เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สู้ไม่ถอย..7..สีฉีกทุกความมันส์..15/6/57...หงอคง...ด้วยรัก.จากใจ...  (อ่าน 42526 ครั้ง)

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
 :Onion-s-97[1]:สบายดีท่านหงอคงคิดถึง จึงเอามวยน่าเล่นน่าลงทุนมาฝาก
 :Onion-s-163[1]:ไม่ต้องหงุดหงิดชีเรียส ทุกอย่างมันมีเหตุผลในตัวของอย่าคิดมาก จัดหนักๆ..วีระชน..ท่านทีนับถือกันจับมาเยอะๆ  :Onion-s-160[1]:ข้อมูลบางอย่างเว้าบ่ได้ :Onion-s-160[1]:

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
:Onion-s-97[1]:สบายดีท่านหงอคงคิดถึง จึงเอามวยน่าเล่นน่าลงทุนมาฝาก
 :Onion-s-163[1]:ไม่ต้องหงุดหงิดชีเรียส ทุกอย่างมันมีเหตุผลในตัวของอย่าคิดมาก จัดหนักๆ..วีระชน..ท่านทีนับถือกันจับมาเยอะๆ  :Onion-s-160[1]:ข้อมูลบางอย่างเว้าบ่ได้ :Onion-s-160[1]:

......ด้วยความเคารพ...ตาแม่น......ขอบคุณ..มาก.ๆ..ครับ...

......รับทราบ...ครับ...พร้อมปฏิบัติ......

.....สบายดี..ครับ....ตาแม่น......ขอบคุณ..อีกครั้ง...

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
อย่าลืมฟันธง มื่อนี้เด้ออ้ายช่อง3 รออยู่ครับอ้าย

หงอคง

อย่าลืมฟันธง มื่อนี้เด้ออ้ายช่อง3 รออยู่ครับอ้าย

....ช่อง..3...น้ำเงิน..   

ขงเบ้ง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
ไปดาเด้อ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
สวัสดีครับท่านหงอคง  :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

ไปดาเด้อ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

....อ้าว..สวัสดีขงเบ้ง....อยู่โคราช..นิ...แล้วแกอยู่..อำเภอ..ไอ...

หงอคง

สวัสดีครับท่านหงอคง  :dookdik_smile-circle_48[1]:
สวัสดีครับ..เด็กพนัส...สบายดีย่ะครับ...

......ช่อง3...เด่นพนม....เทพสุทิน...เด้อ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

.....ส่วนตัว..ครับ..ตรงนี้....เรื่องข่าวอัดฉีด..นักมวย....

...มองว่า..มวยตัวเองอ่อน..สู้..เขาไม่ได้..ใช่ไหม..

...ถึง..อัดฉีด...ครับ.......สรุป....วันนี้....

....หงอคง....จะ..รอง....ๆ..รุ่งอุบล....ครับ......

.....เน้น..ๆ..ว่า..ส่วนตัว...นะครับ........คิดว่า....ประกายเพชร....สู้....ไม่ได้...

.......ขอ...ๆ...รอง..รุ่งอุบล.......

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
ขอติดรถไปด้วยคนนะครับ  :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

...เทพสุทิน.....เก็บมา...ๆ..ครับ..

....และ..อย่าลืม...นะครับ..

...เล่นเอาตังค์...อย่าเล่นเอามันส์..

...บัง...ๆ...ๆ.....ครับ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

.....ส่วนตัว..ครับ..ตรงนี้....เรื่องข่าวอัดฉีด..นักมวย....

...มองว่า..มวยตัวเองอ่อน..สู้..เขาไม่ได้..ใช่ไหม..

...ถึง..อัดฉีด...ครับ.......สรุป....วันนี้....

....หงอคง....จะ..รอง....ๆ..รุ่งอุบล....ครับ......

.....เน้น..ๆ..ว่า..ส่วนตัว...นะครับ........คิดว่า....ประกายเพชร....สู้....ไม่ได้...

.......ขอ...ๆ...รอง..รุ่งอุบล.......

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...สรุป..ช่อง3..วันนี้..มีทุนไป..7..สี..เยอะครับ...

...เข้า....เด่นพนม....5-3..7-4..ต่อ....

....เข้า..เทพสุทิน...2-1...ต่อ.....รอง..บัง..ออกกิน..ราคา.4-1...ผลคือ..บวก...

....เข้า....รุ่งอุบล....ราคา...เสมอ.....กินเต็ม....

....อิ่ม..ๆ..ครับ......

...สู้..กันต่อ...ช่อง7...ครับ....

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

...ช่อง..11..น่าเล่น..2..ตัวนี้ครับ.....

....ธนเดช  ธ.พราน49.....น่ารอง..ครับ.....ดู..ๆ.แล้ว.เพชรชินราช...หมด..ครับ..น้ำหนักนี้...

....สามดี...เพชรยินดี....เจ้าบ้านหน้าเสื่อ..แข็งโป็ก...ได้เวต...ครบเครื่อง....ราคาอย่างน้อย...3-2..ครับ..

.......เล่น...สามดี...ทุกราคา...ครับ....

โยนครฐม

ขอบคุณอ้ายช่อง3 รุ่งอุบล อิ่มเลย มืออื่นช่อง7ครับ ตามคือเก่า สุดยอดแฮงครับ

หงอคง

ขอบคุณอ้ายช่อง3 รุ่งอุบล อิ่มเลย มืออื่นช่อง7ครับ ตามคือเก่า สุดยอดแฮงครับ

...มื้ออื่น....หลัง..จากเชียร์..อังกฤษ..ชนะ..อิตาลี...2-0...

....อ้ายสิ..มา..เน้น..ๆ....ให้เด้อ..น้องโย......เด็ด..ๆ..เลย..

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
เสมออิตาลีไห่เด้อท่านหงอคง ผมว่าเต็มที่อังกฤษกะได้แค่เสมอ อิ อิ

โยนครฐม

ครับอ้าย หงอคง ผมซิท่าแต่เซ่าครับ ผมว่า อังกฤษ ชนะ3-1 ครับ

หงอคง

เสมออิตาลีไห่เด้อท่านหงอคง ผมว่าเต็มที่อังกฤษกะได้แค่เสมอ อิ อิ

...สวัสดีครับ..อ้ายจิตร.....สบายดี.บ่...

....เสมอ..อังกฤษ...200-.ครับ..

โยนครฐม

อังกฤษ โดนไปแล้วอ้าย 2-1

หงอคง

อังกฤษ โดนไปแล้วอ้าย 2-1

......บ่..เป็นหยัง.....8 โมง...เชียร์....ญีปุ่น..ต่อ....น้องโย....

โยนครฐม

คับๆ อย่าลืมมวยช่อง7เด้อละอ้าย

โยนครฐม

จัดไปอ้าย เอานำ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..ช่อง 11..ของ..ฝากให้ท่านอำนาจ....ตามคำขอ..ครับ...

...คู่แรก..คงไม่ได้ดู....คาบเกี่ยวคู่เอกช่อง  7...14.30น.

....คู่2....มวยรอบ.....เน้น..ๆ...ธนเดช ธ.พราน49...ได้ลูกแข็งแรง...ไม่ยุบ.กินปลาย..ๆ..

...คู่3.....มวยรอบ....เน้น..ๆ...สามดี...ศิษย์น้องโบท....หน้าเสื่อ  ได้เวต...

...คู่4....มวยรอบ.....เล่นไป...ไก่ชน ศิษย์เจ้กานต์.......ฝีมือ..เหนือกว่า....

.....ช่อง 11  ตามนี้...ครับ......

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
ญี่ปุ่น นำ 1: 0 เด้ออ้าย  วันนี้...ขอมวยวินๆทั้งสามช่องเด้อ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..สงสัย..จะแพ้...แน่..ๆ..ญี่ปุ่น..... :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ขอบคุณท่านหงอคงครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....มาแล้ว..ครับ.....เน้น..ๆ..7..สี...วันนี้...จากใจ....
....เล่นไป...ครับ.....

....เน้น..ๆ.....ตัวแรก......วีระชน  ท.เทพสุทิน....ลุ้นนับ..น็อค..ครับ...
........ราคา..เสมอ..แบบนี้..ดี..ครับ.....

.....เก็บมา..ครับ...วีระชน  ....ได้ราคา..10-1..15-1..ก้อบัง..ๆ...ให้มิด

.......น่าเล่น..มาก..ๆ......

โยนครฐม

ขอบคุณเด้ออ้าย :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....เน้น..ๆ.. ตัวที่2..ช่อง7..มา..ๆ...ชมกันครับ...

....เก๋ากึ่ก....สบาย..ๆ..ตั้งรับ..รอ..จังหวะ..สวนแข้ง...หมัด.หนัก..ๆ..

....ลุ้นนับน็อค..ครับ.....วัชรชัย....เข้าไม่ถึง..ครับ......

..เก็บมา..ๆ... ศักดิสงคราม  ภพธีระธรรม.....

....ขาด..ครับ....คู่นี้.....เล่น..ศักดิสงคราม..ทุกราคา..ครับ...

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-113[1]:

.....สองคู่..แรก..ช่อง7...

....บัณฑิต  ศิษย์ป๋าระ.......มวยเปิดค่าย..ครับ..ได้หน้าเสื่อ...แพ้ยากมาก...ๆ..

...เพชรเจ็ดสี....น่าเล่น..มาก...ราคา..เสมอ.ออกตัวง่าย..ดี..

.....เข้าไป....ครับ......โชคดี....

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ชอบเหมือน 3 ตัวครับ ยกเว้น วีรชน

โยนครฐม

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
ยิงแดง :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...วีระชน.....ศักดิสงคราม....เน้น..ๆ..2..ตัว ครับ

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-113[1]:

.....สองคู่..แรก..ช่อง7...

....บัณฑิต  ศิษย์ป๋าระ.......มวยเปิดค่าย..ครับ..ได้หน้าเสื่อ...แพ้ยากมาก...ๆ..

...เพชรเจ็ดสี....น่าเล่น..มาก...ราคา..เสมอ.ออกตัวง่าย..ดี..

.....เข้าไป....ครับ......โชคดี....

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ไปอาบน้ำร้านใหนกันนี้ครับน้องหงอคงวันนี้ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-49[1]: :Onion-s-113[1]:
.....สวัสดีครับ...พี่สนทะเล.....

......วันนี้...ไม่อาบ..ครับ..อิอิ...อาบเมื่อวานนี้แล้ว....ครับ..

...วันนี้..กลับบ้าน...ซุกอกเมีย..ครับ....5555..

......อิ่ม.ๆ..มาก..ครับ..เสาร์..อาทิตย์..นี้........

.....ขอบคุณมาก..ครับ..พี่สนทะเล......

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-98[1]:

.....ล่าสุด....วัชรชัย....&....ผู้พัน....

......หมด..ๆ..แรง...สู้เก๋าไม่ได้..ครับ..ผมเต็มที่แล้ว....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_67[1]: :Onion-s-13[1]: :Onion-s-8[1]:

....ว่าแล้ว..ก้อ..เสียดาย..อนาคต....วัชรชัย..มาก..ๆ..ครับ..

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
มื้อนี้รวย  อย่าลืมไปเลี้ยงเบียร์  จักขวดแหน่อ้าย  ช่วงนี้ผมบ่ค่อยว่างคั :Onion-s-44[1]:บ

หงอคง

มื้อนี้รวย  อย่าลืมไปเลี้ยงเบียร์  จักขวดแหน่อ้าย  ช่วงนี้ผมบ่ค่อยว่างคั :Onion-s-44[1]:บ

....อาทิตย์หน้า..อ้ายสิ..พาไป..อาบน้ำ..เด้อ..น้องม้าก้านกล้วย...

...แถมอีก..2..เมา....จัดหนัก..ๆ...เลย...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...ฉลองหนัก...มวยช่อง 7  วินทุกคู่...เมา..ๆ..ส่ะ...หงายท้องเลย...

โยนครฐม

สุดยอดเลยอ้ายเอย บ่มีคำสิเว้า ขอบคุดณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal