เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หงอคง..ฉีกทุกความมันส์..ปูนเสือชิงแชมป์..7.สี...22/6/57...จากใจ...หงอคง..  (อ่าน 37524 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:
เคยได้ยิน..คำว่า..มวยกินเซียน....ไหม.....

....ช่อง7.......1ตัว.....ต่อติดตาย.......

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
                  ใครหล่าว..มวยกินเซียน.....
                  สำหรับช่อง 3  มวยชอบวันนี้..เราไปด้วยกันน้องหงอคง..ดูปากดิ้....เนี้ยะ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

....ว่าด้วย.ช่อง3....เสาร์นี้ครับ....น่าเล่นมาก..ๆ..
&&&&%%%%%%%******

..1..ปลากัด ป.พินภัทร....จะชนะน็อค...ยอดซูซัน ควายทองยิม.....120..ปอนด์...

...2..พยัคฆ์ดำ ม.ภูวนา...จะแพ้..กงจักร  พีเคแสนชัย....154..ปอนด์...

...3..ยอดมงคล  เมืองสีมา...จะชนะน็อค..แก้วกล้า  แก้วสัมฤทธิ์....118..ปอนด์...

...4..ยอดกฤษดา  ป.บริรักษ์....จะเสมอ...โชคอำนวย  จ่ายุทธกองสืบ.....124 ปอนด์...

.......รายละเอียด..แต่ละคู่เดี๋ยวสิ..มาว้าว..ให้ฟัง..เถื่อหลัง..ครับ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

...คำสั่ง......

....แจ้งให้...ทราบ..และนำไป..ปฏืบัตื...พรุ่งนี้..ดังนี้...

....ให้.เล่นมวยช่อง3...โดยห้ามออกตัว..เก็บมาทุกราคา....

...คือ..ให้เล่น...ปลากัด  ป.พิณภัทร.....

.....ให้ปฏิบัติ...ต้องเล่น....ใครไม่ปฏิบัตื..ตาม...ขอให้น้องเมีย..มีกิ๊ก....

.......แจ้ง ณ.วันที่ 20/6/57.....หงอคง...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

.......จะเล่นวันนี้...ครับ..ช่อง3.....

.....ปลากัด.....10000-....ราคาไหน..ก้อ..จะเล่น...

....ยอดมงคล...14000-....ต้องเล่น..เมียสั่ง..ให้เล่น....

....ปลากัด..ชนะ...ยกยอดมาเท..ลง...ยอดมงคล..ทุกบาท...ครับ...

.....2....ตัวพอ..แล้ว........

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
ตามครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:
...วันนี้..เล่นปลากัด..หาเงิน..ไปเล่น...สะท้านฟ้า....พรุ่งนี้...ครับ...

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
  ชอบปลากัดซะแล้วนี่น้องทำงัยได้...เกมเบียดแน่  เมื่อเช้าปลากัดต่อ 10-9      ขณะนี้เหลือใครต่อรอง......
คู่นี้เล่นยากมาก  เพราะมวยเครือข่ายเดียวกัน.....อะไรจะเกิดก็ให้มันไปนะ....ชอบซะอย่าง..อิอิ..

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

.....ช่อง3....
...ปลากัด....

....ยอดมงคล.....

....คู่4...เข้า..ยอดกฤษดา...ก่อน..แล้ว..คอยบัง..กิน..ครับ...
....โช

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-14[1]:
..555555....หง่ายท้องเลย....งึด..ๆ.หงาย..

.....เข้า 2  ตัว....รอง..ยอดกฤษดา...กับ..เสาโท....บวกไม่เยอะ..เท่าไหร่...

....มาเสีย.....ปลากัด...แพ้แบบได้ใจ...ไอ้น้อง....

....ยอดมงคล...ไปบวชสัก 1 พรรษานะ...เกินไป...จำไว้....

....สรุป..ลบ....หมื่นกว่า..ๆ..ครับ....

.....ขอโทษ..นะครับ..ปลากัด....เต็มที่แล้ว....ครับ...

...ขอโทษทุก..ๆ..ท่านครับ.......

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
เอาคืนพรุ่งนี้ครับท่านหงอคง.. :Onion-s-113[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..สงสัย..ๆ..

...สลบ..กัน..หมด..พี่น้องเรา....

....มาสู้...ช่อง7..กันต่อ...ครับ...

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ยังรอคือเก่าอ้าย เว้ามาตามคือเก่าซิท่ายู่ครับ เอาคืนให้เบิ่ดคับ

หงอคง

ยังรอคือเก่าอ้าย เว้ามาตามคือเก่าซิท่ายู่ครับ เอาคืนให้เบิ่ดคับ

....โอเค..น้องโย.......

....แต่ว่า..คืนนี้..กะ..ได้คืน..แล้ว...ละ...บอลโลก..

....อาเจนติน่า..ต่อ..2ลูก...ต่อไปแล้ว..1..กำครึ่ง..
....บอสเนีย..ต่อครึ่งลูก...ต่อไปแล้ว..2 กำ...ครับ..

..หาเงินไป...7..สี......ครับ...

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
7สี 22/6/2557 ขาเจ็บชี้
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 22:39 »
ขาใหญ่ คือนามแฝงครับทุกท่านสมาชิก
อาชีพขับรถบรรทุกครับ ท่านว่าเป็นอาชีพที่มี
เกียรติไหมครับ !!! !

ห้วยวังขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ผมว่า2ลูกแพงอยู่นะครับ

โยนครฐม

อาเจนตินา ต่อแพงครับ ผม รองดีกว่าคับอ้าย
ต่อ เยอรมัน รอง อีหร่าน รอง ไนจีเรีย คับ บอลผมสวน แต่ว่ามวยผมตามคับ

หงอคง

Re: 7สี 22/6/2557 ขาเจ็บชี้
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 23:23 »
ขาใหญ่ คือนามแฝงครับทุกท่านสมาชิก
อาชีพขับรถบรรทุกครับ ท่านว่าเป็นอาชีพที่มี
เกียรติไหมครับ !!! !

....สวัสดีครับ...ท่านขาใหญ่.....อาชีพอะไร..ๆ..ไม่สำคัญ..หรอกครับ..

....เรามาทำ..ให้...สิ่งที่เราทำ..ตรง..ๆ..นั้นมันมีเกียรติ..อยู่แล้ว...

...ขับรถ....ผมถือว่า..มีเกียรติ..ครับ.....เคารพ..อาชีพ..ครับ..

โยนครฐม

นู๋มารอ2โตเน้นๆคะ่อ้าย

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....สวัสดีตอนเช้า..ครับ..ทุก..ๆ.ท่าน.....
...เมื่อคืน...บอลรอง..เข้าทุกคู่........เลย...

....แล้ว..ๆ..มวยไทย 7  สี...มวยต่อ.หรือ..มวยรอง...จะเข้าครับ..

....เน้น...ๆ..สองตัว.......

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

...วันนี้..มีให้เล่น..3..ตัวเลยครับ....

...ถาม... เออ..มึงอยาก..ป้องกันแชมป์  กับ  ใครว่ะ.เลือกเอา..

...ตอบ...ผม..อยากเตะ..ไอ้แฝด..ครับ...ง่าย..ดี..

......งั้น..กลับไปซ้อม....เตรียมรักษาแชมป์..120000-...

โยนครฐม

ให้เล่น สะท้านฟ้า บ่อ้าย ขอบคุณคับ รอๆๆๆๆ อีก2โตเด้ออ้าย

ห้วยวังขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
มวยโง่ๆปึกๆแบบบักศรมันมีอะไรดีครับทำไมกระแสแรงจัง ผมไม่เข้าใจ
ตามท่านหงอคงลูกเดียวครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
....มาแล้ว..ๆ..ครับ.....มวยเน้นๆ...จากใจ..หงอคง....

....2..ตัว....ตัวแรก...ครับ...อยู่ที่7.สี..มาตลอด.....

...แชมป์..7..สี..น้องเค้า.ได้แล้ว...เหลืออีก..2..อย่าง...

.....เสื้อสามารถ + แชมป์ปูนเสือ...14....และ..น้องเค้าก้อ..จะเอา..

....วันนี้มาเอา...เสื้อสามารถ...7..สี...ครับ....เล่นไป..ครับ..

....สกุลชัยเล็ก  แป๋งกองปราบ........แข็งแรง..ในกินชัดเจน...

.....เล่น..ต้อง..เล่น....เก็บมา..ครับ....

...%%%%%.....สกุลชัยเล็ก.....%%%%%%

....หงอคง....เล่น.ไป..แล้ว....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

...มาแล้ว..ตัวที่2...7..สี..เน้น..ๆ....ครับ...
....เก่ง..มาก..ๆ...เก๋า..แชมป์...ราคาเป็นรอง..ยังชนะ..

....น่าเล่นที่สุด..ในวันนี้ครับ...เขาเป็นคนเลือกคู่ชกเอง..

....กินได้ทุกมุม.....เงิน..แสนกว่า...เป็นของ..สะท้านฟ้า...

..ชกที่ไหน..ยังไงไม่สน..ที่7สี..ของ..สะท้านฟ้า ซากามิ..ครับ..

...กดเรต..ไปเลย...ครับ...ราคา..เสมอ..หาได้..ที่ไหน..

....เก้บมาให้หมด....สะท้านฟ้า  ซากามิ......แชมป์...

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
สบายดีท่านหงอคง..รองสิบแสนมีตัวช่วยบนฟ้า... :Onion-s-10[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

....แถม..ๆ..ตัวที่3...เพราะยังไม่เห็นรูไหน..เลย..

...ที่ฝ่ายตรงข้าม...จะชนะ...ครับ...

...เล่น..ยังไง...ก้อต้องเล่น...มเหศักดื  พิทักษ์ ตี๋สุวรรณ....

...ราคา..เสมอ..มีที่ไหน...

...เล่น..ครับเล่น..มเหศักดิ์...ไม่ต้องรอ..ขาใหญ่....

โยนครฐม

ขอบคุณครับอ้าย :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

หงอคง

สบายดีท่านหงอคง..รองสิบแสนมีตัวช่วยบนฟ้า... :Onion-s-10[1]:

..ขอบคุณ..มาก..ๆ..ครับ..ตาแม่น..และ..คนบนฟ้า....

....ขอตาม..ไป..ติด..ๆ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

...ราคากะลัง..งาม...หนัก..ๆ...เลยครับ....

...มเหศักดิ์.....

...สกุลชัยเล็ก.....

...สะท้านฟ้า......

...ช่อง11.....แสนซน  เอราวัณ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:

....ยังบวก....ครับ...

....บวก 3  คู่  เสียคู่เดียว....

...ช่อง11..ต่อ..เลยครับ...

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
บวกๆครับ..อ้าย :Onion-s-17[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

..อาทิตย์..หน้า...ขอให้..ไอ้เจ๋ง..ต่อ..เยอะ..ๆ..นะ..

...จะ..รอง.....ๆ...ลมหวน......

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...อาทิตย์หน้า......มาดู..มวยมีแต่แรง..ไม่มีมันสมอง...ครับ..

.....หาก..มัน..ชนะ..หงอคง..จะให้มัน..อมขี้..มาพ่นใส่หน้า..ผมเลย...ครับ...

......คอยดู.....

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
  สุดยอดเหมือนเดิม พี่ หงอคง เอาเด็ก ม.ต้น มาฝากคับท่าน

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...ขอบคุณ..ครับ..หนุ่มวัยทอง.....

...เชียร์..บอล..ต่อ..ครับ...

...เกาหลีใต้.....

...เบลเยียม....

...โปรตุเกต..

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
ท่านหงอคง ดูกระทู้ส่งการบ้านของผม เข้าสามตัวผิดพลาดหนึ่ง
ขอโทษด้วย10แสนทีทำให้ผิดหวังแต่ก็มีราคาให้ออกบัง
คำว่าบนฟ้าหมายถึงอากาศ 555นึกว่าตัวบนจะชูกลางอากาศ
บอกตรงๆคู่นี้เจ้บ...แต่วันนี้บวกลบแล้วยังอิ่ม :Onion-s-160[1]:สบายดี

หงอคง

ท่านหงอคง ดูกระทู้ส่งการบ้านของผม เข้าสามตัวผิดพลาดหนึ่ง
ขอโทษด้วย10แสนทีทำให้ผิดหวังแต่ก็มีราคาให้ออกบัง
คำว่าบนฟ้าหมายถึงอากาศ 555นึกว่าตัวบนจะชูกลางอากาศ
บอกตรงๆคู่นี้เจ้บ...แต่วันนี้บวกลบแล้วยังอิ่ม :Onion-s-160[1]:สบายดี

...ขอบคุณมาก..ๆ..ท่านตาแม่น.....คู่นี้ผม..ก้อ..ไม่เสีย..ครับ..

...ไม่คิดมาก..ครับ....

...ขออีกครับ.....จากใจ....นับถือ..ครับ...ตาเเม่น...

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สบายดีนะครับอ้าย...ดูแลสุขภาพแหน่เด้อครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal