เรื่องแบบนี้คนเล่นมวยเขาต้องทันเกมนะครับ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
Re: รบกวนช่วยรายงานสถานการณ์ของแต่ละตู้หน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2014, 21:04 »
ชั่วโมงมวยตู้หมดสิทธ์ครับเพระ ขนาดตู้บางปะหัน ตู้อดิศร ตู้พระประแดง เเละตู้แปดริ้วก็ปิดบริการครับ..ถ้าจะเล่นการพนัน
ต้องตีตั๋วไปเล่นในเวทีสถานเดียวครับ..เเว่วๆว่าช่อง7สีอาทิตย์นี้เซียนมวยคงจะไปรวมตัวดูมวยที่เวทีราชดำเนินเยอะแน่ๆครับ
คือตีตั๋ว200ได้ดูช่อง7กับมวยรอบเย็นราชดำเนินวันอาทิตย์ต่อเลยครับ จัดโดย  สมหมาย สกุลเมตตา

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้มวยรอบ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2014, 21:13 »
ไปเสียศาลไม่เกิน1000บาทหรอกครับ
ถ้าไฮโลหนักหน่อย2000ขึ้นครับ
ผมเคยโดนเหมามาทั้งร้านเลยใครแถวนั้นจับ
หมด ตอนนั้นไปนั่งเล่นหมากฮอสเฉยๆ โดนด้วย
เลยครับ แต่แถวบ้านผมเขาเคลียร์ รายเดือน
ผู้มากบารมีเขาเล่นกันครับ เอาทุกอย่าง ยกเว้น
ยาเสพติด อย่างเดียวครับ นอกนั้นได้เสีย

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้มวยรอบ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2014, 21:24 »
ลืมไปที่ผมเล่นมีทั้งอาจารย์ ตำรวจ พ่อค้า
ได้เอา เสียจ่าย ครับ มวยเลิกกลับบ้านจบ..

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2014, 14:18 »
ไปเล่นตู้ลพน.ดีกว่าครับ ช่วงนี้อันตราย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal