เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สิบแสน เสกสรรกรุ๊ฟ วันชกจะโดนยา!!!!!ครับพี่น้อง  (อ่าน 7545 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

.....สตาร์บอย  VS  สิบแสน.....

เดิมที  ผมเสนอ..สิบแสน..ให้ต่อย กับ  คิงส์  เกียรติเจริญชัย  แต่ป๋าบอกว่า  คิงส์  สู้ยาก ครับ...และ..ป๋า...บอกว่าถึงเวลาที่..สิบแสน...จะต้องขึ้นวัดชั้นวัดประเภท..หาก..สิบแสน..ชนะได้..ก็จะ...ต่อไป..และป๋าฯยังบอกผมว่า.".ถึงเวลาแล้วสำหรับ....สิบแสน"

...และในวันชก  จะมีเซียนขาใหญ่ระดับแนวหน้าของประเทศไทย  ฉีดยา..สิบแสน...  เป็นทองคำหนัก  2  บาท  1 เส้น....ครับ

.....สำหรับผมแล้วคู่นี้ (สตาร์บอย VS สิบแสน)  แพ้ชนะผมยังไม่รู้  แต่ผมขอยืนยันว่า..งวดนี้..สิบแสน...ซ้อมเยี่ยมซ้อมดีมาก  ซ้อมดีกว่าทุกไฟท์ในชีวิต  เด็กสู้เต็มที่ ครับ

อนึ่ง..สิบแสน  ขณะนี้  เรียนจบ ม.6 แล้ว และยังไม่มีแผนที่เรียนต่อ  ขอชกมวยเก็บเงินก่อน  จึงมีเวลาซ้อมมวยอย่างเต็มที่ ครับ 

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
Re: สิบแสน เสกสรรกรุ๊ฟ วันชกจะโดนยา!!!!!ครับพี่น้อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 21:52 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
Re: สิบแสน เสกสรรกรุ๊ฟ วันชกจะโดนยา!!!!!ครับพี่น้อง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 22:01 »
ตั้งกระทู้สะตกใจเลยนะ ผมเเนะนำตั้งให้มันกระจ่างหน่อย เราก็ตกใจนึกว่าอะไร. อิอิอิอิ

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 23
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 22:19 »
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ยามุ่น

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 22:32 »
อาจารย์ทองสุข เย็นไธสงค์ ที่เคยทำยอดไอ้แอ๊ดระดับประเทศอย่าง สมิงดำ ท.ไธสงค์ ยังต้องเสนอมวยผ่านคนอื่นเหรอครับ

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 23:27 »
นึกว่ามีทีเด็ด มาฝาก :Onion-s-23[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 05:26 »
            ไม่ธรรมดาเลยนะ ท่านพลเมืองดี....ตั้งชื่อกระทู้ได้เจ็บจังนิ     แหม..ถ้าโดนยา(ฉีด-อัดฉีด) แบบนี้ สิบแสนสู้ตายคาเวทีแน่..เป็นกำลังใจให้ครับ ให้เด็กในเครือชนะอ่ะ...คงลำบากน่าดู..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

คอท่อม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 10:41 »
ในเครือท่านซอยไม่ใช่แสนเก่งหรือครับ  สิบแสนเป็นญาตกันด้วยเหรอ แถวบ้านหนองส่าน แถวโรงเรียนบ้านหนองส่าน แถวคำเพิ่ม ครูรังสี ครูทองสุก ผู้ใหญ่บ้านเอย กำนันเอย อบต.เอย และใครต่อใครทำไมไม่มีใครรู้จักท่านซอยเลยสักคน.....งง...จริงๆ

คอท่อม

• ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 10:54 »
เออ..แล้วท่านซอย  รู้หรือยังครูทองสุกแกไม่ได้อยู่ที่บ้านพักโรงเรียนแล้วนะครับ แกไปสร้างบ้านอยู่ข้างนอกย้ายค่ายมวยไปอยู่ที่บ้านด้วย ใหญ่โตขึ้นกว่าเก่าเยอะ ว่างๆจะถ่ายรูปมาลงให้ดู

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 11:14 »
ชัดเจนมากๆๆๆครับท่านคอท่อม

Autapol

• ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 11:49 »
ของจริงมาแล้ว......ของปลอมจอมแอบอ้างเงียบไปเลย...ฮ่า....ฮ่า....ฮ่า

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 14:59 »
ในเครือท่านซอยไม่ใช่แสนเก่งหรือครับ  สิบแสนเป็นญาตกันด้วยเหรอ แถวบ้านหนองส่าน แถวโรงเรียนบ้านหนองส่าน แถวคำเพิ่ม ครูรังสี ครูทองสุก ผู้ใหญ่บ้านเอย กำนันเอย อบต.เอย และใครต่อใครทำไมไม่มีใครรู้จักท่านซอยเลยสักคน.....งง...จริงๆ
              ผมคบกับท่านพลเมืองดีมา 2 ปีกว่าแล้ว   รู้ครับว่าเขาเป็นคนอย่างไร..ผมสายตรงคุยกับเขาแล้ว...เขาก็อยากรู้ว่า ตัวท่านเองรู้จัก หรือเคยเห็นคนชื่อ ซอยพลเมืองดีไหม ?     หากท่านไปถามคนที่ท่านเอ่ยชื่อทั้งหมดเขาต้องตอบเสียงเดียวกันว่าไม่รู้จัก....    เพราะเขาไม่ได้ใช้ชื่อนี้ในการติดต่อกับนักมวย หรือเจ้าของค่ายต่างๆ  เขาจะมีอีกชื่อหนึ่ง ถ้าบอกไปคนในวงการมวยจะร้องอ๋อทันที....    เขาเป็นคนอายุเยอะแล้ว มีลูกโตเป็นหนุ่ม    แฟนคลับเขามากมาย  เขาจะมาเสียชื่อเรื่องนี้ได้อย่างไร...   ท่านรู้ไหม ทำไมสิบแสน  ใช้ชื่อค่าย เสกสรรกรุ๊ป...คนๆนี้แหละ หาสปอนเซอร์ให้เด็ก ขึ้นชก 7 สี ถ้าใช้ เสกสรรกรุ๊ปเขาจ่ายเลย 2 หมื่นบาท...     มีอีกเยอะครับที่ท่านไม่รู้..    ผมสรุปเลยว่า  ท่านอย่าไปสงสัยอะไรเลยครับ แค่เขานำข้อมูลดีมีประโยชน์มาให้พี่น้องเรา ผมก็ว่าดีที่สุดแล้ว พี่น้องทั้งหลายว่าจริงไหม....
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 15:13 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 22:01 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 05:50 »
เออ..แล้วท่านซอย  รู้หรือยังครูทองสุกแกไม่ได้อยู่ที่บ้านพักโรงเรียนแล้วนะครับ แกไปสร้างบ้านอยู่ข้างนอกย้ายค่ายมวยไปอยู่ที่บ้านด้วย ใหญ่โตขึ้นกว่าเก่าเยอะ ว่างๆจะถ่ายรูปมาลงให้ดู
            ผมต้องขอบคุณท่านมากครับที่คุยเรื่องนี้ในกระทู้   อย่างน้อยใครๆที่ชอบว่าท่านซอยเป็นคนชอบแอบอ้าง จะได้เข้าใจว่า..ใครเป็นใคร...    สิ่งที่ท่านรู้มา..ผมก็รู้ครับ  ไม่ใช่ว่าผมช่วยปกป้องท่านซอยพลเมืองดีนะครับ...แต่อยากให้ท่านทั้งหลายดูผลงานมากกว่าการคุยโม้ไปวันๆ มีแต่เรื่องหาประโยชน์ใส่ตน...
           ท่านพลเมืองดีมาอยู่บ้านเรา..ผมมั่นใจครับว่า ท่านจะช่วยพี่น้องได้เยอะ โดยเฉพาะมวยที่ชกออกตู้ช่อง 7... เพราะบ้านท่านอยู่ใกล้ช่อง 7...ที่สำคัญคนๆนี้เสนอมวยชกช่องนี้มาตลอด...กับป๋าชุ้น..เขาคุ้นเคยกันครับ...ที่แน่ๆ..ตอนนี้ อ.ทองสุข..สิบแสน..และญาติอีก 2 คนของสิบแสนนอนพักกันที่บ้านท่ายพลเมืองดีครับ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ยามุ่น

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 18:22 »
..ยอดมงคล   เมืองสีมา  ครับ.....ต้นๆๆเด็กจะดึงให้มีราคเล่น....หาจังหวะเล่นเอานะครับ..หาอยู่หากิน ครับ.....

...ที่เหลือ..สมาชิกรับฟังได้ในสาย ครับ.....oooooooooooooooooo รับไม่ได้ตรงประโยคหลังนี่แหละครับท่านไฟหนาว บ้านนี้มีแต่จิตอาสา แม้แต่เข้าของเว็บยังไม่แอบแฝงเลยครับ ด้วยความเคารพท่านไฟหนาว

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 18:32 »
ผลงานจะเป็นบทพิสุจน์  จิตอาสาที่แท้จริงต้องไม่เข้ามาหาผลประโยชน์ ติดตามผลงานต่อไป สู้ๆๆ :Onion-s-23[1]:

Autapol

• ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 19:05 »

..ยอดมงคล   เมืองสีมา  ครับ.....ต้นๆๆเด็กจะดึงให้มีราคเล่น....หาจังหวะเล่นเอานะครับ..หาอยู่หากิน ครับ.....

...ที่เหลือ..สมาชิกรับฟังได้ในสาย ครับ.....

ใช่ครับให้ข้อมูลมวยผิดถูกไม่มีใครว่าคับ....แต่แฝงหาผลประโยชน์ผมรับไม่ได้คับ.... :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 20:08 »
ใช่

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal