เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง3-7วันเสาร์-อาทิตย์ที่ึ14-15มิ.ย.57>!!<  (อ่าน 4079 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มวยชอบ ศึกจ้าวมวยไทย เวทีอ้อมน้อย วันเสาร์ที่14มิ.ย.57

/ มงคลชัย เพชรสุภาพรรณ
มวยฝีมือครบเครื่อง กระดูกการผ่านมวยดีกว่า หมัดศอกออกได้คม   ต้นๆไปก่อนแน่ปลายๆต้องระวังเพราะปลายชอบแผ่ว
ส่วนคู่ชกเป็นมวยเข่าแข็งแรง ถ้้าฟัดเจ้ามงคลชัยไม่หมดไม่ย่นไม่ยุบมีหวังโดนเตะนิ่ม...ชอบมวยรุ่นพี่ครับ "มงคลชัย เพชรสุภาพรรณ"

/ประกายเพชร เจ.เอส.พี
ตัดเชือกมวยรอบฮอล์ลครั้งที่ 1 เป็นการพบกันเองจากนักชกจากอุบลด้วยกัน เจ้ารุ่งอุบล เป็นมวยจังหวะเตะต่อยหนัก หลักเหลี่ยมฝีมือดี ต้นๆจะยังไม่ค่อยออกอาวุธมากนัก
แต่จะมาเร่งช่วงปลายๆ คู่นี้เคยต่อยกันมาแล้ว วันนั้นหมด4เป็นเจ้าขวานฟ้าเป็นต่อ ก่อนปล่อยตัวยก5โดนต่อยหมัดทรุดและพลิกแพ้ไป เจอกันวันนี้สนุกแน่นอน ส่วนประกายเพชร
ฟิตซ้อมอยู่ลูกเขาขวาง ร่างกายความสด หน้าเสื่อค่อนข้างจะได้เปรียบ ทนายเคทำมวยมาสู้แน่นอน....ไม่โดนหมัดศอกหล่นก่อนรุ่งอุบลมีสิทธิ์โดนเข่าอ่วมแน่ชอบครับ จัดไปที่ "ประกายเพชร" ทบต้นทบดอก น่ารอง**

/ เทพสุทิน พุ่มพันธุ์ม่วง
มวยจังหวะฝีมือดีหมัดศอกออกได้คมหนักแรง ไฟท์ที่แล้วโชว์ไว้ติดตาจริงๆ ส่วนคู่ชกมวยฝีมือดีแต่มองว่าชื่อชั้นยังห่างอยู่หลายขุม คู่นี้มีสิทธิ์ไม่ครบยก..ชอบครับ "เทพสุทิน พุ่มพันธุ์ม่วง" ขอให้มาสู้จริง
----------------------------
/ ยอดกฤษดา ณ กองบิน1(อบต.โนนทอง)
มวยแข็งแกร่งแรงดี ล็อคคีบดีดูดีกว่า มวยตัวนี้มาแทนก้อจริงแต่มีรายการรออยู่ก่อนแล้วครับวันที่ 14 มิย.57กับ ราชศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ใน(เพชรพลังหนุ่ม ศิษย์นายกศิริชัย)(ต่อยที่ช่อง7เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา) ที่มหาสารคามมวยตัวนี้เคยปะทะกับเจ้าปากกาเหล็ก ต.หลักสองที่สุรินทร์มาแล้วโดยเป็นฝ่ายชนะน็อค(ยก4) ....ถึงจะมาแทนก้อจริงแต่มองว่าไม่ธรรมดาแน่ครับ.........สนุกแน่นอน ชอบครับ "ยอดกฤษดา ณ กองบิน1"

ตัวเน้น..11.30เจอกันครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
เป็นการให้ข้อมูลที่สละสลวยมากพี่สน คู่สี่เก๋ากว่าเเต่ความเชื่อถือเป็นรองเเต่ว่าอาถรรพ์มุมน้ำเงินยังใช่ได้อยู่

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สบายดี ครับพี่สนขอตามทุกตัว 11.30น รอพี่จัดหนักเหมือนเดิม ขอบคุณครับ

สนทะเล

เป็นการให้ข้อมูลที่สละสลวยมากพี่สน คู่สี่เก๋ากว่าเเต่ความเชื่อถือเป็นรองเเต่ว่าอาถรรพ์มุมน้ำเงินยังใช่ได้อยู่
ครับน้องหรั่ง เรตไม่กล้าเปิดครับคู่นี้ เจ้ายอดกระดูกมวยแข็งโป๊ก แต่ความเชื่อถือไม่ค่อยมี..เคยปะทะมวยดังๆมาหลายตัวครับ

สนทะเล

สบายดี ครับพี่สนขอตามทุกตัว 11.30น รอพี่จัดหนักเหมือนเดิม ขอบคุณครับ
สวัสดีครับน้องพานพร้าว สบายดีนะครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยชอบ ศึกจ้าวมวยไทย เวทีอ้อมน้อย วันเสาร์ที่14มิ.ย.57
/ มงคลชัย เพชรสุภาพรรณ น่ารอง**
/ ประกายเพชร เจ.เอส.พี น่ารอง**
/ เทพสุทิน พุ่มพันธุ์ม่วง
/ ยอดกฤษดา ณ กองบิน1(อบต.โนนทอง)

เน้นๆ*/ประกายเพชร/เทพสุทิน/
 :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal