เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง3-7วันเสาร์-อาทิตย์ที่21-21มิ.ย.57>!!<  (อ่าน 18173 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
โปรแกรมศึกจ้าวมวยไทยเสาร์ที่ 21 มิถุนายน 2557 เวทีมวยสยามอ้อมน้อยเวลา 12.15 น.

1.ปลากัด ป.พินภัทร 120ป.
ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา (แก้มือ)

2.พยัคฆ์ดำ ม.ภูวนา นายพลคนขอนแก่น 154ป.
กงจักร พี.เค.แสนชัยฯ

3.(เอก) ตัดเชือกมวยรอบฮอลล์
ยอดมงคล เมืองสีมา 118ป.
แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์

4.ยอดกฤษดา ป.บริรักษ์ (ลูกเหนือปฐพี)124ป.
โชคอำนวย จ่ายุทธกองสืบ
---------------------------------------------------------------------------------------------

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
จัดมาครับท่านสนทะเล :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
รอครับท่านสน  4 ตัวเหมือนเดิม

สนทะเล

ขอบคุณทุกกำลังใจครับ....น้องอุ๊-น้องS-ท่านคม :Onion-s-97[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]:

..สวัสดีครับ..พี่สนทะเล...มารอ..ครับ...

สนทะเล

ยาวไปโลดครับน้องหงอคง วันนี้อิ่มครับ เพชรลำสินธุ์ (ศึกเพชรเจ้าพระยา) ก่อนมวยตู้จะมา เสาร์-อาทิตย์พี่ขอหาเงินทำทุน ลพน.-รดน.ก่อนนะครับผม  :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ช่อง3
คู่แรก (ปลากัด ป.พินภัทร vs ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา 120 ป.)
ประเภทมวยเข่ารูปร่างสูงยาวทั้งคู่ คู่นี้เคยชกกันมาแล้วครั้งนึง และเจ้าปลากัดเป็นฝ่ายชนะคะแนนไปแบบพลิกไปมา วันนั้นต่อยกันที่พิกัด119ป.
ครั้งนี้มีการปรับเวทมาชกที่120ป.มองว่าเจ้ายอดซูซัน มีลุ้นครับเพราะไฟท์ก่อนดูว่าคุมเยอะเลยแผ่วปลายปล่อยให้ปลากัดแซงเข้าป้ายไป
ชอบครั้งเวทนี้ ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา
 ทุกท่านมีความคิดเห็นอย่างไรสำหรับคู่นี้ เชิญทุกท่านร่วมแสดงทัศนะได้ตามเลยครับ :Onion-s-97[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ขอนั่งไปด้วยนะครับพี่สน น้องหยาหยีออกรถใหม่แรงกว่าเดิมครับพี่ บรื้นๆๆ...

สนทะเล

โอ้ถอยรถใหม่อีกแล้วน้องยาหยี..ลุงขอยืมไปสืบมวยก่อนได้มั้ย อิอิ

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ช่อง3
คู่แรก (ปลากัด ป.พินภัทร vs ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา 120 ป.)
ประเภทมวยเข่ารูปร่างสูงยาวทั้งคู่ คู่นี้เคยชกกันมาแล้วครั้งนึง และเจ้าปลากัดเป็นฝ่ายชนะคะแนนไปแบบพลิกไปมา วันนั้นต่อยกันที่พิกัด119ป.
ครั้งนี้มีการปรับเวทมาชกที่120ป.มองว่าเจ้ายอดซูซัน มีลุ้นครับเพราะไฟท์ก่อนดูว่าคุมเยอะเลยแผ่วปลายปล่อยให้ปลากัดแซงเข้าป้ายไป
ชอบครั้งเวทนี้ ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา
 ทุกท่านมีความคิดเห็นอย่างไรสำหรับคู่นี้ เชิญทุกท่านร่วมแสดงทัศนะได้ตามเลยครับ :Onion-s-97[1]:
  แบบไม่ต้องเขย่าขวดครับพี่สนทะเลดื่มเลยอุ้ยจิ้มเลยครับ :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

ขอบคุณทุกทัศนะครับผมเดียวค่ำๆจะมาลงทัศนะคู่ต่อไปครับผม :Onion-s-97[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:  จัมาเลยครับท่านสนทะเล   ไปด้วยคนครับ

ชายสิบสอง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
   ง่ายๆ ตาม ยอดซูซัน มันแน่ๆ อยู่ดีดี มีกิน 2 ข้าง  แซบ หลายเด้อ

สนทะเล

ช่อง3
คู่สอง(พยัคฆ์ดำ ม.ภูวนา นายพลคนขอนแก่น vs กงจักร พี.เค.แสนชัยฯ 154ป.)
กงจักร มวยเข่ารุปร่างสูงยาว เตะหนัก ต่อยแรง แข้งซ้ายออกได้ดี ไฟท์นี้ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเอ็นแอนด์พีบ๊อกซิ่งยิม เจอกับพยัคฆ์ดำ(โยคีดำ วินิจทนายความ)มวยจังหวะเตะต่อยใช้ได้  แต่ทรงมวยมองว่าค่อนข้างมั่วไปหน่อย วงในไล่แขนไม่ได้เสร็จ....
 ชอบครับ กงจักร พี.เค.แสนชัยฯ

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14

สนทะเล

ช่อง3...
(ยอดกฤษดา ป.บริรักษ์ vs โชคอำนวย จ่ายุทธกองสืบ 124 ป.)
ยอดกฤษดา ป.บริรักษ์(ลูกเหนือปฐพี) มวยจังหวะฝีมือเตะต่อยหนักแรง เจอกับมวยเข่าสูงยาว แต่การออกอาวุธยังช้ากว่าไม่ย่นไม่ยุบเสียก่อนมองว่ายังดีกว่า ขึ้นอยู่กับการยืนระยะ....
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ลุยครับพี่สน ซ้อนท้ายน้องหยาหยีไปสืบมวยเลย

สนทะเล

จัดไปเลยยาวๆครับน้องเขยหล่า รอค่านมลูกด้วยคนครับ :Onion-s-97[1]:

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
สวัสดีครับท่านสนทะเล...ขออนุญาตแจมครับ...คู่ 1.ชอบยอดซูซัน เหมือนท่านสนครับ..คู่นี้ผมจะเล่นเป็นทีเด็ดครับ...ด้วยความเคารพครับ... :dookdik_smile-circle_83[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
  จัดมาครับท่านสน   ขอตามท่านสนคือเก่า เด้อ!!!!!!

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
ขาปะจำครับท่านสน ทะเล ผมตามตลอดครับ :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับท่านสนทะเล...ขออนุญาตแจมครับ...คู่ 1.ชอบยอดซูซัน เหมือนท่านสนครับ..คู่นี้ผมจะเล่นเป็นทีเด็ดครับ...ด้วยความเคารพครับ... :dookdik_smile-circle_83[1]:
สวัสดีครับท่านSATAN11 มวยเคยแพ้มาครับ ครั้งนี้ปรับ น้ำหนักขึ้นอีก1ป.สนุกแน่ครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

จัดมาครับท่านสน   ขอตามท่านสนคือเก่า เด้อ!!!!!!
ตรงกันก้อจัดไปเลยครับท่านmaknum :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ขาปะจำครับท่านสน ทะเล ผมตามตลอดครับ :dookdik_smile-circle_51[1]:
สวัสดีครับท่านfongkaew สบายดีนะครับ มีตัวเด็ดมาฝากผมบ้างมั้ยครับ..........
ใกล้ชกค่อยว่ากันอีกครั้งนะท่าน ขอบคุณที่ติดตามครับ :Onion-s-97[1]:

ผมมีตัวเด็ดมาฝากพี่สนครับ  ตอนนี้กำลังเช็คลมยางอยู่   คับ 

สนทะเล

ผมมีตัวเด็ดมาฝากพี่สนครับ  ตอนนี้กำลังเช็คลมยางอยู่   คับ
รอครับน้องอุ๊..ตรงกันจัดไปเลย  จัดมาๆๆๆๆ หาทุนไปช่อง7ต่อครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

วันนี้จัดตามนี้ครับ ขอเปลี่ยนใจบางคู่นะครับ
/ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา น่ารอง**
/โชคอำนวย จ่ายุทธกองสืบ น่ารอง**
/ยอดมงคล เมืองสีมา
/โรเบิรต์ เอกปัตตานี

เน้นๆ**/โชคอำนวย จ่ายุทธกองสืบ น่ารอง**
        /ยอดซูซัน ส.โชคนิตยาน่ารอง**
เน้นมวยรองดีกว่า อิอิ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
ตามจ้า  โรเบิรต์ เอกปัตตานี :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
ขอให้รวยๆๆเฮงๆๆๆครับ ขอบคุณมากครับ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สนทะเล

ขอโทษด้วยครับทุกท่านที่ติดตาม....
 กลับลำคู่ ยอดกฤษดากระทันหัน สรุปเรียบร้อยโรงเรียน โชคอำนวยเลยครับ :Onion-s-14[1]:
ยังไม่ท้อครับสู้ต่อพรุ่งนี.... :Onion-s-13[1]:

maknum

!!สู้ต่อไปครับท่านสน!!!!มีผิด!!มีถูก มันเป็นเรื้องธรรมดา!!!
  แต่น้ำใจ จิตอาสา. ต้องมาก่อนขอ  ติดตามผลงานท่านตลอดครับ
  จากใจ.  !!!!   MAKNUM.   และมีกำลังใจน้อยๆ มาเป็นกำลังใจให้ท่าน

พี่สนพรุ่งนี้ค่อยโทคุยกันน่ะคับ 

สนทะเล

วันนี้ชอบตามนี่ครับ ช่อง7สี ทีวีบันเทิง ไม่ส่งเสริมการพนัน

/มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง
    แม้จะเสียเปรีบรูปร่างช่วงชก แต่เป็นมวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง  ออกอาวุธรวดเร็วกว่า คู่ชกอาวุธหนักแรงเข่าแหลมแทงเจ็บบก้อจริง
แต่ช้ากว่าโดนหนักมักใจน้อยและเข้ามวยหลวมมีสิทธิ์หล่นได้ จัดไปครับ.....มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง เล็กสั้นขยันซอย
--------------------------------------------------
/เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ 
    มวยรุปร่างสูงยาวเช่นกันหลักเหลี่ยมฝีมือดีเก๋ากว่าหมัดออกได้หนักแรง อาวุธจุกจิก เตะซ้ายเน้นๆ มีศอกแจม วันนี้ไม่ง่ายแน่เจ้าสกุลชัย....รูปร่างช่วงชกใกล้เคียงกัน.. อยู่ที่การวางแผนการชก ขวางหน้าไม่ได้กันลูกเตะไม่อยู่มีสิทธิ์แพ้ได้เช่นกัน
..จัดไปครับ.....เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ สูสีพลิกไปพลิกมา น่ารอง***
--------------------------------------------------
/สตาร์บอย ไอเสือดาว ***
   มวยเข่าล้วนๆ เตะขาต่อยหมัดศอกแรงยิ่งโดนยิ่งเดิน คู่ชกเป็นมวยสไตล์คล้ายๆกันคู่น่าน่าจะมีนับไม่ใครก้อใครเรื่องยอมกันง่ายๆไม่มีแน่นอนห้าวเป้งทั้งคู่
ยังชอบไปที่สตาร์บอย ไอเสือดาว มองว่าหนักกว่าแรงกว่า จัดไปครับ....สตาร์บอย ไอเสือดาวเวทนี้ได้เปรียบกว่า หน้าเสื่อแรง
---------------------------------------------------
/สะท้านฟ้า ซากามิ
   มวยจังหวะฝีมือหมัดศอกแรง อาวุธมวยออกได้เร็วกว่าช่วงหลังดูโรยๆลงไปพอสมควร ส่วนศรทอง เป็นมวยขวางหน้าค้ำแทง ได้เปรียบรูปร่างที่ลอยกว่าวันนี้ป๋าจัดให้ชิงแชมป์ทั้งๆที่ฟอร์มหลังก้อใช่ว่า
จะดีนัก ....วันนี้ป้องกันแชมป์คงเต็มที่อีกไฟท์แน่นอนสำหรับสะท้านฟ้าวันนี้ต้องดูรูปเกมส์ประกอบวงในถ้ารัดล่างไม่ได้น่าคิดครับยังชอบไปที่เจ้าของเข็มขัด...สะท้านฟ้า ซากามิ จงอางหวงไข่่
---------------------------------------------------
เน้นๆ**/มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง
                / สตาร์บอย ไอเสือดาว ***
          -------------------------
(หมัดมวยไม่มีอะไรแน่นอนครับ) :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง11
อาทิตย์ 22 มิ.ย.57 สนามมวยรังสิต

-------------------------------------------------
/ สิงห์ทอง เจตน์ศักดิ์ดา มวยเข่าคล้ายๆกัน มาแทนทั้งคูทีต่อทีหนักกว่า   
/ นิลสยาม แสงสว่างพันธุ์ปลา เก๋ากว่า เคยชนะมา
/ แก้วกังวาล ไก่ย่างห้าดาว หลักเหลี่ยมฝีมือดีกว่า อยู่ที่แรงปลาย
/ แสนซน เอราวัณ
-------------------------------------------------

เน้นๆ**// สิงห์ทอง เจตน์ศักดิ์ดา
          / แก้วกังวาล ไก่ย่างห้าดาว
-----------------
ยิงแดง ยกมุม ** :Onion-s-160[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
ขอบคุนคับนายหัวตัวเน้นๆวันนี้ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

maknum

สุดยอดเหมือนเดิมครับท่านสน

Kom

• ชอบกด Like + 543
ย้งยอดเยียมเหมือนเดิมครับท่านสน :dookdik_smile-circle_49[1]:

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ท่านเยี่ยมฝุดๆ :Onion-s-113[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
อิ่มเลยสิครับท่านสน  :dookdik_smile-circle_49[1]:

พี่สนอิ่มล่ะ  อย่าฉลองมากน่ะคับ  พรุ่งนี้ทำงานคร้าบ   :dookdik_smile-circle_58[1]:

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
สบายดีท่าน วิศวกรสนทะเล สตาร์บอยคงอิ่ม :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

สบายดีท่าน วิศวกรสนทะเล สตาร์บอยคงอิ่ม :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
สวัสดีครับ ท่านตาแม่นเมื่อวานท่านตาแม่นก้อเยี่ยมมากครับ ช่วงนี้วอร์มๆไปก่อนครับผม เสาร์-อาทิตย์นี้คงได้ลงสนามประลองจริงๆแล้ว สนุกแน่นอนครับ ขอเป็นกำลังใจให้ผู้เข้าร่วมแข่งขันทุกท่าน...รวมทั้งท่านตาแม่นกูรูอีกท่านจากเวปเพื่อนบ้านของเราครับ...สู้ๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal